ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาแฟนสวิงกับคู่ฝรั่ง

เริ่มโดย lespaul, พฤษภาคม 11, 2010, 05:28:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lespaul

ผมอายุ 25 แฟนผม 27 แฟนผมเป็นคนที่จัดได้ว่าสวยมาก ๆ และเธอนั้นมีอารมณ์มากในเวลาที่เธอต้องการ ผมเคยมีความคิดมาก่อนว่าอยากให้เธอนั้นมีอะไรกับคนอื่นแต่ต้องวางแผนให้ดีเนื่องจากเธอนั้นไม่เคยโดนควยใครมาก่อน

ดังนั้นผมเลยพาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัด(พัทยา)ผมพาเธอไปเกาะล้านและพาเธอพักที่บังกาโลเพื่อให้ได้อารมณ์เพราะว่าเธออยากได้บรรยากาศและดึกๆเราออกไปเดินเล่นที่ริมทะเลเพื่อรับลมกัน ช่วงที่เดินนั้นก็หยุดพักเพื่อนั่งพัก
ในขณะที่นั่งพักนั้นเราได้ยินเสียงคล้ายกับคนหอบเราเลยเงี่ยหูฟังท้ายที่สุดผมเห็นว่ามีฝรั่งกำลังเอากันอยู่ผมเห็นผู้หญิงนั้นร้องได้อารมณ์มาก พอแฟนผมแอบดูอยู่นั้น ผมรู้สึกว่าเธอมีอารมณ์มากเพราะว่าเธอดูจดจ่อกับภาพที่เห็นมาก ผมเลยลูบๆคลำๆไปด้วย...

พอเห็นยังงั้นผมเลยเดินเข้าไปคุยกับฝรั่งและบอกกับคู่เขาว่าถ้าอยากสนุกกว่านี้น่าจะไปที่พักเพราะตรงนี้มันประเจิดประเจ้อเชื่อไหมครับคู่ของเขานั้นห้องข้างๆกันเลย เราเองนั่งคุยกันอยู่ที่หน้าห้องพัก (คนที่เคยไปเกาะล้านน่าจะรู้ว่าหน้าบังกาโลจะทีเก้าอี้นั่งพัก) เราพูดกันได้สักพัก
คู่ของเขาเลยถามเราแบบสุภาพว่าเมื้อกี้นั้ดูนานหรือยังเราเลยตอบว่าได้ยินแต่เสียงยังไม่ได้เห้นเขาถามว่าอยากเห็นไหมเราไม่ตอบแต่คู่เขาเล่นงัดออกมาดูดกันเลยคราวนี้ก็เลยตามเลยแล้วกัน

แฟนผมพอเห็นเท่านั้นก็ตกใจเพราะว่าควยของฝรั่งผู้ชายนั้นไม่ต่ำกว่า7นิ้วแล้วผู้หญิงโม๊คได้อารมณ์มากคู่เขาบอกว่าเราเข้าไปในห้องดีกว่าเลยย้ายมาดูในห้องเขาบอกกับคู่เราว่า ถ้าอยากสัมผัสก็ได้ยินดี ผมเลยลองจับๆ คลำที่นมของเธอดู และแฟนผมนั้นเข้าไปดูใกล้เค้าเอาควยมาให้แฟนผมดูแฟนผมถึงกับอ้าปากร้องว่าใหญ่มากเค้าบอกว่าลองจับดูได้นะเธอเหมือนไม่กล้าก็ลองแตะๆ ดูพอจับได้เท่านั้นแหละเธอถึงกับกำแล้วรูดขึ้นรูดลง

ฝรั่งบอกว่าอย่าคิดมากลองอมดูสิแฟนผมก็ลองอย่างว่าง่ายเท่านั้นแหละฝรั่งครางไม่เป็นศัพท์เลยเพราะเธอโม๊คเก่งมาก ถึงคราวนี้ไม่ลูบไม่คลำแล้วผมก็ก้มลงดูดนมฝรั่งสาวเลยเธอเอาของผมมาดูดและชักว่าวอีกมือเธอก็บี้แตดเลย
พอดูเท่านี้แหละฝรั่งผู้ชายบอกว่าแลกกันนะแฟนคุณสวยมากๆอยากลองกับคนไทยผมเลยบอกว่าถนุถนอมหน่อยแล้วกันนะ พอเรื่องมาถึงขนาดนี้แล้ว

ผมก็เอาควยผมเย็ดฝรั่งให้รู้ฤทธิ์คนไทยซะบ้างเท่านั้นแหละเธอถึงกับครางว่าเลยว่าควยแข็งมากแข็งกว่าของแฟนเธอซะอีกผมก็บรรเลงทุกท่าที่คิดขึ้นมาได้และก็ถึงคิวที่แฟนผมโดนเย็ดบ้างผมมองเธอดูท่าทางว่าเธอนั้นกระดกหีรับท่อนควยฝรั่งคนนั้นเธอสู้ไม่ถอยอยู่แล้ว

สำหรับเรื่องอย่างนี้ก็เลยเล่นซะฝรั่ง งงว่าทำไมเธอร้อนแรงจังมาดูที่คู่ผมบ้างคราวนี้ฝรั่งผู้หญิงที่ผมกำลังขยี้ควยที่คาหีอยู่นั้นเธอก็ครางออกมาว่าไม่ไหวแล้วแต่เรามันพวกอึด+ทนตามสไตล์คนเอเซียก็เลยทำให้เธอถึงสวรรค์ก่อนเรา

แล้วผมก็เผด็จสวาทเธอตามแบบที่ต้องการคืออยากลองมานานแล้วว่าประตูหลังนั้นฟิตแค่ไหนเลยถามทีเล่นทีจริงว่าเล่นประตูหลังได้ไหม เธอตอบว่าได้เท่านั้นแหละจัดการยัดเข้าอย่างยากเย็นก็เริ่มโยกและเธอก็คลอนตัวตามด้วย

ผมเพิ่งรู้ว่าการที่เอาประตูหลังนั้นเนี้ยฟิตมากและสามารถให้เธอขมิบให้ฟิตหรือให้เธอคลายรูหรือร่องเธอได้ไม่นานเอก็บอกว่าพอก่อนเริ่มจุกแล้วเธอขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมเลยเดินเข้าไปร่วมกับคู่ของแฟนผมซึ่งเธอกำลังครางอย่างได้ที่ผมก็เข้าไปเธอบอกว่าฝรั่งคนนี้นั้นเอามันส์จริงๆเลยยาวสะใจมากๆผมก็เลยให้เธอดูดควยผม

เพราะไม่อยากฟังเสียเธอคราวนี้เธอก็อู้อี้เลยครับอีกมือนึงเธอก็บี้แตดเธออีกมือก็จับควยผมเข้าปากคารวนี้ฝรั่งผู้หยิงออกมาก็ปรี่เข้ามาหาผมพร้อมกับละเลงลิ้นเข้าที่หอยสวาทของแฟนผมพร้อมกับเลียควยยาวของแฟนเธอคราวนี้แยกไม่ออกเลยว่าอะไรเป็นอะไรมั่วกันไปหมดผมถามเธอว่าประตูหลังต่อได้ไหมเธอบอกว่าพักก่อนแป็บนึงนะเดี๋ยวค่อยเอาแล้วกันเท่านั้นแหละ

แฟนผมก็ถามว่าเอาประตูหลังเธอเหรอผมก็ตอบว่าอืมม.. เธอบอกว่าเป็นไงซี้ดด..ผมก็บอกว่ามันส์ดีและเธอบอกว่าอยากลองประตูหลังกับฝรั่งบ้างผมบอกว่าเดี๋ยวเปิดทางให้ผมเลยบอกกับฝรั่งว่าเดี๋ยวขอเย็ดแฟนหน่อยเค้าก็ผละจากแฟนผมไปหาแฟนเค้าด้วยความอิดออด และผมก็บรรเลงไซร้แฟนผมแล้วกระแทกประตูหน้าจนควยผมเยิ้มไปด้วยน้ำของเธอแล้วกับจัดแจงท่าทางเอาควยผมยัดเข้าประตูหลังเธอทีละนิด ทีละนิด จนหมดเท่านั้นแหละ

ผมเห็นไอ้ฝรั่งผู้ชายแอบมองพร้อมกับบอกว่าเดี่ยวขอประตูหลังต่อนะผมบอกได้เพราะว่ายังไงเราก็เอาประตูหลังแฟนมันแล้วนี่พอถึงเวลาเปลี่ยนคู่ผมไม่เอาแล้วประตูหน้าของแฟนมันผมจัดการเย็ดประตูหลังที่ตอนแรกเข้ายากมากแต่ตแนนี้ดันทีเดียวผลุบหายเข้าไปเลยเธอก็ตอบรับดีมากๆโยกจนเอวเคล็ดเลยนะ

เธอขอผมอยู่ข้างบนบ้างเพราะเริ่มชินกับควยผมแล้วผมก็ยินดีที่ไม่เหนื่อยกระแทกสักไม่เกิน 5 นาทีผมก็น้ำแตกเธอรีบก้มลงไปดูดเลีบน้ำผมจนหมดพอผมแตกก็หันไปดูแฟนผมที่ดดนเย็ดอยู่นั้นดูเธอเร่าร้อนมากเลยทั้งเดี๋ยวอยู่ข้างบนเดี๋ยวอยู่ข้างล่างพอสักพักคู่นั้นเห็นเราเสร็จเค้าก็เริ่มที่จะเอาประตูหลังเมียผมบ้าง

เค้าพยายามมากที่จะยัดมันเข้าไปจนกระทั่งเข้าไปได้แค่หัวเท่านั้นแหละแฟนผมก็บอกว่าพอก่อนเจ็บเค้าไม่สนใจเพราะว่าผมเอาแฟนเค้าไปแล้วนี่ก็เลยดันพรวดเดียวมิดด้ามเลยแฟนผมบอกให้หยุดก่อนดีนะที่ตรงรูไม่งั้นจุกตายเลย

ผมก็ดูเมียผมเค้าดีมากเลยค่อยเป็นค่อยไปกับแฟนผมแล้วพอเข้าที่เข้าทางเท่านั้นแหละพอแฟนผมเริ่มรับได้กับควยของเค้าก็เริ่มบรรเลงกับแหละคราวนี้เธอร้องว่าอยากดูดควยด้วยก็เลยเอาไปให้เธอดูดคราวนี้ก็เท่ากับว่าเธอโดนทั้งข้างบนและข้างล่าง ฝรั่งผู้หญิงก็ใช่ที่จะน้อยหน้านะเล่นช่วยตัวเองอีกด้านหนึ่งมุมหนึ่งของห้องแถมร้องเสียงดังเลยนะ

ผมก็ผละออกไปให้เธอดูดควยพร้อยกับเอามือผมนี่แหละแหย่เข้าไปที่ประตูหลังเธอเธอบอกว่าพอก่อนให้เอาข้างหน้าก่อนแล้วค่อยเย็ดประตูหลังได้ผมก็เลยเย็ดเธออีกเที่ยวนึงเธอติดใจรสชาติควยผมมากที่เอาทนและอึกมากเธอบอกว่าควยคนไทยนี่ไม่ใหญ่มากกำลังพอดีแถมยังอึดและทนอีกไม่เหมือนขิงฝรั่งที่ยาวแต่ไม่แข็งและไม่ทนผมก็หัวเราะเลยนะ

พอถึงเวลาประมาณเที่ยงคืนเท่านั้นแหละเราก็นอนกันเป็นตายผมเอาเบียร์ที่อยู่ในตู้มาราดตัวเธอและเลียไปทั่วแฟนผมก็โดนเช้นกันเอาช็อคโกแลตมาทาทั่วๆควยแล้วให้ผู้หญิงเลียใครเลียหมดก่อนคนนั้นก็โดนเย็ด2/1

คราวนี้ก็เล่นเกมต่อคือว่าถ้าเย้ดแล้วผู้ชายแตกก่อนผู้ชายต้องวิ่งลงทะเลและรีบขึ้นมาให้ทันภายในเวลาที่กำหนดไม่งั้นจะถูกลงโทษแล้วแต่ผู้หญิงจะสั่งเราเล่นกันถึงตี2แล้วเราก็นอนก่ายกันในห้องบังกาโลของเรา และเช้ามาก็ซัดกันอีกครั้งผมก้มดูหีแฟนผมถึงกับอ้ารอควยผมเลยแลพดูประตูหลังแฟนเค้าก็อ้ารอควยผมเช่นกันพอเราเอากันอีกจนเกือบเที่ยงก็ถึงเวลาที่เราจะต้องเดินทางกลับก็เลยแลกเบอร์กันและติดต่อกันในภายหลัง