ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รับน้องสยองหอย

เริ่มโดย VT396, พฤษภาคม 11, 2010, 05:35:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

เรื่องมัมเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ผมกับเพื่อนๆและแฟนผมอยู่ที่มหาลัยแห่งหนึ่ง(ฝั่งธน) จัดรับน้องใหม่ขึ้น(จัดกันเองครับ) จัดการชวนเด็กปี1ไปได้แค่20(มีทั้งหญิงและชาย) คนกับกลุ่มพวกผมอีก9คน พวกเราตัดสินใจไปเที้ยวชุมพรกัน พอถึงวันนัดทุกคนมาตามนัดและก็ออกจาก กทม.ตอนเช้าถึง ชุมพรตอนบ่ายๆ พวกเราเข้าพักที่บ้านพักชายทะเล(รู้สึกจะชื้อหาดทุ้งวัวแล่นนี้ละมั่ง) พวกผมเปิดห้อง6ห้อง โดยที่ผมเปิดเองเพื่อที่จะนอนกับแฟนอย่างสบายๆแต่แล้วด้วยจํานวนคนมากให้มีคนเหลืออีก1คน ซึ่งคนนี้เป็นตุ๊ดครับเขาชื้อ\"นัด\"(ผิวขาวสูง) ผมกับแฟนผมตกลงให้เขานอนห้องผมได้ เข้าห้องผมซึ่งเป็นห้องเล็กเป็นห้องมีเตียงอยู่กลางห้องละก็ห้องนําอยู่ข่างๆประตู ตอนหัวคําพวกเราออกไปกินข้าวกันทั้งหมดที่ริมทะเล ส่วนพวกผมก็กินเหล้ากัน พอดึกก็แยกย้ายกันเข้าห้อง พอเข้าห้องมานัดก็คุยตามภาษาร่นน้องถามนู้นถามนี้ ผมกับแฟนก็คุยอยู่สักพัก ก็บอกให้ว่าไปอาบนํา ตอนนัดเดินเข้าห้องนําผมกะซิบบอกแฟนผมว่าอยากเห็นของตุ๊ดปะ พอนัดเข้าห้องนําผมรีปเอากระจก(ตลับแป้งแฟนผม)มองทางใต้ประตู แล้วผมใหแฟนผมมอง มันไม่ค่อยชัดเล็กๆ แต่แฟนผมก็ดูใหญ่เลย ผมเอามือเขี่ยติ่งก็มันเลยครับ พอเห็น นัดใกล้จะอาบนําเสร็จ ก็รีปออกจากประตู ผมรู้ว่าแฟนผมอาดมาก แต่ก็ทําไรไม่ได้เพราะทีนัดอยู่ พอปิดไฟนอนแฟนผมรอเวลาพักหนึ่งก็เอามือมาจับแล้วชักควยผม แค่นี้ผมก็รู้แล้วผมเห็นว่านัดคงหลับก็เลยจัดการกับเมีย เย็ดกันเสร็จแต่งตัวนอนกันพอเช้าของอีกวันก็ทํากิจกรม วันนี้แยกเข้าห้องกันตั้งแต่หัวคําเพราะเหนื่อยกัน ผมกับแฟนละก็นัดก็นั่งคุยกันอีกล่วงนี้คือเริ่มสนิดแล้ว ก็เลยถามว่าทําไมถึงเป็นตุ๊ด... เคยช่วยตัวเองไม่.ละก็เคยเห็นของผู้หญิงยัง ...นัดไม่ตอบเลย ผมถามอยากดูของผู้ชายหรือผู้หญิง ผมเห็นไม่ตอบเลย ผมเลยถอดกางเกงผมออกให้ควยหัวบานชี้หน้านัด นัดตกใจ แฟนผมยังอึ่งเลย ผมถามนัดชอบปะๆไหนๆก็ไหนๆละนัดถอดกางเกงให้ดูหน่อยอยากดูของนาย นัดทําตามผมให้นัดนอนบนที่นอน ขอบอกหัวก็ไม่บานเล็กๆขนน้อยเหมือนของเด็กๆแต่แค่มันยาวกว่าเด็ก แฟนผมสนใจมองแล้วหัวเราะแถมเอามีอจับอีกผมนึกสนุก ก็เลยจับแฟนผมแก้ผ้าให้ดูเลยแฟนผมตอนนี้อาดมากๆเลยดูก็รู้ แฟนผมพลักผมนอนส่วนเธอโก่งโค้งหันหีไปทางนัดให้นัดดูเล่นๆ แฟนผมดึงมือนัดเข้ามาจัดที่ควยแล้วแฟนผมก็ยอมปล่อยควยผมออกจากปากเธอ ให้นัดจับแทนแล้วแฟนผมจัดการกดหัวนัดให้อมควยผม (ตอนนี้รู้สึกแปรกๆแต่ก็มันดีสนุกมาก) ผมนอนให้นัดอมอย่ส่วนแฟนผมเอามือไปจับของนัดชักได้ไม่ถึง10ทีนําพุ่งออกมาเต็ม นัดยังอมของผมไม่ปล่อยจนแฟนผมต้องบอกให้ไปล่างก่อน พอนัดไปผมจับแฟนผมนอน ตั้งขาขึ้นแฟนผมทําตามผมเลยเรียกนัดที่อยู่ในห้องนํามา นัดมานั่งข่างๆผม ผมเอามือแยงเข้าในรูหีของแฟนผมแล้วให้นัดทําต่อนัดชักเข้าชักออกแล้วผมก็จับหีของแฟนผมแล้วให้นัดเลียโดยบางทีก็เปลี่ยนเป็นรูตูด แฟนผมเสียวมากผมจึงเอาควยผมใส่หีของแฟนแล้วให้นัดไปเลียนมแฟนผมไม่รู้อาดจากไหนดึงนัดขึ้นไปดูดปาก ส่วนมือเธอก็ชักควยของนัด ผมเห็นแล้วยิ่งเกิดอารม อัดใหญ่ จนผมเสร้จแต่แฟนผมเสร็จไปหลายลอบแล้ว ผมปลุกอารมต่อเอานิ้วแยงตุดแฟนผมก็ยิ่งมัน ผมนึกสนุกผมให้นัดลองใส่ นัดไม่ค่อยกล้าละก็ไม่เป็นผมเลยต้องจับควยของนัดถูปากรูหีแล้วก็ดันให้แฟนผมได้ของแปลกสนุกใหญ่เลย แต่นัดทําไม่ทันใจแฟนผมเลยขึ้นค่อมเองหลุดบ่างผมเอาควยผมป้อนเข้าปากนัดโยหันหน้าหาแฟนผมจูบปากกัน แฟนผมเสียอารมเพราะหลุดหลายทีเลยหยุดหันมาหาผมเอากันพอผมใกล้เสร็จผทดึงออกแล้วให้นัดรีปหันหลังมาผมชักใส่ตูดนัดแล้วผมเอาจุกปากแฟนผมต่อ ตอนที่แฟนผมอมผมเอานิ้วแย่ตูดนัดไปเลื่อย นัดถามจะทําอะไรผมก็บอกเดียวก้รู้ จับชิกตูดเอานิ้วแยงยากมากตอนนัดโก้งโค้งนอกจากนําเงี้ยนที่ทิ้งไว้แล้วผมยังต้องใช่นําลายอีก พอนิ้วเริ่มเช้าได้ผมเอาควยมาจ่อหัวดันนิดๆก่อนแล้วดันสุดทีเดียวนัดร้องเลย คับมากๆๆ ผมอัดตูดนัดอยู่แฟนผมเอามือไปชักของนัดแล้วก็นําของนัดออกเลยผมปล่อยในตูดนัดลย (ไครไม่เคยลองไปลองสะครับดีกว่าของผู้หญิงอีก) พวกเราไปอาบนําในห้องนํากันทั้ง3คน พอออกมานอนกันบนเตียง3คนนอนแก้ผ้ากัน พอตอนเช้าผมก็ตกใจตื่นมีคนอมควยผมอยู่ ด้วยที่ผมไม่ตั้งตัวเลยเสร้จไปในปากของนัด หลังจากนั้นแฟนผมอมควยนัดแต่ให้ผมเย็ดอยู่ข่างหลังอีก แล้วเราก้ออกไปร่วมกิจกรรมจบแค่นี้

ขอบคุณเว็บเพื่อนบ้านครับ