ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตรงๆ เรย นะ เรื่อง ทำเเท้ง อ่ะ ใครมีประสบการณ์ รบกวนตอบหน่อยครับ

เริ่มโดย WinterIsComing, พฤษภาคม 11, 2010, 05:12:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WinterIsComing

เรื่อง มันมีอยู่ ว่า ตอนนี้ผมไปทำผู้หญิงท้อง ต่างฝ่าย ก็ต่างไม่ พร้อมที่จะมีลูก
 อยากถามผู้มีประสบการณ์  หน่อยครับ ว่ามีวิธี ทำเเท้งวิธีไหน ที่ดีที่สุด เเละปลอดภัยที่สุด
 ตอนนี้ ก็ท้องใกล้ จะสองเดือนเเล้วหล่ะ   ( ยังไม่สายเกินไปใช่มั้ย )
 ความจริงผมก็ไม่อยากทำหรอก เเต่มันจำเป็น จริง ๆ เพราะ ฝ่าย ญ เรียนจะจบ เเร้ว กำลังจะไปฝึกงานด้วยอ่ะ

มันเป็นความผิดผมเองเเหละ ที่ประมาทไปหน่อย ไม่ได้ใส่หมวกกันน็อค  เเต่ก็กินยาฉุกเฉินเเล้วนะ โชคไม่ค่อยดีอ่ะ เจอเเจ๊คพ๊อต ๕๕๕

ท่านผู้มีประสบการณ์ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ขอบคุณจากใจ ครับ  [s:120]