ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดเด็กในร้านเกมส์

เริ่มโดย boomy123, พฤษภาคม 11, 2010, 10:51:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

ผมชื่อโก่อายุ38นะคับอยู่ราชบุรีเปิดร้านเกมส์อยู่แถวบ้านนี้ละคับ วันๆก็มีเด็กมาเล่นเกมส์กันเยอะนะคับมีทั้งเด็กหญิงและเด็กชายละคับ ก็มีเด็กผู้หญิงคนหนึ่งคับชื่อน้องจ๋าคับอายุ11-12ได้อยู่ ป.6แล้วแต่มองดูแรดเหลือเกินนุ่งกางเกงซะสั้นจู๋เลยขาขาวจั๋วเลยคับเห็นแล้วควยลุกทุกทีเลย ชอบมาเล่นเกมส์ออดิชันและเล่นmอะคับวันนั้นพอดีไม่มีใครมาเล่นอะคับผมก็เห็นเด็กจ๋าเขาเล่นmคับเห็นคุยกับผู้ชายคับพักสักไอ้ผู้ชายคนนั้นก็เปิดควยออกมาเลยคับชักวาวให้เด็กจ๋าดู ผมเห็นแล้วคับแต่แกล้งทำเป็นไม่เห็นกลัวไก่ตื่นคับ เด็กจ๋าก็ดูไปคุยกันไปคับผมก็แอบ มองอยู่เรื่อยๆคับ สักพักเด็กจ๋าเอามือเขาไปในกางเกงคับทำขยุกขยิกในกางเกงคับคงตกเบ็ด ผมเห็นแล้วแต่ทำเฉยไว้สักพักผมทนไม่ไหวเลยเดินมาหาเด็กจ๋าเลยคับซึงเด็กจ๋ากำลังเบ็ดอยู่ตกใจมากผมเลยเอามือขยีตรงหีเด็กจ๋าแต่แต่เด็กจ๋าทำถ่าจะร้องอะคับผมเลยบอกว่าให้อยู่เฉยๆไม่งั้นจะฆ่าให้ตายเอามือปิดปากแล้วให้เดินตามผมมาคับที่ห้องจัดการถอดกางเกงออกคับหมอยยังไม่ขึ่นเลยคับกรีบยังเบียดกันแน่นเลยคับผมเลยเอาลิ้นเลียหีน้องเขา สักพักผมกับจ๋าก็อยู่ในชุดวันเกิดกันทั้งคูคับ นมเพิ่งมีนิดเดียวเอ็งคับผมก็เลียหีน้องเขาสักพักก็ขึ้นไปดูดนมน้องจ๋าในระหว่างดูดนมผมก็เอานิ้วมือผมแยงเข้าไปในรูหีน้องเขาด้วยคับรู้น้องเข้าดูดนิ้วมือผมด้วยคับน้ำเมือกเยื้มเลยคับ คงเงียนมากแล้วคับผมเลยกับมาเลียหีอีกคับคราวนี้น้องร่อนใหญ่เลยคับ ผมเลยจับควยผมให้น้องจ๋าดูดคับเธอบอกว่าดูดไม่เป็น ผมเลยบอกว่าให้ดูดเหมือนกินไอติมคับใข่ได้คับจ๋าดูดผมเกือบเสร็จแน้ ผมจะทนไม่ไหวเลยให้จ๋านอนลงคับแล้วผมก็จับขาจ๋าอ้าออกจัดการถอกควยขนาด6นิ้วออกมาจ่อถูแรงๆที่หีน้องจ๋าสักพักคับน้ำจ๋าออกมาเยอะเลยคับแล้วผมก็ดันจะเอาให้เข้าอะคับแต่ดันยังไงก็ไม่เข้าคับผมเลยเดินไปหยิบวาสรินคับมาทาที่ควยผมและทาหีน้องจ๋าด้วยคับ ที่นี้เอาใหม่คับให้จ๋าอ้าขากว้างๆเลยคับผมก็ลงไปดูดนมเลียหีใหม่คับที่นี้หีน้องจ๋าน้ำเต็มเลยคับผมเอาใหม่ยัดควยเขาไปใหม่คับเข้าได้แค่หัวคับ เด็กจ๋าร้องลั้นเลยคับผมก็ดูดปากจ๋าดูดนมแต่ยังแช่ควยอยู่อย่างนั้นคับแต่ค่อนขยับเด็กจ๋าเริ่มหายเจ็บคับเริมคางเบาๆ น้ำก็ออกมากแล้วผมเลยดันพวดเดียวมิอเลยคับเด็กจ๋าร้องอีกผมก็แช่อยู่แบบนี้อีกพักก็ดูดนมเด็กจ๋าก็เงียบได้แต่ครางคราวนี้ผมเริ่มขยับก้นรู้สึกแสบเหมือนกันคับ แต่ขยับเบาๆเด็กจ๋าเริ่มไม่เจ็บแล้วคับผมถามยังเจ็บอยู่ปะเธอไม่พูดคับ แต่กระเดาสวนผม ที่นี้ผมไม่ยังเลยคับกระแทกจากช้าไปเร็วคับจ๋าร้องดังมากคับเอาท่าเบสิกพักผมเปียนมาก้มโคงบ่างคับ กระแทกสักพักผมก็เสร็จพร้อมจ๋าเลยคับ จ๋าบอกว่าจ๋าเสร็จไป2ทีแล้วคับตอนชักน้องชายออกเห็นมีเลือดสีจางๆออกมาเด้วยคับ จ๋าบอกว่าอาโก้เอามันมากอยากให้อาเย็ดทุกวันเลย หลังจากวันนั้นผมก็ได้เย็ดเด็กจ๋าเกือบทุกวันเลยคับ บ่างที่ก็เย็ดทั้งขุดนักเรียนเลยคับ แค่นี้ก่อนนะคับมีภาค2อีกเด็กจ๋าพาเพื่อนมาให้ผมเย็ดอีกคับแล้วจะเล่าให้ฟังอีกคับ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ