ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเพื่อนสาว

เริ่มโดย boomy123, พฤษภาคม 11, 2010, 10:53:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีความโชคดีในเรื่องผู้หญิงมาก เริ่มจากสมัยม.ปลาย เพือ่นๆในห้องผมจะสนิทกันเกือบทั้งห้อง และห้องผมเป็นห้องเด็กเรียน เลยมีเด็กผู้ ญ น่ารักๆเต็มห้องเลย และทุกปิดเทอมมักจะนัดกันไปเที่ยวกันเสมอ โดยทุกครั้งที่เที่ยวกันก็จะเช่าบ้านัก อยู่กันเป็นประจำ คืนสองคืน แต่ไม่มีอะไรเกินเลย เพราะ มีแต่เด็กดี- - และกลุ่มเพื่อนน่ารักๆของผมก็ไม่เคยพลาดที่จะไปด้วย โดยจะมีกลุ่มผู้ ญ น่ารักๆที่ผมชอบแอบมองสัดส่วนเธออยู่ 3 คน คนแรกจะเป็นลูกตำรวจ ยศสูงสะด้วย เธอชื่อ โบ เป็นแฟนเพื่อนสนิทผม แต่มันไม่เคยได้ทำอะไรเธอเลย โบเป็นคน ตัวเล็ก สะโพกผาย หน้าอกตอนแรกผมมองๆก็คงไม่คิดว่าจะมีมากมายอะไร โบเป็นคนที่ดูหยิ่งกับผู้ชายที่ไม่รู้จัก และชอบพูดจาวางมาด แต่กับคนสนิทแล้วเธอจะหลุดเอามากๆ เรียกได้ว่าเพี้ยนเลยแหละ คนที่สอง เธอชื่อ ไอซ์ เป็นผู้ ญ หน้าตาคมๆ ผอมสูงขาเรียว หุ่นเรียกว่าดีเลยแหละ แต่เสียอย่างเดียวหน้าอกหน้าใจเธอหายไปหมด เพราะเอาไปเพิ่มความน่ารักหมดแล้ว (ผมเคยแอบดูหน้าอกเธอตอนใส่ชุดพละหลายครั้งและฟันธงกับเพื่อนแล้วว่า มันไม่เกิน A แน่ๆ - -) อีกคน เป็ฯขวัญใจเพื่อนขาหื่นของผม เธอชื่อ เจ เจเป็นคนตัวเล็ก อุ้มง่าย (เพื่อนผมมันบอกให้ผมฟัง ว่ามันอยากอุ้มมาก- -) หน้าตาเหมือนเด็กวัยรุ่นแรสๆนิดนึง แต่หุ่นคุณนี้เล็กแต่มองแล้วน้ำแทบแตก เอว สะโพก หน้าอกเธอ นี้แต่จะไม่ใหญ่โตมโหฬาร แมนก็สมส่วนมากกว่าสาวม.ปลายจะมีได้ ยิ่งชั่วโมงเรียนบางวิชาที่ต้องนั่งที่พื้น แล้วอาจารญ์ให้เดินคลานไปมาห้ามลุกยืนนะ (อาจารย์ไม่ชอบให้นร.เดินข้ามหัวไปมา) พวกผมมองคุณ เจนี้คลานไปมาแล้วไม่มีกะจิตกะใจเรียนเลย  เอาละเล่า สรรพคุณเพื่อนๆของผมมาเยอะแล้ว เข้าเรื่องต่อ ผมได้ยลโฉมพวกเอครั้งแรก ก็ตอนที่ไปเที่ยวบ้านพักริมทะเลของสถานที่ท่องเที่ยวมี ชื่อเสียงมากแห่งหนึ่งของไทย ไปง่ายกลับสะดวกไม่ไกลจาก กทม. (แหนะ พอเดาออกไหม ) พวกผมไปกัน 18คนได้ มีผู้ชายสัก 8 คนที่เหลือ 6 คนเป็นผู้ญ ส่วนอีก 4 คนเป็นกระเทย (พวกนี่แหละตัวขัดความสุข) บ้านเช่าที่พวกผมเช่านั้นเป็นบ้านติดทะเล 2 ชั้น มีห้องนอนบนชั้น 2 2ห้องตรงกลางคั่นด้วยห้องน้ำ และมีห้องรวมอยู่ข้างหน้าห้องทั้งสาม ส่วนชั้นหนึ่งก็มีห้องน้ำ เอาไว้ล้างพวกทรายดินน้ำทะเล ไม่ให้มันขึ้นไปเลอะข้างบน มีโต๊ะนั่งเล่นอยู่ชั้นล่างไว้กินข้าวกัน วันที่มาวันแรก็เริ่มจองห้องกัน ผู้ชายนอนห้องเดียวกัน ผู้ ญ นอนห้องเดียวกัน ส่วนกระเทยได้อานิสงค์พิเศษ นอนรวมกับใครก็ได้ (น่าอิจฉามันไหม) เราก็เที่ยวเล่นกันปกติ เล่นเพ้นบอล เดินห้าง กินอาหารทะเล แลปิดท้ายวันด้วยการเล่นน้ำทะเล ผมก็แอบมองเพื่อนสาว 3 คน ของผมเวลาเล่นน้ำตลอดเวลาเลย จนมันเกิดอารมณ์ขึ้นมา เพื่อนตัวหื่นของผมก็สังเกตุได้เพราะมันก็คิดเหมือนกัน เรากินข้าวเย็น พวกผู้ญ ไปล้างตัวกันที่ชั้น 1 ผู้ชาย้นั่งเล่นบ้าๆบอๆกันแถวนั้น ผมก็ผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองขาอ่อน ตอนล้างตัวเพื่อนๆสาวของผม ผมก็คิดว่ายังไงวันนี้ต้องดูให้ด้ละว่ะ จินตนาการมาเองก็นานมากแล้ว เพื่อนสาวในห้อง 3 คนก็เป็นนางเอกจำเป็ฯมานานแล้ว ผมต้องเลิกจินตนาการหุ่นของพวกเธอสะที พอตัดสินใจได้ผมก็สังเกตตัวบ้าน ทำเป็นเดินเล่น มองจากชั้นหนึ่งทางหลังบ้านไปชั้น2 ผมก็เป็ฯมันเป็ฯที่วางคอมเพลสเสอแอ มีที่พอยืนได้ เป็นแนวทางหน้าต่างหลังห้อวนอน2 ห้องทอดยาวผ่านห้องน้ำ ที่มันพอยืนได้ผมคิดในใจ และห้องน้ำก็เป็นห้องน้ำที่มีหน้าต่างมุ้งลวดปกติแต่จะมีผ้าม่านที่ถูกขึงไว้แน่นติดไม่ขยับเลย ผมเลยฟอร์ม เดินสำรวจเสร็จเสร็จรีบกินข้าวขึ้นไปอาบน้ำชั้นสองก่อน โดยอ้างว่าผู้ญ ล้างตัวช้ารอไม่ไหว คัน (ที่จริงผมคันควยจะตายแล้ว )พอผมเตรียมของอาบน้ำ ผมก็เข้าไปจัดการให้ผ้าม่านที่ขึงปิดหน้าต่างมันปลายผ้าม่านที่ขึงหลุดไปข้างนึง พอลมพัดมันก็พอจะมองลอดเข้ามาได้ ผมกลัวกลางคืนไม่มีลมเลยจัดการอาบน้ำสาดสะจนผ้าม่านชั่มน้ำ แล้วจัดแจงให้มันมีช่องพอจะมองลอดเข้ามาเห็ฯทุกอย่างในห้องน้ำได้ พอผมจัดการเสร็จก็พอดีพวกสาวๆล้างตัวเสร็จก็นั่งกินข้าวแล้วจะค่อยขึ้นมาอาบน้ำ ผมเลยไปลากเพื่อนที่น่าจะพอรวมกับมได้ สองสามคนมาบอกแผน
โดยให้พวกมันอาบน้ำให้หมดก่อนทำให้ผ้าเปียกตลอด แล้วก็เข้ามาบอกแผนว่า จะรอให้สาวๆขึ้นมาอาบน้ำข้างบน โดยผมจะปีนออกทางหน้าต่างห้องนอนไปบนระเบียงและค่อยเอากล้องมือถือแอบถ่ายมาให้เพือ่นๆแต่เพื่อนต้องทำเป็นนั่งคุยกันในห้องไม่ให้ใครเข้ามา แบบว่ามีความลับเพื่อให้ตัวขัดขวางอยู่อนกห้องให้หมด ทุกอย่างก็เป็นไปตามแผน เจ เข้ามาอาบน้ำคนแรก ผมงี้ละยืนแอบควยลุกอยู่เพื่อนผมก็นั่งคอยอยู่ริมหน้าต่าง ผม็ตอนแรก้ไม่กล้าถ่ายได้แต่แอบมอง เจใส่เสือ้ตัวเดิมที่เล่นน้ำ เสื้อยืดสีดำ กางเกงขาสั้นสีครัม เจเข้ามาก็ถอดเสื้อออก ผมเห็ฯยกทรงสีดำแล้วใจเต้นไม่เป็ฯจังหวะ เจถอดเสื้อและยกทรงก่อนผหันหน้ามาทางผมเต็มๆ ผมงี้ควยแทบรัเบิด หน้าอกเจ นี้ประเมินแล้วไม่ต่ำวก่า c แน่ๆ ผมหยิบกล้องมือถือขึ้นมาถ่ายวีดีโอทันที เจเริ่มถอดกางเกงขาสั้นออก เห็นกางเกงในสีดำ มือผมเริม่สั่นเจถอด กางเกงในออก คราวนี้ก็ล่อนจ้อนครับ ภาพที่ผมและเพื่อนๆจินตนาการอยู่คราวนี้ไม่ต้องจินแล้วเพราะ ทุกอย่างอยู่ในมือถือเครื่องนี้แล้ว หุ่นเธอดีกว่าที่ผม จินไว้มาก เอก อก ก้น สะโพก นี้มันเยี่ยมมาก เอริ่มอาบน้ำทำความสะอาดผมก็บันทึกภาพไปเรื่อยๆ จนเธออาบน้ำเสร็จ ผมก็ยืนรอลุ้นว่าใครจะเข้ามาต่อ เป็นโบครับ ผมก็เขิยบไปกระวิบบอกเพื่อนผมว่า เห้ย แฟนเมิงเข้ามาต่อว่ะ ให้เอาไง มันก็บอกว่า เห้ย มันขอถ่ายเอง ผมก็เลยต้องสลับเปลียนกับเพือ่น เพราะระเบียงมันแคบ ผมรอจนเพือ่นมันถ่ายโบเสร็จมันก็ไม่กลับมา เพราะมันบอกว่า อี ไอซ์มันเข้ามาต่อไหนๆ แล้วมันก็เลยบอกมันถ่ายให้เอง มผมเห็ฯมันถ่ายไปมือสั่นไป กางเกงขาสั้นมันตุงอย่างเห็นได้ชัด ผมกับเพื่อนๆอีก 2 คนนั่งรอดูผลงานที่ถ่ายมากัน
หลังจากนั้นพอถ่ายไซเสร็จก็มีเพื่อนผู้ ญอีกคนเข้ามาอาบ เพื่อนมันบอกว่าไม่ไหวแล้ว คนที่ต้องการก็ได้หมดแล้วมันเลยกลับเข้ามาในห้อง คราวนี้แหละครับ นั่งรุมมือถืออยู่เครื่องเดียวไม่อยากให้คลิปมันกระจายเลยไม่ส่งต่อ ไม่อยากให้เพื่อนเราโด่งดังเก็บไว้ดูกันเอง โบ แฟนเพื่อนผมนี่ เห็นหยิ่งๆ คุณหนูนี่หุ่นพอๆกับเจ เลยครับแต่ออกจะสะโพกและขาใหญ่กว่าเจมากไปนิดนึงดต่โดยรวมแล้วโอเคเลยขนตรงหอยนี้เยอะมาก เจนี้ก็เหมือนที่ทุกคนคาด หน้าอกมันไม่ค่อยมีจริงๆแต่หุ่นนี้ขาวเนียน อย่าบอกใคร พวกผมนั่งดูกันจนไม่ไหว ออกจากห้องมาเพราะเพื่อนอีกคนมันเรียกให้ไปเล่นไพ่กัน ผมเห็ฯหน้าพวก เจ โบ ไอ แต่ละคน ไม่มีเสือ้ติดสักคนติดตาตลอดจนไม่ไหว ต้องไปลงทำร้ายตัวเองกันหมด คืนแรกผ่านไป พวกผมก็ผลัดกันดูมือถือเรือ่ยๆ  จนคืนที่สอง นี้แหละครับ เพื่อนๆกระเทย มันก็ซื้อเหล้า ซื้อขนมมานั่งกินกัน พวกผู้ชายนะ กินกันไปเมาบ้างไม่เมาบ้าง ผู้ ญก็โดนกระเทยมอม มอมกันไปๆมาๆก็เมากันหมด มีผม และเพื่อน ผู้ญอีกคนที่ไม่เมาก็ช่วยกันจัดแจงเพือ่นๆนอนตรงห้องรวมกันเพราะกันพวกมันอ้วก ใครพอลุกไหวก็เข้าไปนอนต่อในห้อง ผมกับเพือ่นที่ยังอารมณืมึนๆ อีกคนสองคน ก็นั่งคุยกัน พวกที่ดูclip กับผมมันหลับกันไปสองคนเหลือคนเดียวส่วนเพือ่นผู้ชายก็เหลืออีกคนที่ไม่ได้ดู แต่ก็พอรู้พวกผมทำอะไรกันมาก็ขอดู บ้าง ผมเห็นมันขอก็นึกแล้วว่ามันก็พวกเดียวกันเลยให้ไป มันดูเสร็จมันหลุดปากเลยว่า เจนี่มันน่าแตกใส่หน้าจริงๆ บวกกับตอนนั้น เจ กับ โบ นอนเมาดิ้นก่ายกองอยู่กับเพื่อนๆกระเทยอย่ห้องนั่งรวมส่วนคุณ ไอ นี้กลับเข้าไปนอนในห้องแล้ว ห้องข้างนอกนี้นอนรวมๆกัน สิบกว่าคนได้ คนมีสิตก็กลับเข้าไปนอนในห้องมีแค่สองสามคน ที่เหลือมีสติก็พวกผมทั้งนั้น ผมก็เริ่มเลยครับ เก็บอารมณืไม่อยู่ เข้าไปสะกิดพวกเพื่อนๆที่อนนอยู่ทีละ คนแกล้งทำของตก พวกมันหลับกันหมดไม่มีใครตื่นเลย ผมเลยหันไปถามพวกเพือ่นๆที่นั่งดูclipกันว่า เห้ย เอากับกูไหม กุจะเล่นกับเจ กับ โบ หน่อย แต่กุไม่เย็ดนะกุทำไม่ลง แต่กุอยากแตกใส่หน้าพวกมันเหมือนกัน พวกมันก็ตอนแรกไม่กล้ากันบอกจะบ้าหรอตื่นมาเอาไง แล้วนั้นแฟนเพือ่นเมิงนะ ผมก็หันไปมองเพือ่นสนิทผมที่หลับอยู่เลยหันไปบอกเพือ่นว่า  กุก้ไม่ได้ทำอะไรนี่หว่า มันไม่เสียหายอะไรหรอก เพือ่นๆมันตอนแรกไม่กล้า แต่คนที่มาดูคลิปที่หลังนี้มันลุกมานั่งกับผมแล้วบอกกุเอาด้วย ผมก็เลยโอเค  ผมเดินไป นั่งใกล้ๆ ตัวโบ ส่วนอีกคนไปนั่งใกล้ๆตัวเจ ตอนแรกก็สะกิดเขย่าๆ ตัวไม่ตื่น ผมไม่กล้าจะอุ้มพวกเอไปไหน กลัวพวกเธอจะตื่นกัน ผมเลยตัดสินใจ ทำมันตรงนี้แหละ โดย ดันพวกกระเทยที่นอนขนาบพวกเออกไป พวกนี้ก็หลับเปฯตายเลย คราวนี้ผมมานั่งข้างตัวโบแล้ว ส่วนเพื่อนผมอีกคน มันก็ใจกล้านั่งคร่อมตัวเจเลยแต่ไม่ได้ทับ ผมเริ่มจาก หอมที่แก้มโบเบาๆเธอไม่ตื่นจนผมเริ่มไล่ลงมาเรื่อยๆ เอก้ไม่รู้สึก ผมรู้สึกว่ากลิ่นตัวเธอหอมมาก จนควยผมลุกขึ้นมาเต็มกางเกงในแล้ว ผมเลยควักไอ้หนูผมออกมาสาว ไปเอามือแตะผ่านร่างโบเบาๆ จนผมเริ่มไม่ไหวผมลองจับมือโบมาจับที่ไอ้หนูผม พอกำได้ผมก็จำมือเธอสาวๆให้ไอ้หนูผมเบาๆ เธอก็ยังไม่รู้สึกตัว ( ผมเลยรู้เลยว่าคนเมาแล้วมันโดนลักหลับได้จริงๆ- - )
คราวนี้ผมเลยย่ามใจค่อยๆถอดเสื้อนอนของเธออก แต่ไม่ได้ถอดออกจากตัว เพราะเป็ฯเสือ้กระดุมแบบเสือ้นอนทั่วไปจนเห็น ยกทรงหืม ขาวกว่าที่เห็นในclip อีกเวยผมคิดในใจ ผมก็เลิกยกทรงเอออก พร้อมกับถอดกางเกงนอนของเธอพร้อมกางเกงในเธอออก คาวนี้ผมหน้ามืดแล้ว มือป่าย ดูดหัวนม เลียไปทั่วตัวเลย แต่ไม่รุนแรงมากจนผม เลิกใช้มือโบมาชักให้ผม เป็ฯผมชักเอง จนแตกใส่หน้าท้องโบเต็มไปหมด ตื่นเต้นมาก มาขักว่าวใส่แฟนเพื่อนท่ามกลางเพื่อนที่นอนหลับอยู่พอผมมีสติ ผมหันหน้ามามองเพื่อนที่ค่มอตัวเจ ผมถึงกับ งง เลย มันแก้ผ้าเจ หมดตัวตอนนี้กำลัง กระเด้าของมันใส่ปากเจ โดยที่มือ อีก ข้างหนึ่ง ลูบไล้ขาของเจอยู่นั้นก็คือ เพือ่นอีกคนที่บอกไม่อยากทำ ตอนนี้มนก็เอามือลูบไป ชักว่าวไป ส่วอีกคนนี้ มันไม่กล้าจับตัว แต่ก็แอบชักว่าวอยู่ใกล้ๆตัวเจเหมือนกัน จนเพื่อนที่กระเด้าปากเจ ใกล้เสร็จมันก็ เอาออกมาแตกใส่หน้าเจ สักพักเพือ่นอีกสองคนก็แตกมาใส่หน้าอกเจ กับหน้าขาเจเต็มไปหมด คราวนี้ผมก็เลยเอามั้ง ยกปากโข้นแล้วก็จับของผมซอยเข้าปากโบ โอ้ยครั้งแรกที่มีคนโม้กให้(หรือจะบอกว่าไงดีเนี่ย) มันเสียวสุดยอดจริงๆ จนผมแตกใส่หน้าเธออีกครั้ง พวกผมสลับกันไปๆมาๆ พลิกตัวทั้งเจทั้งโบ เรียกได้ว่าแตกกันเต็มตัวพวกเธอละ พร้อมกับถ้ายภาพบันทึกไว้หมด จนตอนท้าย ความหื่นเริ่มหมดจึงต้องกุลีกุจอ เอาผ้ามาเช็ดตัวทั้งสองเบาๆจนเกือบหมด บางที่เช็ดไม่ได้ อย่างตรงเนินน้ำว่าวของพวกผมไปเปรอะอยู่มันดันแห้งติดขนพวกเธอก็เลยต้องทำใจ ปล่อยมันแห้งไป ตื่นนอนเช้าขึ้นมาพวกผมนอนกลับเป้ฯตายกัน 4 คน พวกเพือ่นๆค่อยๆตื่นมาอาบน้ำกัน เจ กับโบ ก็อาบน้ำตามปกติและก็บ่นปวดหัวแต่ก้ยังพูดคุยพร้อมร่าเริงแบบปกติเลย พวกผมก็เลยสบายใจ ทุกวันนี้คลิปพวกเอยังอยู่ในเครือ่งของเพือ่นผมอยู่เลย
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ