ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

doujin ที่เคยผมโหลดโดนน้องลบอยากร้องไห้

เริ่มโดย fatezero, พฤษภาคม 13, 2010, 02:08:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatezero

คือ  ผมยอมรับว่าผมขอบอ่านตูนโป๊เเล้ว save เก็บไว้อ่านวันหลัง

เท่าที่จำได้ผมเก็บสะสมไว้ตั้งเเต่ xonly ยังไม่เปิดเลยตอนนั้นหาอ่านในประมูนเอา

เจอปัญหาหลายอย่างอย่างพวก virus คอมเจ๋ง พวกนี้เเต่ผมก็รอดมาได้เพราะขอบไร้เก็บไว้

เเต่มันมาเกิดเรื่องตอนที่ผมได้คอมใหม่เเล้วเอาที่ตูนโป๊ไร้ไว้มาลง รวมๆเเล้วร่วม 20 กิ๊ก

เเล้วมาหาเพิ่มตอนเเล้วไม่ได้ไร้เก็บตั้งเเต่เดือนตุลา 2009 อะนะ เเล้วเรื่องที่ผมกลัวมากๆก็เกิดขึ้น

เมื่อวันที่ 11พฤษภา ไอ้น้องเวณของผมมันไปเจอ ตูนโป๊ของผมเเล้วมันดันลบของผมหมดทั้ง เซ็ตเลย

ตอนที่หามาเพิ่มกำลังจะ save เก็บผมก็หาใหญ่เลยหายังไงก็หาไม่เจอพอมาดูพื้นที่ว่างในคอมมันดันเพิ่มมา 20 กิ๊ก

ตอนนั้นผมก็เข้าใจเลย ไอ้น้องเวณมันลบของผมเเน่เพราะมีมันคนเดียวที่ใช้คอมทั้งวัน น้ำตาเเทบร่วงเลยครับ

จะไปว่ามันก็ไม่ได้เดียวพ่อเเม่หาว่าผมเป็นพวกโรคจิตหมกมุ่นขอบเก็บของพวกนี้ไว้ดู

พอคิดจะเอาจากเเผนที่ไร้ไว้มาลงก็จำได้ว่าให้เพื่อนยืมไปก่อนปิดเทอม  แล้วตอนนี้มันดันย้ายไปอยู่เชียงใหม่ คือมัน o-net ได้เเม่ฟ้าหลวง

จะไปเอาคืนก็ไม่ไหวบ้านอยู่ ปทุมธานี ก็เลยต้องมานั่งโหลดใหม่    
                                                                                       อยากร้องไห้โว้ย TwT
                                                                                                                ขอบคุณที่ยอมเสียเวลาอ่าน