ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์สาวคาวรัก‏

เริ่มโดย funxxx, พฤษภาคม 14, 2010, 03:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

ลูกศิษย์คนหนึ่งที่เคยมอมยาข่มขืนดิฉันในคาราโอเกะครั้งนั้น ก็นานแล้วล่ะ ดิฉันไม่รู้เลยว่าคืนนั้นดิฉันโดนถ่ายรูปอุบาท อาจเป็นเพราะฤทธิ์ยาทีทำให้ดิฉันครึ่งหลับครึ่งตื่นตลอดการโทรมของพวกมัน รูปที่ส่งมาให้ดิฉันดู 5 รูป แต่ละรูปก็สุดๆเลย เห็นหน้าดิฉันจะจะ รูปแรกเป็นรูปแก้ผ้ายืนเต้นอยู่คนเดียว เหมือนดิฉันเป็นพวกอโกโก้ รูปต่อมาก็มีชาย2คน คนหนึ่งอยู่ด้านหลังเอามือมาขยำนมจนปลิ้นทั้ง2ข้าง หน้าก็ไซซ์อยุ่ที่ต้นคอ ใบหน้าดิฉันก็ดูเหมือนจะเป็นใจ เอาการทีเดียว อีกคนก็คุกเข่าเอาหน้าซุกไว้ที่หีดิฉันที่ดูเหมือนว่าจะแอ่นให้มันฟัดเต็มที ซ้ำยังเอาขายกพาดบ่ามันพอดีด้วย รูปที่3เป็นรูปดิฉันนอนแผ่หราบนโซฟาโดนจับแหกขาออกมีควยปักที่หีเต็มๆอีกคน ก็คอยขยำนม ใบหน้าดิฉันเหยเกได้อารมณ์มาก รูปที่ 4 เป็นรูปที่ดิฉันคลาน4ขาด้านหลังก็โดนเย็ดหี ด้านหน้าก็โดนเย็ดปาก เห็นได้ชัดว่าไม่ได้โดนข่มขืนเลย เพราะดิฉันอมดูดควยจนแก้มตอบ แถมสายตาก็จ้องหน้าเจ้าของควยนั้น ท่านี้จะเห็นนมดิฉันชัดมากเพราะมันห้อยลงมาใหญ่มาก รูปที่5 เป็นสิ่งยืนยันว่าดิฉันไม่ได้โดยข่มขืนหรอกเพราะ ดิฉันเป็นคนนั่งยองๆกระเด้าควยคนที่นอนอยู่ ส่วนคนยืนอีกคนดิฉัน ก็จับก้นเขายื่นปากไปแลบลิ้นเลียหัวควย ที่สำคัญคือสายตามองกล้องด้วย ที่เกิดขึ้นทั้งหมดนี้ดิฉันไม่รู้ตัวเลย มันน่าอายมาก ที่สุดแล้วถ้ามันเผยแพร่ออกไป เอ ขู่ว่าจะเอาไปลงบนหน้าจอคอมพ์ในห้องสมุด เขาบอกสิ่งที่เขาต้องการคือขอเอาดิฉันอีก กับเพื่อนอีก 2 คน แล้วเงินสดอีกจำนวนหนึ่ง(ซึ่งสูงเอาการ) เขาบอกว่าเขาเป็นลูกผู้ชายพอ เขาจะทำครั้งเดียว แล้วจะคืนทำลายไฟล์รูปทั้งหมดให้ ไม่เอามาแบล็คเมล์อีกแล้วหรือไม่ให้ใครได้เห็น เขาบอกดิฉันอย่าเสี่ยงกับเขา เลยเพราะเขาเอาจริง คำถามอื่นๆตามเข้ามาในสมอง ดิฉัน แล้วอีก2คนที่ว่านี่เป็นใครล่ะ? เขาจะลบไฟล์ให้จริงๆหรือเปล่า? มีใครเห็นรูปนี้อีกบ้างหรือเปล่า? นี่ดิฉันก็คงไม่มีทางเลือกแน่แล้ว
    เขานัดให้ดิฉันขึ้นไปคอยในห้องประชุมเล็กของอาจารย์ซึ่งมีแอร์ และค่อนข้างมิดชิด ดิฉันขึ้นไปคอยด้วยความสับสน กับใชคชะตาที่เล่นงานในครั้งนี้ หวังว่ามันคงจะไม่บานปลายไปอีกนะ 3 ทุ่มแล้วไดยินเสียงคนเดินขึ้นมาหลายคนเหมือนกัน ดิฉันปิดไฟในห้อง มีแต่แสงไฟจากโคมพอมองเห็นแต่ไม่ชัด ทั้งหมดเข้ามาแล้ว ดิฉันพยายามมองหน้าคนเหล่านั้น นายเอ เป็นหัวหน้าทีม นายแว่น นายวิทยา และก็ยัยหนิงตัวแสบ ทั้งหมดเงียบ น่าแปลกที่ปกติพวกนี้ปกติจะเงียบๆ ไม่ซ่าเลย "อย่าทำอาจารย์เลย ไม่ดีหรอก จะเอาอะไรก็ได้ ขอเถอะนะคะ" ดิฉันเริมขอความปราณี"พวกเราสัญญาครับว่าจะขอแค่ครั้งเดียว เท่านั้น เราอยากเอาอาจารย์มานานแล้ว พอได้เอา ได้เงินแล้วผมจะลบไฟล์นั้นจริงๆไม่ต้องห่วงหรอกครับ เราตกลงกันแล้วครับ ว่าเป็นตายไงเราก็ต้องเอาแน่ๆคืนนี้ ยอมดีๆเถอะครับ เรื่องจะได้จบ" ดิฉันใจเต้นมากสุดท้ายอะไรจะเกิดก็ให้มันเกิดเถอะ "เอา..ครั้งเดียวนะ"ดิฉันพูดเสียงเบามาก ไม่กล้าสู้ตามันอีก เอเดินมาหาดิฉันที่หน้าห้อง ส่วนอีก3 คนนั่งลงมองเหมือนจะรอดูโชว์ "ถอดเสื้อออกสิครับ ผมอยากเห็น" ดิฉันอิดเอื้อน อายนะคะใครจะกล้าละแก้ผ้าให้ลูกศิษย์ดู ไม่ได้เมายาด้วย "ดื่มเบียร์หน่อยสิครับ อึ่มๆจะได้ไม่อาย" เอส่งเบียร์กระป๋องมา ดิฉันยกดื่มพรวดเดียวหมด ครู่ดียวเท่านั้นก็รู้สึกเลือดฉีดไปทั้งตัว "จะแก้ผ้าได้หรือยังครับ หรือจะให้ผมฉีก ออก" ดิฉันตั้งสติก่อนจะค่อยๆถอดสูทออกอย่างช้าๆ เลือดสูบฉีดหนักขึ้น "ขอเบียร์อีกกระป๋องเถอะ" ดิฉันยังไม่กล้าอยู่ดี ดิฉันยกดื่มจนหมด คราวนี้เริ่มได้ผล เริ่มมึนเริ่มชาไปทั้งตัว ทุกคนยังจอ้งมาที่ตัวดิฉัน ดิฉันก็เห็นว่าแต่ละคน ก็เริ่มก็เริ่มแก้ผ้าเหมือนกัน ดิฉันถอดเชิ้ร์ตตัวในออก แล้วก็กระโปรง เหลือแต่ชุดชั้นใน คราวนี้ผู้ชายทั้ง3คนเดินมาหาดิฉัน "กูบอกแล้ว ว่าชุดชั้นในอาจารย์ โครตเซ็กซ์เลย อาจารย์สวยกว่าที่ผมฝันซะอีกครับ" นายแว่นพูดแล้วก็เอามือลูบไล้ตามตัว แต่วิทยาสิ เอามือมากระตุกยกทรงลงมาจนเต้านมหลุดออกมา ดิฉันตกใจยกมือขึ้นมาปิดนมไว้ แต่นายแว่นกลับรูดกางเกงใน ลงไปกองที่ข้อเท้า มืออีข้างเลยต้องลงมาปิดหีอย่างอัตโนมัติ "ไม่ต้องปิดหรอกครับ ของดีๆอย่างงี้ ทำไมขาวอย่างนี้แหละครับ เอามือมาจับควยผมดีกว่า หีกับนมเดี๋ยวผมปิดให้เอง" ทั้ง2คนดึงมือดิฉันไปจับควยมันทั้ง2ดุ้น มันใหญ่ มันแข็งตัว มันอุ่น แล้วก็สู้มือ ผงกหัวถอกงึกๆ คราวนี้ ทั้ง3คนก็เริมตะโปมจับทั้งตัวจนไม่รู้ใครเป็นใคร รู้แต่ว่ามีคนจิกผมให้แหงนหน้าไปจูบดูดลิ้นกับมัน มีมือขยำนมทั้ง2 เต้า แล้วก็มีนิ้วมาแยงหี บี้แตด อีกมือก็บี้รูตูด "อาจารย์เงี่ยนแล้วใช่มั้ยครับ หีแฉะแล้ว อาจารย์ถอกควยเบาเบาหน่อยสิครับ เดี๋ยวผมน้ำแตกนะ" "ก็มันแข็งสู้มือนักนี่ อยากแตกก็ให้มันแตกมาซี่" ดิฉันยิ่งถอกหัวควยถี่ขึ้นอีก "อูย..พอแล้วครับ มาหนิงมาร่วมสนุกกันดีกว่า" ดิฉันเพิ่งสังเกตว่ายัยหนิง แก้ผ้าหมดแล้วนั่งลูบหีตัวเองอยู่ แต่ดูหน้าตาหนิงแปลกๆ หาหรี่เยิ้ม พูดจาเนิ้บๆ ดุๆ เหมือนเล่นยามาก่อนงั้นแหละ ยัยหนิงเดินมาจ้องหน้าดิฉันในระยะประชิด เอามือมาจิกผมดินฉันจนหน้าแหงนแล้วพูด ด้วยเสียงทีกระโชกโฮกฮาก จนดิฉันตกใจมาก "ร่านนักนะมึง ต้องเจอกู เฮ้ยจับอีดอกนี่ไว้ ก็จะทรมานมัน" ทั้งสามคนดูเหมือนจะฟังคำสั่งเป็นอย่างดี รวบมือรวบแขน จับขาดิฉันไว้จนดิ้นไม่หลุด ยัยหนิงน่ากลัวมาก หยิบของออกมาจากกระเป๋า เป็นไม้หนีบเสื้อ หนิงเอามาหนีบ หัวนมทั้งสองข้างของดิฉัน เจ็บไม่มากนัก แต่ให้อารมณ์ที่แปลกมาก แล้วก็เอามาหนีบส่วนต่างๆ ของดิฉัน ที่ติ่งหู ทีริมฝีปาก ที่ท้อง ที่หมอย ที่แคมหี ที่ก้น "โอ้ย.พอแล้วหนิง พอแล้ว" "ยัง"หนิงตอบเด็ดขาด คึงเอาปลอกคอมาใส่ให้ดิฉัน พร้อมกับแส้ผ้าออกมา ดิฉันรู้หน้าที่แล้วว่าดิฉันต้องทำอะไรบ้าง ตามคำสั่งของเธอ "พวกมึงปล่อยได้แล้ว ให้อีดอกนี่เต้นยั่วให้ดูซิ เอาเต้นไป ไม่งั้นกูฟาดนะ"หนิงดึงปลอกคอให้ดินเดินตามมาที่กลางห้อง พร้อมกับฟาดแส้มาที่ก้นดิฉัน 2ที มันก็ไม่เจ็บมาหรอก แต่มันมีอารมณ์เหมือนสัตว์เลย ดิฉันเริ่มส่ายสะโพกตามคำสั่ง ร่อนนม เร็ว แลัะแรงขึ้น เพราะแส้ที่ฟาดมาจากหนิง ยิ่งร่อน ตัวหนีบที่หนีบ แต่ละส่วนก็สั่นไหวไปด้วย มันเจ็บจี๊ดๆไปทั้งตัว "พอแล้ว" หนิงสั่งพร้อมกับกระตุกปลอกคอให้ไปหา "มาเลียหีกูหน่อยซิ" ยัยหนิงนั่งแหกหีอ้าซ่าให้ดิฉันคลานสี่ขาเข้าไปหา นายเอกดหัวดิฉัน เข้าไปขยี้หม้อยัยหนิงแบบไม่ให้หายใจ ก้นดิฉันที่กระดกก็ถูกใคร ก็ไม่รู้มาประชิด กดควยพรวดเดียวมิดด้ามทันที ความเสียวแล่นจี๊ดจับใจทันที "พอแล้ว เลียหีพอแล้วกูเสียว เลียเก่งนัก ไปอมควยไอ้เอหน่อยซิ" นายเอเข้ามานั่งแทนที่ หนิงจิกผมดิฉันไปอมควย ดึงขึ้นแล้วก็กดลง นายเอก็กระดกควยขึ้นมาเหมือน กระเด้าปากอย่างเมามัน "ส่ายหีหน่อยซี่ ไอ้แว่นกำลังเย็ดหีมึงอยู่นะ" แล้วก็ฟาดแส้มาที่ก้นอีก ดิฉันกลัวก็รีบสายก้นกระดกหีสู้ควยไอ้แว่นที่กระเด้าถี่ยิบ "มันชิบหายเลยโว้ย ทำไมหีอาจารย์เย็ดมันอย่างนี้ ไอ้แว่นเป็นคนแรกที่พ่นน้ำว่าวใส่หีดิฉัน มันชักควยออกมาพร้อมกับน้ำที่เออล้นออกมา "หนิง มาเลียน้ำว่าวพี่ในรูหีอาจารย์สิ มาเร็วสิ แคมแม่งแดงเหมือนเด็กเลยว่ะ" ยัยหนิงรีบเอาหน้ามาซุกหม้อดิฉันทันที แล้วแลบลิ้นเลียน้ำว่าวของไอ้แว่นจากหีดิฉันอย่างเอร็ดอร่อย จนดิฉันต้องถอนปากออกจากควยนายเอ ร้องอย่างลืมตัว อู๊ย เสียวนะ หนิง อย่าดูดแตดซี่ ดิฉันพลิกตัวนอนหงายมองดูหนิงเลียหีดิฉันอย่างตื่นเต้น นายเอคงใกล้น้ำจะแตกเลยมายืนคล่อมหัวดิฉัน สั่งให้ดิฉันอ้าปาก หัยหนิงออกไปแล้ว วิทยาก็ปักควยเย็ดหีต่อทันที ไม่รู้ตายอดตายอยากมาจากไหน กระเด้าจนดิฉันเสียวแทบขาดใจ "น้ำแตกใส่หน้าอาจารย์เลยสิ เอ" นายเอกลับเอาควยมาฟาดหน้าดิฉันซ้ายที ขวาทีจนหน้าหัน "บอกซิอยากให้เราทำอะไรบ้าง บอก" "อยากให้เย็ด" "แล้วอยากอะไรอีก พูดเพราะๆนะ" คราวนี้ดิฉันโดนทั้งควยฟาดหน้า กระโปกขยี้หน้า แส้ฟาดทั้งตัว "บอกเร็ว พูดอยากอะไรอีก" มันสั่งอีก "อาจารย์อยากโดนรุมเย็ดค่ะ อยากอมควย อยากดูดควย อยากให้เฆี่ยนอีก อยากให้แหกหี แหกตูด อยากให้เอน้ำแตกใส่หน้าอาจารย์ค่ะ อยากกินน้ำว่าวค่ะ วิทยา กระเด้าเร็วสิ อย่าอยุด โอ้ย..เสียวรูหีจังเลย กระเด้าให้หีมันแหกไปเลยนะ" ดิฉันพูดแล้วก็เหมือนถูกปลดปล่อย มันสะใจ มาก "ไม่ไหวแล้วนะ อาจารย์พูเพราะมากเลย น้ำจะแตกแล้ว อ้าปากเร็ว" เอ น้ำแตกใส่ปากดิฉัน "กลืนลงไป อย่าคายออกมานะ เอาลิ้นมาเลียหัวถอก ให้ด้วย" แล้วเอก็เอาหัวถอกที่มีน้ำว่าวติดอยู่มาถูทั่วใบหน้าดิฉัน จากนั้นวิทยาก็มาน้ำแตกใส่หน้าดิฉันอีก
    ยกที่สองดิฉันยังถูกจับนอนหงายขึงพืดบนโต๊ะประชุม มียัยหนิงมานั่งยองยองเอาหีมาขยี้หน้าดิฉันแล้วสั่ให้เลีย ให้ลึกๆ หีของหนิงเหม็นกลิ่นคาวน้ำว่าวของใครไม่รู้ค้างอยู่ แต่มันก็เหม็นแบบสะใจนะ ดิฉันแลบลิ้นเข้าไปเลียกินน้ำเงี่ยนอย่างเมามัน สลับกับดูด ขบเม็ดแตดไปด้วย ยัยหนิงร้องไม่เป็นภาษา "ทนไม่ไหวแล้วนะ ฉี่จะแตกแล้ว" หนิงฉี่ออกมารดตัวดิฉันเปียกไปหมด แม้มันจะร้อนบ้างแต่ก็สะใจ อีกสามคนก็มั่วกับเนื้อตัวดิฉัน "ใคร เลียรูตูดอาจารย์นี่ เสียวนะ พอแล้ว" "วันหลังถ้าอาจารย์เงี่ยนอีก ให้พวกเราเย็ดในห้องเล็กเชอร์เลยนะครับ" "ได้สิ วันหลังจะแก้ผ้ามาสอนเลยเอามั้ย จะแหกหีให้ดูหน้าชั้นเลยนะ ถ้าใครเงี่ยนก็ให้อาจารย์ไปอมควยเลยนะ อาจารย์เป็นกะหรี่นะคะ วิทยาเย็ดเถอะ อย่าเอานิ้วควานหีเลยมันเล็กไป มัวแต่แหกแตด บี้แตดอยู่นั่นแหละ อาจารย์เงี่ยนจนน้ำแตกไปหลายหนแล้วนะ รุมเลย ใครอยากเอาไง อาจารย์ยอมหมดแล้วค่ะ" แล้วทั้งหมดก็เวียนเทียนกันอีกรอบสองรอบ เนื้อตัวเหม็นคาวไปหมดทุกคน ก่อนจะแยกย้ายกันไปด้วยความอิ่มเอม ในที่สุดดิฉันก็เอ่ยอย่างเอาจริงเอาจังว่า "ตามสัญญานะ ครั้งเดียว และขอให้ทุกอย่างจบลงตรงนี้ และแค่นี้เท่านั้น ลืมสิ่งที่เกิดขึ้นในคืนนี้ซะ ตกลงนะ" ทุกคนพยักหน้ารับคำ