ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปลอบเมียเพื่อน

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 16, 2010, 11:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

.....เรือ่งของผมคือ ผมมีเพื่อนชื่อเอ็ม แฟนมันชื่อเจ ทำงานอยู่ที่บริษัทแห่งหนึ่ง แต่วันหนึ่งเพื่อนผมดันไปได้เมียใหม่เจก้อเลย เสียใจเป็นหน้าที่ผมที่จะต้องเข้าไปปลอบ ตอนแรกก้อไม่ได้คิดอะไร เจก้อโทรให้ไปหาที่ห้องหน่อย ผมก้อไปด้วยความสงสารวันนั้นเจใส่กางเกงขาสั้นมาก เสื่อขาวรัดรูป ผมก้อปลอบและให้กำลังใจเธอว่าอย่าคิดมากนะ มีผมอยู่เธอร้องเพราะคงรักเพื่อนผมมาก ผมชวนคุยเรื่องสนุกจนเธอดีขึ้นผมก้อพาเดินไปกินข้าว ห้องพักเธอกับร้านอาหารอยู่ใกล้กันเราเลยเดินไปกินข้าวกัน จนผ่านไปถึง 4 ทุ่มร้านจะปิดฝนดันมาตกเราก้อเลยวิ่งกลับหอ พอไปถึงหอเจก้อเอาผ้าขนหนูให้ผม ระหว่างที่ผมเช็ดตัวนั้นผมก้อเหนเสื้อขาวที่เปียกน้ำ ผมเหนนมเจ สวยมากพร้อมยกทรงสีดำ ผมเริ่มมีอารมณ์ เจหันมองผมแล้วทำหน้าไม่ค่อยชอบ ผมถามว่าเปงอะไร เจบอกว่าปล่าว
ผมก้อเลยบอกว่าขอให้ฝนหยุดก่อนเด๋วจะกลับ ระหว่างนั้นเราก้อนั่งคุยกัน เจก้อไปเปลี่ยนเสื้อเปงสีขาวบางๆผมเริ่มมีอารมณ์แล้วก้อคุยกันจนถึงเรื่องแฟนอีกเจก้อร้องให้และเสียใจ ผมก้อเข้าไปออบกอดพร้อมกับกระซิบปลอบใจข้างๆหูจน ผมได้กลิ่นหอมจากเจ ผมเริ่มมีอารมณ์ ผมเริ่มลูบเธอ ออบเธอ จนเธอเริ่มดีขึ้นผมก้อเริ่มลูบจากหลังมาถึงฐานนมจน...ผมเริ่มแข็ง เจยังไม่รู้ตัวผมก้อลูบจนถึงนมเธอ เธอมองหน้าผม ถามผมว่าจะทำอะไร ผมไม่พูดได้แต่หลบตาแล้วทำต่อ จนเจเริ่มมีอารมณ์ ผมก้อเลยบรรจงบีบนม และถอดเสื้อเธอโดยที่เจยอมทำตามเพราะอารมณ์ก้อเหมือนกัน แต่พอผมถอดกางเกงผมจนเจ เหน...ควยผม 7 นิ้ว ผมจะถอดกางเกงเจเจบอกว่าอย่าเลยไม่ดีนะ เด๋วใครรู้ แต่ด้วยอารมณ์ผมก้อพยายามจนได้ หอยเจสวยมาก ขาวและอวบ ผมไม่รอช้าครับเพราะกลัวเจจะเปลี่ยนอารมณ์ก่อน ผมก้อเลย เอา...ผมจ่อแล้วแทงเบาๆ จนมิด เจร้อง เพราะของผมใหญ่กว่าของเพื่อนผมมาก ผมเริ่มซอยถี่ๆ จนแรงๆ จนเสียงเตียง ดังมาก ผมกระแทกแบบลืมตัวไปว่าเจกำลังเสียใจ เจก้อร้องคราง แบบคงเสียวและเจ็บ ไปพร้อมๆกัน ผมกระแทก หนักๆ จนต้องเปิดเสียงทีวีเพื่อกลบเสียงข้างห้อง ผมกระเด้าท่าหมา จนเจว่าขอให้พอเพราะเจ็บ ผมก้อเลยใช้ท่ากบดานสำเร็จโทษ ผมกระแทกท่ากบดานอยู่ 5 นาทีจนน้ำผมใกล้จะแตก เจบอกว่าให้ปล่อยนอกนะ ผมก้อทำตามเลยกระเด้าจนน้ำผมจะแตกผมก้อชักออกมาปล่อยหน้าท้องเจ เสร็จแล้วผมก้อนอนคุยกะเจและขอโทดที่ทำลงไป
เจคงไม่พอใจหรอก แต่ก้อไม่รู้จะขัดยังไง หลังจากที่เจเข้าใจผมก้อขอมีอะไรกับเจอีกครั้ง เจบอกว่าขอนอนพักก่อนนะ ไว้เอาพรุ่งนี้ก่อนกลับนะ ผมก้อตอบตกลง พอถึงเช้าก่อนกลับผมก้อเอากับเจอีก พอเส็จผมก้อกลับและบอกว่ามีไรให้โทรหานะ
และผมก้อมาเอากะเจอยู่บ่อยๆจนเราสนิทกันเหมือนผัวเมีย