ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาวสุดเสียว

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 17, 2010, 12:22:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

น้องสาวที่รัก ผมเป็นคนต่างจังหวัดมาทำงานที่ห้างแห่งหนึ่งแถวลาดพร้าว ตอนนี้ผมอายุ 27 ปี ผมมีน้องชายและน้องสาวอย่างละหนึ่งคน พอน้องสาวเรียนจบ ม.3 แม่ก็ส่งมาเรียนกรุงเทพฯ โดยมาพักอยู่กับผม ซึ่งผมก็ไม่ขัดข้องอะไร เพราะยังไม่มีแฟน น้องผมชื่อ "จอย" ซึ่งจอยจัดว่าเป็นคนที่สวยและหุ่นดีคนหนึ่ง รูปร่างสูงโปร่ง อกของจอยใหญ่มาก เกินตัวเด็กอายุ 15 จริง ๆ ผมกับจอยสนิทกันมากไม่เคยทะเลาะกันเลย จอยมักจะล้อผมตลอดเวลาว่าชาตินี้จะมีแฟนกับเขาหรือเปล่า เพราะผมหน้าตาไม่ค่อยดี แต่ผมก็ตัวใหญ่ สูง 175 ซ.ม.โดยเฉพาะ!ผมจะใหญ่และยาวมาก ที่ผมรู้เพราะเคยเอาออกมาโชว์กับเพื่อนหลายคน ไม่มีใครสู้ผมได้เลย และผมก็แอบฟันหัวหน้าแผนกชุดชั้นสตรีมารเป็นปีแล้ว ซึ่งพี่หัวแผนกคนที่ผมฟันชื่อ "พร"ติดใจผมจนถอนตัวไม่ขึ้น ซึ่งผมก็หลงแกมากเหมือนกัน เพราะ!แกใหญ่ ขนหมอยแกดกมาก โดยเฉพาะเม็ด!พี่พรจะใหญ่และอูมมากเป็นพิเศษ เวลาน้ำแตกของแกจัตอดรุนแรงมาก โดยเฉพาะน้ำเมือกและน้ำเงี่ยนแกจะออกเยอะมาก แกเคยจะเลิกกับผัวแกมาอยู่กับผม แต่ผมก็ห้ามไว้เพราะแกมีลูกด้วยกันแล้ว (เรื่องพี่พรเดี๋ยวผมจะเล่าให้ฟังคราวหน้านะครับ)ต้นเดือนมิถุนายนนี้เอง วันหยุดผมตรงกับวันอังคาร ผมก็หยุดอยู่ห้องเก็บกวาดทำความสะอาดตามปกติ ประมาณ 5 โมงเย็นจอยกลับจากโรงเรียนมาถึงก็แกล้งให้ผมตกใจโดยการโดดขึ้นหลังผม ซึ่งผมก็ตกใจมากเพรากำลังถูห้องอยู่เพลิน ๆผมก็เลยสะบัดตัวอย่างแรงเพื่อแล้งจอยกลับคืนบ้าง ทำให้หล่งลงข้างหลัง ผมกลัวจอยจะเจ็บจึงเอามือช้อนอุ้มจอยขึ้น แต่มือผมดันแหวกกระโปรงจอย เข้าไปจับโคก!ของจอยอย่างจัง ใหญ่มากครับ ใหญ่และโหนกนูนจริง ๆผมเห็นของพี่พรว่าใหญ่แล้วสงสัยสู้ของจอยไม่ได้แน่ ๆผมตกใจจึงจับอยู่นานพอสมควร แต่จอยก็ไม่ได้ว่าอะไร ยังบอกว่า"ปล่อยได้แล้วพี่ คิดว่าเป็นหอยของแฟนพี่หรือไง แล้วของจอยใหญ่สู้หอยแฟนพี่ได้หรือเปล่า"พูดแล้วจอยก็เดินเข้าห้องน้ำไปเปลี่ยนเสื้อผ้า จอยน้องสาวผม!ใหญ่ขนาดนี้เชียวหรือ ทำให้ผมมีความคิดอุบาทว์อยากจะดู!น้องสาวตัวเองขึ้นมาทันที แต่ก็กล้า ๆกลัว ๆเหมือนกัน พอประมาณ 4 ทุ่ม จอยนอนหลับก่อนผม ซึ่งปกติจอยจะนุ่งกระโจมอกนอนอยู่แล้วและนอนอยู่กับผมปกติอยู่แล้วเหมือนกัน ซึ่งวันนี้ไม่เหมือนทุกวันเพราะผมคิดม่ดีจอย ซึ่งจอยก็ไม่รู้อีกเช่นกัน เมื่อเห็นว่าจอยหลับสนิทดีแล้ว ผมก็เดินไปข้างเตียง เขย่าตัวจอยเบา ๆและเรียกชื่อดว้ย จอยไม่รู้สึกตัวจริง ๆเจอยป็นคนนอนขี้เซาอยู่แล้ว ผมค่อย ๆจับตัวจอยนอนหงาย และ เลื่อนตัวจอยมาตรงมุมเตียง พอถึงมุมแล้วก็จับขาของจอยแบะถ่างออกเขาขาของจอยแตะพื้น ตอนนี้หัวใจผมเต้นแรงมากผมตื่นเต้นมาก กลัวก็กลัวน้องตื่นขึ้นมาเจอ เพื่อระงับสติอารมณ์ผมจึงเดินไปหยิบน้ำในตู้เย็นดื่มเพื่อให้ผ่อนคลาย จากนั้นผมก็เดินมายืนตรงหว่าขาจอยซึ่งแบะอ้าซ่ารออยู่แล้ว มีเพียงผ้าถุงผืนเดียวที่ปิดอยู่ ผมภาวนาในใจว่าจอยอย่าได้ใส่กางเกงในเลย อะไร ๆจะได้ง่ายขึ้น ผมนั่งลงหว่างขาจอย ก้มมองลอดผ่านผ้าถุงเข้าไปข้างในผมแทบช็อก แม่เจ้าโว้ยน้องจอยไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมมองเห็นโคก!ของน้องจอยแล้วครับแต่ไม่ค่อยชัด เพราะผ้าถุงปิดอยู่ ผมยืนขึ้นเอามือค่อย ๆร่นผ้าถุงของจอยขึ้นไปเรื่อย ๆตอนนี้หัวใจผมเต้นแรงและถี่มากขึ้นกว่าเดิมมาก พอผมร่นผ้าถุงไปกองตรงเอวได้แล้วหัวใจผมแทบวายครับ โคก!ของจอยลอยเด่นสง่า อวบอูม กลีบ!ทั้งสองข้างใหญ่อูมเหมือนพูทุเรียนเลยครับ โคก!ของจอยมีขนน้อยมากครับแทบนับเส้นได้ ไม่รกรุงรังเหมือนของพี่พรที่ผมฟันอยู่เป็นประจำ กลีบ!ของจอยขาวสะอาดสะอ้าน ผมเอาทาบดูใหญ่กว่าโคก!พี่พรอีกครับ เม็ด!ของจอยแดงสดเบียดกันสนิท บริสุทธิ์ผุดผ่องจริง ๆผมคิดในใจ ผมเอามือแหก!จอยออกเบา ๆผมเห็นตรงนี้แล้วยิ่งเพิ่งความเงี่ยนเป็นทวีคูณให้ผม ผมเอานิ้วกลางแหย่เข้ารู!จอยเบา ๆช้า ๆเนิบ ๆเข้า ๆออก ๆถูขึ้นถูลงถูริมซ้ายถูริมขวา ได้ซักพักน้ำเงี่ยนของจอยก็เริ่มซึมเอ่อล้นออกมาเคลือบกับนิ้วผม ถึงตอนนี้น้ำเมือกของจอยไหลล้นเป็นยางยืดออกมาข้างนอก ผมเงี่ยนมากผมทนไม่ไหวแล้ว ผมนั่งยอง ๆลงตรงหว่างขาจอย เงยหน้าขึ้นโคก!ของจอยอยู่ตรงหน้าผมพอดี ผมค่อย ๆเอาลิ้นแตะที่เม็ด!จอยเบา ๆเลียขึ้นข้างบนผ่านเม็ด!จนถึงง่ามก้น ผมเลียสลับกันไปมา แต่ไม่แรงมากเดี๋ยวจอยจะรู้สึกตัว นำเมือกจองจอยออกมาเยอะมากครับ เยอะจนเลอะหน้าเลอะจมูกผมเลยผมเลีย!เลียโคก!ของจอยวนวนมา ถึงตอนนี้จอยอ้าปากและครางเบา ๆตามจังหวะที่ผมเลีย มือผมก็แหย่เข้ารู!กับการสลับเลียของผม น้ำเมือกของจอยไหลเป็นทางย้อยลงง่ามก้น ผมต้องรีบตามลงไปเลีย ผมดูดกินน้ำเมือกของจอยทุกหยดที่ไหลออกมาซึ่งปกติผมชอบกินอยู่แล้ว (พี่พรหลงผมเพราะผมกล้ากินน้ำ!แกนี่และ)ผมอยากจะเอา!ของผมเขารู!จอยจะแย่แล้วครับ หัว!ของหัวเบ่งบานและส่ายหัวหงึก ๆรอที่จะหาทางเข้าอยู่แล้ว ผมเอา!ทาบกับรู!น้องสาวผมซึ่งเป็นไปไม่ได้เลยเพราะของผมใหญ่และยาวมาก ซึ่งจอยก็ยังบริสุทธิ์อยู่ แต่จะให้ผมยืนชักว่าวสำเร็จความใคร่นะหรือ เป็นไปไม่ได้ คิดได้แบบนี้ผมจึงเอานิ้วโป้งยัดเข้าในรู!จอยก่อนเพื่อเป็นการนำร่อง ผมยัดนิ้วโป้งเบา ๆเข้าออกช้า ๆ จนเข้าสุดโคนนิ้วโป้ง ช่อง!ด้านในของจอยตอดรุนแรงมากครับ จนนิ้วโป้งสาก ๆยังรู้สึกได้ น้ำเงี่ยนของจอยไหลเลอะฝ่ามือผมเลยครับ ผมชักเข้า ๆออ ๆได้ซักพักเห็นว่าพอไก้ที่แล้ว ผมก็ดึงนิ้งโป้งออก พอนิ้วโป้งหลุดจากรู!จอยดัง "บ๊วบ"เลยครับ จอยสะท้านเฮือกเลยครับบ ตอนนี้จอยครางจนน้ำลายไหลแล้วครับ ผมเอา!ประกบกับรู!ของจอยค่อยดันเข้ารู!ช้า ๆและเบา ๆที่สุดเพราะจอยจะตื่นขึ้นมาเจอผม ผมดันช้า ๆเบา ๆจนเลยหัวหยักรู!ของจอยบีบรัดหัว!ของผมคับติ้วเลยครับ ผมต้องหยุดแช่ไว้ซักพัก เพราะมันดันไม่เข้าแล้ว ตอนกลีบ!ทั้งสองข้างของจอยบวมนูนขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัดเพราะฤทธิ์!ของพี่ชายตัวเอง รู!ของจอยตอดรุนแรงและหนักหน่วงมากครับ ตอดแต่ละทีผมสะท้านไปทั้งลำ!เลยน้ำจะแตกเสียให้ได้ แช่ได้ซักพักผมค่อยดันเข้าไปอีกทีละนิด ๆผมโยกเข้าออกอย่างแผ่วเบา ค่อยดันลำ!เข้าออกอย่างช้า ๆผมดัน!บเข้าไปอีกได้ประมานนิ้วชี้ มันก็ติดกึกเหมือนอะไรมากั้นไว้ ลองดัน ๆเข้ามันก็ไม่เข้าเหือนต้องใช้แรงมากกว่านี้นิดหน่อย ผมไม่กล้าดันต่อเพราะ!ผมคงอยู่ตรงเยื่อพรหมจารีย์แน่ ๆถ้าผมดันต่อจนสุดลำ! !จอยคงจะฉีกและเจ็บ ถึงตอนนั้นจอยคงจะรู้ตัวแน่นอน !ผมเข้ามาลึกขนาดนี้ผมก็ตื่นเต้นจะแย่อยู่แล้ว ผมค่อยซอย!เข้าออกลึก ๆยาวๆตอนนี้รู้สึกว่าจอยจะซี๊ดปากไปตามจังหวะที่ผมชัก!เข้าออกรู!ของเธอ ผมอยากกระทุ้งให้แรงกว่านี้เป็นร้อยเท่า แต่ผมทำไม่ได้ครับ เพราะผมกำลังลักหลับน้องสาวแท้ ๆตัวเองอยู่ รู!ข้างในของจอยรัวตอดลำ!ผมถี่ขึ้น ถี่ขึ้น ๆผมชัก!เข้าออกเร็วขึ้น ๆเสียงครางของจอยก็เหมือนจะครางดังขึ้น แต่จอยยังหลับตาอยู่ ผมเอื้อมไปปลดปมผ้าถุงที่กระโจมอกออกเพราะผมอยากดูดนมจอยด้วย ปลดออกแล้วผมก็ร่นผ้าถุงม้วนไว้ตรงสะดือ นมจอยใหญ่และสวยมาก หัวนมสีชมพูระเรื่อลุกชันแข็งเป็นไตผมเอาลิ้นหัวนมจอยเบา ผมเลียหัวนมสับซ้ายขวาสลับกับการซอยเบา ๆยาว ๆแต่ถี่ขึ้นผมซอยถี่ขึ้น ๆๆๆๆๆๆๆๆๆรู!ของตอดแรงถี่และปล่อยน้ำเงี่ยนของเธอออกมามากมายจนรู้สึกได้ แสดงว่าจอยน้ำแตกแล้ว จอยหายใจถี่และหอบเบา ๆผมซอยถี่ ๆๆๆๆเบา ๆๆๆยาว ๆๆๆผมทนไม่ไหวน้ำเงี่ยนผมแตกจนได้ผมปล่อยทะลักน้ำเงี่ยนเข้าไปในรู!จอยมากมายผมเสียวสะท้านไปทั้งตัว รู!จอยตอดรับน้ำเงี่ยนของผมเป็นจังหวะ ผมรู้สึกว่าน้ำเงี่ยนของผมจะออกมากว่าปกติ อาจจะเป็นเพราะตื่นเต้นมากก็เป็นได้ ผมก้มลงจูบหน้าผากจอย จุ๊บที่หัวนมจอยข้างละสามที จากนั้นผมก็ถอน!ออกเสียงดัง "บ๊วบ"ชัดเจนเลยครับ น้ำเงี่ยนของผมกับจอยออกเยอะมากครับ ไหลย้อยลงมาเลอะมุมเตียงเลยครับ ต่อไปผมจะทำความสะอาด!ของจอยครับ โดยการนั่งหว่างขาจอยอีกครั้ง ผมใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดของจอยครับ รู!จอยกระตุกยุบยับตลอดเวลาน่าดูมากครับ ผมใช้ลิ้นเลีย!ของจอยทุกซอกทุกมุมโดยไม่รังเกียจครับ เพราะมันเป็นผลงานของผมกับจอยเองไม่รู้จะรังเกียจได้อย่างไร ผมเลียทำความสะอาดอยู่นานจนหมดคราบ แต่น้ำเมือกของจอยไม่มีวันหมดนะครับยิ่งผมเลียก็เหมือนยิ่งกระตุ้น แต่เห็นว่าสะอาดพอควรเพราะลิ้นผมแล้วผมจูบลาเม็ด!ของจอยอีกทีครับด้วยการอม ผมจัดแจงเหน็บกระโจมอกให้จอยแบบหลวม ๆและให้นอนท่าเดิม ผมก็ไปอาบน้ำ แต่ก็ลุ้นอยู่ว่าจอยจะรู้ไหมว่าผมลักหลับเธอจนน้ำเงี่ยนผมทะลักเข้ารู!เธอ คุณ ๆคงสงสัยว่าไม่กลัวน้องสาวท้องหรือ ซึ่งความจริงผมกินยาคุมของผู้ชายประจำอยู่แล้ว พี่พรซื้อให้ผมกินเพราะเธอแพ้ยาคุม ที่ผมเขียนประสบการณ์ของผมแบบนี้ผมต้องขออภัยด้วยนะครับเพราะคนส่วนใหญ่คงจะรับไม่ได
้ ผมยังมีเรื่องตื่นเต้นกับจอยอีกหลายเรื่องนะครับคุณจะติดตามต่อหรือเปล่าครับ