ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายๆ

เริ่มโดย Ppwerup, พฤษภาคม 18, 2010, 01:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppwerup

แก้ไขล่าสุด Ppwerup เมื่อ 2010-5-18 13:46

โดน......! อีกแล้วครับพี่น้อง พ่อแม่แฟนผม ยอมเลย หาเรื่องผมได้ ทุกทีที่เจอกัน  ถึงขั้นบอกให้ลูกตัวเองเลิกคบผม มาครั้งหนึ่งแล้ว  แต่เรื่องอะไรจะเลิกแหละในเมื่อผมไม่ได้ทำอะไรผิด อยู่ๆเขาบอกให้ลูกเขาเลิกคบกับผมซะงั้น ใครมันจะยอมแหละ  ผมกับแฟนผมเราก็แอบคบกันต่อ หาทุกวิธีแหละที่จะได้เจอกัน ได้คุยกัน  เรื่อยมาไม่มีใครรู้ พ่อแม่เขาก็ไม่รู้ว่าเราแอบคบกัน  แต่เมื่อไม่นานมานี้ งงมากครับ พ่อแม่เขารู้เรื่องได้ไง ว่าผมกับแฟนแอบเขาคบกัน  แฟนผมโดนด่าทั้งวันเลย วันนั้น  ไอผมเองก็ไม่พอใจสิ เราไม่ได้ทำอะไรผิด เราคบกันมาดีๆ จะมาให้เลิกคบกัน   ผมเลยบอกกับแฟนผมไปว่า ถ้ามีปัญหามากหนักให้เขาโทรมาุคุยกับผมเองเลย รอบนี้ยังไม่ถอยจะลุยมั้ง ประมาณว่า พูดดีมาก็พูดดีตอบ ด่ามามีด่าสวน  เพราะเหลือทนจริงๆ แต่ผมแฟนเขาบอก เขาเคลียร์กับพ่อแม่ของเขาไปแล้ว  แต่พ่อแม่บอกให้เลิกคบ เลิกติดต่อ ผมมองว่ามันไร้สาระมาก อะไรกันหนักหนา เหมือนเขาไม่เชื่อใจลูกตัวเองเลย ผมกับแฟน ก็ไม่ใช่ว่าคบกันมา 2 3 ปี  แต่ 9 ปี แล้วที่คบกันมา จะกีดกันไปถึงไหนนะ สุดเซง อึดอัดนะ   แต่ว่าแฟนผมเขาก็มาบอกกับผมว่า พ่อแม่เขาจะให้ผมกับแฟนคบกัน หลังจากเรียนจบ ทำงาน แล้วเท่านั้น  ขอบคุณพระเจ้าก็ยังดีที่ยังพอมีหวังที่จะคบกันแบบเปิดเผยไม่ต้องหลบๆซ่อนๆ     เหลืออีก 2 3ปีก็จะเรียนจบคิดว่านะ  ถ้าไม่เกิดน้ำท่วมโลกในปี2012ก่อน  ผมกับแฟนได้แต่ นั่งนับวันรอคอย   วันนั้นให้มาถึงเร็วๆ  

ปล.อาจจะ อ่านแล้ว อาจจะ งง เพราะกำลังเมา [s:147]  แต่ว่า เรามาภาวนาให้โลกแตก เร็วๆกันเถอะ [s:191]
กดนิยม วันละนิด จิตแจ่มใส