ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอ่อ มือใหม่หัดเสียวครับ กลัวท้อง

เริ่มโดย Sai-e, พฤษภาคม 19, 2010, 10:33:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sai-e

แบบว่า ผมมีอะไรกับแฟนอ่ะ ไม่ได้ใส่ถุงยาง แต่ผมไม่ได้ปล่อยในนะ ผมปล่อยนอกตลอดเลย

แต่ผมกลัวมันจะเกิดสิ่งไม่คาดคิดน่ะสิครับ กลัวมากเลย ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับ เพราะผมชอบฝันว่าแฟนผมท้อง

21-20 นี้ประจำเดือนจะมาแล้ว ถ้ามันไม่มาละ ผมจะทำไงดี  ช่วยตอบทีครับ