ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

Yed น้องเปิ้ลแถมเพื่อนอีกคน

เริ่มโดย scholar, พฤษภาคม 19, 2010, 11:53:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scholar

Yed น้องเปิ้ลแถมเพื่อนอีกคน (เครดิตเว็บเพื่อนบ้าน)

หลังเลิกงานวันนี้ไปไหนดีหนอ... เซงๆเลยโทรไปหาเพื่อนรุ่นน้องที่เรียนอยู่ที่ชลบุรี

ติี๊ด....ตี๊ด .......  หวัดดีค่ะ  /   หวัดดีจ้า เปิ้ลหรือเปล่า  /  ใช่จ้าวันนี้โทรมาได้ไงนี้ สงสัยฝนจะตก /

อ๋อ เราเบื่อๆนะ เพิ่งเลิกงานเลยหาเพื่อนคุยด้วยอะ ...  /  อืมแล้วอยู่ไหนแล้วนี่  /   ขับรถเรื่อยๆล่ะ ว่าจะไปวนๆ แถวบางแสนหน่อย พรุ่งนี้ก็หยุดไม่ได้ไปไหนอะ  เปิ้ลอะอยู่ไหน ? /  เราอยู่หอ พวกเพื่อนๆมันตรียมจะไปเที่ยวผับกันนะ
เราเงินหมดเลยไม่ได้ไปด้วย ยังไม่ได้กินข้าวเย็นเลยเนี่ย

...กรรม  งั้นเดี๋ยวซื้อบะหมีข้าไปฝากนะเปิ้ลอีกพักเดียวถึง / ได้จ้าเดี๋ยวรอนะ ^^

ผมก็แวะซื้อบะหมี่ แล้วเข้าไปหาเปิ้ลที่หอพัก เวลาตอนนั้น 4 ทุ่มแล้ว

ไปถึงหอก็โทรเข้าไป เพื่อนสาวก็ออกมาเปิดประตูให้ ดูเหมือนเพิ่งอาบน้ำเสรจ ผมยังเปียกอยู่เลย ออกมาในชุด
สายเดี่ยวผ้าฝ้ายสบายๆ มีระบายตรงอกนิดนึง กางเกงสีชมพู สั้นจุ๋เลย เหนแล้ว มีอารมร์ทันทีเพราะเปิ้ลขาวและหุ่นดีมาก

ผมเดินเข้าบ้านไปแล้วยื่นถุงบะหมีให้ แล้วเปิ้ลก็เอาไปใส่ชามกินแบบหิวจัดเลย ผมเลยบอก เปิ้ลใส่ชุดแบบนี้น่ารักจังนะปกติเหนแต่ใส่ ชุดนศ . อิอิ

เปิ้ลหันมามองเหมือนจะรู้ว่าผมแอบมองต้นขาขาวๆนั้นอยู่ เปิ้ลทานจนเสร็จ เข้าไปแปรงฟันแล้ว เดินออดมานั่งที่โซฟา
กับผมกลางห้อง แล้วบ่นว่า เดือนนี้เที่ยวเยอะไปหน่อย เงินหมดเลยแย่จัง สงสัยต้องกินมาม่าถึงสิ้นเดือน

ผมบอก เหอๆๆ เที่ยวเก่งก็แบบนี้แหละ ลำบากหน่อย แล้ว รูมเมทไปเที่ยวกันกลับตอนไหนล่ะ  

ไม่รู้ สงสัยไม่กลับแฟนพวกมันมารับไปอะ วันศุกร์ส่วนมากเราอยู่ห้องคนเดียวนะ  คนอื่นไปกะแฟนหมด เหงาโคตร..

ผมเห็นแววตาเศร้าๆๆจากใบหน้าของเพื่อน  และถามไปต่อว่า  เรื่องเงินอ่ะ ถ้าไม่พอจริงๆถึงกับต้องกินมาม่าตลอดเดือน บอกได้นะ เราพอช่วยได้

เปิ้ลตาโต ถามกลับมาว่า จริงๆนะ /  จริงสิเปิ้ลใช้เยอะหรือเปล่า ไม่เกิน 5 พันอ่ะได้ แต่มากกว่านั้นต้องไปกดนะ  ให้กู้ได้ไม่เกิน 10 000 อ่ะ  เปิ้ลบอกกลับมาว่า  งั้นกู้ 3000 พอจ้า ไว้จะทยอยใช้นะ  ^^

ผมบอกจัดไป ... แต่วันนี้ขออยู่กับลูกหนี้คืนนึงได้ป่าว...

เปิ้ลมองผมแบบตกใจ เหมือนรู้ว่าผมคิดอะไร แล้วยิ้มๆ ลุกจูงมือผมไปหลังบ้าน มาหยุดที่หน้าประตูห้องนำที่มีตู้เสื้อผ้าเปิดอยู่ครึ่งบาน บานด้านในมีกระจกด้วยผมจับเปิ้ลหันหลังแล้วเริ่มไซร้ซอกคอจากด้านหลัง เอื้อมมีไปจับต้นแขนทั้ง 2ข้าง ผิวเปิ้ลขาว ละเอียดนุ่มมือมากๆ  แล้วเลืื่อนมือไปกุมนมเปิ้ลจากด้านกลัง เจอแต่เสื้อใน มีเต้านิดเดียว ก็บีบเค้นไป วนมือไปจนเจอหัวนม ก็เค้นเบาๆ เปิ้ลทำหน้าเหยเก ร้อง ซี๊ด .............  เสียวจัง

ผมเลื่อนจมูกไปไซร้ซอกหูเปิ้ลแล้วบอก นมเล็กจังนะที่รัก เปิ้ลหันมายิ้มๆ  ผมรูดเสื้อออก แล้วหันหน้าเปิ้ลไปแนบบานกระจะ ใช้ลิ้นเลียจากคอดานหลัง เห็นเปิ้ลขนลุกทั้งตัว เกรงๆตัวหายใจแรงๆหอบๆ ถี่ๆ สงสัยจะเสียวมาก เลียไปตามขอบเสื้อใน

แล้วถามไปว่า เสียวหรอเปิ้ล เปิ้ลไม่ตอบหันมาประกบปาก ดูดริมฝีปากแบบร้อนแรง ผมจับตัวเปิ้ลหันกลับมา ปลดตะขอเสื้อในแล้วลูบลงไปตังแต่ไหล่ ต้นแขน ด้านหลัง มาหยุดที่ขอบกางเกงในบนสะโพก ไชนิ้วเบาๆไล่ขอบกางเกงในไป เปิ้ลทำหน้าเสียว

ปากผมก็ละจากปากเปิ้ลออกมาไซร้คอ เลื่อนลงมาที่อก ดูดหัวนมเล็กๆชมพูๆอันนั้นที่กำลังตั้งชูชัน สู้ลิ้นผม ดูดสลับซ้ายขวา  จกลิ้นลงไป เปิ้ลร่างสะท้านทุกทีไป แล้วมองไปที่หน้าอกชัดๆ  ขาวมากๆเลย มีผมมาประก็ปดผมออกไปด้านหลัง เอวคอดกิ้วราวๆ 23 นิ้ว จับลงไปเจอกระดูกเชิงกรานด้านหน้าโผล่ออกมาเซกซี่มากๆ

เลยบอกเดี๋ยวเราทำให้นะ แล้วนั่งลง ปลดกระดุมกางเกงตัวจิ้วออกเหลือแต่กางเกงใน แล้วริ่มไซร่เลียไปตามขอบกางเกงใน นิ้วโป้ง 2 มือก็ขยี้ๆ ตรงขาหนีไปด้วย  เปิ้ลหน้าเหยครางทั้งๆที่ยืน แก้มสีแดงระเรื่อ สงสัยเครื่องเริ่มร้อน

ผมเอานิ้วไปแตะแช่ตรงคริตอริสไว้ กดขยี้เบาๆ แล้วลากนิ้วลงๆ ขึ้นๆตามร่องเสียวช้าๆ ลากลงไปทีไรเปิ้ลก็แอ่นสะโพกถอยกลับไปแล้วเด้งกลับมาแบบตัวสั่นๆ นิ้วผมเริ่มรู้สึกว่ามีน้ำเปียกๆ ก็ลากลงไปลึกและแรงขึ้น ยืนมาถามเปิ้ลว่า  เปิ้ลเงี่ยนแล้วหรอ เธอไม่ตอบได้แต่เด้งโคกสู้นิ้ม ให้ผมบี้เต็มที่สงสัยสุดๆแล้ว ปากก็ร้องซี๊ดซ้าดๆๆ เป็นจังหวะเลย

ผมจับเปิ้ลหันหลังลูดกางเกงในลง จัดกางเกงตัวเอง แล้วจับไปจ่อที่ร้องเปิ้ล เอา k ไปุถูกๆ ที่ร่องตูด เปิ้ลทำตัวสะท้าน ร้องบอกเสียวค่ะ ทำไรก็ทำเถอะ

ผมจ่อ k ที่ร่องสวาทที่มีน้ำเยิ้มอยู่ ค่อยๆยัด k ลงไป จนเข้าสุดก็เริ่มซอยช้าๆๆ เปิ้ลหายใจถี่งๆ เด้งสะพกสู้กลับมา มือมก็จับนมเค้นหัวนมไปด้วย แล้วบอกอยากไปที่เตัยงอ่ะ ถอน k ออกมาแล้วอุ้มเปิ้ลเดินไปที่ห้อง แล้ววางลงบนเตียง
จับเปิ้ลยกขาชี้เพดานแล้วผมโล้ตัวลงมาด้านหน้า ยัง  k ลงไปแนว 45 องศาท่านี้สงสัยได้ใจ เปิ้ลร้องซี๊ด   โอยทำแรงๆเลย อย่าหยุดนะ  ได้ยินแบบนั้นก็ใส่แหลก  โดยใส่ he ขาวๆจนหน้าเหยเก สังเกต แคมเริ่มแดงปลิ้นแล้ว พอเริ่มเหนื่อยเลยพลิกตัวให้เปิ้ลอยู่บนทำเกมส์บ้าง เธอค่อยๆกะเอวลงมา กดคาไว้ครึ่งๆ ผมก็เด้งสวนขึ้นไปช่วย เด้งไปทีเรีเปิ้ลหน้าเหยเก สูดปากซี้ดๆๆๆๆ เสียวจัง  ทุกทีไป ให้เปิ้ลโยกอยู่แบบนั้นทั้งซ้าย ขวา วนเอว กดแช่นานๆ จนเริ่มแรงขึ้นๆๆ เปิ้ลว่า ที่รักเค้าจะถึงแล้วนะแรงๆๆๆๆๆๆ ช่วยเค้าด้วยๆๆๆๆๆ ผมก็จับสะโพกเปิ้ลแล้วเร่งกระแทกกลับไป จนเปิ้ลหน้าเหย ตังแข็งกระตุก ตึ้บๆ อยู่บนแท่งผม  มันตอดรัดมากๆเลย  ผมแช่ไว้พักนึง เปิ้ลเอนตัวลงมานอนทาบอกผม  แล้วผมบอก ที่รักขอเราทำให้เสรจนะยังค้างอยู่เลย เปิ้ลยิ้มๆๆๆ

จับเปิ้ลขันเข่าท่าหมา  ท่านี้สะโพกเปิ้ลลอยมาก รับกับเอวคอด งดงามที่สุด ผมจ่อ k ปลายร่งแล้วค่อยๆยัดลงไปช้าๆ
แล้วจับข้อมือเปิ้ลข้างนึงแล้วเริ่มโยกอีก  ท่านี้แน่ง k มากๆข้างในตอดตลอดเลย ผมสลับมือมารั้งเอวบ้าง กดหนักๆ รัวๆ จนเปิ้ลจะเสรจอีกรอบ ร้องบอก เสียว เสียว เสียว เสียวจัง ทำแรงๆเลยยย ผมกดไปอีก 2 ชุด แล้วปล่อยแตกด้านใน he เปิิ้ล รู้สึกว่าในนั้นก็ แน่นๆกระตูกตอดแท่งผมด้วย เลยถามว่า เสรจรอบ 2 หรอ เปิ้ลบอกใช่เลย ขึ้นเรวมากๆ เสียวมากด้วยชอบจัง ^^

เราลุกไปล้างแล้วมานอนในห้อง เปิ้ลจะใส่เสื้อผ้าผมบอ ใส่แต่ชุดชั้นในพอนะ อยากนอนกอดอุ่นๆอ่ะ เปิ้ลก็ให้ผมตามนั้น ผมนอกกอด จับนู่นจับนี่ไปเรื่อย

สายวันรุ่งขึ้นผมรู้สึกตัวก่อน และ k แขงอีกแล้วด้วยมาเห็นสาวๆขาวๆหมวยๆ นอนตะแคงใส่แต่ชั้นใน ใครจะอกใจไหวเลยเปิดเกมส์อีกรอบ รอบนี้เลีย he เปิ้ลก่อนเลย จากแห้งๆ น้ำริ่มมา แล้วไซร้นมนิดนึงเรียกอารมณ์ จนน้ำออกมาเยอะขึ้นก็เอา k ยังลงร่องเปิ้ลท่านอนหงานธรรมดาๆเลย เปิ้ลทำหน้าเหยๆ สงสัยจะคับมากเพราไม่ได้แยกขาออก ซอยอยู่แบบนั้น แล้วพลิกตัวมาซอยท่าหมาแบบม่ะคืนอีกรอบ

กำลังซอบเพลินๆ ประตูห้องก็เปิดผลัวะๆออกมา  เพื่อนเปิ้ลชื่อน้องเก๋กลับจากเที่ยว เหนผม ซอยแบบนั้นก็ร้องเห้ยยยย ตาค้าง แล้วปิดประตูไป ตะโกนกลับมาว่า ทำไรกันน่ะ

ผมตกใจไม่รู้จะมีคนมาเลยรีบใส่เสื้อผ้า  ให้เปิ้ลใส่ด้วย เปิ้ลเดินออกมาคุยกับรูทเมทคนนั้น ได้ยินเสียงโวยวายใหญ่เลย  แล้วก็เงียบไป ท่าจะอธิบายเข้าใจแล้ว...

ผมก็นอนอยู่แบบนั้น เพราล้า ..จากกีฬาในร่มผ้าเมื่อคืน เปิ้ลอาบน้ำเข้ามาบอกว่า วันนี้มีนัดน้องรหัสทานข้าว น้องโทรมาตามต้องออกไปแปปนึงนะคะ  ผมบอก จ้าตามสบาย ขอนอนพักสักบ่ายๆ ถ้ายังไม่มาก็กลับก่อนนะ แล้วให้ปิดบ้านไว้หรือยังไง  เปิ้ลบอก ไม่เป็นไรเพื่อนยังอยู่ นอนสลบอยู่ที่โซฟานั่น ถ้าจะไปบอกเค้าไว้หน่อยละกันค่ะ ผมพยักหน้ารับคำ นอนต่อไปอีกแบบ ชักหิวน้ำเลยเดินมาที่ครัว เห็นน้องเก๋หลับอยู่ ใส่สายเดียวโบรา นมล้มมากๆ ดูท่าจะเด้งด้วย
ทางเกงก็รัดสั้นจู๋ เลยนั่งปลายเตียง มองดูรูปร่างน้องเก๋หน่อย รวมๆเป็นคนโครงใหญ่นะ มีไหล่มีหน้าอก เยอะเลย ล้นๆ มีเอว สะโพกกับต้นขาใหญ่มาก   ที่สำคัญขาวมากด้วย ....ผมนั่งอยู่แบบนั้น น้องเก๋พลิกตัวเอาขามาพาที่ตัดผม เลยเอามือลงไปคลึงๆๆบริเวณน่อง  น้องเก๋รู้สึกตัวก็ลุกขึ้นถามว่าทำอะไร... ผมบอก เปล่ามาหาน้ำดื้มเห็นนอนนมหกอยู่เลยแวะดู อิอิ  น้องเก๋กระชับเสื้อแล้วเอามือมาบังอกไว้ แล้วลุกเข้าไปในห้องเดินเอาผ้าเชดตัว พาดไหล่ออกมา สงสัยจะไปอาบน้ำ ผมก็นั่งจินตนาการร่างๆอวบๆขากๆไปเรื่อย คิดถึงสะโพกแน่นๆแล้วอยากอีกแล้วนะ น้องเก๋เดินออกมา ใส่กระโจมอกไหล่ขาวจั๊วะเลย เดินแบบรีบๆเข้าห้องไป พอดันประตูเข้าไปผมตามเข้าไปคาประตูไว้ แล้วดันจนเข้าไปได้

น้องเก๋ท่าทางตกใจถามจะทำอะไร ผมบอก เมื่อเช้ายังเอาเปิ้ลไม่สะใจ มีคนมาขวางก็ขอต่อกะคนขวางละกันนะ แล้วผมก็ถึงตัวเลย พยายามจับแขนแล้วจูบ น้องเก๋ขัดขืนอย่างแรง ตัวเธอไม่ใช่เล็กแรงเยอะพอดู ผมก็รอวบมือไว้ด้านหลัง เอามือจับข้อมือทั้ง 2 ไว้ อีกมือรั้งเอวแล้วประกบปากไซร้คอ น้องเก็ไม่ยอมสะบัดหน้าไปมา เลยต้องเอามือที่รั้งเอวไว้มากดหลังหัวให้นิ่งๆๆ แล้วประกบปาก ดูดริมฝีปาก  ทางนั้นก็ยังไม่ยอม ครางในลำคอ อู้อี้ๆๆๆ ผมเลยปล่อยมืที่จับแขน แล้วดึงผ้าเช็ดตัวออกแนวข่มขืนแล้วทีนี้ เอามืดล้วงลงไปที่ He จกไปที่เม็ดเสียวแล้ว ขยำมือแรงๆ  ไม่อยากให้มันรู้ไป  น้องเก๋โดนขยำจุดสงวนสงสัยจะเสียว หลับตาปี๋เลย HE น้องใหญ่มากเลยนะ โคกสุดๆๆๆ แถมโกนเกลี้ยงด้วยผมจัด 3 นิ้วยัดลงไปในร่อง แล้วชัดๆๆๆ จนน้องเก๋ตัวเกรง ตัวอ่อนระทวยไปหมดแล้ว ผมเลยมาดูดไซร้เต้านมคู้นั้นที่ แข็งเป็นไต  ขาวขมพูแล้วใหญ่กว่าของน้องเปิ้ลแบเทียบกันไม่ติด

อันนี้บีบเค้นมันมือมากๆ จนน้องเก๋เริ่มมีอารมณ์ร่วมครางบ้างบิดตัวในลำคอบ้าง มือก็มาเกาะต้นแขนผมแน่น
ผมถามว่าชอบเหรอ น้องบอก เสียวดี รีบๆทำเถอะเดี๋ยวเปิ้ลกลับมางานจะเข้าทั้ง 2 คน.. ผมถามแล้วไม่ดิ้นแล้วนะ

น้องเก๋บอก ขนาดนี้แล้วไม่ดิ้นแล้ว

ผมเลนจัยเธอก้งโค้ง จัดเลียร่องตูดไป 1 ยก คงเสียวมาก ส่าย ร่อนกระจาย ซี๊ดปากใหญ่เลย ของผมก็ได้ที่แล้ว เลียให้เสร็จจับนอนหงายชันเข่าแยกขา เอามือจับขาสลับข้าง แล้วผมยัง K ลงไปทีเดียวมิด  ทางนั้นสะดุ้งเฮือก ด้านในตอดหนึบๆๆ ผมจับเต้าทั้ง 2 ของน้องเก๋ไว้ แล้วตั้งในรับความรู้สึกจากด้านล่าง อยากบอกว่า "He เธอ โคกมาก" เยสมันสอะไรแบบนี้  ผมใส่ท่านี้ท่าเดียวจนแตกคาร่องอีกแล้ว  ส่วนน้องก็ถึง พร้อมๆๆๆกัน เสร็จกามกิจก็พากันไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วขอเบอร์น้องเก๋ไว้และให้เบอร์ผมไป  บอก วันไหนอยาก .... หรือว่างๆโทรมาได้นะไม่ได้ทำฟรีๆหรอกเดี๋ยวพี่ให้ค่าขนม ^^ น้องก็เมมเบอร์ไว้แล้วยิ้มๆ  ผมให้ค่าขนมน้องเก๋ไว้ 2000 ก่อนกลับมาพร้อม จูบร้อนแรงขอบคณอีก 1 ชุด....

มารอบนี้ หมดไป 5000  ได้ 2 คน 2 แบบ 2 ไซส์ มันส์ดีนะ ^^

kitty cat

รอบนี้จ่าย
รอบหน้าแชร์
รอบต่อไปฟรี
::KO::