ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อีไหมบ้า

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 19, 2010, 05:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เรื่องนี้เกิดกับผมตอนอายุ 14-15 ครับ คือบ้านผมจะเป็นครอบครัวเล็กๆครับ ในบ้านจะมีผมกับน้อง 2 คน อยู่กับยายตามลำพังที่ต่างจังหวัด ผู้ใหญ่ป้าน้าอาต่างแยกไปมีครอบครัวกันหมด ยายเป็นคนใจดีมากชอบให้ความช่วยเหลือคนอื่นอยู่เสมอ มีอยู่วันหนึ่งยายพาพี่ไหมมาอยู่ด้วย พี่ไหมเขาเป็นคนสติไม่ค่อยดีแล้วมาพึ่งใบบุญอยู่ที่วัดครับ พอดีหลวงพ่อฝากฝังมาให้ช่วยดูแลหน่อย เพราะ แกอยู่ที่วัดกับแม่ชีบางทีก็แก้ผ้าอาบน้ำกลางแจ้งซะงั้น ทำเอาพระเณรปั่นป่วนกันไหญ่ แรกๆผมก็ไม่ชอบครับ เพราะพวกคนแถวบ้านชอบให้แกเล่าเรื่องที่โดนข่มขืนมาครับ แกเคยกัดควยสามล้อขาดมาแล้ว เป็นที่เฮฮาสะใจของพวกป้าๆอาๆที่เป็นผู้หญิงในระแวกบ้านครับ แต่ผมไม่สนใจเพราะยังเด็กอยู่เลย เรื่องเกิดอยู่วันนึงครับ คือแกอาบน้ำที่หลังบ้านครับ ซึ่งผมจะไปห้องน้ำพอดี แกก็แก้ผ้าอาบใหญ่เลยล้วงควักไม่อายใคร ผมแอบดูจนอาบเสร็จครับ ตอนนั้นควยผมแข็งมากเลย ไม่คิดว่าหุ่นแกจะดีขนาดนี้ เอาเสื้อผ้าเก่าๆขาดๆออกก็ดูดีขึ้นมาทีเดียว หีเป็นหี ตูดเป็นตูด นมใหญ่น่าดู ระหว่างแอบดูอยู่ๆผมขนลุกซู่น้ำเมือกใสมันก็เอ่อกระฉอกออกมาจากหัวควยผมใหญ่ เลย  ผมตกใจมากครับตอนนั้นยังไม่รู้ว่าคืออะไร (ผมยังชักว่าวไม่เป็นเลย) ก็ไปล้างๆเอาเมือกออกไป
หลังจากนั้นเป็นต้นมา แต่ภาพนั้นยังติดตาผมอยู่เลย ยิ่งนึกถึงเรื่องเล่าที่พี่ไหมเล่า แล้วอยากลองมากๆ จึงคิดแผนหาเอาพี่ไหมซะทีนึงน่าจะดี และคืนนั้นก็มาถึงครับ ผมรอก็วันที่แกอาบน้ำอีกครับ(แกจะอาบ 2-3 วันที) อยากได้แบบกลิ่นสะอาดๆหน่อย วันนั้นก็หนาวเหมือนปกติครับ พวกเราก็มาผิงไฟใต้ถุนบ้านกัน ผมแกล้งหลับที่แคร่ ดึกมากแล้วยายก็มาปลุก ผมก็แกล้งไม่ตื่น ท่านก็เลยขึ้นไปนอนก่อน ปล่อยให้ผมนอนที่แคร่กับพี่ไหมนั่นเอง พี่ไหมแกก็เขี่ยถ่านให้มอดหน่อยๆ แล้วแกก็มากางมุ้งนอนกับผมที่แคร่ ด้วยความที่ผมเป็นเด็กและแกก็บ้าๆบอๆ แกก็คงไม่คิดอะไรมาก ผมควยแข็งนานแล้วรอให้แกหลับอย่างเดียวจะลองเสียบหีจริงๆซะที ผมรอ 1-2 ชั่วโมงและแต่แกไม่หลับซะที นอนพลิกไปพลิกมาจนผมรำคาญ ก็เลยถามว่าทำไมไม่นอน? แกบอกว่านอนไม่หลับ? ก็เลยให้แกเล่าเรื่องที่แกโดนเอาให้ฟังอีก แกก็เล่าๆไป ผมก็ถามว่ามันสนุกไหม? แกว่าไม่สนุก..เจ็บจะตาย..! ผมบอกว่าอยากทำบ้างขอลองได้ไหม? เดี๋ยวให้เงิน 10 บาท (พี่ไหมแกบ้าใครจ้าง 5-10 บาท ให้ฟ้อนให้รำแกทำได้หมด) แกก็ไม่คิดมากครับ..นอนๆอยู่ก็ถกผ้าถุงขึ้นเลย ช่วงนั้นประมาณลอยกระทงครับ วันเพ็ญมีแสงจันทร์พอเห็นหีแกรำไรๆ ผมนี่ซี๊ดปากสั่นเลย แกก็บอกให้ขึ้นมาทับที่ตัวแกได้เลย ตอนนั้นผมก็ควยแข็งมานานแล้ว ก็เลยดึงกางเกงแค่ตูดค่อมทับแกเลย แกอ้าขารับกว้างมาก หมอยแกคงไม่เคยได้โกนเลย มันฟูแผ่โดนหน้าทองผมเยอะมาก แกคว้าเอวผมดึงขึ้นมาแล้วก็เอาขาเกี่ยวเอวไว้ บอกให้ผมกระเด้าเลย ผมก็กระเด้าซ้ายทีขวาทีก็ไม่ตรงรูซะที แต่ก็เสียวดีครับ ตอนนั้นผมเงื่อนสุดๆทำเก้ๆกังๆก็ไม่เข้าซะที ผมก็เลยแยกขาแกออกขยับให้ควยเข้าลงไปใต้ขาหน่อย(หอยแกคว่ำครับ) จังหวะนั้นเองควยผมก็พรุบเข้าช่องแคบๆทันที  อุ๊ย..ซีด...ด..! พี่ไหมแกกระตุกซี๊ดปากเชิดเลย ผมเกร็งเสียวกดแช่ควยไว้ด้วยความเสียวสุดๆ ข้างในแกทั้งตอดทั้งรัดจนผมปั่นป่วนไปหมด ผมก็ได้แต่กดควยไว้กับโหนกหีนิ่งๆ ผมยันแขนดูลอดไปที่หว่างขาพี่ไหม? มันรกทึบไปหมดมองเห็นไม่ถนัด แต่ที่สัมผัสได้คือการตอดรัดจากภายในแรงมาก ผมเลิกเสื้อพี่ไหมก้มลงไปซุกหน้ากับหน้าอกแก สองมือบีบๆเค้นๆดูดนมซ้ายที่ขวาทีจนพี่ไหมแหงนหน้าเชิดคางร้องซี๊ด..เบาๆ ตลอด ผมฟัดไปครางไป ในลำคอผมฮึมฮัมแทบไม่ได้ศัพท์ ผมเริ่มยกเอวกระเด้าสองสามที ความเสียวแปล๊บป๊าบแล่นไปทั่วท้องน้อยไปหมด แจ๊ะๆๆ เสียงน้ำพี่ไหมคงแตกมาบ้าง ผมก้มหน้าซุกกับนมแก เอวก็ซอยเร็วขึ้นจนบังคับตัวเองไม่ได้ ผมเหมือนหลุดไปอีกห้วงนึงเลยครับ หูอื้อตาลายไปหมด ผมทั้งกัดทั้งขยี้เอว จนพี่ไหมกระเทิบหนีผมอย่างรุนแรง ยิ่งแรงมาผมแรงไป จังหวะนั้นเองความเสียวมันจี๊ดขึ้นมาแบบไม่ทันตั้งตัว ผมเหนี่ยวไหล่พี่ไหมอย่างแรง..เหมือนไม่อยากให้หลุดหนีไปไหน ปากกัดหัวนมแกเต็มเขี้ยว บั้นเอวซอยยิบ ถี่ๆเน้นๆแรงๆ ไปสามสี่ที แล้วก็บี้ควยแนบลงกดโหนกหีพี่ไหมแน่นเลย ราวกับว่าจะทำให้โหนกหีพี่ไหม ที่โหนกนูนราบเป็นหน้ากองซะให้ได้ ผมเกร็งเสียวน้ำรักฉีดออกมามากมายเป็นเส้นเป็นสาย เอ่อล้นออกมา ปุดๆๆ..เปรอะกางเกงและผ้าถุงเต็มไปหมด ตอนนี้พี่ไหมแกเกร็งขาชี้เลยครับ มือก็กดหน้าผมลงกับอกแกแน่น  ร้องอิ๊ย...ย...ยาวเลย ผมหอบหายใจรวยริน ลำควยผมสำลักน้ำออกมาตลอด ตุ๊บๆ ควยผมพยกหัวสู้กับการตอดของช่องคลอดแก ซักพักควยผมก็หลุดออกมา น้ำยิ่งเอ่อออกมาใหญ่เลย ผมเอาผ้าห่มมาเช็ดหีพี่ไหม แล้วก็มาเช็ดควยผมด้วย ซี๊ด..แสบชะมัดเลย พี่ไหมแกก้มดูของตัวเอง แล้วก็มาหยิกเอวผมว่าจะเอาอีกไหม? สนุกรึเปล่า? ผมบอกว่าไม่เอาแล้ว..เจ็บ ผมก็บอกแกไปว่าเดี๋ยวให้ตังค์อีก แต่อย่าไปบอกใครนะ ไม่งั้นยายไล่เราออกบ้านแน่ๆเลย (ผมแกล้งขู่) พี่เขาก็จ้าๆใหญ่เลย คืนนั้นผมก็นอนกอดพี่ไหมทั้งคืน ควยผมลุกเมื่อไหร่ก็ถกผ้าถุงสอดควยเย็ดผ่านบั้นท้ายแกได้เลย มันส์มากครับกับประสบการณ์ครั้งแรกของผมกับคนบ้า