ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสะใภ้ลักหลับ

เริ่มโดย NETHECTOR, พฤษภาคม 20, 2010, 01:47:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ผมชื่อ ดอน ครับอายุ 40 ปี ผมทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ที่บ้านเป็นพ่อหม้ายเลิกกับเมียมาประมาณ 5ปีแล้วเพราะทัศนคติไม่ตรงกันเลยสักเรื่องปัจจุบันเวลาผมมีอารมณ์ขึ้นมาส่วนใหญ่ก็ไป อาบอบนวดหรือไม่ก็จะชักว่าวทุกวันเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นช่วงสงกรานต์ปีที่แล้วผมมีน้องสะใภ้อยู่หนึ่งคนเธอชื่อ แอ๊ด แต่ที่บ้านผมเรียกว่า ยุผมขอเรียกเธอว่า ยุ นะครับเธออายุประมาณ30 ปี เป็นคนจีน ตัวเล็กๆ ขาวหน้าตาน่ารัก ถึงอายุจะมากแต่เธอก็ยังดูเหมือนเด็กส่วนน้องชายผมหน้าตาก็ดีพอใช้แต่เป็นคนเจ้าชู้มากมีอยู่วันนึงผมบังเอิญไปเห็นน้องผมกับยุกำลังเย็ดกันในห้องแต่ห้องน้องผมหน้าต่างเป็นบานเกล็ดบังเอิญผมเดินผ่านไปเหลือบมองเข้าหน้าต่างก็เลยเห็น
เข้า เป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมได้ดูหนังสดๆ ดูภายนอก ยุ เป็นคนน่ารักเรียบร้อย แต่วันนั้นผมเห็นลีลายุแล้ว โอ้โห สุดยอดเลยครับ ทั้งอม ทั้งดูด
เลียไข่ พอเธอขึ้นไปควบข้างบน ผมอดใจไม่ไหวจริงๆ เอวเธอร่อนได้ใจแทบขาดก็เลยควักควยออกมาชักว่าวอย่างเคย ก่อนที่ยุจะเย็ดเสร็จ
น้ำผมก็พุ่งกระฉูดออกมาแล้วหลังจากนั้นเป็นต้นมาผมก็หาโอกาสแอบดูยุเย็ดกันกับน้องผมเป็นประจำแต่หลังจากนั้นไม่นานน้องชายผมก็ไปติดผู้หญิงที่ทำงานเดียวกันจนขนข้าวของไปอยู่กับเมียน้อย นานๆเดือนหรือสองเดือนจะกลับบ้านสักทีผมสงสารยุมากแล้วก็พึ่งจะรู้ตัวว่าผมแอบรักยุเข้าแล้ว
น้องผมไปอยู่กับเมียน้อยได้ 1 ปียุก็ยังอยู่ที่บ้านผมไม่ไปไหนไม่รู้เพราะอะไรหรืออาจยังรักน้องผมอยู่และจะรอให้น้องผมกลับมาก็ได้ ช่วงนั้นผมเลยไม่ได้แอบดูยุเย็ดกับน้องผมเลยผมก็เลยแอบดูยุอาบน้ำเกือบทุกวันที่มีโอกาสพอผมเห็นหุ่นยุทุกซอกทุกมุมแล้วผมยิ่งหลงใหลยุมากยิ่งขึ้น
นมยุไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังเต็มมือพอดี หน้าท้องแบนราบไม่มีพุงเลยส่วนหียุทำให้ผมแทบครั่ง หียุขาวขนขึ้นตรงกลางเหมือนภูเขาทอดยาวลงไปถึงรู
ข้างๆขาวไม่มีขนดูสะอาดมากตรงโหนกนูนขึ้นมานิดๆเห็นแล้วผมอยากลงลิ้นให้ยุจังเลยแอบดูยุทีไรผมต้องชักว่าวไปด้วยทุกครั้งผมแอบดูยุอาบน้ำเกือบทุกวันนานเกือบปีจนมีอยู่วันหนึ่งผมคิดถึงตอนยุอาบน้ำแล้วผมก็มีอารมณ์ขึ้นมาก็เลยเข้าห้องน้ำตั้งใจจะไปชักว่าวตอนนั้นเป็นตอนเที่ยงผมคิดว่าไม่มีใครอยู่บ้าน ก็เลยเข้าห้องน้ำไปชักว่าวผมคิดว่าผมล็อกประตูแล้วนะระหว่างที่ผมกำลังสาวควยผมเข้าออกอยู่ตอนนั้นควยผมกำลังโตจนล้นมือใกล้จะเสร็จอยู่แล้วกำลังเกร็งอยู่ ก็มีคนเปิดประตูเข้ามาผมยืนเกร็งค้างด้วยความตกใจมือก็ยังกำควยไว้แน่นเงยหน้าขึ้นไปมองผมเห็นยุยืนตาค้างมองมาที่ควยผมไม่กระพริบตาส่วนผมก็กำลังตกใจยืนค้างอยู่อย่างนั้น ยุก็ยืนค้างประมาณ 1 นาทียุคงนึกขึ้นได้เลยปิดประตูห้องน้ำเข้าเหมือนเดิม แล้วพูดว่าขอโทษคะผมคิดว่าผมปิดประตูแล้วนะแต่คงจะปิดไม่สนิท
หลังจากวันนั้นเป็นต้นมาเวลายุเดินผ่านผมก็จะหลบสายตาและทำท่าอายๆยิ้มนิดๆเป็นอย่างนั้นอยู่เป็นเดือนจนกระทั่งวันที่ผมไม่คาดคิดก็มาถึง
วันนั้นผมเป็นไข้หวัดมากก็เลยกินยาแก้ไข้หวัดไป 2 เม็ดประมาณตอนเที่ยงเห็นจะได้แล้วก็เลยหลับไปแบบไม่รู้ตัวเลยจนกระทั่งผมมารู้สึกตัวอีกที่ตอนที่ผมฝันว่าผมกำลังเย็ดกันกับยุอยู่กำลังเสียวเต็มที่จนน้ำใกล้จะพุ่งอยู่แล้วผมเลยลืมตาขึ้นมาสิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมรู้ว่าผมไม่ได้ฝัน ผมเห็นยุกำลังอมควยผมอยู่เต็มปากทีแรกผมกะว่าจะลุกข้นแต่มันเสียวมากไม่มีใครอมควยให้ผมมาหลายปีแล้วไป อาบอบนวดเค้าก็ใส่ถุงยางแล้วถึงจะอมมันไม่สะใจผมก็เลยหลับตาแกล้งเป็นหลับต่อแล้วก็หรี่ตามองเป็นระยะผมเห็นยุเงยหน้ามามองผมหลายครั้งคงกลัวผมตื่นพอเห็นผมไม่ตื่น ยุก็อมต่อยุอมเก่งมากอมตั้งแต่โคนแล้วรูดขึ้นไปถึงปลายแล้วใช้ลิ้นเน้นที่หัวควยผม
จนผมเกือบจะทนไม่ได้จะแอ่นควยขึ้นตามปากยุหลายครั้ง แต่กลัวยุจะตกใจไม่อมต่อให้ผม ก็เลยต้องแอบเกร็งแล้วอั้นไว้ยุอมอยู่นานสลับกับเลียไข่ผมจนน้ำผมแทบทะลักแล้วยุก็คงทนไม่ไหวเหมือนกันเพราะผมเหลือบไปเห็นมืออีกข้างของยุล้วงและแหย่ที่หีของตัวเองจนผมได้ยินเสียงยุครางเบาๆกับเสียงนิ้วกระแทกกับเสียงน้ำหล่อลื่นของยุแรงขึ้นดังขึ้นเรื่อยๆยุคงจะใกล้เสร็จแล้ว และสิ่งที่ผมเคยฝันไว้ก็เป็นจริงยุหยุดอมควยผมแล้วลุกขึ้นคร่อมมาบนตัวผม แล้วจับควยผมจ่อไว้ที่หียุ
แล้วดันพรวดลงมาที่ตัวผมผมเสียวจนสุดจะทนอยากจะเอื้อมมือไปบีบคลึงนมยุที่ลอยอยู่ที่หน้าผมใจแทบขาดแต่นึกอีกทีก็กลัวยุจะตกใจลุกหนีไป
ผมเลยกลั้นเอาไว้แกล้งหลับต่อปล่อยให้ยุโยกอยู่บนตัวผมไปเรื่อยๆผมเกือบทนไม่ไหวหลายครั้ง ก็ยุร่อนเอวเก่งมากจนผมเผลอลืมปล่อยเสียงร้องออกมาเบาๆ ยุเลยหยุดโยกเอวแล้วมองมาที่ผม ผมเลยแกล้งขยับตัวเล็กน้อยแล้วหลับต่อ สักพักยุคงนึกว่าผมละเมอเลยโยกหีใส่ควยผมต่อ แต่คราวนี้ยุร่อนเร็วและแรงข้น
คงจะรีบทำเพราะกลัวผมตื่นยุร่อนเอวแรงและเร็วขึ้นมากกว่าเดิมอีกจนยุเปลี่ยนท่ามาเป็นท่านั่งยองๆแล้วจับควยผมยัดใส่ในหีเหมือนเดิม
คราวนี้ยุกระแทกลงมาอย่างแรงพรวดเดียวมิดด้ามเลยแล้วร้องจนเสียงหลงออกมาโดยไม่รู้ตัวส่วนผมก็สุดจะทนเลยแอบเกร็งตัวดันควยขึ้นไปเล็กน้อยเพื่อช่วยให้ยุเสร็จยุคงใกล้จะเสร็จเหมือนกันเลยไม่ได้สังเกตได้แต่หลับตากระแทกลงมาที่ควยผมแบบไม่ยั้งฃเสียงเนื้อผสมกับน้ำหล่อลื่นของยุที่ใหลออกมากระแทกกันดัง ป้าป ป้าป ป้าปประมาณ20 ครั้งยุก็เกร็งตัวบีบที่หน้าอกผมจนแน่นแล้วกระตุกอยู่ 4-5 ครั้งส่วนผมก็เกร็งกระตุกพ่นน้ำใส่ในหียุพร้อมๆกันกับยุเลยทำให้ยุไม่รู้ตัวว่า
น้ำผมใหลใส่หียุไปแล้ว ยุนอนฟุบที่อกผมสักพักคงได้สติเลยค่อยๆยกตัวขึ้นเบาๆมือก็จับควยผมไว้คงกลัวผมตื่นเสร็จแล้วผมเห็นยุหันซ้ายหันขวามองหาอะไรไม่รู้สักพักยุก็จับควยผมไปอมรูดขึ้นรูดลงแล้วใช้ลิ้นเลียทั้งไข่ทั้งควยจนทั่วแล้วเอามือเช็ดน้ำลายจนทั่ว ดึงกางเกงขาสั้นผมใส่เข้าไปเหมือนเดิมเอาผ้าห่มคลุมไว้ให้ผมเสร็จ ยุแต่งตัวเสร็จก็มองซ้ายมองขาวไม่เห็นใครเลยเดินออกจากห้องผมออกไปตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาผมก็หลงใหลรสสวาทของยุจนวันๆพอว่างผมก็จะนึกถึงวัน
นั้นตลอดเวลาเวลาที่ยุเห็นผมหรือเดินผ่านผมผมสังเกตเห็นยุทำท่าอายๆและแอบมองผมทุกครั้งหลังจากวันนั้นผมก็มักจะคอยหาโอกาสเย็ดยุมั่งแต่ก็ยังไม่มีโอกาสเลย