ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์พยาบาลสาว

เริ่มโดย NETHECTOR, พฤษภาคม 20, 2010, 01:02:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ผมต้องอยู่โรงพยาบาลต่ออีก เจ็ดวันเพื่อตัดเฝือกให้หมอตรวจอีกครั้ง เจ็ดวันเจ็ดคืนอันแสนสุขของผมทำให้ผมแทบไม่อยากหายป่วย เพราะฝีมือการดูแลคนไข้ของพยาบาลสาวทั้งสาม เธอมาเช็ดตัวให้ผมทุกวัน ซึ่งพวกเธอก็จะได้เพลิดเพลินในการจับควยใหญ่ๆ ถอกขึ้น-ลง ชักว่าวกันอย่างสนุกมือ มารียาคนสวยและคนโปรดของผมนั้นได้เปรียบหน่อยที่ได้มีโอกาสเอาควยท่อนยาวที่ เธอหลงไหลยัดเข้ารูหี แล้วกระเด้าจนน้ำหี-น้ำควยแตกกระเซ็น ผมเลยแจ้งโรงพยาบาลว่า ผมขอเหมาให้มารียาเป็นพยาบาลเฝ้าไข้พิเศษให้ผมตลอดเวลา จริงๆ แล้วก็อยากเหมาทั้งสามคน แต่มันผิดระเบียบโรงพยาบาลเลยได้แค่ทีละคน นอกจากพยาบาลสาวประจำตัวทั้งสามคนแล้ว ควยอันโด่งดังกระฉ่อนโรงพยาบาลก็ยังเรียกให้สาวอื่นมาเล่นควยผมอีก บางวันมีพยาบาลคนอื่นแวะเวียนมาบริการ ก็มักจะจับควยผมเล่นจนแข็งตั้งโด่เด่ บางคืนที่มารียามาเฝ้าไข้พิเศษดึกหน่อย ก็มักจะมีสาวๆ ในโรงพยาบาลแฝงตัวมากับความมืด เข้ามาจับควยผมหลายคนทีเดียว บางคนก็จับควยชักว่าวเล่นเฉยๆ บางคนก็ทั้งจับควยชักว่าวแล้วก็อมควยผมเสียด้วย มีอยู่คืนหนึ่ง มารียาจะมาราวห้าทุ่ม ผมหลับแต่หัวค่ำเพราะน้ำควยออกทั้งวันจนเพลียมาก มีเงาตะคุ่มๆ เข้ามาข้างเตียง ซุกมือเข้าใต้ผ้าห่มจับควยแท่งโตรูดขึ้นลงอย่างรัญจวนใจ แล้วผู้หญิงคนนั้นก็เลิกผ้าห่มขึ้นแล้วอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม ผมจำลีลาการอมควยของเธอได้ดี พยาบาลสาวใหญ่หัวหน้าตึกนั่นเอง ผมจึงเอื้อมมือไปจับนมเธอด้วยความคุ้นเคย ยิ่งอมควยก็ยิ่งเงี่ยนด้วยกันทั้งคนอมทั้งคนถูกอม ผมดึงตัวเธอมาจูบแล้วบีบขยำนมเธออย่างเมามัน ล้วงมือลอดกระโปรงเข้าไปจับหีอันใหญ่มโหฬารของหัวหน้าตึก น้ำหีเธอซึมออกมาจนชุ่มกางเกงใน ลื่นปราดจนผมสุดห้ามใจต้องล้วงเข้าไปจับหีแท้ข้างในไว้เต็มมือ หีเธอใหญ่ล้นมือผม หมอยก็ดกรุงรังช่วยให้หีใหญ่ๆ มีเสน่ห์ยั่วยวนขึ้นอีกมาก ผมเอานิ้วแยงหี-คลึงเม็ดแตดให้หัวหน้าตึกจนเธอร้องครางตัวสั่นระริกด้วยความ เสียวรูหี ผมระซิบเธอเบาๆ "ช่วยเอาหีเย็ดให้ผมหน่อยซิครับ .. ผมอยากเย็ดหีหัวหน้าตึก" เธอตัดพ้อว่า "ได้เย็ดหีมารียาทุกคืนแล้วยังอยากเย็ดคนแก่อย่างดิฉันอีกเหรอคะ .. หรือว่าสาวๆ พวกนั้นเย็ดไม่ถูกใจคะ .. อยากให้เย็ดจริงๆ เหรอ .. ดิฉันยิ่งเงี่ยนๆ อยู่ด้วย .. งั้นขอเอาควยคุณเข้ารูหีหน่อยนะคะ .. เย็ดหีรัชนีให้หายเงี่ยนเลยค่ะ" ถึงผมจะโดนจับเย็ด-จับดูดควย-จับชักว่าวมาแล้วทั้งวัน ผมเองกลับติดใจถวิลหาหัวหน้าตึกผู้ทรงเสน่ห์ที่ชื่อรัชนีคนนี้อยู่เสมอ เธอคงมีอารมณ์มากเช่นกัน รีบถอดถุงน่อง-กางเกงในออกอย่างรีบร้อน ปีนขึ้นเตียงก้าวขึ้นคร่อมร่างผมไว้ พยาบาลใหญ่จับกวยกำยำที่ลุกโชนจ่อเข้าปากรูหี กดพรืดเดียวอย่างร้อนรน ด้วยความลื่นของน้ำหีที่หลั่งออกมาอย่างชุ่มโชก ควยท่อนมหึมาก็มุดเข้าหีที่ใหญ่ปานชามก๋วยเตี๋ยวของสาวใหญ่รัชนีไปได้อย่าง สะดวก เธอครางออกมาอย่างเสียวกระสันต์ ซอยหีกระเด้าควยฉับๆ อย่างช่ำชอง แม้ว่าจะอายุมากแล้ว แต่ด้วยความเป็นรูหีร้างควยมานานนับสิบปี หีของรัชนียังคงความฟิตกระชับได้ไม่แพ้สาวๆ คงเป็นเพราะเธอดูแลตัวเองเป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นนมหรือหี ก็ยังคงคุณสมบัติความน่าเย็ดไว้ได้ครบถ้วน พยาบาลสาวใหญ่เอาหีกระเด้าควยผมได้ไม่ถึงสิบนาที เธอก็เสียวหีจนเกร็งไปทั้งตัวถึงจุดสุดยอดไปอย่างง่ายดายหลังจากที่ว่างเว้น ร้างควยมานานนับสิบปี เธอครางออกมาอย่างสุดเสียวกระสันต์ หีสาวใหญ่ขมิบตอดหัวถอกผมถี่ระรัว น้ำหีก็ทะลักออกมาราดรดหัวควยจนเปียกชุ่มหมอยผมไปหมด เมื่อเธอเสร็จสมอารมณ์หมายไปสวรรค์เรียบร้อยแล้ว เธอก็ขออมควยผมให้น้ำควยออกในปากเธออีกเพราะยังติดใจรสชาดน้ำควยผมอยู่ เธอบรรจงดูดควยผมจนผมเองก็ทนไม่ไหว ต้องปล่อยน้ำควยร้อนระอุพุ่งเข้าปากงามนั้นอย่างเนืองนอง พยาบาลสาวใหญ่ก็ดูดกลืนกินลงไปหมดสิ้นอย่างเอร็ดอร่อย รัชนีเอาผ้าขนหนูชุบน้ำเช็ดควยให้ผมจนสะอาดเพื่อเตรียมส่งมอบให้เป็นเวรของ มารียาต่อไป ทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้กับผมตามลำพัง เธอก็บอกหมอเจ้าของไข้ว่า คนไข้ไม่อยากให้รบกวน เธอจึงขอล็อคประตูเพื่อความเป็นส่วนตัว ซึ่งคนเขาก็รู้กันทั้งโรงพยาบาลว่าพยาบาลสาวขี้เย็ดคนนี้จะได้มีโอกาสแก้ผ้า นอนกอดและเย็ดกับผมทั้งคืน ซึ่งแน่นอน กว่าจะหลับกันได้ผมก็โดนเธอขย่มตอเสียสองสามเกม เธอพร่ำเพ้อว่า "ยาอยากให้พี่หายเร็วๆ จังเลยค่ะ .. อยากให้พี่อยู่ข้างบนแล้วเป็นคนเอาควยใหญ่ๆ อันนี้กระหน่ำเย็ดรูหียาบ้าง .. เย็ดกันให้ครบทุกท่าเลยนะคะพี่ ..เย็ดกับยาแล้ว ยายังอยากเห็นพี่เอาควยใหญ่ๆ อันนี้ประเดิมเปิดบริสุทธิ์เย็ดหีเพื่อนหนูอีกสองคนด้วยค่ะ .. สองคนนั้นเค้าได้เล่นควยพี่แล้วเค้ามีอารมณ์กันมาก .. กลับไปห้องแล้วต้องเลียหีให้กันเกือบทั้งคืน แล้วก็ต้องตีฉิ่งกันอีกไม่รู้กี่ทีแล้วละค่ะ .. ยาถามเค้าว่าอยากโดนควยพี่เย็ดบ้างมั๊ย .. ทั้งนุช ทั้งพร อยากให้พี่เย็ดทั้งคู่แล้วค่ะ .. น่าอิจฉาควยอันนี้จังเลย .. มีแต่ผู้หญิงอยากให้เย็ดหี .. พี่รักพวกยาบ้างนะคะ .. ถึงพวกเราจะดูเจนโลกีย์และเซ็กส์จัด แต่ก็ไม่เคยสำส่อนกับใคร สองคนนั่นยังสดๆ ซิงๆ มีแต่ยานี่แหละค่ะ ที่ยอมให้แฟนเย็ดมาแล้ว .. นี่หนูเลิกกับแฟนไปแล้วละ .. เพราะเราก็ไม่ได้รักกัน .. เค้ามาจีบยาแล้ววันนึงก็บอกว่าอยากเย็ดยา .. ตอนนั้นยาเพิ่งได้จับควยคนไข้ชักว่าวเล่นแล้วยังเงี่ยนไม่หาย ก็เลยยอมให้เค้าลองเย็ดดู .. ก็มันดีเหมือนกันค่ะ .. แต่แฟนเก่ายาควยเล็กนิดเดียว .. ยาวซักห้านิ้วเอง .. เทียบกับควยพี่แล้วคนละเรื่องเลยค่ะ .. ควยพี่น่ะ ทั้งยาว-ทั้งใหญ่ .. ขนาดยาเป็นคนขึ้นไปขย่มเองยังเสียวหีแทบขาดใจตาย .. นี่ถ้าโดนพี่เป็นคนเย็ดให้ .. ยาไม่เสียวตายเลยเหรอคะ .. อูยย .. พูดแล้วเสียวหีตุ๊บๆ อีกแล้วค่ะ .. ขอยาอมควยพี่หน่อยนะคะ .. แล้วเดี๋ยวยาจะเอาหีขึ้นไปคร่อมเย็ดให้พี่อีกค่ะ .. พี่จะได้สบายควย หายป่วยเร็วๆ" ผมชอบมารียามากเพราะเธอเป็นคนตรงไปตรงมา เมื่อมีอารมณ์เงี่ยน เธอก็แสดงออกอย่างเปิดเผย ช่างจำนรรจาภาษา หี-หี-ควย-ควย ที่ผมโปรดปราน เธอเป็นสาวสวยมากคนหนึ่ง แทบไม่อยากเชื่อว่าโชคชะตาจะพาเธอมาพบผม ทั้งๆ ที่เธอสามารถหาชายดีๆ ให้มาสยบต่อเธอได้เสมอ นอกจากจะมาหลงไหลควยท่อนมหึมาของผมแล้ว ยังชักนำเอาเพื่อนสาวแสนสวยไม่แพ้กันอีกสองคนเข้ามาสูวงจรชีวิตเซ็กส์ของผม อีก ซึ่งทั้งผมทั้งเพื่อนพยาบาลของเธอทั้งสองก็แทบจะรอวันที่จะได้เย็ดกันไม่ไหว แล้ว ว่ากันไปแล้ว ผมกลับนิยมชมชอบความสวยและน่ารักของนุชนารถมากกว่าเพื่อน เธอรูปร่างสมส่วนและนมออกจะใหญ่เกินตัว ผิวขาวหน้าหวานแบบไทยๆ แต่ก็แฝงความเซ็กซี่ไว้เต็มร้อยเปอร์เซ็นต์ ยามที่เธออมควยให้ผม ผมรู้สึกว่าเธออมด้วยหัวใจจริงๆ แววตาที่เธอจ้องผมก็เป็นแววตาที่ชื่นชมเทอดทูนในตัวผม ซึ่งผู้ชายก็มักจะแพ้รักแท้ของสาวๆ ประเภทนี้แหละ เกือบทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้ผม นุชนารถ กับวิไลพรก็แอบโทรนัดเวลาที่ปลอดคน เข้ามาอยู่ด้วยเสมอ สองสาวนั่นก็ได้แต่เพียงลูบคลำท่อนควย เอาเข้าปากอมและเลียเล่น เมื่อเกิดเงี่ยนขึ้นมามากๆ ก็พากันแอ่นหีให้ผมบี้แตดและเอานิ้วแยงหีให้จนตัวเบาสบายไปตามๆ กัน ผมมีความสุขกับพยาบาลทั้งสามจนกระทั่งวันสุดท้าย ผมได้รับอนุญาตให้กลับบ้านได้ เด็กสาวพยาบาลคนงามทั้งสามคนถึงกับร้องไห้ด้วยความอาลัยอาวรณ์ กลัวว่าจะไม่ได้เจอผมอีก จนผมสัญญาว่า วันรุ่งขึ้นซึ่งเป็นวันหยุดงานของพวกเธอ ผมจะพยายามเดินขากะเผลกไปหาที่ห้องพัก และจะอยู่มีความสุขกับทุกคนจนกว่าจะหมดแรงนั่นแหละ พวกสาวๆ จึงยิ้มออกมาได้ทั้งน้ำตา เข้ามากอดผมทีละคนโดยไม่อายสายตาพวกหมอ-พยาบาลคนอื่นเลย ซึ่งผมก็ว่าน่าจะเป็นธรรมเนียมปฏิบัติของโรงพยาบาลแห่งนี้แน่ๆ

วัน รุ่งขึ้นผมอาบน้ำแต่งตัวแต่เช้า ขับรถไปยังที่หมายแห่งหัวใจตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า พวกเธอพักอยู่ที่อพาร์ทเมนท์หรูหราใกล้โรงพยาบาล ผมกดลิฟท์ขึ้นไปที่ชั้น 16 ตรงไปที่ห้องพักสาวงามทั้งสามกะว่าจะเริ่มเย็ดยายมารียาให้หายอยาก เพราะโดนเธอขย่มฝ่ายเดียวมาเกือบสิบวัน ผู้มาเปิดประตูรับกลับกลายเป็นนุชนารถพยาบาลสาวแสนสวยที่ผมโปรดปราน เธอดีใจมากที่เห็นผมมาตามสัญญา รีบจูงมือผมเข้าห้องเพื่อให้นั่งพัก เพราะผมยังเดินไม่ถนัดนัก นุชนารถยังอยู่ในชุดนอนบางเบา มองเห็นเต้านมขาวผ่องอวบใหญ่รำไร เธอเข้ามาช่วยพยุงผมเดินไปนั่งที่โซฟา เมื่อได้โอบกอดเธออีกครั้งนอกโรงพยาบาล ก็ทำให้ผมตื่นตัวขึ้นมาทันที เมื่อนั่งบนโซฟาแล้ว ผมก็ดึงเธอเข้ามากอดไว้แนบอกทันที เธอเอียงอายจนหน้าแดงทั้งๆ ที่อยู่ในโรงพยาบาลเธอจับควยผมเล่นมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน และผมก็เคยจับหีเธอเล่นมาแล้วเช่นกัน เห็นเธอยังเกร็งๆ ผมก็เลยประกบปากจูบเธอจนเธออ่อนระทวยอยู่ในอ้อมกอดนั่นเอง มือซุกซนของผมก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างงามและวนเวียนอยู่แถวหน้าอกเธอ มากเป็นพิเศษ เมื่อผมจับนมเธอจังๆ เธอถึงกับครางฮือออกมาด้วยความเสียว เมื่อผมถามเธอว่า เพื่อนสาวอีกสองคนอยู่ที่ไหน ก็ทราบว่าเมื่อคืนอยู่เวรทั้งคู่ จะรีบกลับมาประมาณ 9 โมง ตอนนี้เธออยู่คนเดียว ผมจึงรุกเธอหนักเข้าไปอีกโดยจูบเธอจนแทบไม่หายใจ มือก็เริ่มรุกไปลูบเนินหีนอกชุดนอน เธอไม่ได้ใส่อะไรไว้ภายในเช่นกัน ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้น จึงล้วงมือผ่านชายชุดนอนเข้าไปตามขาอ่อนนุชนารถ แล้วก็ตะปบจับหีที่ผมฝันถึงไว้เต็มมือ เด็กสาวสะดุ้งเมื่อถูกผมจับหีเอาอย่างเต็มมือ ร้องครางออกมาด้วยความเสียวสยิว ผมลูบไล้เนินหีที่ปกคลุมอุดมสมบูรณ์ด้วยหมอยดกดำเส้นยาวหยิก นุชนารถเสียวซ่านไปทั่วร่าง ค่อยๆ ถ่างขาออกทีละน้อยให้ผมลูบไล้อย่างทั่วถึง ผมกรีดนิ้วเข้าสู่รอยผ่ากลางร่องหีโหนกนูน น้ำเงี่ยนของเด็กสาวไหลปรี่ออกมาจนล้นรูหี โชกชุ่มไปทั่วสองแคมผมถูไถนิ้วไปตามร่องหีที่ลื่นปราด นุชนารถก็เสียวมากจนต้องถ่างขาออกจน ผมคลึงแตดเม็ดน้อยให้เธอจนเธอสั่นไปทั้งตัว ร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมใช้อีกมือหนึ่งค่อยๆ เลิกชุดนอนเธอขึ้น เพื่อชมหีงามให้เต็มตา กว้าง หีเธอใหญ่จริงๆ จับหีเธอเต็มมือแล้วมือผมก็ยังปิดหีเธอไม่มิด เมื่อเปิดหีออกมาชมแล้ว ผมก็เลยถอดชุดนอนเธอออกเสียให้หมด ซึ่งเธอก็มิได้ขัดขืนแต่อย่างใด เมื่อปราศจากเสื้อผ้าปกปิดร่างกาย นุชนารถก็เกิดอายขึ้นมาอีก พยายามเอามือมาปิดนมปิดหี แต่ผมก็ดึงมือเธอออก เพื่อขอชมความงามให้ชื่นใจ เธอเลยนอนแก้ผ้าเปิดนมเปิดหีให้ผมดูเต็มตา นุชนารถสวยมาก นอกจากใบหน้าที่หวานซึ้งแล้ว นมของเธอก็อวบใหญ่ตั้งเต้าชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูจางๆ ประดับอยู่บนเต้าเต่งตึง หน้าท้องแบนราบรับกับสะโพกผายใหญ่ ที่ประดับด้วยหีโหนกนูนใหญ่โต หมอยดกดำของเธอน่ารัญจวนใจยิ่งนัก เป็นรูปทรงสามเหลี่ยมขนาดฝ่ามือกางๆ วกหายไปตามง่ามขา ผมเองก็สุดหักห้ามใจจึงจูบเธออีกอย่างดูดดื่ม มือก็ลูบไล้นมเต่งตึงจับขยำเล่นอย่างมันมือ สลับกับการลูบคลำหีเด็กสาว เธอถึงกับครางออกมาไม่หยุดแล้วก็เอื้อมมือมาลูบคลำควยของผมที่แข็งปั๋งทั้งๆ ที่มันยังอยู่ในกางเกง ผมลุกขึ้นจากโซฟาจูงมือเธอเดินแก้ผ้าไปยังเตียงกว้างใหญ่ที่พวกเธอสามคนใช้ เป็นที่หลับนอนร่วมกัน นุชนารถดึงผมหันกลับมาเพื่อช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผม ไม่นาน ผมก็เหลือแต่ร่างเปล่าเปลือยที่คุ้นตาเธอดีอยู่แล้ว ยืนควยแข็งโด่ประจัญหน้าเธออยู่ เธอยิ้มด้วยความพอใจที่ได้เห็นควยท่อนใหญ่ที่เธอแสนจะคิดถึง เธอประคองผมลงนอนบนเตียงแล้วก็ขึ้นนอนทาบทับผม พรมจูบไปทั่วใบหน้าผม แล้วก็ค่อยๆ จูบไล่ไปตามหน้าอกและหน้าท้อง เมื่อเธอจูบลงไปถึงท้องน้อยที่รกรุงรังไปด้วยหมอยเส้นยาวของผม เธอก็กำควยผมไว้แน่นเงยหน้าขึ้นมาส่งสายตาหวานฉ่ำ "ขอนุชอมของพี่อีกนะคะ .. นุชคิดถึงไอ้นี่ของพี่จังเลย" โดยไม่รอคำตอบ เด็กสาวก็อ้าปากอมหัวถอกบานใหญ่เข้าไปทันที ผมเลยต้องแนะนำเธอว่า "นุชจ๋า .. เรียกมันว่าควยก็ได้จ้ะ .. เหมือนที่เพื่อนๆ เขาพูดกันเวลาเราอยู่ในโรงพยาบาลไงจ๊ะ .. เวลามามีความสุขด้วยกัน เราไม่ถือว่าเป็นภาษาที่หยาบคายหรอก .. พูดกันภาษา หี-หี-ควย-ควย เวลาเย็ดกันได้อารมณ์ดีออก .. ไหนลองเรียกใหม่ซิจ๊ะ" เธอหลบสายตาผมด้วยความเอียงอาย ค่อยๆ คายควยท่อนโตออกจากปาก เอ่ยเอื้อนเสียงหวานเบาๆ "ได้ค่ะพี่ .. นุชขออมควยพี่นะคะ .. ควยพี่ใหญ่ดีจัง .. วันนี้ควยพี่แข็งมากเลยค่ะ .. อยากเย็ดนุชเหรอคะ .. นุชบอกพี่แล้วว่า .. วันนี้นุชจะยอมให้พี่เอาควยเย็ดรูหีนุชค่ะ .. เย็ดนุชเบาๆ ก่อนนะคะ .. นุชยังไม่เคย .. กลัวเจ็บค่ะ .. ควยพี่ทั้งใหญ่-ทั้งยาว .. พี่จับหีนุชอีกซิคะ .. เสียวดีค่ะ .. นุชชอบ" ผมเอื้อมมือไปคว้าหีแสนสวยจับไว้เต็มมือ เด็กสาวก็ก้มหน้าลงอมควยต่ออย่างแสนรัญจวนใจ จริงอย่างที่เธอว่า วันนี้ควยผมแข็งจนแทบระเบิด เพราะความเย้ายวนใจในความงามของเรือนร่างพยาบาลสาว ปล่อยให้เธอสนุกกับการดูดเลียควยท่อนเขื่องซักพัก ผมก็ดึงควยออกจากปากจิ้มลิ้ม กลับตัวไปจูบเธออย่างดูดดื่ม ไซ้ดะไล่ลงมาตามลำคอขาวผ่องลงสู่เนินอกอวบอิ่ม แล้วผมก็ฟัดนมกลมโตเธออย่างเมามันและดูดหัวนมเม็ดน้อยจนเธอสั่นไปทั้งตัว ด้วยความสยิว "อูยย .. พี่ขา .. ดูดนมยังงี้นุชเสียวหัวนมจังเลยค่ะ .. อูยย .. ไม่เคยมีใครทำยังงี้ให้นุชมาก่อนเลย .. เวลาวิไลพรดูดนมให้นุช .. ไม่เห็นเสียวเหมือนพี่ทำเลยค่ะ" ผมปล่อยเธอครวญครางต่อไป แต่ก็ยังฟัดเต้านมขาวผ่องไม่หยุด เมื่อผมจูบไล่ลงไปทางหน้าท้อง เธอคงจะเดาออกว่าผมจะทำอะไรเธอ เธอแขม่วท้องหายใจหอบถี่ เมื่อผมพรมจูบไปทั่วเนินหีอวบอูม อุดมด้วยหมอยดกดำ เด็กสาวก็เสียวมากจนต้องแยกขาออกจากันจนกว้าง ผมทั้งจูบทั้งลูบไล้หีงาม เอานิ้วแยงเข้ารูหีตีบคับ เธอก็ครางออกมาดังๆ ในที่สุด ผมก็เอามือแหกแคมหีเธอออก เห็นรูหีแดงฉ่ำ ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีสาวบริสุทธิ์ที่หลั่งออกมาไม่ขาดสาย จนเปียกแฉะไปทั่วรูหี ผมเริ่มด้วยการเลียร่องหีฉ่ำเยิ้มและเลียเม็ดแตดเธอเบาๆ นุชนารถก็ดิ้นพราดด้วยความเสียวสุดขีด "โอยย ..พี่ขา .. นุชเสียวหีค่ะ .. พี่เลียรูหีนุชยังงี้นุชเสียวมาก .. หนูชอบตอนพี่เลียแตดจังเลย .. ดีกว่าที่วิไลพรเลียให้ตั้งเยอะ .. พี่ขา .. นุชรักพี่จังเลย" ตอนนี้เด็กสาวพยาบาลคนสวยแหกขาออกกว้าง ให้ผมแหกหีเธอออกเลียอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนเป็นการดูดรูหี และดูดเม็ดแตด และเอาลิ้นสอดใส่แยงเข้ารูหีสีแดงสดที่หยาดเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน "พี่ขา .. นุชเสียวมากค่ะ .. เสียวรูหีที่สุดเลย .. พี่ทำนุชเสียวรูหีไปหมดแล้ว .. อยากเย็ดนุชรึยังคะ .. นุชอยากให้พี่เอาควยเข้ารูหีนุชแล้วละค่ะ .. อยากให้พี่เย็ดให้มีความสุขมากๆ .. วันนั้นเห็นมารียาเอาหีเย็ดให้พี่ .. นุชอยากให้เป็นหีนุชเองรู้มั๊ยคะ.. อยากมีความสุขกับควยพี่ตั้งแต่วันนั้นแล้ว .. อยากโดนพี่เย็ดแล้วค่ะ .. เย็ดนุชเถอะ .. นะคะ" ผมเงยหน้าขึ้นดู เห็นนุชนารถ หน้าแดงตาหรี่ปรืออย่างเซ็กซี่สุดๆ เธออ้าแขนรอให้ผมเข้าไปกอดรัดทาบทับอย่างยั่วยวน จนผมเองก็ทนไม่ไหว ขยับตัวขึ้นไปจูบเธออีกครั้งทั้งๆ ที่ปากผมยังเปรอะไปด้วยน้ำหีเธอเองที่ทะลักออกมาจนชุ่มโชก พยาบาลสาวแสนสวยจูบและเลียน้ำหีบนใบหน้าผมอย่างรัญจวน ผมก็คลึงเคล้านมใหญ่ๆ ของเธอเล่นอย่างสนุกมือ ในที่สุด เวลาที่เด็กสาวรอคอยก็มาถึง ผมลุกขึ้นนั่งคุกเข่าอยู่หว่างขาพยาบาลคนงาม เธอถ่างขาออกเตรียมพร้อมให้ผมเย็ดอย่างเต็มใจ ผมใช้นิ้วแหกแคมหีอวบอูมออกจนเห็นรูหีแดงอร่ามอีกครั้ง จรดหัวถอกบานใหญ่เข้าที่ปากรูหีเยิ้มฉ่ำ เกลี่ยหัวควยให้ละเลงน้ำหีเธอจนทั่ว แค่นี้ก็ทำให้เธอเสียวจนครางออกมาเสียแล้ว เด็กสาวหลับตาพริ้ม รอการเย็ดเปิดบริสุทธิ์จากผมด้วยใจระทึก เมื่อผมกดหัวถอกเข้ารูหีเธอ จนมันมุดหัวเข้าไปได้ เห็นรูหีเธออ้าขยายออกอมหัวควยบานใหญ่จนตึงเปรี๊ยะอย่างน่าหวาดเสียว เธอก็สะดุ้งเล็กน้อย เพราะมันตึงไปทั้งปากรูหี ปากก็ยังพร่ำเพ้อ "เย็ดนุชเบาๆ ก่อนนะคะ .. เจ็บค่ะ .. ควยพี่ใหญ่จังเลย .. หนูทนได้ค่ะ .. เย็ดนุชต่อเถอะ . อยากให้ควยพี่เข้าไปมิดลำแล้วค่ะ .. ทั้งเจ็บ-ทั้งเสียวรูหีเลยค่ะพี่" ด้วยความมันจากการโดนเปิดซิงด้วยควยแท้ๆ เป็นครั้งแรกในชีวิต นุชนารถก็สิ้นอาย เรียกร้องให้ผมกดควยให้มิดเพื่อรับรู้รสชาดความสุขจากการเย็ดกับชายที่เธอ รัก ผมค่อยๆ กระเด้าเบาๆ ควยท่อนเขื่องก็ค่อยๆ มุดหายเข้ารูหีสาวพรหมจรรย์ไปทีละน้อย ไม่นานก็เข้าไปได้จนยันโคนกระดอ รูหีของนุชนารถช่างอบอุ่น และเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำหีที่หลั่งออกมาไม่ขาดระยะ เมื่อมิดควยสมใจอยากผมแล้ว ผมก็บรรจงจูบเธออย่างแสนรัก มือก็ลูบคลำบีบเคล้นเต้านมเต่งตึงของพยาบาลสาวอย่างเพลิดเพลิน เมื่อผมสังเกตอาการเธอ เห็นว่าเธอหายเจ็บหีแล้ว และเริ่มส่ายร่อนบดขยี้เนินหีกับโคนควยผม ผมก็เริ่มซอยควยกระเด้ารูหีฟิตคับของนุชนารถต่อ หีนุชนารถเย็ดมันควยจริงๆ ทั้งฟิตกระชับ แต่ก็ลื่นปราดกระเด้าได้ถนัดถนี่ มันมีอาการขมิบตอดปลายหัวถอกเป็นจังหวะเล่นเอาผมเสียวไปทั้งลำควย พยาบาลสาวร้องครวญคราง "พี่ขา .. นุชเสียวค่ะ .. เสียวรูหีมากเลย .. พี่เย็ดนุชยังงี้ นุชมีความสุขมากค่ะ .. นุชหายเจ็บหีแล้วค่ะพี่ขา .. เย็ดนุชแรงอีกนิดก็ได้ค่ะ .. อูยย .. มันรูหีจังเลย .. พี่เย็ดเก่งมาก .. นุชเสียวรูหีไปหมดแล้วค่ะ .. นุชมีความสุขมาก .. นุชเป็นเมียพี่แล้วนะคะ .. รักนุชมากๆ นะคะพี่ .. นุชรักพี่มากค่ะ" ผมได้ฟังก็ยิ่งได้ใจ .. โหมแรงกระเด้ารูหีพยาบาลสาวอย่างออกรสชาด เด็กสาวเริ่มแอ่นหีส่ายร่อนขึ้นมารับการกระเด้าของผมอย่างเต็มใจ เธอโอบกอดผมไว้แน่น พร่ำเพ้อถึงความเสียวที่ได้เย็ดกับผม จนในที่สุด เธอก็เสียวจนถึงจุดสุดยอด รูหีเด็กสาวขมิบเกร็งอย่างรุนแรง ร้องครวญครางออกมาดังลั่น และกอดผมไว้แน่น ผมลูบไล้นมเต่งตึงและดูดหัวนมให้เธอเสียวหนักเข้าไปอีก จนในที่สุดเธอทนไม่ไหวขอให้ผมหยุดกระเด้า ผมจึงเปลี่ยนเป็นจูบปากจิ้มลิ้มแทนเพื่อให้เธอซาบซ่านไปกับรสสวาทที่ผมปรน เปรอให้ เด็กสาวก็หลับตาพริ้ม นอนหงายถ่างหีอ้าซ่ามีควยท่อนมหึมาของผมปักคาอยู่

kitty cat