ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนเอ็นพ่อแฟนขนาด 7 นิ้ว copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 23, 2023, 03:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีค่ะชื่อปุ้มค่ะ ปุ้มกับแฟนพอเรียนจบ ป.ตรี ก็มาแต่งงานกันค่ะ ช่วงนั้นเรา 2 คนไม่ค่อยมีเงินกันเท่าไหร่ ปุ้มก็เลยมาอาศัยอยู่กับแฟนที่บ้านของครอบครัวเขาแล้วจะรอเก็บเงินหาซื้อบ้านแล้วไปอยู่กันเองค่ะ บ้านของแฟนปุ้มก็จะมี พ่อเขาและก็น้อง แม่ของแฟนได้เสียไปตั้งนานแล้วค่ะ หลังจากแต่งงานกันเสร็จปุ้มก็เข้ามาอยู่ที่บ้านของแฟนทุกคนดีค่ะเป็นกันเองดี แฟนของปุ้มหางานทำได้แล้วแต่ปุ้มยังหาไม่ได้เลยค่ะ ตอนเช้าก็เลยไม่ได้ไปทำงานที่ไหน ปุ้มมาอยู่2-3 วันแรกรู้สึกแปลกๆค่ะเพราะเวลาอาบน้ำรู้สึกว่ามีคนมาแอบดูตลอดเลยค่ะ เราก็นึกในใจว่าเราคงแปลกที่แล้วคิดมากไปเองก็อาจจะเป็นได้ และเป็นธรรมดาของ ข้าวใหม่ปลามัน ที่จะมีอะไรกันบ่อยมาก แทบทุกวันค่ะและปุ้มเป็นคนเก็บเสียงไม่ค่อยได้เลย ปล่อยไปเต็มที่พอสมควร

เช้าวันรุ่งขึ้นแฟนของปุ้มไปทำงาน ตามปกติค่ะ แฟนปุ้มอายุ 23 ปี ปุ้มอายุ 22 ปีค่ะ สัดส่วน 33-24-35 สูง 172 น้ำหนัก 45 ค่ะก็ถือว่าดูดี พอสมควรพ่อของแฟนปุ้ม อายุ 61 ปีค่ะ น้องชายของแฟนปุ้ม อายุ 19 ค่ะยังเป็น นักศึกษาเรียนอยู่ ช่วงเช้าแฟนปุ้มก็ไปทำงาน ส่วนน้องชายแฟนปุ้มก็จะไปเรียนที่ ม.มีชื่อแห่งหนึ่งใน กทม. ปุ้มเป็นคนชอบแต่งตัวสบายๆ จนออกแนวโป๊ไปสักนิด วันนั้นปุ้มใส่เสื้อกล้ามสีฟ้ากับกางเกงขาสั้นสี ชมพูค่ะ ปุ้มก็ลงมานั่งดู TV ที่ห้องรับแขก ค่ะ ก็นั่งดูๆอยู่พ่อของแฟนปุ้มก็ลงมาค่ะ เขามาชงกาแฟ และมานั่งดู TV กับปุ้ม เขาก็ชวนคุยค่ะ ว่า"ลูกชายพ่อเป็นไงมั้ง มีเรื่องอะไรที่ไม่เข้าใจกันก็ปรึกษา พ่อได้นะ เราเป็นเหมือนครอบครัวเดียวกันแล้วถ้าคนในบ้านไม่ สบายใจพ่อก็ไม่สบายใจเท่าไหร่"ปุ้มก็ตอบไป ว่า "อ่อก็ไม่มีนิค่ะเราก็รักกันดี ค่ะ"

แล้วพ่อแฟนปุ้มเขาก็ชวนคุยไปต่างๆนาๆ ว่า เจอกันได้ไง ล่ะ และเราเคยมีแฟนมากี่คนแล้ว และก็มาชมว่า แฟนปุ้มนี่โชคดี นะได้แฟน ที่สวย หุ่นดี แบบปุ้ม ปุ้มก็เขินสิค่ะพูดแบบนี้ แต่ปุ้มก็สังเกตุว่าพ่อแฟนปุ้มแกเวลาคุยจะมองหน้าอก มองขาปุ้มตลอด ปุ้มเลยนึกในใจ มีอะไรสนุกๆ ทำแน่แล้ว ปุ้มแกล้งๆ ยั่วๆ พ่อแฟนปุ้มเขาเล่นดีกว่า ปุ้มก็เลย ลุกขึ้นไป กินน้ำ ตรงตู้เย็นแล้วก็นึก วิธีแกล้งพ่อแฟน สักหน่อยว่าแล้วปุ้มก็ไปหยิบหนังสือ มาค่ะ แล้วก็แกล้ง ทำตกตรงหน้าของ พ่อแฟนปุ้ม แล้วปุ้มก็ก้มลงไปเก็บแบบไม่ปิด คอเสื้อค่ะ แล้วคิดดูสิค่ะเสื้อกล้าม ที่คอลึกๆ เวลาก้มแล้วไม่ปิด นิมันเห็นไปถึงไหน ต่อไหน แล้วค่ะของปุ้มก็ไม่ธรรมดานะค่ะ 35 เลยนะค่ะ แล้วปุ้มก็แอบๆ มองพ่อแฟนปุ้ม ก็เห็นตาของ พ่อแฟนปุ้ม นี่ลุกโชนเลยค่ะ มองแบบไม่ละสายตาเลย ทีเดียว

ปุ้มก็เริ่มได้ใจ กะว่าจาแกล้ง ต่อ ปุ้มก็หันไป ดู นาฬิกา โห จะ 5 โมงเย็น แล้วเดี๋ยวแฟน จะกลับมาละ จะแกล้ง อะไร ก็รีบๆ แกล้งดี กว่า ปุ้มก็ขึ้นไปเปลี่ยน ชุดแล้ว ก็โทรไปหาแฟน ว่า ตอนเย็นเราไปดูหนังกันนะ จะแต่งตัว คอย ปุ้มก็ เปลี่ยนเป็นเสื้อ สายเดี่ยว กับกระโปรงสั่นค่ะ ขอบอกว่าสั่นมากๆ เพราะปุ้มชอบแต่งแนว Sexy นิดๆอยู่แล้ว และก็ลงมาข้างล่างก็มาหาอะไรกิน ที่ โต๊ะกิน ข้าว โต๊ะกินข้าวอยู่ ตรงข้ามกับโซฟาที่นั่งดู TV พอดีเลยค่ะ มันเป็นโต๊ะแบบ โล่งๆ อ่าค่ะ แบบข้างล่างมีขาอยู่ 4 ขาเล็กๆ แค่นั่น ปุ้มก็นั่งไขว่ห้างทานข้าวค่ะแล้วก็หันไปมองพ่อแฟนปุ้มตลอด สายตาเข้าจ้องแบบไม่เกรงใจปุ้มเลยค่ะ ปุ้มก็แกล้งนั่งหันไปหัน มา มีเปิด หวอให้เห็นบ้างบางจังหวะปุ้มแกล้งทำเป็น ไม่สนใจพ่อแฟนปุ้ม

ตอนที่ทำให้ พ่อของแฟนปุ้มดูนั้นรู้สึกว่า เงี่ยนมากๆ เลยค่ะ น้ำไหล ออกมาเยิ้มเลยค่ะ แล้วก็ชักเริ่ม ทนไม่ไหว ก็ขึ้นห้องไป สำเร็จโทษตัวเองไป 1 ยกค่ะ ตอนเย็นก็ไปเที่ยวกับ แฟนค่ะ กลับมาเราก็มาเล่นกับแฟนไป อีก 1 ยกค่ะ พอตื่นเช้ามา วันรุ่งขึ้นปุ้มก็นึกสนุกกะว่าจะแกล้งต่อแต่พอปุ้มลงมากินน้ำข้างล่าง ก็เห็นคุณพ่อแฟนปุ้ม เขาบอกว่า จะออกไป หาเพื่อนข้างนอกให้เราเฝ้า บ้านดีๆ ก็รู้สึก เซ็งๆขึ้นมาเลยค่ะก็แห๋ม อดโชว์เลยวันนี้ ก็ขึ้นบ้านไปกำลังเปลี่ยน ชุดโดยไม่ได้ปิดประตู นะค่ะ พอดี หางตาของปุ้มก็ เห็นว่ามีคนแอบมองดูอยู่ปุ้มก็แกล้ง ทำผ้าเช็ดตัวหลุด ไปเลยค่ะ เห็นหมดเลยค่ะ ทั้งตูดทั้ง นม ปุ้มก็แอบหัวเราะในใจ ค่ะ ว่าเขาคงตาโตแน่ๆ ก็เลยเข้าไปอาบน้ำค่ะ ตอนอาบน้ำก็รู้ทันทีเลยค่ะว่า พ่อของแฟนปุ้มแอบดู ชัวเลย เพราะความรู้สึกมันบอก ปุ้มก็เลยเงี้ยนค่ะ เลยช่วยตัวเอง โชว์ซะเลย ปุ้มก็อาบน้ำจนเสร็จ เปิดประตู ออกมาก็ตกใจเลยค่ะ พ่อของแฟนปุ้มเขาเล่นยืนอยู่ตรงประตูค่ะแล้วก็เข้ามากอด จูบ ปุ้มใหญ่เลย

ปุ้มก็พยายาม ดิ้นสู้ขัดขืน ตลอดเลยค่ะ พ่อแฟนปุ้มเขาก็บอกว่า สงสาร พ่อเห่อะ พ่อไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิงมานานแล้ว และพ่อก็ชอบปุ้ม จริงๆ นะ ปุ้มก็ ว่าพ่อแฟนใหญ่เลย พ่อ พ่อจะบ้าเหรอ ปุ้มเป็นเมียลูกพ่อนะ พ่อจะทำไรปุ้ม
แล้วเขาก็ดูด ปากปุ้ม ปุ้ม พยายาม อุดปากไม่ให้ ลิ้นของพ่อแฟนผ่านเข้ามาได้เลย แล้วพ่อแฟนก็กดปุ้มลงไปบนเตียงค่ะ แรงของพ่อแฟนเยอะมาก ปุ้มดิ้นไม่ได้เลยด้วยซ้ำแล้วพ่อแฟนก็ดึงผ้าเช็ดตัว ของปุ้มออกค่ะ คราวนี้ตัวปุ้มก็เหลือตัวเปล่าๆ เลย ค่ะพ่อแฟนเอามือมาบีบนม ขนาด 35ของปุ้มอย่างมันส์มือเลย ค่ะ แล้วก็มาไซ้สอกคอ ตอนนี้ปุ้มไม่มีแรง จะขัดขืนแล้วค่ะ เลยปล่อยเลยตามเลยเพราะปุ้มก็เริ่มมีอารมณ์ แล้วนิค่ะพ่อแฟนก็ไซ้รคอ มีมาขบติ่งหู ทีนึงแล้วพ่อแฟนก็เอาลิ้นมาแลกลิ้นกันกะปุ้มค่ะลิ้นของพ่อแฟนนี่สุดยอดจริงๆคะ เก่งกว่าของแฟนปุ้มมาก

มือของพ่อแฟนอีกข้างก็เข้าไป ตรงแคมของดิปุ้มค่ะพ่อแฟนเอามือ รูดไปรูดมาตามร่องแล้ว พ่อแฟนเขาก็บีบ เม็ดติ่งเสียวของปุ้มค่ะ ปุ้มก็ร้อง "อูววว์ๆๆๆ"เลยค่ะเสียวมาก พ่อแฟนเขาก็ลงมาเลีย หอยของปุ้มแล้วก็ บ่นงึมงำว่า คนอะไรขาวเนียนไปทั้งตัวแบบนี้ หืม อิจฉาลูกชายจริงๆ เลยเว้ยยย ปุ้มก็บอกว่า "พ่อ ปุ้มไม่ไหว แล้ว จะทำไร ก็รีบๆ ทำเห่อะ" พ่อแฟนเขาก็ เอาปากขบตรงติ่งของปุ้ม โห เสียวมากจนต้องร้อง ออกมาไม่เป็น ภาษาเลยค่ะ แล้วพ่อของแฟนปุ้มก็เอานิ้วแย่เข้าไปค่ะทั้งกด อีกมือนึงก็มา บีบนมค่ะ ข้างล่างโดนยัดข้างบนโดนบีบ สุขอย่าบอกใครเลยค่ะ

แล้วพ่อแฟนของปุ้มเขาก็ลุกขึ้นให้ ปุ้มดูด!ให้ จะเหลือเหรอค่ะ เต็มที่ค่ะ ปุ้มงัดมาทุกกระบวนท่าการดูดเลยค่ะ ปุ้มทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้ง อม จนพ่อแฟนของปุ้มต้องร้องครางเลยค่ะ "อูวววว์....ปุ้มดูดเก่งจริงๆเลยคราวหน้ามาดูดให้พ่ออีกนะ ปุ้ม"ปุ้มก็ไม่ได้ตอบอะไรดูดต่อไปอย่างเมามันส์ จนพ่อแฟนปุ้มต้องจับปุ้มลุกขึ้นยืนค่ะแล้วพ่อแฟนปุ้มเขาก็ค่อยๆ เอาเอ็นของเขาขนาด 7 นิ้วกว่าๆ เข้ามาในแคมของปุ้ม ตอนนี้รู้สึกแน่นมากเพราะใหญ่กว่าของแฟนปุ้มพอสมควรค่ะพ่อแฟนปุ้มเขากดแทบไม่เข้าเลยค่ะ พ่อแฟนปุ้มก็บอกว่า "โอยยย...!! อะไรมันจะแคบขนาดนี้"ปุ้มก็ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยค่ะ "ด้วยความหมั่นไส้ปุ้มเลยเด้งสวนไปเลยค่ะ แต่มันก็ยังเข้าไม่หมดค่ะ เจ็บเลยค่ะตอนนี้เจ็บอย่างเดียวเสียวหายไป "โอยเจ็บจัง พ่อ "พ่อแฟนปุ้มตอบว่า"เดี๋ยวนะปุ้ม ใจเย็นๆ"

พอพูดจบพ่อของแฟนปุ้มก็ก้มลงมาดูดนมของ ปุ้มค่ะพอปุ้มเผลอๆ หน่อยพ่อของแฟนปุ้มเขาก็ดันเข้ามาทีเดียวมิดด้ามเลยค่ะ "โอยย...!!" ปุ้มร้องออกมาเพราะความเสียว พ่อแฟนของปุ้มก็ซอยจากช้าๆๆ ไปเร็วขึ้นๆ จนปุ้มต้องเด้งสวนเลยค่ะมันส์ จริงๆมันส์ มากๆ พ่อแฟนปุ้มเก่งกว่าแฟนปุ้มพอสมควรทั้งลีลาการจูบ การเลียและอื่นๆ มันส์จริงๆ ปุ้มก็บอกว่า"พ่อจ๋า....เร็วๆๆ...เร็วๆ..เร็วหน่อยพ่อ"พ่อแฟนปุ้มตอบว่า "เห้ยมึงใจเย็นๆสิว่ะ ผมแก่แล้วนะมึง"ตอนนั้นไม่รู้เป็นไรค่ะ ปุ้มก็ตอบไปว่า"ไอ้แก่ถ้ามึงทำได้แค่นี้มึงก็ไม่ต้องมาเย็ดกูอีกนะ มึงเย็ดได้แม้กระทั้งเมียลูกชายตัวเอง"แล้วพ่อแฟนปุ้มก็พูดว่า"เออ อีสัดมึงก็ร่านละวะ ให้ท่ากูอยู่ได้กูทนไม่ไหวแล้วนะมึง อ้า...!!!" ตอนนั้นปุ้มจะเสร็จแล้ว "จ้ะพ่อปุ้มยอมโอยย.....ซี๊ด.....ปุ้มเสียวหีค่ะพ่อ.......พ่อ...ก็ใกล้แล้ว อีกนิด นิดเดียวพ่อ โอย... ซี๊ดๆๆๆๆๆๆ....!!"ปุ้มเสร็จแล้วค่ะแต่พ่อของแฟนปุ้มยังไม่เสร็จ พ่อแฟนของปุ้มเร่งซอยเร็วมากๆ จนไม่น่าเชื่อว่า คนแก่วัย 61 จะซอยได้เร็วขนาดนี้ ปุ้มเด้งรับตลอดจนเสร็จไปอีกรอบ แล้วพ่อของแฟนปุ้มก็เสร็จ ตาม ปุ้มกับพ่อของแฟนปุ้ม นอนกอดกันอยู่สักพักก็ต่อกันไปอีก 1 ยก แล้วก็ไปเอากันในห้องน้ำอีก ยก ปุ้มก็มาไหว้พ่อแฟนปุ้มขอโทษที่ด่าพ่อไป พ่อของแฟนปุ้มเขาก็บอกไม่เป็นไร อารมณ์มันส์พอ ไป ตั้งแต่วันนั้นแทบทุกวันตอนเช้า ปุ้มก็ล่อกับ พ่อของแฟนปุ้มมา ตลอด แต่ยังไม่หมดนะ วันนี้พอก่อนเดี๋ยวจะเล่าเรื่อง กับน้องของแฟนให้ฟังรับรอง สนุกค่ะ แต่ต้องขอดูความต้องการ ของทุกๆ คนก่อนนะค่ะ ว่าเป็นไง เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟังใหม่ค่ะ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

oay002

งวดนี้เล่นกับพ่อแฟน งวดต่อไปก็้องแฟน รออ่านครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ปุ้มกวาดหมดบ้านเลย แบบนี้จะโดนทั้งพ่อแฟนน้องแฟนรุมไหมนะ