ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากบอกทุกคนว่า...

เริ่มโดย navic123, พฤษภาคม 20, 2010, 08:17:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navic123

ลำปางหนาวมาก *0*[s:122]

ล้อเล่นครับ

ผมอยู่กรุงเทพ หาข้าวปลากินรำบากมาก

จะกินเหล้าก็ไม่ได้

ทำงานก็ไม่ได้

ชีวิต อยุแต่ในบ้าน

เค้าประกาศ 3 ทุ่ม ห้ามออกจากบ้าน

แต่ผมออกไปเดินเล่น เจอ เสื้อ แดง ร่วม 20

ไม่รู้แดงแท้ แดงเทียม แต่มีไถตังด้วย - -

ระวังนะครับ ไม่ใช้แค่ ยิงแล้ว เงินมันก็เอา T^T

แต่ดี ตู ไม่มีตังและ ไม่ได้พก โทรศั เพราะไม่เดินเล่น 555

เตือนทุกๆท่าน ไว้นะครับ ไปไหนมาไหน เห้นอะไรแดงๆ แอบก่อนเลย *0* เหดียวเค้า โป้งเอา *-*
ประธานสมาคมคนรักครอบครัว