ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมกับพ่อ

เริ่มโดย bang737, พฤษภาคม 21, 2010, 04:51:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

เมียผมกับพ่อ
ผมมีเรื่องอยากจะมาเล่าสู่กันบ้างคับ เรื่องของผมมันเป็นเรื่องที่ไม่สามารถแก้ไขได้คับ คือที่บ้านผมคับอยู่ด้วยกัน 3 คน คือผม เมีย และพ่อผม วันนั้นผมก็ออกมาทำงานตามปกติคับ ขับรถมาได้ถึงแค่หน้าปากซอย รถเจ้ากรรมก็มาดับคับ วันนั้นฝนตกหนักมากผมเลยต้องเดินย้อนกลับมาที่บ้านเพื่อที่จะได้เอารถเมียผมไปทำงาน ผมเดินตัวเปียกกลับมาถึงบ้านก็เห็นว่ารถเมียผมยังไม่ได้ไปทำงานจึงกะว่าจะไปทำงานพร้อมเมียเลยเพราะสายมากแล้วผมเลยเดินเข้าทางข้างบ้านเพราะตัวผมเปียกถอดเสื้อออก กำลังจะเดน้ำเพื่อล้างเท้าพลันสายตาผมก็เลือบไปเห็นในครัวคับ แล้วผมก็ได้เห็นคับภาพตำตาเลยมือผมนี่สั่นไปหมดคับใจหวิวเลยก็สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า คือ เมียผมกำลังเลียไปที่หัวนมของพ่อผมอยู่ ส่วนมือก็กำลังถอกหัวบานของพ่อผมที่กำลังแข็งและพ่องตัวอยู่โดยทั้งคู่กำลังเปลือยอยู่ แต่ไม่ได้ทันสังเกตุเห็นผมหรอกคับ เพราะทั้งคู่หันหน้าไปทางหน้าบ้านมองไปที่ประตู คงจะคอยดูทางว่ามีใครเข้ามาในบ้านหรือเปล่า เมียผมกำลำควยของพ่อผมไว้แล้วค่อยๆ ถอกเล่นเบาๆ ส่วนพ่อผมนั้นคงจะเสียวมากคับ ผมเห็นครางออกลำคอเลยเงยหน้าขึ้นด้วยความเสียวมือก็ล้วงไปที่หอยเมียผม ส่วนอีกมือก็คลึงอยู่ที่เต้านมเมียผม เมียผมใช้ลิ้นลากต่ำลงมาที่หน้าท้องลงมาแล้วมาหยุดอยู่ที่ควยของพ่อผม เมียผมเลียเก่งมากคับผมรู้ดี เธอเลียวนรอบหัวบานใหญ่ของพ่อผมจับถอกออกแล้วอมเข้าไปเต็มปาเลยคับผมสังเกตุดูนะคับว่าของพ่อผมใหญ่และยาวกว่าของผมเสียอีกทั้งที่อายุมากแล้ว ส่วนเมียผมสิคับ อายุแค่ 25เอง แต่เมียผมเธอเก่งมากคับเรื่องดูดควย เธอทั้งดูดทั้งเลียของพ่อผมอย่างเมามันส์ อาจจะเป็นเพราะลำควยของพ่อผมใหญ่ก็เป็นได้  ผมเห็นพ่อผมยืนตัวเกร็งเลยคับ ตอนนี้ผมรู้สึกเสียวมากคับ เลยเอาควยของผมออกมาถอกเล่นตามจังหวะที่เมียผมอมให้พ่อผมอยู่ พ่อผมคงทนไม่ไหวจับเมียผมอุ้มขึ้นมาที่โต๊ะกินข้าวจูบปากไปที่เมียผม โอ้โฮ้..แลกลิ้นกันอย่างเมามันส์เลยคับ ขนาดผมเป็นผัวเธอยังไมเคยดูดปากกันขนาดนี้เลยมือก็คลึงอยู่ที่เต้านม ส่วนมืออีกข้างก็แย่ไปที่รูหีของเธอ ส่วนเมียผมนั้นกอดคอพ่อผมอ้าขาออกกว้างเลย คับพ่อผมลากลิ้นมาหยุดที่นมเลียวนอยู่รอบหัวนม ส่วนมือก็แยงไป  หนูเสียวค่ะ พ่อขา เสียงเมียผมร้องออกมา อูยย หนูเสียวว พ่อผมเลียลงมาถึงหีเมียผมคับเลียปาดไปมาสักพักเมียผมนี้ร้องลั่นเลยคับคงเสียวหน้าดูคับ ส่วนตัวผมตอนนี้ไม่รู้จะทำไงเลยคับเสียวแทนเมียก็เสียวจะออกไปห้ามก็ไม่กล้าได้แต่เอามือสาวควยไปเรื่อย ไม่ไหวแล้วค่ะ ใส่เถอะหนูเสียว เสียงเมียผมร้องพ่อผมจึงอุ้มเมียผมลงมาโดยแก่นั่งที่เก้าอี้หันหน้ามาทางผมเลยคับหลบเกือบไม่ทันจับเมียผมนั่งคร่อม เมียผมช่างรู้งานคับจับควยพ่อผมใส่เลยคับ ขยับอยู่ 2-3 ทีก็เข้ามิดเลยคับ ผมเห็นมันมุดเข้าไปเต็มๆเลย ทั้งคู่ซี๊ดปากไปตามๆกัน เมียผมสิคับ โยกใหญ่เลยทำยังกับไม่เคยเจองั้น ยกขึ้นจนสุด แล้วใส่ลงมามิดลำเลย พ่อผมทั้งดูดนม ดูดปากกันสลับกันไปเรื่อยเลย ทั้งคู่ทำกันหลายท่าเลยคับโดยไม่สนเลยว่าจะมีใครมาเห็นหรือป่าว ส่วนผมเห็นสิ่งที่อยู่ตรงหน้านี้ทำให้ผมน้ำแตกไปแล้วคับ ทั้งแค้นทั้งเจ็บใจ สักพักผมเห็นพ่อผมสาวยาวๆ 2-3 ทีก็กดแช่นิ่งอยู่อยางนั้นผมคิดในใจนี้ปล่อยในด้วยเลยหรอ  ทั้งคู่ยังดูดปากกันอยู่ส่วนผมรีบเดินออกไปอยู่นอกบ้านแสร้งทำเป็นเพิ่งมาถึง กดออดหน้าบ้านเรียกให้เค้ารู้ตัวกันก่อนแล้วจึงเดินเข้าบ้าน เปิดปะตูมาเห็นเมียนุ่งผ้าเช็ดตัวทำเป็นยืนห้งข้าวอยู่หลังบ้าน ส่วนพ่อผมอาบน้ำอยู่ชั้นบน ผมเดินมาเอามือล้วงไปที่หี เมีย เธอทำท่าจะขัดขืน ผมบอกทำไมแต่งตัวอย่างนี้ แล้วทำไมน้ำถึงเติมร่องจัง เธอบอกว่าอยาก ผมเลยดึงมือเธอขึ้นมา บนห้องแล้วจับเธอเย็ดเลยคับ เข้าง่ายมากเพราะน้ำรักของพ่อผมยังเต็มอยู่เลย ยิ่งคิดถึงภาพที่เห็นเมื่อกี้ยิ่งทำให้ผมเย็ดเธอแรงมาก จนเมียผมร้องปากซี๊ดๆดด แล้วผมก็พูดกับเธอว่าที่ทำในครัวเมื่อกี้นะเห็นหมดแล้วนะ ทำไมถึงทำอย่างนี้ เธอตกใจเลยคับ หน้านี่ซีดเลย ผมถามเธออีกว่าทำไมทำเเบบนี้ เมียผมบอกว่า โดนพ่อผมรักหลับ พอตื่นมาก็เห็นพ่อกำลังเย็ดอยู่ แล้วหลังจากนั้นก็โดนประจำที่ผมเผลอ ทุกครั้งก็แตกในตลอด จนต้องกินยาคุมไว้ วันนั้นผมไม่ไปทำงานเลยคับ อยู่เย็ดเธอทั้งวัน แล้วทุกวันนี้เมียผมก็ยังโดนพ่อผมเอาตลอด ทำไงได้ละคับ นอกจากทำใจ.