ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตอนไปเที่ยวทะเล

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 21, 2010, 04:21:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หลังจากที่ผมกับน้องสะใภ้เมีย ได้กัน 2-3 ครั้ง ครอบครัวเราก็ชวนกันไปเที่ยวทะเลโดยเอารถยนต์ไป ก็เป็นรถ 7 ที่นั่ง แต่เราไปแค่ 4 คน คือ ผม แฟนผม น้องสะใภ้เมีย และแม่ของน้องสะใภ้เมีย ผมเป็นคนขับ ออกจากบ้านประมาณ 6 ทุ่มถึงที่พักแถวหาดแม่รำพึง ก็ประมาณ 3 โมงเช้า พอถึงตลาดเราก็แวะซื้อของกิน พวกหอยปูปลา เผื่อไม่อยากออกไปใหนไกล ผมก็ลงไปซื้อเบี่ยร์มา1 ลัง เพื่อเอาไปแช่ไว้ที่พัก พอซื้อของเสร็จก็ไปหาที่พัก พอดีได้ที่พักเป็บบ้านพัก มี 2ห้อง ห้องน้ำในตัวแล้วเราก็เก็บขอเข้าห้องพัก พอถึงที่พักผมก็กินข้าวแล้วนอนเลยเพราะเหนือขับรถมาทั้งคืน ไม่สนใจเลยว่าใครจะไปใหน ตื่นอีกทีเกือบ 4 โมงเย็น ก็เห็นเมียนอนอยู่ข้าง ๆ ส่วนพวกน้องและแม่เขาก็ไปเดินเล่นและเล่นน้ำกัน ผมเห็นเมียนอนก็เลยลองปลุกดู เมียไม่ตื่นผมก็เลยดึงเสื้อเมียออกดีที่เป็นเสื้อยืดเหลือแต่ชั้นในผมก็ปลด ตะขอออกแล้วดูดนมทั้งดูดทั้งขบจนเมียเริ่มครางผมก็จับเมียโก้งโค้งแล้วก็จับ ยัดด้านหลังเมียก็ฟุบหน้าลงกับที่นอน กับลังจะได้ที่เสียงน้องเมียตะโกนมาว่าทำอะไรกัน จะไปก่อไฟย่างปลาเพื่อกินข้าวเย็นกัน ผมก็บอกว่าทำเลยเดี๋ยวออไป แต่ควยก็ยังคาอยู่แล้วผมก็เร่งจนเสร็จดึงควยออกมาให้เมียดูดออกจนหมด แล้วก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำ นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมาเห็นแม่เขากำลังอาบน้ำออกมาพอดีควยผมแทบหลุดจากผ้า เพราะแม่เขาอายุประมาณ 40-45 แต่ขาวอวบ แต่เตี้ยไปนิด เท่ากันกับน้องเมียนมตูด น่าบีบมาก แกมองเห็นผมแกก็ก้มหน้าแล้วเดินเข้าห้องไป ผมก็รีบเข้าห้องผมเปลี่ยนกางเกงแล้วปลุกเมียอาบน้ำเพื่อทำกับข้าว แล้วผมก็ลงไปดูน้องเมีย หยิบเบียร์ไปด้วยแล้วช่วยน้องเมียย่างปลา แกล้มเบียร์ สักครู่แม่เขาเดินออกมาใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดคอเว้าลึก ผมเห็นแล้วกลืนน้ำลายเลย ผมถามว่าแม่กินเบียร์ไม๊ ลูกสาวแกบอกว่ากินเถอะไม่เป็นไร แกก็พยักหน้าแล้วผมก้รินให้แก ส่วนน้องเมียกินเหมือนกันหมดขวดแรกผมก็เดินขึ้นไปเอาอีกขวดพอดีเมียลงมาบอก ว่าสงสัยนั่งรถนานเหนื่อยกินข้าวเสร็จแล้วขอกินยาแก้ปวดหัวแล้วจะขอนอนเลยะ นะผมก็บอกว่าไม่เป็นไร แล้วก็รีบขับรถยนต์ไปหาซื้อข้าวให้เมีย พอกินเสร็จก็กินยาแล้วนั่งสักพัก ก็ขอตัวนอน คงเหลือเราสามคน ที่กินหมดขวดที่3 พร้อมแกล้มปลาไปด้วยก็เริ่มส่งเสียงดังส่วนแกนั่งกับพื้นขัดสมาธิตรงเป้าแก นูนออกมาเด่นชัดมาก ส่วนลูกแกคงรู้และมองมาที่ผมแล้วก็อมยิ้ม ผมก็เลยเดินไปกระซิบใกล้ ๆ ว่าทำไมแม่ขาวอวบจัง ลูกแกบอกว่าข้างในอวบกว่านี้อีก ผมก็ตาโตเลยเรากินกันจนเกือบ 6 ทุ่มก็เริ่มเสียงอ้อแอ้ แล้วก้ช่วยกันเก็บของระหว่างที่เก็บของผมก็ช่วยน้องเมียเก็บไปล้างที่ในครัว ส่วนแม่แกบอกว่าขอตัวอาบน้ำอีกก่อนเหนียวตัวมาเลย ระหว่างที่เราอยู่ในครัวผมก็จับน้องเมียหันหลังบีบนมจับน้องก้มลงตูดโด่งออก มาเลิกผ้าถงขึ้นดึงกางกงในลงจับดูหอยแฉะหมดแล้วเพราะว่าน้องเขาก็ยากเหมือน กันแต่ติดที่แม่ มือก็จับขอบที่ล้างจานส่วนผมก้กระเด้าอย่างแรงประมาณ 10 นาที ถึงแตก แล้วผมก็ถามเขาว่าผมอยากเห็นข้างในแม่จะว่าอย่างไร เขาก็ตอบว่าแล้วแต่ความสามารถ เสร็จแล้วเขาก็ล้างจานต่อผมก็เดินไปดูห้องแม่เขาเห้นกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าผม ก็เลยเคาะประตูแกบอกว่าเข้ามาแกถามว่ามาทำไมผมบอกว่านอนไม่หลับอยากไปเดิน เล่นเลยมาชวนแม่แกบอกว่าทำไมไม่ชวนน้อง ผมบอกชวนแล้วไม่ไปแม่บอกว่าเมาเดี๋ยวเดินไม่ไหวผมบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวดุเอง แล้วก็ออกมาบอกน้องว่าเราจะพากันไปเดินน้อก็ส่ายหน้าบอกว่าจะนอนส่วนผมก็ถือ เบียร์ไปอีกขวดแล้วเราก็ไปเดินเล่นตามชายหาดระหว่างเดินแม่คงเมาก็เดินเซบ้า ส่วนผมก็ยกขวดเบียร์ด้วยยื่นให้แม่แกบอกว่าไม่ไหวผมบอกว่าไม่เป้นไร ไกล้ ๆเอง พอแกยกแค่นั้นแหละแกเซผมก็พยุงเอวแกไว้ แล้วก็พยุงเดินเล่นแกก็ไม่ว่าอะไรผมก็ขยับมือขึ้นมาจับนมแกก็เฉยผมก้เลยโอบ ด้านหลังแกบีบนมมือก็จับก้นแกบอกว่าเดี๋ยวคนเห็นผมไม่สนแล้วก้เลยล้วงเข้าไป ในกางเกงแก แกไม่ได้ใส่กางเกงในผมก็ล้วงเอานิ้วแหย่แกก็ร้องซีดในลำคอแล้วก็พาแกมานั่ง ที่นั่งตามชายหาดพอนั่งลงผมก็ดูดปากแกทันทีลิ้นเราพันกันดูดปากอยู่นานอีก มือก็จับนมอีกมือก็จับหีแกเขี่ยเม็ดแตดแกจนแกครางบอกว่ารีบทำเถอะผมก็จับแก มานั่งทับของผมแกก็ขย่มขึ้นลงอย่างเมามันมือผมก็จับนมของแกบีบเคล้นแทบจะ แหลกคามือผมให้แกเป็นคนขย่ามจนแกบอกว่าไม่ไหวแล้วเสียวมากเลยแล้วแกก็กระแทก ลงมาเต็มที่แล้วบดหีกับควยของผมจนแกขมิบหีตอดควยผมตุบๆ แล้วแกก็ยกตูดขึ้นน้ำสีขาวไหลตามง่ามขาแกมาเป็นทางแกบอกเสียวมากเลยไม่เคย อย่างนี้มาเป็นปีแล้ว แล้วแกก็หันหน้ามาหาผมแล้วเราก็ดูดปากกันผมก้เอานิ้วล้วงเข้าไปข้างในหีแก น้ำยังเยิ้มอยู่มากผมเลยให้แกนอนลงแล้วเลียให้แกแล้วเราก็กลับที่พัก ก่อนเข้าห้องแกยังดูดปากผมอีกครั้ง แล้วผมก็เข้าห้องนอนหลับเป็นตายแล้วจะมาเล่าอีกนะครับ