ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนน้องเล่นเกมส์

เริ่มโดย NETHECTOR, พฤษภาคม 22, 2010, 10:52:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ไอ้นกเพื่อนซี้สมัยเรียนโทรมาหาผมเมื่อวานว่ามันมาจากเพชรบูรณ์แล้ว เพราะพ่อให้รับน้องสาวกลับบ้านช่วงปิดเทอม แต่จะพาน้องมันมาฝากกับผมไว้ก่อนเพราะว่ามันจะแวะไปดูหนังกับแฟนแล้วก็คงไป อย่างว่ากันด้วย อพาร์ทเม้นท์ของผมอยู่แถวรามคำแหง ไอ้นกมันก็เคยมานอนค้างบ่อยๆ บางทีก็พาแฟนมาด้วย เพราะมีสองห้องนอนมันก็ล่อกันไม่เกรงใจผมที่นอนข้างๆเลย ผมก็รับปากเพราะวันเสาร์ผมก็ไม่ได้ออกไปไหนอยู่แล้วแถมมีงานในคอมฯค้างอยู่
เช้าวันเสาร์ไอ้นกก็พาน้องสาวมันมา น้องของมันชื่อปุ้ย ผมเคยเห็นปุ้ยตั้งแต่ยังพูดไม่ค่อยชัด เคยเล่นเคยอุ้มอยู่ประจำตอนผมไปเที่ยวบ้านไอ้นกที่หล่มสัก จำได้ว่าตอนนั้นเธอติดผมแจเพราะยอมเป็นทั้งม้าให้ขี่และพาเที่ยวไปทั่ว มาเจอเอาตอนนี้จำแทบไม่ได้เพราะเธอโตเป็นเด็กสาวอายุ 12 แล้ว "อ้าว ปุ้ย หวัดดีพี่โอสิ จำได้มั๊ย" เด็กสาวยกมือไหว้สวัสดีผมแล้วบอกว่าจำผมไม่ได้ ผมบ่นทำนองน้อยใจ "ไอ้ห่า ตอนนั้นน้องผมเพิ่ง 3 ขวบ แล้วคุณก็ไปอยู่แค่สองเดือน" ไอ้นกหัวเราะผมแล้วสั่งให้ปุ้ยอยู่กับผมไปก่อน "เย็นๆพี่จะมารับนะ อย่าดื้อล่ะ" เธอทำหน้าไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ แต่ก็ต้องยอมพี่ชาย แล้วไอ้นกก็ออกไปหาแฟนมัน ปุ้ยมีกระเป๋าเป้มาด้วยใบหนึ่ง ผมถามว่าใส่อะไรมา เธอบอกว่าเป็นพวกเสื้อผ้า ผมก็เลยให้เธอกินข้าวที่ผมเตรียมไว้ให้ แต่เธอบอกว่าอยากอาบน้ำก่อน " เอาสิ...ห้องน้ำอยู่ตรงสุดทางเดินนู่น ไปผลัดผ้าในห้องนอนตรงนั้นนะ" ผมบอก เธอพยักหน้าแล้วเดินเข้าห้องไป ส่วนผมก็นั่งทำงาน สักพักเด็กสาวก็เดินออกมา เธอนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกออกมา ผมหันไปมองแล้วก็ต้องตาโต ผิวขาวผุดผ่องเนินไหล่ เรือนร่างแบบบางแต่สูงได้สัดส่วนของเธอทำเอาผมกลืนน้ำลายเอื๊อก "เด็กอายุ 12 มันขนาดนี้เลยเว้ย" ผมนึกในใจ เธอดูจะไม่ค่อยระวังเนื้อระวังตัวเท่าไหร่ ผมมองตามจนเธอเดินเข้าห้องน้ำ พอเธอเดินถึงหน้าประตูห้องน้ำเธอก็ดึงผ้าออกเลย ทำให้เห็นแผ่นหลังช่วงล่างและก้นกอยขาวแน่นเป็นยองใยเผยให้เห็นเต็มๆตา เล่นเอาผมเกือบตกเก้าอี้ ไอ้หนูที่หลับอยู่สะดุ้งตื่นผงกหัวงึกๆ เลยครับตอนนั้น ได้แต่ถอนใจ และตัดใจเพราะเธอยังเด็กนัก ได้ยินเสียงอาบน้ำซู่ซ่า ใจก็ยังเตลิดจินตนาการไปเรื่อย ก็เด็กสาวทั้งสวยและน่ารัก ผิวพรรณขาวจั๊วะขนาดนั้น
พอแต่งเนื้อแต่งตัวเสร็จ น้องปุ้ยก็ออกมาจากห้องนอนในชุดอยู่บ้านที่เป็นเสื้อยืดกางเกงขาสั้นสบายๆ ผมเหลือบตาไปมองก็ต้องกลืนน้ำลายลงคออย่างยากเย็นอีกครั้ง เพราะกางเกงทำด้วยผ้าฝ้ายลายดอกไม้ตัวนั้นมันสั้นเต่อเหลือเกิน เด็กสาวนั่งดูโทรทัศน์โดยไม่สังเกตว่าผมแอบมองเธออยู่ สักพักก็นอนเอกเขนกหันปลายเท้ามาทางผม ยกแข้งยกขาไปตามประสาเด็ก กางเกงผ้ามันรั้งฟิตเนินนูนเข้าซอกจิ๋มจนเห็นเป็นกลีบแคม ไอ้ใบ้ของผมชูคอจนปวดหนึบๆ ผมไม่อยากจะคิดอกุศลกับน้องสาวเพื่อนเลยรีบเปิดเกมส์เล่นเพื่อผ่อนคลาย และคิดในใจว่าเดี๋ยวเย็นๆ ไอ้นกก็กลับมาแล้ว ระหว่างที่เล่นอยู่นั้นเอง "อุ๊ยย...พี่โอ เกมส์นี้ขอปุ้ยเล่นบ้างนะ" เด็กสาวรีบลุกมาดูเมื่อเห็นผมนั่งเล่นเกมที่กำลังฮิต เธอมายืนเกาะเก้าอี้ร่างของเด็กสาวเบียดชิดกับตัวผม "แถวบ้านปุ้ยนะ ไม่มีใครสู้ปุ้ยได้เลย" เธอพูดอวดตัวว่าเธอก็เซียนเหมือนกัน กลิ่นหอมจากร่างกายนั้นทำเอาผมใจเต้น ผมยกมือซ้ายออกเพื่อให้เธอเบียดเข้ามาได้มากขึ้น ผมถือโอกาสเอามือแตะสะโพกของเธอแล้วดันเบาๆ ให้มานั่งบนหัวเข่าของผม เธอก็นั่งแต่โดยดี หัวเข่าของผมนั้นสัมผัสกับเนินนูนของเธออย่างถนัดถนี่ สายตามองจอคอมฯอย่าสนอกสนใจ ผมนั้นหัวใจเต้นไม่เป็นส่ำ ปล่อยมือจากเมาส์ให้เธอเล่นบ้าง เด็กสาวไร้เดียงสาไม่คิดอะไรหรอกเพราะเห็นผมเป็นเหมือนพี่ชาย แต่ผมน่ะสิ ต้องถอนใจหนักๆ ยามเอียงตัวเข้าใกล้กลิ่นสบู่เด็กหอมระรวยจากเรือนร่างที่เพิ่งอาบน้ำมาทำ เอาอารมณ์ผมเตลิดได้แต่พยายามข่มใจไว้ แต่ไอ้ใบ้ตาเดียวในกางเกงบอลของผมสิมันไม่เล่นด้วย ยามนี้แข็งปั๋งชูคอเป็นเสากระโดงเรือเลย ผมต้องลอบเอามือจับหัวมันบีบเบาๆ
ผมลองถือวิสาสะเอามือซ้ายแตะสะโพกด้านซ้ายของเธอไว้ ขยับเข่าเป็นบางครั้งให้เสียดสี สายตาของผมก็สำรวจเรือนร่างของเธอขณะที่เธอไม่รู้ตัว พักใหญ่ๆ ผมจึงขยับกางขาออกบอกให้เธอหย่อนก้นลงมานั่งซะตรงหว่างขาแทน "นั่งอย่างนี้ดีกว่า...ท่านี้พี่เมื่อย" การที่เธอมานั่งกลางหว่างขายิ่งทำให้ร่างของเธอแนบกับผมยิ่งขึ้น ยิ่งยามเธอสนุกกับเกมเธอก็โยกขย่มตัวไปมาขยับสะโพกมาถูไอ้ใบ้ของผมจังๆ ทำเอาผมนั้นเสียวหน้าเบ้ เผลอครางอูยยย เสียวจริงๆครับ ถ้าปล่อยให้โดนถูไถไปเรื่อยๆ นี่ ผมต้องกระฉูดน้ำออกมาเลอะเทอะแน่ๆ
ขยับไปขยับมาเด็กสาวคงรู้สึกว่ามีอะไรแข็งๆ เป็นลำถูไถสะโพกเธออยู่จึงเอื้อมมือขวามาด้านหลังแล้วจับหมับเข้าเต็มมือ เล่นเอาผมละดุ้งร้องอุ้ยเพราะไม่รู้ตัว ผมก็เห็นเธอก็สะดุ้งเหมือนกันนิดนึงเหมือนกันเธอรีบชักมือกลับ ด้วยความอยากรู้อยากเห็นกระมังเธอดูเหมือนเธอพยายามเบียดสะโพกเข้ากับเจ้า ท่อนลำที่แข๋งโด่ของผมอย่างจงใจ และดูเหมือนจะไมค่อยสนใจเกมที่เล่นอยู่เลย ถ้าโดนเน้นๆถูไปถูมาอย่างนี้ไม่นานน้ำผมต้องแตกแน่นอน แล้วปล่อยให้แตกเฉยๆแบบนี้คงน่าเสียดายแย่ จึงตัดสินใจเป็นไงเป็นกันวะ "ปุ้ยมาจับของพี่ทำไม" ผมแกล้งถาม "จับอะไร" เธอตอบอายๆ "ก็จับนี่ไง" ผมพูดพร้อมกับดึงมือของเธอที่จับเมาส์อยู่มาจับท่อนลำของผมอีกที เธอรับดึงมือกลับ "เดี๋ยวจะฟ้องพี่นก" เธอร้อง "ฟ้องเลย พี่นี่ล่ะจะฟ้องก่อนว่าปุ้ยมาจับของพี่" ผมทำหน้าจริงจัง เด็กสาวหน้าเสียอ้อนวอนไม่ให้ผมบอกพี่ชายเธอ ผมได้ทีเลยบอกว่างั้นต้องให้พี่จับของปุ้ยคืน เธอไม่ยอมแต่ผมก็วางมือไปบนขาอ่อนเขี่ยวนเบาๆ เด้กสาวบิดตัวนิดนึงไม่โต้ตอบ แต่ปากก็บอกว่าอย่าๆๆ ผมลากนิ้วแบบปูไต่ไปถึงซอกขาหนีบและค่อยๆแทรกไปสัมผัสกะเปาะอูมกลางหว่างขา นั้น เด็กสาวสะดุ้งบิดตัวนิดนึงหนีบขาแน่น ผมเขี่ยวนเหนือเนินสาวเบาๆ แล้วก็ฝังจมูกสูดดมความหอมของเด็กสาวที่ซอกคอไปด้วยพร้อมๆกัน เด็กสาววัย 12 ไม่เคยต้องมือชายใดมาก่อนโดนไม้นี้เข้าถึงกับตัวอ่อนร้องอูยยย บิดตัวไปมา ปากก็พร่ำว่าอย่าๆๆ มือของผมล้วงลึกลงไปเรื่อยๆ จนกระทั่งนิ้วของผมได้สัมผัสสองกลีบน้อยๆของเด็กสาว เด็กสาวหายใจยาวๆ ส่งเสียงอืออา นิ้วชี้ของผมกรีดเกลี่ยไปตามแนวร่องนอกร่มผ้าเบาๆ เด็กสาวเกร็งครางซี๊ด ครู่เดียวนิ้วของผมก็สัมผัสถึงความฉ่ำชื้นที่กลางเป้ากางเกงเพราะเมือกลื่น ตามธรรมชาติที่สองกลีบบริสุทธิ์ขับออกมา ขณะนี้ขาที่หนับเมื่อครู่ถ่างอ้าจนผมเลาะนิ้วมือลอดใต้ขากางเกงเข้าไปไล้ นิ้วกับสองกลีบเลี่ยนโล่งอย่างสะดวก เด็กสาวกัดฟันครางอูยย ๆๆ
ด้านบนผมก็สอดมือเข้าใต้ชายเสื้อไปลูบไล้หน้าอกมากระเปาะเหลาะ เม็ดทับทิมทั้งสองตอนนี้แข็งเป็นไต "อึ๊..พี่ อย่าซี่ " ขนตามตัวของเธอลุกเกรียวจนมือที่ผมกำลังลูบไล้หน้าอกเธออยู่นั้นสัมผัสตุ่ม ขุมขนที่ลุกชันได้ ผมไม่ฟังเสียงห้ามและเปลี่ยนจากการลูบไล้เป็นการเขี่ยหัวนมเล็กจ้อยของเธอ เบาๆ "อูยย พี่โอ อย่า...หนูจะเล่นเกม อูยยย" เสียวเด็กสาวกระเส่าเหมือนละเมอ ปากบอกจะเล่นเกมแต่มือที่กดปุ่มนั้นจับขอบโต๊ะคอมพิวเตอร์แน่น ร่างหอมกลิ่นสบู่เด็กนั้นบิดเกร็งเมื่อผมลากปลายนิ้วพริ้วไปสัมผัสเม็ด ทับทิมทั้งสองข้าง ส่วนมือขวาของผมก็สาละวนกับการกรีดเกลี่ยปลายนิ้วขึ้นลงตามแนวผ่าของสองกลีบ บริสุทธิ์อย่างแผ่วเบา สองกลีบขมิบของเด็กสาวหลั่งน้ำเสาวรสออกมาทีละน้อย นิ้วของผมสัมผัสได้ถึงเมือกลื่นที่หลั่งรินออกมา ริมฝีปากบางเผยอครางอูยๆ เด็กสาวบริสุทธิ์วัยเพียง 12 ซึ่งไม่เคยรู้จักแม้นแต่การช่วยตัวเองโดนเข้าไปแบบนี้ครู่เดียวเธอก็อ่อน ระทวยแล้วในอ้อมแขนของผม ผมล้วงเอาไอ้ใบ้ตาเดียวให้โผล่ออกมาทางขากางเกงบอลของผม แล้วจับมือขวาของเธอให้มาสัมผัสและกุมกำมันไว้แบบเนื้อต่อเนื้อ มือของผมกุมมือของเธอเอาไว้ด้วยแล้วจับให้มันค่อยๆ รูดท่อนเอ็นขนาดข้อมือของเธอขึ้นลงช้าๆ เป็นการสอนให้เธอชักว่าวให้ผมไปด้วย ซึ่งเด็กสาวก็เรียนรู้ได้รวดเร็วเพราะเมื่อผมเอามือออก มือน้อยๆนั้นก็ยังทำหน้าที่รูดว่าวให้ผมต่อ เสียงเธอถอนหายใจหนักๆเป็นห้วงๆ เมื่อนิ้วผมกรีดผ่านติ่งเกสรของเธอเป็นระยะ ส่วนผมนั้นเสียวแทบขาดใจเมื่อเพราะเธอรูดไอ้ใบ้ให้แบบขึ้นสุดลงสุดทำเอาผมอด ครางกระเส่าไม่ได้
เด็กสาวที่ผมกำลังจะเชือดอยู่ในไม่กี่นาทีข้างหน้านี้เป็นน้องสาวของเพื่อน สนิทอายุเพี่งสิบสองเท่านั้นเอง การได้เสพสังวาสกับเด็กวัยเท่านี้ใครๆก็อยากกันทั้งนั้น โอกาสมาอยู่ในมือผมแล้ว แต่ผมคิดหนักว่าสองกลีบผุดผ่องจะรับลำเอ็นขนาดเขื่องที่สาวเต็มวัยโดนยัง ร้องไหวได้อย่างไร มันคงฉีกขาดยับเยินและสร้างความเจ็บปวดแก่เด็กสาวมากกว่าความเสียวกระสันต์ ผมจึงตัดสินใจว่าจะพยายามทำเพียงภายนอกก่อน ขอเพียงได้เอาน้ำออกเท่านั้นก็พอ คงไม่ล่วงเกินถึงขั้นสอดใส่ คิดได้ดังนั้นก็รวบร่างแบบบางนั้นขึ้นช้อนแขนเข้าใต้ก้นแล้วอุ้มเข้าห้องนอน
ผมบรรจงวางร่างของปุ้ยลงบนเตียงแล้วล้มตัวลงนอนข้างๆ เด็กสาวตัวสั่นมองหน้าผมด้วยสายตาที่ไร้เดียงสา เผยอปากเหมือนจะพูดอะไรสักอย่าง ผมเอื้อมมือไปลูบไล้บริเวณเนินอกของเธอ เธอก็ออกอาการขัดขืนเล็กน้อยยกมือมาจับมือผมไว้ มื้อน้อยๆนั้นร้อนผ่าว "พี่โอ จะทำอะไร" เธอเอ่ยเสียงเบาและสั่น "พี่จะทำให้น้องปุ้ยมีความสุขนะ " เธอถามอีกว่าจะทำอะไร ผมไม่พูดและเบียดกายเข้าประชิดพลิกตัวขึ้น คล่อมแล้วก้มลงซุกใบหน้ากับซอกคอขาวเนียน ร่างของเธอสะท้านเอามือขึ้นมายันอกผมแต่ผมก็ยังคงซุกไซร้ต่อเนื่อง มือก็ล้วงลอดเข้าไปในชายเสื้อเกาะกุมปทุมถันขนาดเท่าผลส้มของเธอคลึงเคล้า อย่างเบามือ "อูยยย..พี่....หนู..จั๊กจี๋ อูยย" เสียงครางเบาๆ ของเธอแว่วมาเป็นระยะ ผมประกบปากกับริมฝีปากแดงเรื่อ เธอเม้มปากแน่นเมื่อผมพยายามกวาดลิ้นเข้าไปในอุ้งปากของเธอ แม้นจะเม้นแน่นเพียงใดแต่ในที่สุดแต่ผมก็ใช้ลิ้นแซะจนแทรกเข้าไปจนได้ ลิ้นสากของผมมอดเจ้าไปเกี่ยวกระหวัดลิ้นอ่อนนุ่มและกระพุ้งแก้มที่นุ่มนิ่ม อย่างชำนาญเกม ไม่นานนักเราแลกลิ้นดูดปากกันอย่างดูดดื่มเมามัน ร่างงามกระทัดรัดอ่อนผลอยไร้เรี่ยวแรงในอ้อมกอดแกร่งของผมในเวลาไม่ถึงสิบ ห้านาที เวลานี้เด็กสาววัยสิบสอง ยินยอมพร้อมใจแล้วที่จะให้ผมพาไปสวรรค์ทั้งที่ยังไม่รู้ว่าอะไรรออยู่ข้าง หน้า
ชั่วอึดใจเสื้อยืดแขนกุดตัวน้อยก็หลุดจากร่าง ปทุมถันขนาดกำลังพอมือนั้นอวบอิ่มสมวัยเนื้อตัวขาวผ่องอมชมพูด้วยเลือดฝาด เม็ดทับทิมสีชมพูระเรื่อประดับยอดถันทั้งสองข้างช่างน่าสัมผัสเสียเหลือเกิน ผมก้มลงฟัดฟอนดูดเลียอย่างกระหายเม็ดทับทิมที่น่าอร่อยนั้นจนมันเด้งไปมาตาม การตวัดลิ้นในปากของผม ผมรู้สึกภูมิใจเหลือเกินที่ได้มีโอกาสกับเด็กวัยเท่านี้ ผมบรรจงละเลงลิ้นกับหน้าอกของเธออย่างเต็มฝีมือ เด็กสาวบิดกายเร่าๆ ขนลุกเกรียวต่อมขุมขนที่ลุกชันตลอดเรือนร่าง "อุ..อูยย...ซี๊ด..พี่โอ" เธอครางเบาๆ สองมือบีบหัวไหล่ผมแน่น ผมไม่ปล่อยให้ส่วนล่างของเธอว่างจากการรุกเร้า โดยสอดมือเข้าไปในกางเกงขาสั้นและลอดเข้าไปถึงหนั่นเนื้อใต้กางเกงในตัวจิ๋ว ปลายนิ้วได้สัมผัสกับความโล้นเลี่ยนไม่มีเส้นขนใดๆมาเป็นอุปสรรคในการลูบไล้ เลย "พี่โอ อย่าจับจิ๋มหนู อูยยย หนูปวดฉี่" เด็กสาวพยายามหนีบขาแน่นไม่ให้ผมรุกราน แต่ก็ต้องครางซี๊ดซ๊าดเมื่อผมแซะมือเข้าไปจนได้แล้วค่อยๆกรีดนิ้วแผ่วเบาไป ตามรอยแยก ขาที่หนีบอยู่เมื่อครู่ค่อยๆ ถ่างอ้าออกทีละน้อย ผมลากนิ้วเกลี่ยแคมนอกของเธอและจงใจเน้นเขี่ยที่เหนือรอยแยกตรงจุดที่ตั้ง ของติ่งเกษรอันเป็นยุทธศาตร์ของหญิงสาวทุกนาง เด็กสาวกระตุกตัวยึกเมื่อนิ้วกลางผมแหวกสองแคมเข้าไปสัมผัสเม็ดติ่งภายใน "อูยย พี่โอ หนูปวดฉี่" เด็กสาวคงยังไม่รู้ถึงความแตกต่างว่าความเสียวกระสันต์กับอาการปวดปัสสาวะ นั้นเป็นอย่างไร แต่ที่แน่ๆ เธอรู้เพียงว่าหากสามารถปลดปล่อยความเสียวกระสันต์ที่เกิดขึ้นในขณะนี้ได้คง เป็นความสุขที่สุด
ผมดึงกางเกงทั้งนอกและในของเธอออกแล้วรีบสลัดเสื้อผ้าออกจากกายของผมเองโดย เร็ว ทั้งเธอและผมต่างก็เปลือยเปล่า ผมยันกายขึ้นแล้วเลื่อนตัวลงมารุกส่วนล่างของเธอ ดุ้นเอ็นของผมแข๋งปั๋งกระดกงึกๆ เมื่อเห็นเหยื่อวัยแรกแย้มตรงหน้า เด็กสาวเงยหน้ามามองทำตาโตเมื่อเห็นปลาช่อนตัวโตกลางหว่างขาของผม ผมจับขาทั้งสองข้างของเธอถ่างออกแล้วดันโล้ขึ้นไปชิดอกของเธอ สองกลีบของเด็กสาวนั้นยังบีบกันแนบแน่นสนิท ไม่มีขนเลยสักเส้นช่างเกลี้ยงเกลาสะอาดตาเหลือเกิน สองกลีบบีบอัดแน่นจนเนื้อข้างดันขึ้นเป็นพูแสดงให้เห็นว่าร่องรูนั้น ช่างกระชับแน่นเพียงใด รอยแยกสีชมพูนั้นเห็นมีเมือกใสของวัยแรกเสียวซึมออกมาเป็นเป็นมันวาว สองแคมนอกอวบแน่นนั้นไม่มีร่องรอยให้เห็นว่าเคยมีสิ่งแปลกปลอมใดๆสอดผ่าน เข้าไปเลยมาก่อนแม้นแต่ปลายนิ้วของเจ้าตัว ผมจ้องมองอย่างภูมิใจที่สุดที่กำลังจะเป็นเจ้าของคนแรกของความบริสทุธิ์ ผุดผ่องตรงหน้า
เด็กสาวอายเมื่อเห็นผมจ้องของสงวนเธอเอามือมาปิดป้อง "พี่โอ..หนูอาย อย่าดูสิ" ผมดึงมือน้อยๆที่ปิดประเปาะนูนของเธอออกแล้วก้มลงสูดกลิ่นหอมสะอาดจากเนิน สวาทของเด็กสาวบริสุทธิ์ โอ...กลิ่นหอมคาวผสมกับกลิ่นสบู่อ่อนๆ โชยมาแตะจมูก มันทำเอาผมทนไม่ได้ สองมือแกร่งสอดเข้าใต้ขาพับของเด็กสาวและดันโล้ขึ้น สองกลีบลอบอยู่ตรงหน้าแล้ว ผมจึงห่อลิ้นให้เรียวแหลมก้มลงแตะกับสองแคมหนั่นแน่นเบาๆ "อูยยย พี่โอ..อย่า...อูยยย" เด็กสาวครางระงมและสะดุ้งเมื่อผมตวัดลิ้นสากเลียกรีดตามรอยแยกจากบนลงล่าง และล่างขึ้นสลับกันไป ประตูหลังของเด็กสาวเป็นร่องรูสีชมพูสะอาดน่าเลียนัก ผมห่อปลายลิ่นแหมแหย่ไปตวัดเลียให้อย่างไม่รังเกียจ เด็กสาวเสียวจี๊ดกระตุกเอวยึกๆ ตลอดเวลาที่ผมลงลิ้นโลมเลียสองกลีบแคมและแหย่เลียร่องรูประตูหลังอันหอมหวาน ของเด็กสาว เด็กสาวดิ้นปัดๆ ถอนหายใจเฮือกๆ ด้วยความเสียวกระสันต์ครางเรียกชื่อผมเสียงเหมือนละเมอ "พี่โอ อูยยย พี่โอ...หนูปวดฉี่ อูยย ฉี่จะราดแล้ว" เธอคงใกล้ถึงจุดสุดยอดเต็มที เพราะลิ้นผมสัมผัสถึงแรงขมิบยวบๆ ในช่องคลอดที่ผมแหย่ลิ้นควานอยู่อย่างเอร็ดอร่อย จึงถอนปากออกมามองผลงาน โอ...สองกลีบงามตอนนี้ขมิบน้ำเมือกตามธรรมชาติออกมาจนร่องรูเป็นมันปลาบ สองกลีบชุ่มไปหมดทั้งน้ำเมือกและน้ำลาย เด็กสาวถอนหายใจเฮือก สองกลีบและรูทวารประตูหลังขมิบยวบๆ จนเห็นได้ ผมก้มลงดูดเลียน้ำเมือกของเด็กสาวอย่างเอร็ดอร่อยอีกครั้งเหมือนจะให้มัน แห้งในเดี๋ยวนั้น ผมตวัดลิ้นสากเลียเน้นๆที่ติ่งเกษรน้อยๆ นั้นถี่ๆ เด็กสาวสะดุ้งร้อง อึ๊ๆๆ ติดๆกัน ชั่วครู่เมื่อผมความลิ้นเข้าไปในช่องคลอดของเธออีกสองสามที ร่างงามของเด็กสาวก็กระตุกยึกๆแล้วกรีดร้อง "ซี๊ดดด พี่โอ...อูยยย... พี่โอ...หนูฉี่ราดแล้วนะ...โอยยย" สองมือของเธอขยุ้มเส้นผมของผมแน่นพร้อมแดะสะโพกอัดกับใบหน้าของผม ร่างแบบบางของเด็กสาววัยแรกแย้มเกร็งหน้าท้องนิ่งแล้วตามด้วยอาการกระตุก เบาๆ สามสี่ครั้ง แล้วถอนหายใจเฮือกใหญ่ ผ่อนร่างที่เกร็งหอบฮักๆ น้องปุ้ยเด็กสาววัยสิบสองได้ลิ้มรสการถึงจุดสุดยอดเป็นครั้งแรกในชีวิตเรียบ ร้อยแล้ว
ทีนี้ก็ถึงตาของผมบ้าง ผมคุกเข่ายันกายขึ้นดุ้นเอ็นกลางลำตัวตั้งโด่หัวบานนั้นมีเมือกใสเหนียวเป็น มันและหยดเป็นยางยืด เด็กสาวที่นอนเหมือนหมดแรงผงกหัวขึ้นมามองตาไม่กระพริบ "ทำให้พี่บ้างนะ" ผมบอกเธอแล้วกระเถิบไปพลิกตัวนั่งพิงหัวเตียง ชันเข่าทั้งสองขึ้น เห็นไอ้ช่อนตัวโตตั้งตะหง่านรอเหยื่อให้เข้ามาหา ผมและเรียกให้เธอเข้ามา เด็กสาวลุกขึ้นมาคุกเข่าข้างๆผม สายตาจับจ้องดุ้นเอ็นของผมไม่วางตา เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้เห็นของลับของผู้ใหญ่ใกล้ชิดขนาดนี้ เธอเขยิบเข้าเมาเหมือนถูกสะกดแล้วผมเอื้อมจับมือของเธอให้ไปกุมกำมันไว้ เมื่อดุ้นเอ็นร้อนผ่าวอยู่ในกำมือผมก็เกร็งกล้ามเนื้อให้มันกระดกงึกงักผม บอกให้รูดขึ้นลง เธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย ผมครางอูยด้วยความเสียวเพราะเธอรูดขึ้นลงแบบขึ้นสุดลงสุด เมื่อเห็นผมออกอาการเธอก็ยิ่งรูดว่าวเร็วขึ้นถี่ขึ้น ราวห้านาทีที่ถูกเด็กสาวรูดว่าให้ผมต้องเกร็งตัวเกร็งหน้าท้องอั้นเต็มที่ เพราะมันเสียวจนเกือบกระฉูด และจับมือเธอให้เธอหยุดเพราะน้ำจะกระฉูดอยู่แล้วหากถูกรูดอีกไม่เกินสิบที โอยย...เกือบไม่ทันแน่ะครับ แต่กระนั้นดุ้นเอ็นก็เกร็งกระตุกบ้วนน้ำเมือกเหนียวที่เป็นน้ำก่อนหลั่งออก มาสองสามทีเป็นยางใสย้อยออกมาจากรอยผ่า เด็กสาวมองอย่างสนใจ ผมเอาผ้าเช็ดแล้วบอกให้เธอใช้ปากให้ เธอไม่ยอม "ไม่เอาหรอก ไอ้นั่นพี่โอเอาไว้ฉี่นี่ ให้หนูอมได้ไง"
ผมตล่อมอยู่นานเธอก็ไม่ยอมเลยต้องไปหยิบเอาหนังสือโป๊ที่มีภาพผู้หญิงดูดอม ให้ผู้ชายเปิดให้เธอดู "ดูสิ เห็นไหม เขายังทำได้เลย อร่อยนะ" เธอดูภาพที่ผมเปิดดูก็ทำหน้าเหยๆ แบบอายๆ เพราะไม่เคยเห็นภาพอะไรแบบนี้มาก่อน ผมเปิดให้ดูจนหมดไม่ว่าจะเป็นภาพการเล้าโลมหรือการร่วมเพศสอดใส่แบบจะๆ ระหว่างที่ดูผมก็เอามือลูบไล้ปทุมถันของเธอเป็นการปลุกอารมณ์ไปด้วย "นะ...ลองดู" เธอไม่พูดอะไรผมจับมือเธอมาจับมันอีกที เธอรูดว่าวเบาๆ ผมดึงเธอเข้ามาแล้วนั่งพิงหัวเตียงเหมือนเดิม ใบหน้าของเด็กสาวอยู่เหนือท่อนลำของผมเพียงคืบเดียว เธอก้มลงแล้วอ้าปากครอบหัวบานเอาไว้แล้วดูดเบาๆ อย่างไม่ถนัดนักเธอพราะขนาดของปากของเธอยังเล็กไม่สามารถอ้าอมดุ้นเอ็นที่ ขนาดเกินมาตรฐานเล็กน้อยของผมได้ สีหน้าของเธอแหยงๆ เพราะรสชาดเค็มปร่าและกลิ่นคาวของน้ำเมือก แต่เธอก็ยังคงอมดูดเลียให้ตามการบอกสอนของผม โดยบอกให้เธอทำเหมือนกับการดูดเลียไอติมทุกอย่าง ผมมองเด็กสาวดูดอมไอ้ช่อนให้ผมอย่างสุขสม เสียดังจ๊วบๆ ไม่คิดว่าในชีวิตจะมีโอกาสดีๆแบบนี้ ซึ่งผมจะต้องตักตวงให้มากที่สุด แต่ก็หวั่นใจเมื่อคิดถึงการสอดใส่ว่ามันจะเป็นไปได้อย่างไรเพราะสองกลีบ บริสุทธิ์ของเด็กสาวช่างแน่นหนึบขนาดนั้น แต่ถ้าปล่อยไปให้คนอื่นไปได้เปิดซิงก็น่าเสียดาย ผมจึงคิดที่จะหลั่งด้วยปากของเธอก่อนหนึ่งครั้ง ส่วนเรื่องการร่วมเพศแบบสอดใส่เดี๋ยวต้องดูอีกที คิดได้อย่างนั้นผมก็ให้เธอเน้นเลียที่เส้นสองสลึงใต้คอหยักไม่นานนักผมก็ เกร็งตัวถึงที่หมาย ขมิบก้นกระฉูดเมือกขาวขุ่นออกมาจำนวนมาก น้ำเมือกเหนียวร้อนผ่าวพุ่งไปเปื้อนใบหน้าของเด็กสาวไหลย้อยไปตามแก้มและคาง เป็นยางยืดข้นเหมือนกระทิ เด็กสาวร้องว้ายทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ผมรีบพาเธอไปล้างหน้าล้างตาและก็อาบ น้ำไปเลยเพื่อชำระคราบไคล
ในห้องน้ำเราเปลือยกายอาบน้ำด้วยกัน ผมจับเด็กสาวยืนแล้วล้างเนื้อตัวด้วยน้ำ ฟอกสบู่เหลวให้ทั่วทั้งตัว มือของผมบรรจงนวดคลึงตลอดทั่วสัดส่วน ความลื่นของสบู่ทำให้มือของผมลูบไล้ไปตามผิวเนียนของเธอได้อย่างสะดวก เด็กสาวครางอืออา เมื่อผมจับเธอหันหน้ามาหาเธอก็เอื้อมมือมากอดช่วงเอวผมไว้ ร่างแบบบางแนบชิดกับร่างกำยำของผมเสียแน่นและเธอก็ต้องสะดุ้งร้องอุ๊ย เพราะหน้าท้องของเธอโดนเจ้าปลาช่อนที่ตั้งโด่อีกครั้งของผมทิ่มเอา ผมเสียวครางอูยย เมื่อเธอเอื้อมมือขึ้นจับแล้วรูดเข้าออกอย่างเมามันจนฟองสบู่ขึ้นฟองฟอด เหมือนจะแกล้ง เธอรูดจนไอ้ใบ้แดงเลยครับ ผมเอาน้ำราดฟองสบู่ออกเผยให้เห็นท่อนลำอวบอ้วนหัวบานแดงกดไหล่ให้เด็กสาวคุก เข่าลงแล้วให้เธอดูดอมมันอีกครั้ง เด็กสาวดูดอมผงกหัวขึ้นลงเสียงดังจ๊วบจ๊าบ เธอทำคล่องขึ้นมากมีเพียงบางทีที่โดนฟันครูดเล่นเอาผมสะดุ้งร้องโอย แต่...อูยยย เสียวเหลือเกินครับ แตคราวนี้ผมจะไม่ออกด้วยปากของเธอแล้ว ผมตัดสินใจจะลองร่วมเพศกับเด็กสาวเต็มรูปแบบดูสักครั้ง
ผมยกร่างของเด็กสาวขึ้นไปนั่งบนขอบอ่างล้างหน้าหิน ทรุดตัวลงกลางหว่างขาและลงลิ้นให้เธออย่างเมามันกว่าครั้งแรกทำเอาเธอเหร็งก ระตุกถึงสวรรค์ไปอีกครั้ง เมื่อก้มมองดูเห็นสองกลีบแน่นนั้นชุ่มไปด้วยน้ำเมือกและน้ำลาย เมื่อผมดันสองขาอ้าออกรอยผ่ากลางแง้มออกเล็กน้อยเห็นเนื้อในเป็นชมพูอมแดง คราวนี้น่าจะสอดใส่ได้ไม่ยาก ผมยกขาเล็กๆทั้งสองขึ้นพาดบ่า สองกลีบดันออกมาเป็นพูเด่น เด็กสาวมองตามตลอดแล้วเธอก็ผวาเอามือดันอกผมเบาๆ เมื่อเห็นผมจรดดุ้นเอ็นกับสองกลีบของเธอ "พี่โอ...อย่าทำเลย...หนูกลัว" ผมไม่ฟังเสียงอ้อนวอนจรดไอ้ใบ้ตาเดียวเข้าไปกับสองกลีบและออกปรงกดจนกลีบ แคมนอกยุบยู่ตามแรงกดเข้าไปทีละนิดมันคับแคบเหลือเกิน ร่างของปุ้ยสะดุ้งยึกและถอยสะโพกหนี แต่ผมก็ดันไอ้ใบ้ตามไม่ลดละ เมื่อจรดตรงเป้าผมออกแรงกดทันที ยิ่งกดลงไปเท่าไรเด็กสาวก็ยิ่งเกร็งขมิบสองกลีบแน่นขึ้นเท่านั้น แต่ผมก็ยังกัดฟันดันเข้าไปอีก ส่วนปลายของหัวบักใหญ่สามารถชำแรกร่องรูของเด็กสาวไปได้เพียงเล็กน้อยเท่า นั้นก็ไม่สามารถดันเข้าไปได้อีกเพราะสองกลีบนั้นหนีบแน่นจนผมเจ็บ ใบหน้าของน้องปุ้ยเหยเกด้วยความเจ็บน้ำตาซึม ผมถอนใจแล้วถอนเอ็นออกมาด้วยไม่สามารถพิชิตพรหมจรรย์ของเด็กสาวได้ เมื่อก้มดูก็เห็นสองกลีบนั้นถึงกับช้ำแดง ผมจึงใช้วิธีถูไถลำเอ็นกับร่องรูของเธอ ปากก็ประกบดูดปากเด็กสาวแลกลิ้นและไซร้ซอกคอปลุกอารมณ์จนเธอตัวอ่อนครางอูยๆ น้ำหล่อลื่นของผมและเธอเยิ้มร่องรู ผมเพิ่มความลื่นด้วยการชโลมท่อนลำของผมจนชุ่มด้วยเบบี้ออยล์แล้วหันเอาหัว ไอ้ใบ้ไปจ่อและดันเข้าสองกลีบที่คับแน่นอีกที ผมมองหน้าน้องปุ้ยแล้วพยักหน้าให้สัญญานว่าผมจะทำต่อล่ะนะ แต่เธอส่ายหน้าดิก "พี่โอ หนูเจ็บ..อย่าทำเลยนะ" ผมไม่ฟังเหมือนเดิมใช้สองมือช้อนขาอ่อนของเธอแล้วดันแยกกว้างออกไป กดปลายหัวบานกับร่องรูแล้วค่อยดันสะโพกให้มันชำแรกเข้าไป คราวนี้เข้าง่ายว่าเดิมนิดหน่อย ท่อนลำมุดเข้าไปพ้นคอหยักแล้วดอกเห็ดบานผลุบเข้าไปจนหมด ผมก้มดูสองกลีบที่อ้าคาบท่อนลำไว้บวมเป่ง มือสองข้างของปุ้ยจิกต้นแขนผมแน่น หลับตากัดริมฝีปาก ผมค่อยๆดันเข้าไปทีละนิด เธอผวาเฮือกเป็นคราวๆ "อูยย พี่...หนูเจ็บ โอ๊ยยย" เด็กสาวเบ้หน้าร้องครางน่าสงสาร สองกลีบนั้นรัดแน่นเหมือนมีคีมมาบีบดุ้นเอ็นของผมไว้จนผมเองก็เจ็บ ผมรู้สึกถึงเยื่อบางๆกั้นโพรงภายในมันเหนียวและหยุ่นๆ ผมดันท่อนลำผ่านเข้าไป ปุ้ยสะดุ้งร้องโอ๊ย ผวาโผมากอดคอผมแน่น "โอ๊ยยยย....พี่...หนูเจ็บ อูยย...ฮือๆๆ " เยื่อพรมจารีย์ของเธอถูกผมพิชิตแล้ว ผมแช่นิ่งสักครู่ก็ออกแรงดันอีกนิดและเมื่อมุดเข้าไปได้เกินครึ่งลำผมก็ตัด ใจดันทีเดียวปลาช่อนผลุบหายเข้าไปมิดโคน "โอ๊ยยย.." เด็กสาวร้องลั่น สองแขนที่กอดคอผมปล่อยออกแล้วเปลี่ยนมาทุบตีหน้าอกผมเป็นพัลวัน ร้องบอกให้ผมเอาท่อนลำออก ผมกอดเธอไว้แน่นพยายามปลอบและเมื่อก้มลงไปมองผลงานก็ใจหายวาบเมื่อเห็นหยด เลือดสดๆ สามสี่หยดบนพื้นห้องน้ำ แสดงให้เห็นว่าไม่เพียงเยื่อพรมจารีย์ของเธอเท่านั้นที่ฉีกขาด แต่ช่องสวาทของเด็กสาวก็ฉีกขาดด้วยเช่นกัน
ผมแช่นิ่งเนิ่นนานให้สองกลีบชินกับความใหญ่โตที่สอดแทรกเข้ามา ซุกไซร้ซอกคอและก้มดูดดุนเม็ดทับทิมที่หน้าอก เด็กสาวสะอื้นเบาๆไม่ช้าก็เปลี่ยนเป็นครางอูยๆ ผมเริ่มขยับถอนท่อนเอ็นเข้าออกช้าๆ เด็กสาวขมวดคิ้วทุกครั้งที่ผมดันดุ้นเอ็นเข้าไป ผมกระเด้าได้เพียงสั้นๆเพราะความคับแน่นและความบริสุทธิ์ผุดผ่อง กระเด้าช้าๆไปได้ไม่กี่ทีก็ไม่สามารถอดกลั้นได้อีกต่อไปเพราะสองกลีบทั้งรัด และดูดอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน ผมกระเด้าเบาๆอีกสองสามทีก็ถึงจุดสิ้นสุดไอ้ใบ้ตาเดียวในโพรงสวาทที่คับแน่น ดิ้นกระตุก ผมรู้ดีว่าเด็กสาวยังไม่มีประจำเดือนไม่สามารถตั้งครรภ์ได้ผมจึงเกร็งสะโพก กระฉูดน้ำหลั่งเข้าไปในโพรงสวาทของเด็กสาวจนหมด แม๊ก โอวว...ปุ้ยครับ...อูยยย...พี่ออกแล้วครับ...อูยยยย" ภายในหลืบโพรงของเด็กสาวมันเหมือนมีแรงลึกลับที่ดูดหัวลึงค์ของผมเป็นจังหวะ ปริมาณน้ำที่หลั่งออกมาช่างมากมายเหลือเกิน ผมกอดดูดปากเธอสักครู่ก็ถอนงวงใหญ่ออกมาเสียงตอนที่มันพ้นรูสวาทนั้นดังจ๊วบ เลยครับ น้ำกามผสมเลือดสีแดงจางๆ ไหลออกมาเนืองนองหยดลงพื้นห้องน้ำเป็นดวงๆ จากนั้นผมก็จัดการล้างเนื้อล้างตัวให้เธอ แต่งกายและให้เธอนอนพัก เด็กสาวยังร้องไห้สะอื้นฮักๆ ผมพยายามปลอบประโลมให้กินยาแก้ปวดและแก้อักเสบ "อย่าบอกพี่นกนะครับ ให้เรารู้กันแค่สองคนนะครับ" ผมบอกเธอไม่ให้บอกเรื่องนี้กับใคร เธอพยักหน้า แก้มใสเป็นสีชมพูนั้นยังมีคราบน้ำตา ผมบรรจงเช็ดหน้าให้แล้วเธอก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลีย ผมนอนมองใบหน้าที่น่ารักและเรือนร่างอวบอิ่มของเธออย่างภูมิใจที่สามารถ พิชิตความบริสุทธิ์ของเธอได้เป็นคนแรก
พอหัวค่ำไอ้นกกลับมาก็พาน้องปุ้ยกลับบ้าน ขอบอกขอบใจที่ช่วยดูแลน้องสาวมันให้ โดยที่ไม่รู้เลยว่าเพื่อนรักได้ทำน้องสาวที่มันแสนหวงยับเยินไปแล้ว มันเห็นน้องมันตาบวมๆ ถามว่าร้องไห้ทำไม เธอไม่ตอบแต่แอบมองตาผม ผมก็บอกว่าเธอร้องเพราะผมไม่ยอมให้เธอไปข้างนอก ไอ้นกก็ไม่คิดอะไร ก่อนจะจากกันเธอหันหน้ามามองผมด้วยสายตาที่บอกไม่ถูกว่าเธอคิดอะไร ผมใจตุ๊มต่อมตลอดเวลาเหมือนกัน กลัวว่าเธอจะเอาเรื่องนี้ไปบอกใคร แต่นี่ก็ผ่านมาสามสี่เดือนแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นก็โล่งอก...เฮ้อ