ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตินะครับๆใครเล่นแคมฟรอกแวะเข้ามาดูหน่อยนะครับ

เริ่มโดย tumhilow, พฤษภาคม 23, 2010, 02:52:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumhilow

แก้ไขล่าสุด tumhilow เมื่อ 2010-5-23 02:53

((ครับ ผมเป็น แฟนครับขอบ ดีเจ มะตูม หรือ ชื่อ จริงเตชินท์ พลอยเพชร ใครที่เข้าไปดู ในยูทูป http://www.youtube.com/watch?v=OdFRX1_3f2Q
ใครที่เข้าไปดูแล้วฟังนะครับผมขออธิบายนะครับ คือว่า ไอคนที่ทำคลิปนี้ มันตัดคลิป เฉพาะช่วงที่ด่าริทเดอะสตา ช่วงที่ชื่นชมมันไม่เอามาลง มันทำเพื่อ สร้างความเสีย ให้กับคน อื่นคือว่าไอด่าเค้าด่าจริงแต่ืำทำไมต้องตัดเฉพาะตอนที่เค้าด่าตอนที่ชื่นชมทำไมไม่เอามาลงใครที่ชอบเล่นแคมฟรอก ห้องที่ มีดีเจชื่อมะตูมอยู่ ผมไม่ขอเปิดเผยชื่อ ห้องนะครับ ใครที่เล่นแคมฟรอกก็รู้ดีอยู่แล้วนะครับ))((ผมเอาลงเพื่อแก้ข่าวนะครับ ช่วยดูไว้คิดพิจารณาด้วยนะครับ))((ถ้าเขียนอาไรผิดก็ขออภัยนะที่นี้ด้วย))((เค้าไม่ด่าเพราะอิจฉาโกรธแึค้นแต่เค้าด่าเพราะสร้างความสนุกสนานแก้เครียดให้กับคนเอื่นๆโปรดใช้ความคิดด้วย))

(อันนี้มันลงเกือบทุกเว็บอื่น*อ่านแล้วพิจารณ์ความจริงด้วยนะครับ)((ฟังหูไว้หูนะครับ))
ขอโทดษนะค่ะที่ต้องมาตั้ง แต่เห็นว่ามันหลายครั้งแล้วที่เขาพูดจาหยาบคายใส่บรรดาเดอะสตาร์
เราเป็นแฟนคลับของกันนะคะ ..ตอนแรกเราไม่เคยเล่นแคมฟ๊อก แต่พอดีมีคนรู้จักบอกเรา เราเลยเข้าไปดู
ดีเจคนนี้ชื่อ เตชินท์ พลอยเพชร หรือ มะตูม .. ด่าริทหลายรอบแล้วค่ะ
ลองไปฟังในคลิปนะค่ะ อัดจากมือถือ อาจจะแสบหูไปหน่อย เพราะว่าเสียงมันดังมากๆ ถ้าใช้หูฟังอาจจะซอฟลงค่ะ
ปล. ถ้าเห็นว่าไม่สมควร ลบได้นะคะ และก็ขออภัยไว้ ณที่นี้ด้วยค่ะ
แค่แฟนคลับเดอะสตาร์คนหนึ่งที่ไม่ชอบให้ใครมาว่าคนที่เรารักด้วยถ้อยคำหยาบ คายแบบนี้
อยากที่บอก อย่าเข้าใจเราผิดนะคะ เราเองก็ไม่ชอบมันเหมือนกัน และอยากจะให้มันหยุดการกระทำแบบนี้
แต่เราคนเดียวคงทำไม่ได้หรอกค่ะ ถ้าเกิดทำให้เข้าใจผิด หรืออย่างไร ก็ลบได้เลยค่ะ
ถึงเราจะรักกันแต่เราก็ชอบริทนะคะ คุณอย่าเพิ่งเข้าใจผิด

http://www.youtube.com/watch?v=OdFRX1_3f2Q

ในเนื้อความคือ มีคนให้โทรไปแกล้งริท เพราะตอนแรกโทรไปหาเซนแล้ว ประมาณนี้ค่ะ
และริทไม่รับ หลายรอบ มันคงโมโห ก็เลยด่าริท ..
และที่มันด่าในคลิปคือ มีคนบอกว่า ริทพูดว่า มีคนโรคจิตโทรหาจะเปลี่ยนเบอร์แล้ว
มันก็เลยด่าริท และแฟนคลับค่ะ
((มันทำเพื่อสร้างความเสียหายให้กับคนอื่นนะครับ))

5รูปนะครับไม่ผิดกฎ จบ อารมเสียมากๆ