ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมมันร่าน 2

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 23, 2010, 08:54:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

เรื่อง จากคราวที่แล้วกิ๊ฟโดนยามที่ชื่อวิทย์ เฮียร้านขายของ กับเพื่อนเจ้าวิทย์ เอากันที่ห้องเก็บของ เรื่องตอนนั้นผมไม่ได้บอกกิ๊ฟว่าผมเห็น แต่หลังจากนั้นได้สองสามวัน กิ๊ฟก้อมีอาการแปลกๆ คือปกติกิ๊ฟจะไม่ค่อยไปซื้อของตอนเช้าสักเท่าไหร่ แต่ช่วงนี้กิ๊ฟมักจะลงไปซื้อของเป็นประจำ แล้วมีครั้งหนึ่งกิ๊ฟลงไปซื้อของนานผมก้อเลยลงไปตาม ที่ร้าน พอเดินไปถึงผมก้อแอบมองว่ากิ๊ฟกำลังทำอะไรอยู่ ตอนนั้นกิ๊ฟยืนหันหลังให้กับเฮียเจ้าของร้าน ผมก้อดูต่อ ผมเห็นมือเฮียล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นของกิ๊ฟ กำลังลูบก้นกิ๊ฟเล่นส่วนกิ๊ฟก้อกำลังเลิกของที่อยุ่ในตู้ แล้วเฮียก้อเอาหน้าซุกอยู่กับหน้าอกกิ๊ฟ "เฮียไม่เอาน่าเดี๋ยวเสื้อกิ๊ฟจะยับหมด" "น่าขอเฮียชื่นใจหน่อยน๊ะหนูกิ๊ฟ" "บ้า...เมื่อวานก้อชื่นใจจนกางเกงในกิ๊ฟเลอะไปหมด" "น่า..มานั่งตักเฮียหน่อยซิ" แล้วเฮียก้อจับเอวกิ๊ฟให้มานั่งตัก กิ๊ฟก้อทำตามแต่โดยดี พอกิ๊ฟนั่งเฮียก้อเอามือมาลูบหน้าขากิ๊ฟเล่น ส่วนมืออีกข้างก้อโอบกิ๊ฟ โดยเอามือลอดเข้าไปในชายเสื้อ ลูบตั้งแต่ท้องขึ้นไปจนมาหยุดที่นมกิ๊ฟแล้วบีบเล่น มืออีกข้างก้อบีบหน้าขาแล้วล้วงเข้าไปถึงหว่างขากิ๊ฟ แล้วกิ๊ฟก้อหันไปคุยกับเฮีย จนปากแทบจะชนกัน "เฮียอะ..กิ๊ฟมาซื้อของที่ไรเฮียก้อลวนลามกิ๊ฟทุกทีเลย" "แล้วหนูกิ๊ฟไม่ชอบเหรอจ๊ะ....เฮียเห็นหนูมาให้อาวิทย์ลูบเล่นเฮียก้อนึกว่า หนูกิ๊ฟชอบ" "บ้า...เฮียเนื่ย...อุ๊ย....เฮียอย่าเล่นหัวนมซิค่ะ..อา...า...เฮียขา... กิ๊ฟเสียวค่ะ....ซีด...เฮียกิ๊ฟ..ทนไม่ไหวแล้วค่ะ..ซีด..เฮีย...ๆ..ซีด.. ช่วยกิ๊ฟด้วยค่ะ..กิ๊ฟ..." แล้วเอียก้อจับกิ๊ฟยืน กิ๊ฟก้อรีบถลกกระโปรงขึ้นพร้อมกับถอดถุงน่องกับกางเกงในลงมาคาไว้ที่กลาง น่อง แล้วกิ๊ฟก้อรีบจับของเฮียใส่เข้าไปในร่อง พอเข้าที่ดีกิ๊ฟก้อร่อนก้นตัวเองกับ ค..เฮียจนต้องครางออกมา "ซีด..ตูดหนูกิ๊ฟร่อนเก่งจริงๆ...ซีด...ตอดดีจริงๆ...นมหนูกิ๊ฟก้อแข็งปัก เลย..บีบมันมือจริงๆ" "ซีด...เฮียขากิ๊ฟเสียวร่องจังเลยค่ะ ...ร่องกิ๊ฟดีไหมค่ะ...เฮียขาดูดซอกคอกิ๊ฟด้วยซิค่ะ..อา..า..เสียวไปทั้งตัว เลย...อ่..า..เฮียขากิ๊ฟจะแล้วค่ะ ...เร็วค่ะเสร็จในร่องกิ๊ฟเลยค่ะ...กิ๊ฟจะปล่อยให้น้ำเฮียมาอยู่ในร่องกิ๊ฟ ทั้งวัน..เลยค่ะ..อา..า.เฮียขากิ๊ฟทนไม่ไหวแล้วค่ะ..ปล่อยมาเลยค่ะ..อา... กิ๊ฟจะถึงแล้วค่ะ.อา..กิ๊ฟ...ๆ.ๆ.โอ๊ะ..." แล้วกิ๊ฟก้อกระตุก แล้วเฮียก้อรีบลุกมาซอยกิ๊ฟโดยกิ๊ฟยืนแอ่นก้นให้ซอยอย่างไม่ยั้ง..จนเฮีย ร้องโอะออกมา....แล้วเฮียก้อกดแช่เอาไว้ กิ๊ฟก้อร่อนจนเฮียร้องเสียวตลอดเวลา สักพักเฮียก้อเอาค..ออก กิ๊ฟก้อร่อนตามเหมือนไม่อยากให้มันออกจากร่องสาวของกิ๊ฟ น้ำของเฮียก้อเริ่มไหลออกมา เฮียก้อเดินไปหยิบผ้าอนามัยมาให้กิ๊ฟใส่ กิ๊ฟก้อปิดผ้าอนามัยเข้ากับกางเกงในแล้วใส่กางเกงในกับถุงน่องเข้าที่ พอกิ๊ฟแต่งตัวเสร็จ กิ๊ฟก้อคุกเข่าหน้าเฮียแล้วดูดของเฮียอย่างเสียดายจนสะอาด แล้วกิ๊ฟทำท่าจะเดินออกมา ผมเห็นก้อเลยรีบวิ่งขึ้นลิฟกลับเข้าห้องแล้วแกล้งนอนหลับ ทั้งชุดทำงาน พอกิ๊ฟมาถึงก้อปลุกผมไปส่งเธอที่ทำงาน พอขึ้นรถผมก้อเลยถามว่าทำไมนาน กิ๊ฟบอกว่าเฮียเขาชวนคุยเลยยืนคุยเพราะเห็นว่ายังเช้าอยู่ ผมก้อขับรถไปได้สักพัก กิ๊ฟก้อหันขามาทางผม ทำให้ผมเห็นผ้าอนามัยยังอยู่ ผมก้อเลยรู้ว่าวันนี้กิ๊ฟต้องอมน้ำเฮียไว้ในร่องทั้งวันแน่ๆ แต่แปลกครับแทนที่กิ๊ฟจะหมดฤิทธ์กับเฮียไปแล้ว พอกิ๊ฟตื่นมาก้อยังโชว์หวอของเธอให้มอเตอร์ไซร์แอบมองหวอเธออยู่นาน แถมกิ๊ฟยังนั่งอ้ากว้างกว่าปกติให้มองอีกจนกิ๊ฟบอกว่าของเธอเริ่มเยิ้มแล้ว ผมก้อขับรถไปเรื่อยๆจนถึงที่ทำงานเธอ พอกิ๊ฟลงรถผมก้อออกรถไปที่ทำงานผมเลย พอพักเที่ยงผมก้อขับรถไปรับกิ๊ฟกินข้าวด้วยกัน พอถึงที่ทำงานกิ๊ฟผมก้อเดินขึ้นไปที่ห้องทำงานเธอ ไฟปิดเงียบเลยครับ ผมก้อคิดว่ากิ๊ฟคงออกไปกินข้าวกับเพื่อนแล้ว ผมก้อเลยจะเดินกลับ พอดีมีเสียงแปลกๆผมก้อเลยหยุดฟัง อ้าวเสียงกิ๊ฟนี่นา กำลังคุยกับใครก้อไม่รู้ผมก้อเลยแอบดู ผมเห็นกิ๊ฟนั่งที่โซฟา แล้วมียามอีกสองคนนั่งฝั่งตรงข้าม กิ๊ฟคุยไปก้อหัวเราะไป ผมเห็นยามสองคนนั่งมองหวอกิ๊ฟตลอดเลยครับ กิ๊ฟก้อนั่งโชว์ให้ยามมองอย่างสบายตา จนยามทนไม่ไหว "คุณกิ๊ฟน่ารักแบบนี้ขอผมนั่งข้างๆคุณกิ๊ฟได้ไหมครับ" "ตามใจซิค่ะไม่ไช่เก้าอี้กิ๊ฟคนเดียวสักหน่อย" แล้วยามสองคนก้อนั่งประกบกิ๊ฟทั้งสองข้าง แล้วเอามือวางที่หน้าขากิ๊ฟทั้งสองคน กิ๊ฟก้อเฉย ยามเลยได้ใจเอามือลูบเข้าไป กิ๊ฟก้ออ้าขาออกเรื่อยๆจนยามล้วจนถึงหว่างขากิ๊ฟ แล้วยามด้านซ้ายก้อเอาหน้าไปไกล้แก้มกิ๊ฟ "แก้มคุณกิ๊ฟนี่หอมมากเลยครับ" "เหรอค่ะ..ถ้าชอบก้อดมนานๆก้อได้ค่ะ" แล้วยามสองคนก้อรุม"ไซร์กิ๊ฟตั้งแต่ซอกคอลงมาถึงหน้าอก แล้วยามก้อช่วยกันถอดกระดุมเสื้อกิ๊ฟจนตอนนี้หน้าอกกิ๊ฟออกมาให้ยามได้เห็น แล้วยามก้อปลดสายเสื้อในกิ๊ฟออกจากไหล่ แล้วดึงเสื้อในลงมา "อา..หัวนมคุณกิ๊ฟแดงสวยจริงครับ..ขอดูดหน่อยน๊ะครับ" "อุ๊ย...กิ๊ฟเสียวน๊ะค่ะ..อา..อย่าขบแรงซิ...อา.า..อา.." แล้วยามก้อรูดซิบตัวเองแล้วควักค..ออกมา กิ๊ฟก้อรู้เลยรูดของยามเล่นจนยามทนไม่ไหว ก้อเลยจับกิ๊ฟโก้งตูดแล้วรีบซอยจนน้ำไกล้ออก ก้อเอามาให้กิ๊ฟดูด อีกคนก้อรีบเข้ามาแทนที่ กิ๊ฟก้อดูดค..ยามคนแรกจนน้ำแตกคาปาก กิ๊ฟก้อดูดกลืนจนหมด แล้วอีกคนก้อรีบซอย กิ๊ฟก้อร่อนตาม จนกิ๊ฟเสร็จ พอดียามคงไกล้เสร็จเลยรีบเอาออกมาให้กิ๊ฟดูด กิ๊ฟเองก้อดูดจนยามทนไม่ไหวกระแทกปากกิ๊ฟจนเสร็จ กิ๊ฟก้อกลืนเข้าไปจนหมด พอเสร็จแล้วทั้งสามคนก้อรีบแต่งตัว กิ๊ฟก้อเดินกลับเข้าห้องโดยยิ้มให้ยามนิดนึงก่อนแล้วเข้าห้องไป ผมเห็นแล้วก้อหงี่จนทนไม่ไหว ก้อเลยโทรหากิ๊ฟแล้วนัดออกมากินข้าว ก่อนไปกินข้าวผมให้กิ๊ฟดูดของผมบนรถตอนขับไปกินข้าวจนผมเสร็จคาปากกิ๊ฟ กิ๊ฟก้อกลืนแล้วดูด ค..ของผมจนสะอาด แล้วเราก้อไปกินข้าวด้วยกัน ผมไม่อยากเชื่อเลย วันนั้นกิ๊ฟโดนน้ำผู้ชายถึงสี่คน แต่กิ๊ฟก้อยังเฉยหัวเราะร่าเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ่น ผมเองก้อไม่ได้คิดอะไรมากเพราะผมเองก้อชอบแบบนี้เหมือนกัน ก้อเลยปล่อยให้กิ๊ฟแอบเอากับคนอื่นไปเรื่อย ผมเองก้อแอบดูประจำเหมือนกัน