ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงเด็กเรียน (ก๊อปมา)

เริ่มโดย SC_Swing, พฤษภาคม 26, 2010, 08:13:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SC_Swing

สวัสดีครับ ผมอ่านของคนอื่นมานานแล้ว ขอเล่าประสบการณ์บ้างนะครับ
ผมเป็น ชายโสดอยู่คนเดียวที่หมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งแถวชานเมืองกทม.
ประมาณสี่ เดือนที่แล้ว พี่สาวกับพี่เขยผมรถคว่ำเสียชีวิต ลูกสาวคนเดียงของเขาจึงต้องย้ายมาอยู่กับผม เพราะญาติคนอื่นๆเขาไม่อุปการะและโรงเรียนของเขาก็อยู่ใกล้บ้านผมด้วย
หลาน ผมชื่อ ส้ม ครับ เป็นเด็กตัวสูงผิวขาว อายุ16ปี เรียนม.5 รูปร่างดี แบบว่า นมเป็นนม ตูดเป็นตูด แหละครับ
ส้มเป็นเด็กตั้งใจเรียนมากเธอสอบได้ A-B มาตลอด ทุกวันเธอจะอ่านหนังสือที่โต๊ะกินข้าว ผมชอบมองส้มบ่อยๆ ยิ่งมองก็ยิ่งเพลินครับ ที่จริงก็เคยคิดว่า จะหาโอกาสเย็ดส้มสักวัน แต่ก็เกรงใจ ไม่อยากทำให้เด็กดีๆต้องใจแตกครับ เลยได้แต่แอบดูส้ม แล้วก็เอาไปช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ
แล้ววันที่ผมสมหวังก็มาถึง  วันนั้นส้มไปฟังผลสอบ ผมและเพื่อนๆอีก5คนมานั่งดื่มกินกันที่บ้าน ปกติทำบ่อยๆแต่ตอนส้มไปโรงเรียน ตอนบ่ายโมงส้มกลับมา เห็นผมก็เข้ามาไหว้ผมกับเพื่อนอย่างนอบน้อมน่ารักเชียวครับ
พอส้มเดินออก จากห้องที่พวกผมนั่งไปแล้ว เพื่อนผมคนนึงมันก็พูดว่า "เฮ้ยหลานมึง ชื่อส้ม แม่ง นมยังกับส้มโอลูกเล็กๆ ตูดอวบเป็นบ้า ไอ้ชิด หลานมึงเย็ดมันดีไหมวะ"  ผมอ้ำอึ้งตอบว่ายัง พวกมันรุมด่าผมกันใหญ่ มันว่า ถ้าเป็นมันคงเย็ดไปตั้งแต่วันแรกๆที่เข้ามา ไม่อยู่จนสี่เดือนหรอก ผมว่า ผมเกรงใจส้ม เป็นเด็กดี ใสซื่อบริสุทธิ์ แต่เพื่อนๆผมมันเชียร์ให้ผมเย็ดส้ม มันว่าจะช่วย แต่ขอร่วมเย็ดด้วย เพราะมันก็เงี่ยนเต็มที จนควยแข็งกันแล้ว ผมตกลงเพราะที่จริงก็อยากมานาน เราก็เลยวางแผน ให้ผมไปเรียกส้มให้มาช่วยเทกับแกล้มเอาไปให้ที่วงเหล้า ผมทำเป็นเข้าห้องน้ำ ให้ส้มเดินไปคนเดียว แล้วส่งสัญญาณให้เพื่อนๆผมมันพูดให้ส้มได้ยิน "มึงเห็นหลานไอ้ชิดมั้ยวะ แม่งนมใหญ่ ตูดอวบ ตัวขาว น่าจับเย็ดฉิบหาย"  "ใช่ๆ ถ้าเป็นกูนะกูจะจับเย็ดทุกวันเลย"  "ถ้ากู คงจะจับแม่งเย็ดก่อนไปโรงเรียน เย็ดแม่งที่หน้าประตูนี่แหละ เย็ดเสร็จกูจะให้ใส่กกน.ไปเรียน ทั้งน้ำเงี่ยนกูเต็มหีแม่ง"  "ส่วนกู กลับจากโรงเรียนกูจะให้แม่งอมควยกู ให้กินน้ำเงี่ยนกูก่อนอาหารเย็นโว้ย"  "เสร็จกัน ถ้างั้นกูคงจะเย็ดตูดก่อนนอน จะเย็ดให้ตูดบาน ขี้แล้วแสบตูดเลยมึง ฮ่าๆๆ"  ผมเห็นส้มเข่าอ่อนเลยครับ ก้มหน้า แก้มแดง คงจะอายหรือไม่ก็คงตื่นเต้น เพราะผมว่า ส้มคงไม่เคยได้ยินมาก่อน
ผมทำ เป็นออกจากห้องน้ำเดินไปหาส้ม แล้วก็ช่วยส้มยกอาหารไปในห้อง ให้ส้มยกจานที่เหลือตามมา ส้มเดินตามหลังผม โดยไม่พูดอะไร เพื่อนผมคนหนึ่งมันไปเปิดเครื่องเล่นเพลง แล้วเราก็ชวนส้มเต้นรำ แต่ส้มไม่เต้น หันหลังเดินออก  ไม่มีทางล่ะครับ พวกผมคนหนึ่งล็อคแขนทางข้างหลังส้ม อีกคนรูดกางเกงส้มลงมากองกับพื้น แล้วก็กระชากเสื้อส้มขาด ส้มตอนนี้ใส่แต่ชั้นในกับกกน. นมส้มอวบล้นออกมาพอสมควร ผมเป็นคนปลดตะขอส้ม หัวนมสีชมพูน่าดูดมากๆ แล้วก็รูดกกน.ส้มด้วยตัวเอง หีส้มอูบฝ่ามือผม ปิดไม่มิด  มีหมอยนิดหน่อยครับ เพื่อนผมคนนึงมันเอากล้องแฮนดีแคมของผมมาถ่ายไว้ตลอด ส้มร้องให้ผมช่วย อย่าทำอะไรเธอ แต่ตอนนั้นผมเงี่ยนจนหูอื้อ อยากเย็ดส้มจนควยแข็งเป๋ง ผมจูบประกบปากดันลิ้นชอนในปากส้ม มือก็คลึงเคล้นนมส้ม ที่จริงผมควรจะทำเบาๆเพราะส้มยังสดมาก แต่ผมกลับบีบเคล้น ขยำนมส้ม อย่างบ้าคลั่งเหมือนจะให้นมส้มแหลกคามือผม ส้มส่งเสียงร้องอู้อี้ ผมดึงบิดหัวนมส้มหลายครั้ง จนหัวนมเริ่มแดงขึ้นมา ผมเริ่มซุกไซร้ซอกคอและขบติ่งหูส้ม แล้วก็ดูดหัวนมเธอข้างหนึ่ง ผมทั้งดูดทั้งเลีย สลับกับขบกัดบางครั้ง มือก็บีบขยำนมอีกข้าง เสียงสร้องว่า อย่าๆๆ สลับกับเสียงครางซี๊ด..เป็นระยะ ตอนนี้ส้มอ่อนปวกเปียกไปทั้งตัว ผมถอยออกมาแล้วเพื่อนผมคนที่ล็อคแขนส้มไว้ มันก็ช้อนใต้ขาส้มยกขึ้น เห็นหีส้มแบะอ้า ติ่งแตดโตน่าดูดเลียเป็นที่สุด รูหีเล็กๆ สีแดงสดมีน้ำเงี่ยนของส้มออกมาเล็กน้อย น่าเย็ดมากครับ
ผมคุก เข่าลงตรงหน้าหีส้ม แล้วก็เอานิ้วแหวกแคมส้ม เลียทั้งแคม และดูดแตด ส้มครางอ๊าว์ๆๆๆ ดังลั่นแถมยังส่ายหีหนีผม ผมยิ่งคลั่งสิครับ ก็เลยขบเบาๆที่แตดส้ม คราวนี้ส้มร้องอ้าว์....ดังลั่นเลยครับ ผมเลียจนน้ำเงี่ยนส้มเริ่มออกมาเพิ่มขึ้น ส้มขมิบหีถี่ๆ ผมยิ่งแหวกหีเลียเน้นๆ ผมรู้ว่าส้มเงี่ยนเต็มทีแล้ว เลยบอกเพื่อนผมว่า "เฮ้ย มึงวางอีนี่ลง กูจะได้เย็ดถนัดๆหน่อย อีเหี้ยนี่ หีแม่งน่าเย็ดฉิบหาย" มันวางส้มลง แล้วก็ช่วยกันยึดแขนขาส้ม ผมทาบลงหว่างกลาง แล้วก็จับควยยัดเข้าทันที ส้มกระตุกร้อง ฮ้ายส์...ผมเข้าได้แค่หัวถอกเท่านั้น เพราะมันคับแน่นและส้มก็ขมิบเก่งมาก ผมเลยให้เพื่อนๆแหกขาส้มออกเพิ่มขึ้น แล้วผมก็ค่อยๆดันควยเข้าไปช้าๆ ส้มครางซี๊ดซ๊าดตลอด บางทีก็ร้องหนูเจ็บ น้าขา อย่าทำหนู หนูเจ็บเหลือเกิน ผมเลยบอกว่า "เดี๋ยวสักพักหายเจ็บ หนูจะมีความสุขสุดๆเลยส้มจ๋า"  ส้มพยายามดิ้นรน แต่พวกผมยึดไว้แน่น มีมือช่วยผมขยำนมส้มกันใหญ่ บางคนก็ก้มลงดูดเลียหัวนมส้ม ผมดันเข้าสักพักก็เริ่มหงุดหงิดเพราะเข้ายากมาก ก็เลยแกล้งชักออกมาส่วนหนึ่ง ส้มเผลอยกก้นตามขึ้นมา ผมก็เลยอัดควยเข้าหีส้มแบบเน้นๆเต็มๆ สุดถึงโคนเลยครับ ส้มถึงกับดิ้นพราดๆ ร้องโอ๊ก..เลย ผมสะใจมากรีบกระเด้าอย่างเอาเป็นเอาตาย เสียงควยผมอัดหีส้มดังปั้บๆๆ ส้มงี้ครางลั่น ไม่เป็นภาษา
เพื่อนผมคนนึง มันคงกลัวคนได้ยิน ก็เลยมาคร่อมที่หัวส้ม  "อมควยกูไว้ จะได้ไม่ร้อง" ส้มหุบปากแน่น ผมก็เลยอัดหีส้มแบหนักๆ ส้มร้องออกมาคงจะเสียวมาก เพื่อนผมมันก็เลยได้ยัดควยเย็ดปากส้มแบบเต็มๆ มันจับหัวส้มดันเข้าๆออกๆ เห็นควยมันขนาด8นิ้วได้ผลุบเข้าออกจากปากส้ม เสียงส้มร้อง อ๊อกๆๆ เป็นพักๆ มันยิ่งสะใจ กระเด้าปากส้มซะเต็มที่ ผมเอานิ้วเขี่ยสลับกับดึงแตดส้ม ส้มคงเงี่ยนมาก เธอถึงยอมดูดควยเพื่อนผม แม้จะดูไม่เต็มใจนัก แต่เพื่อนผมมันก็ครางด้วยความสะใจมากๆ ตอนนี้มือส้มกำควยไว้ข้างละอัน กำลังชักว่าวให้เพื่อนผมซึ่งกำลังบีบขยำนมส้มอย่าเอาเป็นเอาตาย ผมเห็นเต้านมส้มแดงเป็นปื้นๆ เพื่อนผมคนที่ถ่ายวีดีโอมันวางวีดีโอไว้ตรงตำแหน่งที่เห็นการเย็ดหมู่ได้ ถนัดๆ มันบอกให้ผมช่วย ผมก็เลยพลิกตัวส้มขึ้นด้านบนตัวผม ผมรั้งเอวส้มไว้ และกระเด้าส้มอย่างเมามันสุดๆ เพื่อนผมมันคร่อมลงด้านบน แล้วก็แหกตูดส้ม จับควยมันขนาดเกือบเก้านิ้วยัดพรวดเข้าตูดส้มทันที  แต่ส้มขยับตูดหนีควยมัน มันหงุดหงิดใหญ่เลยครับ  ตีตูดส้มอย่างแรงหลายทีจนตูดแดงเป็นปื้น "อีสัตว์ เสือกแกว่งตูดหนีควยกู คิดว่าจะรอดเหรอ เดี๋ยวเถอะมึง กูจะเย็ดให้บานโร่เลย"  ผมช่วยมันจับยึดตูดส้มไว้ มันจับส้มแหกแล้วก็ดันควยเข้าอีก แต่เข้าไม่ได้เพราะส้มคับแน่นมาก แน่ล่ะครับ ก็รูตูดซิงๆ มันบ้วนน้ำลายทาควยมันแล้วก็รอบตูดส้ม มันอัดควยมันเข้าอีกครั้ง เสียงส้มร้องอู้อี้ดังลั่น แต่มีควยในปากก็เลยๆฟังไม่ถนัด "เหี้ย ฟิดฉิบหาย อีสัตว์ โดนเต็มๆเถอะมึง" แล้วมันก็ดันพรวดเข้ามิดเลยครับ ของมันเสียดสีกับของผมในตัวส้ม ส้มเกร็งทั้งตัว ร้องอู้..ดังลั่น เพื่อนผมอีกคนมันเดินถือกล้องวีดีโอมาถ่ายใกล้ๆ "มากูถ่ายเอง ช็อตเด็ด ทะลวงหี ขยี้ตูด สาว16โว้ย เหี้ย สะใจแม่งว่ะ กูถ่ายให้เห็นไข่พวกมึงสองคนแกว่งใหญ่เชียวนะมึง เอาเลย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  เย็ดให้บานเป็นกะหรี่เลย เดี๋ยวๆ มึงอย่าเพิ่งเอาควยออก มึงให้กูถ่ายหน้ามันตอนดูดควยมึงก่อน แม่งดูดซะแก้มตอบเลยมึง เงี่ยนมากเหรอ อีดอก  มึงอ้าปากให้กูถ่ายน้ำเงี่ยนในปากมึงก่อน  เอาล่ะมึงกลืนให้หมด ไม่งั้นกูเอามึงตาย เป็นไง น้ำเงี่ยนอร่อยไหม ฮ่าๆๆ"
ผมกับเพื่อนคนที่ เย็ดตูด แข่งกันซอยหนักๆ เสียงส้มร้อง โอ๊ว์ๆๆๆ อ้าว์ๆๆ ซี๊ด.. เป็นพักๆ ได้อารมณ์มากครับ ทั้งหีทั้งตูดตอบขมิบแข่งกัน สะใจเป็นบ้า ผมบอกยังไม่ให้ใครเอาควยใส่ปากส้ม  ผมอยากได้ยินเสียงส้มครางเวลาเงี่ยน  เพราะมันได้อารมณ์มากๆ  ผมซอยอยู่พักหนึ่งก็เร่งถี่ๆ ส้มเกร็งทั้งตัวไปตั้งหลายครั้ง  ผมว่าส้มเสร็จไปหลายแล้วล่ะ ผมกระเด้าเน้นๆอยู่พักหนึ่งน้ำก็แตก "อีส้ม วันนี้กูได้ เอาน้ำเงี่ยนรดหีมึงแล้ว อา..สะใจกูจริงๆ  อีเหี้ย หลานกู แม่งเย็ดมันกว่ากะหรี่อีก อีสัตว์ มึงนี่โคตรตอดเลย่ว่ะ หีดึเย็ดมันฉิบ"  ส้มไม่ตอบว่ากะไร ผมเห็นส้มน้ำตาไหล  แต่ตอนนั้นผมไม่ได้รู้สึกผิดอะไร เพราะผมก็รู้ว่าตอนที่ผมกับส้มเย็ดกัน  ส้มก็เสร็จขึ้นสวรรค์ไปหลายครั้ง ผมคิดแค่ว่า อยากเย็ดส้มต่อ แต่ก็ออกมานั่งพักดูเพื่อนผมเย็ดบ้าง พวกเพื่อนๆผมมันไม่ยอมหยุดกันเลยครับ  พอผมถอยออกมามันก็ต่อกันเลยครับ
เพือน ผมสองคนมันจับส้มยืนขึ้น ส้มตอนนี้ยืนไม่ไหว เข่าอ่อนเลยครับ มันก็เลยต้องช่วยกัน คนนึงเข้าข้างหลังจับส้มช้อนขาขึ้น ยกหีส้มให้แบะอ้าออกเหมือนตอนแรก ผมถ่ายซูมใกล้ๆ เห็นหีส้มตอนนี้บานออกเล็กน้อย มีเลือดผสมน้ำเงี่ยนผมบางส่วนไหลออกมาจากรูหี แคมสองข้างบวมขึ้นนิดหน่อย ส่วนรูตูดส้มตอนนี้ก็หดกลับแล้วครับ แม้จะไม่สนิทเหมือนเดิม แต่ก็มีรอยเลือดด้วย คิดว่าคงรูตูดฉีกนิดหน่อย ส้มครางเบาๆว่า อย่าๆทำหนูอีกเลย  แต่เห็นว่าคงไม่ได้ล่ะครับ เพราะพวกเพื่อนผมแต่ละคนหันควยชี้ส้มกันทั้งนั้น พอส้มโดนแบะหี เพื่อนผมอีกคนก็เข้ามาประชิดด้านหน้า มันดันควยเข้าเต็มๆทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ส้มกระตุกหนึ่งครั้ง ร้องอ๊าว์....ซี๊ด หลับตาปี๋ ห่อปากครางซี๊ดๆ  โคตรเซ็กซ์เลยครับ พอมันเข้าได้มันก็รับหน้าที่ต่อ มันยกขาส้มไว้ ในท่าลิงอุ้มแตง ไอ้คนที่อยู่ข้างหลังก็จับควยดันเข้ารูตูดส้มทันที ตอนนี้ส้มเท้าลอย ไม่ติดพื้น เพราะเพื่อนผมตัวโตสองคนมันบีบอัดตัวส้มไว้ตรงกลาง แบบว่า มันสองคนช่วยกันยกส้มไว้ด้วยควยของพวกมันนั่นแหละครับ แล้วมันก็จับขาส้มคนละข้าง ตัวมันก็กระเด้าส้มแข่งกันอย่างมันส์สุดๆ เสียงมันร้องครางกันสะใจมากๆ พวกผมก็สนุกไปด้วยร้องเชียร์ให้เย็ดหนักๆ มันได้ใจซอยกันไหญ่ ส้มกระเด้งตัวตามแรงเย็ดเลยครับ ส้มใช้แขนซ้ายโอบรอบคอเพื่อนผมที่กระเด้าหีเธอเอาไว้ ส่วนมือขวาพยายามปัดป้อง เหมือนจะดิ้นรนให้หลุดจากไอ้หื่นสองคนนี้ ส้มหลับตาร้องคราง อ้าว์ๆๆๆๆโอยๆๆๆซี๊ด...ตลอด แล้วก็กระตุกกรีดร้องเป็นพักๆ เสียงเพื่อนผมมันชมเปาะว่า "ไอ้ชิดหีอีส้มนี่แม่งตอดดี ตอดควยกูตลอดเลยว่ะ ยิ่งเย็ดยิ่งมันควยฉิบหาย อีสัตว์ ร่านนักนะมึง" มันซอยหีซอยตูดส้มตามแรงเชียร์อยู่สักพัก มันร้องครางดังมาก "กูออกแล้วโว้ย..ฮ่าๆๆ อีเหี้ย แม่งโคตร ..." แล้วมันก็ถอนออกมา ส้มกรีดร้องดังลั่น "อ๊าว์...."แล้วทรุดตัวลงแน่นิ่งไป
พวก ผมตกใจกันมาก วิ่งเข้าไปดูส้ม หมดสติไปแล้วครับ  พวกเพื่อนๆผมมันช่วยกันหิ้วปีกพาส้มเข้าห้องน้ำ มันเปิดน้ำเย็นจากฝักบัวรดตัวส้ม ผมเห็นมีเลือดไหลลงท่อระบายน้ำด้วย เพื่อนอีกคนนึงมันจับส้มถ่างขา และก็เอาน้ำฉีดชำระฉีดเข้าไปที่หีส้ม มันว่าล้างหีสักหน่อยแล้วค่อยเย็ดกันต่อ เราช่วยกันเช็ดตัวให้ส้ม ผมเอานิ้วสวมผ้าขนนุ่ม ล้วงเข้าไปเช็ดในรูหีส้ม มันยังฟิตดีอยู่เลยครับ
พวก เราช่วยกันพาส้มไปที่ห้องนอนของเธอ วางส้มลงบนเตียง ส้มตอนนี้หลับสนิท ริมฝีปากเผยอนิดๆเหมือนเจ้าหญิงนิทราเลยครับ  แต่ผมไม่รู้ว่าเจ้าชายจูบเจ้าหญิงให้ตื่นมาก่อนพาไปเย็ดเหมือนผมหรือเปล่า แต่ผมจูบส้มไปครั้งนึง ผมจูบประกบชอนลิ้นเข้าไปในปากส้มอยู่ครู่หนึง ส้มก็ร้องอือ..เหมือนรู้ตัวขึ้นมา ผมกับเพื่อนๆก็เลยจับตัวส้มลงมานั่งคุกเข่าที่ข้างเตียง เอาตัวพาดลงบนเตียง ส้มนอนคว่ำ หีส้มอยู่ขอบเตียงพอดี ผมเอาหมอนหนุนใต้หี ให้ตูดลอยขึ้นมา ผมซูมภาพพูหีของส้มสีขาวและมีรอยช้ำๆเล็กน้อย ยิ่งดูยิ่งน่าเย็ดครับ ผมก็เลยเข้าประจำที่ทางด้านหลังส้มแล้วก็อัดควยเข้าหีส้ม มันฝืดนิดนึง เพราะน้ำเงี่ยนถูกน้ำชะไปแล้ว และส้มก็ยังตื่นไม่เต็มที่ก็เลยยังไม่ค่อยมีน้ำเงี่ยนออกมา ผมคาควยทั้งอันไว้ในหีส้ม แล้วก็จูบส้ม ล้วงมือเข้าไปบีบนม และก็คลึงขยี้หัวนมส้ม อีกมือสอดเข้าที่เอว ไปเขี่ยเม็ดแตดส้ม แล้วก็ขยี้มันด้วยนิ้วโป้งกับนิ้วชี้  ปากผมซุกไซร้ซอกหูส้ม มันได้อารมณ์มากเลย ผมครางงึมงำอย่างเงี่ยนเลย ผมปลุกส้มด้วยความเงียน ส้มตื่นแล้วครับ เธอเอามือสองข้างขึ้นมาปัดมือผม แต่ผมรัดเธอไว้แน่นด้วยแขนสองข้าง แล้วก็เริ่มซอยควยช้าๆ ได้ผลครับ ส้มครางอือ..เสียงสั่นเชียว ผมก็เลยซอยควยถี่ขึ้นเรื่อยๆ ส้มตอนนี้ไม่ปัดป้องแล้วครับ เธอเอาแขนวางบนที่นอน มือจิกกำผ้าปูที่นอนไว้ แล้วก็ครางเสียงกระเส่า "โอว์...น้าขา...อาว์ๆๆๆซี๊ด..." ผมได้ยินยิ่งโคตรเงี่ยนเลย ผมก็เลยอัดเสียเต็มแรง ไม่ยั้งเลยครับ เสียงดังปั๊บๆๆ ส้มครางอ้าว์ๆๆๆ ตามแรงกระเด้าของผม เพื่อนผมมันถ่ายไว้ตลอด ทั้งเชียร์กันสะใจเลยครับ ตอนนั้นผมนึกอะไรขึ้นมาได้ ก็เลยซอยหนักๆไปไม่กี่ที แล้วก็ชักควยออกจากหีส้มทั้งดุ้น ส้มกระตุกทีหนึ่ง เอียงหน้ามองผม เหมือนอยากถามผมว่าทำไมไม่เย็ดต่อ  ผมก็เลยว่า "อีดอก กูรู้ว่ามึงกำลังร่านควยกูใช่มั้ย มึงขอกูสิ มึงร้องขอให้กูเย็ดมึง กูถึงจะเย็ดต่อ ไม่งั้นกูจะให้มึงร่านควยจนลงแดงตาย รู้ไว้ อีสัตว์" แล้วผมก็เอาควยผมสอดลงใต้หีส้ม ผมถูไถควยไปกับหีส้ม ให้ควยรูดไปตามแตดมันขึ้นๆลงๆ มือก็ขยำนมไปด้วย บางทีก็ควยถูแตดไปพลาง มึงก็นวดตีตูดไปพลาง  ได้ผลครับ ส้มงี้ครางซี๊ดๆๆๆตลอดเลยครับ เพื่อนผมมันหัวเราะกันใหญ่ มันว่า ผมใจร้ายฉิบหาย จะเย็ดก็ไม่เย็ด
สัก พักส้มก็ยอมแพ้ครับ เธอบอกผมทั้งน้ำตาว่า "น้าขา..เย็ดหนูเถอะ หนู..เงี่ยน เงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ฮือๆๆ"  แน่นอนครับ ผมตามใจหลานผมเสมอ ผมก็เลยให้ส้มเอามือจับควยผมยัดเข้ารูหีเธอเอง โดยผมขึ้นไปนอนหงายเหยียดสบายบนเตียงส้ม ส่วนส้มก็ขึ้นไปนั่งคร่อมบนตัวผม เธอเอามือสองข้างพยายามกำควยผมเอาไว้ มือส้มนุ่มมาก และก็สั่นระริก จนผมรู้สึกได้ ส้มนิ่งไม่กล้าทำอะไร "อมมันสิ อีส้ม อมแล้วก็ดูดมัน เร็วสิอีดอก รอเหี้ยอะไรวะ"  ส้มก้มลงช้าๆเธออ้าปากอมควยผมอย่างไม่เต็มใจ แล้วก็ใช้ลิ้นเลียมันเบาๆ ผมงี้ครางเลยครับ ใจอยากจะจับส้มหงายลงเย็ดต่อให้หายเงี่ยน ก็ต้องแข็งใจให้ส้มอมควยผมต่อ  ส้มอมควยผมดูดเบาๆ แบบว่ากล้าๆกลัวๆ เพื่อนผมอีกคนมันก็เข้ามาด้านหลัง มันสอดมือเข้าหว่างขาส้ม เอานิ้วมันบี้แตดส้ม ส่วนอีกสองคนเข้าคนละข้าง ช่วยกันขยำนมส้ม คราวนี้ส้มคงเงียนพอดู เลยดูดควยผมซะผมครางดัง แตกคาปากส้มไปครั้งนึง ผมให้ส้มดูดเลียกินน้ำเงี่ยนของผมให้หมด แล้วผมก็ให้ส้ม นั่งคร่อมต่อ  พวกเพื่อนๆผมมันก็ยังทำหน้าที่ของมันอย่างขันแข็ง ทั้งบี้นม ทั้งขยี้แตดส้ม ผมให้ส้มชักว่าวให้ผม ส้มสาวควยผมมือไม้สั่น พอควยผมแข็งเป๋ง ผมก็สั่งส้ม "อีสัตว์ มึงเอาควยกูเย็ดมึงเองก็แล้วกัน เร็วสิอีกะหรี่ เงี่ยนนักไม่ใช่เหรอมึง " ส้มเอามือที่สั่นๆกำควยผม แล้วขึ้นคร่อม เธอพยายามนั่งทับมัน แต่พอหัวถอกกระแทกโดนหี เธอก็ยันตัวขึ้นทุกที จนผมครางอย่างหงุดหงิด เพื่อนผมอีกสองคนมันก็เลยต้องมาช่วย มันจับขาส้มไว้คนละข้าง แล้วก็อ้าออก ผมและพวกมันสองคนช่วยกันยึดและกดสะโพกส้มให้หีส้มสวมเข้ากับควยผมพอดี ดังสวบ ส้มกระตุกแรงๆทีหนึ่งร้อง "ฮ้ายส์......อ๊าว์...." ผมงี้โคตรสะใจเลยครับ ผมรั้งตัวส้มมากอด มือผมจับตูดส้ม ขยับขึ้นลงให้เข้ากับจังหวะกระเด้าของผม ผมได้เห็นหน้าส้มชัดๆใกล้ๆ แก้มส้มงี้แตงเลยครับ ผมบอกให้ส้มลืมตามองหน้าผม ส้มมองมาที่ผม ผมกระเด้าหนักๆ และยิ่งอยากซอยให้หีส้มแหกเลยครับ ตอนที่เห็นส้มมองผมแล้วก็ปรือตาห่อปากครางซี๊ดๆๆ...ตามจังหวะเย็ด    รอบนี้ผมเย็ดอึดพอดู ผมซอยเบาๆช้าๆ สลับกับหนักๆแรงๆ เพื่อนผมมันถ่ายให้เห็นควยผมผลุบเข้าๆออกๆจากหีส้มชัดๆ  แล้วผมก็ปล่อยแขนที่ล๊อกส้มไว้  ส้มลุกขึ้นนั่ง แต่ผมยังจับยึดสะโพกส้มไว้ ส้มตอนนี้โคตร..เลยครับ  ผมได้เห็นรูปร่างสัดส่วนส้มแบบชัดๆ และเห็นเต้านมส้มกระเพื่อมตามแรงกระเด้า เห็นส้มเงยหน้าร้อง อ๊าว์ๆๆๆๆๆ ด้วยความเงี่ยน
ผมจับส้มนอนลง แล้วก็พลิกคว่ำ ผมช้อนสะโพกส้มขึ้นมาจนเห็นพูหีส้มที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน เห็นเม็ดแตดส้มสีชมพูคล้ำเพราะโดนขยี้ไปหลายรอบ ผมจัดแจงอัดควยเข้าสุดด้ามอีกครั้ง แล้วก็ซอยหนักๆแบบไม่ยั้ง ส้มครางกระเส่า สลับกับร้องซี๊ดๆๆ ในที่สุดส้มก็กรีดร้องดังกว่าทุกครั้ง แล้วหีส้มที่ตอดอยู่แล้วก็ยิ่งตอดควยผมแน่นขึ้นไปอีก เล่นเอาคับแน่นทั้งลำควยเลยครับ ผมรู้ว่าส้มเสร็จแล้ว ผมก็ซอยต่อสุดๆ อีกครู่นึงน้ำก็แตก  หลังจากผมรีดน้ำเงี่ยนเข้าตัวส้มแล้ว ก็ถอยออกมา  ผมบอกเพื่อนๆผมว่า ขอให้เบามือหน่อยเพราะเดี๋ยวส้มจะทนไม่ไหว สลบคาควยไปอีก  เพื่อนผมมันรุมด่าผมกันใหญ่มันว่า ก็ทีผมยังเย็ดแรงจนดังลั่นห้อง ทีพวกมันจะให้เบาๆ ไม่มีทาง  มันกะว่าจะเย็ดส้มจนกว่าน้ำจะหมดกันไปข้างนึง เดี๋ยวผมมาเล่าต่อนะครับ เพราะส้มมาพอดี  ผมขอตัวพัก ไปเย็ดส้มสักทีสองทีก่อน แบบว่าเล่าไปเงี่ยนไป เดี๋ยวเย็ดเสร็จผมมาเล่าต่อครับ ถ้าวันนี้ไม่เย็ดส้มจนหมดแรงพิมพ์ไปก่อน