ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนพันน้องเมีย คนที่ 1 ตอนที่ 1

เริ่มโดย dengdee, พฤษภาคม 26, 2010, 01:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

ผมเองเป็นคน นครปฐมครับ ตอนนี้ก็อายุ 45 แล้วครับผมได้เมียเป็นคนอีสานที่จังหวัดร้อยเอ็ด เธอมีพี่น้องด้วยกัน7คนครับแฟนเป็นคนที่5ครับแฟนเป็นคน
หน้าดีสวยที่สุดในจำนวนพี่น้อง7คนครับ อ้อลืมบอกไปว่า แฟนมีพี่ชาย1คนพี่สาว1คนและมีน้องสาวอีก4คน ทั้งหมดในครอบครัวของแฟน รักและชอบผมทุกคน โดย
เฉพาะพ่อตาแม่ยายรักผม มากๆเลยครับ       มาเริ่มเรื่องกันดีกว่าครับ เมื่อปี 2528 ผมทำงานอยู่แถว อ้อมใหญ่นครปฐม ผมเช่าบ้านเป็นหลังอยู่ครับตอนนั้นก็ไม่แพง
หรอกครับ เดือนละละ 2000 บาทก็พอไหวอยู่ครับ เงินเดือนผมตอนนั้นก็ 8000 กว่าบาท กลางปี 2528 น้องเมียคนสุดท้องได้มาอาศัยอยู่กับผมและแฟน สาเหตุก็เพราะเธอจบโรงเรียน ป 6 ครับและไม่ได้เรียนต่ออายุตอนนั้นก็น่าจะ12ปีครับ เธอสนิทกับผมมากครับเป็นกันเอง ซึ่งเธอเองตอนนั้นเรียกได้ว่า ไร้เดียงสาครับเธอไม่
ค่อยรู้เรื่องอะไรมากมายหรอกครับ เธอมักจะมากอดและมานั่งที่หน้าตักผมเป็นประจำเกือบทุกวันในตอนเย็นๆ แฟนผมก็ทราบดี
           เธอมาอยู่กับผมได้1ปีร่างกายเธอเริ่มโตขึ้น เริ่มมีหน้าอกตูมๆแล้วละครับ ผมเองกไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ จนมาวันหนึ่งเจ้าของโรงงานซึ่งรู้จักกับผมได้ขอเธอ
ไปทำงานบ้านในกรุงเทพ ซึ่งผมกับแฟนก็ยินดี เธอไปทำงานบ้านได้เงินเดือน 2000 อยู่ได้ปีกว่าเธอก็ออกงานมาอยู่กับผมอีก ทราบไหมครับว่าเธอกลับมาวันแรกผมอึ้งกิมกี่เลยครับเมื่อเห็นหน้าเธอ เธอโตเป็นสาว ขาวขึ้นมากรู้จักแต่งตัวทันสมัย แต่สิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมใจละลาย @ นมครับ นม.นม.และ นมครับ เธอมีหน้าอกใหญ่ขึ้นมาก ก็นมนั่นแหละครับ ยิ่งเธอใส่เสื้อยืดรัดรูป กางเกงขาสั้นรัดรูป เห็นส่วนโค้ง ส่วนเว้า ส่วนนูน พี่น้องเอ๋ย.. เจ้าลูกชายผมผงาดแข็งเป็นไตเลย ยิ่งตอนเธอเดินเข้ามายกมือไหว้ผม เข้ามากอดผม บอกว่าคิดถึงพี่เอกและพี่ดามากๆเลย พี่เอกก็คือผมครับ ส่วนดา เป็นพี่สาวเธอครับ  ผมเริ่มคิดวางแผนจะฟันเธอให้ได้ ก็ทั้งสวย ทั้งอวบ
ทั้งสาว วัยย่าง 15ปีของเธอ ตั้งแต่เธอไปทำงานบ้านในกรุงเทพ เธอกลับมาเยี่ยมผมและพี่สาวเธอ แค่ครั้งเดียว ตอนนั้นเธอก็ ไม่ขาวและสวยขนาดนี้ ลืมบอกไปว่าน้องเมียคนนี้ เธอมีชื่อเล่นว่า อ้อย วันหนึ่งหลังจากกินขาวเย็นเสร็จแล้ว เราสามคนก็ออกมานั่งดู ทีวีกัน ซึ่งตอนนั้นเขาเห่อ ทีวีสี กันมาก ตอนนั้นทีวีสี20นิ้ว ราคาประมาณ สองหมื่นกว่า ใครมีถือว่ามีหน้า มีตามากครับ ตอน2ทุ่มวันน้นผมเอ่ยปากชวน น้องอ้อยว่าตอนนี้ อากาศ มันร้อนอบอ้าวมาก อ้อยเข้ามานอนในห้องพี่ดากับ
พี่เอกก็ได้ จะได้ไม่ร้อน ซึ่งห้องนอนผมติดแอร์มือสองครับ ไปซื้อแถวตลาดคลองถมมา สามพันกว่ารวมค่าติดตั้งก็ตกไป ห้าพันครับ