ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนลุงซะแล้ว

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 26, 2010, 01:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หนูอาศัยอยู่กับป้าซึ่งอยู่แถวจังหวัดปทุมธานี ก็ไม่ได้ทำงานอะไรช่วยงานบ้านป้าบ้าง ทำกับข้างบ้าง แต่มาระยะหลังหนูรู้สึกเบื่อจึงไป สมัคงานที่โรงงานแห่งหนึ่งไม่ไกลจากบ้านนักประมาณสองสามป้ายรถเมล์เท่านั้นเอง ป้าหนูเป็นพยาบาลที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งย่านตัวจังหวัดปทุมธานีส่วนลุงแฟนของเขา ก็มีอาชีพรับราชการที่กระทรวงแห่งหนึ่งค่ะอาทิตย์หนึ่งเขาจะมาหาป้าสักครั้งสองครั้งเพราะท่ำงานเขาอยู่กรุงเทพรถค่อนข้างติด หนูทำงานเป็นเด็กเย็บผ้ามันก็ยังดีกว่าอยู่บ้านเฉยๆ ไม่มีรายได้บางวันหนูก็อยู่คนเดียวค่ะเพราะป้ามักจะเข้าเวรกลางคืนอยู่เสมอๆ ผลัดกับเพื่อนเขาอาทิตย์หนึ่งลุงกัลบมาทีก็หอบหิ้วอาหารพะรุงพะรังเข้ามาให้ป้าทุกครั้งแกเป็นคนเอาอกเอาใจเก่งมากค่ะ บางทีกลับมาเจอป้าก็ตรงดิ่งเข้ามากอดทันทีหนูงี้อายแทนเลยค่ะไม่อยากมองเขา บ่อยครั้งที่ลุงกลับมาหาป้าและชอบเล่นบทรักกันเป็นหระจำ แถมยังประเจิดประเจ่อเสียอีกด้วยค่ะกอดจูบกันเป็นพัลวัน ส่วนป้าเขาก็ไม่อายเหมือนกันค่ะ จูบปากลุงดูดดื่มจ๊วบจ๊าบลั่นบ้าน"ตรงนี้หน่อยซิจ๊ะ นั่นแหละตรงซอกคอตรงนั้นละเสียวดี" เขามักจะโลมเล้ากันเป็นประจำตรงห้องรับแขกหน้าโทรทัศน์ บ้านป้าเป็นบ้าไม้ชั้นเดียวมีห้องอยู่สองห้องซึ่งหนูพักอยู่อีกห้องติดกันเวลาลุงมา ทีไรหนูมักจะอยู่แต่ในห้องค่ะไม่ค่อยออกมาเสนอหน้าเท่าไรนักเพราะไม่ขอบสายตาลุงเวลาแกมองหนูมีเลศนัยยังไงพิกลๆ ค่ะ "โอว์...อาว์...ซี๊ด...ดีมากเลย..อย่างนั้นแหละดี.." เสียงเล็ดลอดออกมาข้างนอกในวันหนึ่งขณะที่หน ูกำลังเก็บกวาดบ้านเพราะเป็นวันหยุดป้าเองก็หยุดเช่นนั้นกันเพราะเป็นวันหยุดชดเชยวันเฉลิมพระชนพรรษาซึ่งหนูยังจำได้ดีค่ะ มันเป็นเวลาเช้าตรู่แต่ป้ากับลุงไหงจึงเล่นบทรักกันไม่เลิกหนูแอบเดินไปชิดประตูเงี่ยหูฟังเขา ทั้งสองทั้งเสียงครางทั้งฟืดฟาดมันดังสนั่นไปหมดทั่วบ้านเลยค่ะนานๆ เขาเจอกันทีต้องมีเสียดสีกันทุกครั้งไปไม่เคยพลาด ถึงแม้ลุงจะอายุปาเข้าไปสี่สิบกว่าแล้วแต่ ดูเขายังร่างกายกำยำแข็งแรงตอนหนุ่มแกหล่อมากเลยค่ะส่วนป้าอายุมากกว่าลุงซะอีกประมาณ 4 - 5 ปีเห็นจะได้ค่ะแต่ดูป้ายังเป็นหญิงที่เซ็กส์จัดมากเลยค่ะ สังเกตว่าเวลาลุงไม่อยู่แกจะทำ อะไรขลุกขลักในห้องคนเดียวแถมซี๊ดซ๊าดดังออกมาให้หนูได้ยินเสียด้วยค่ำหนูอายุก็ปาเข้าไป 22 ปี แล้วแต่ก็ไม่เคยเรื่องอย่างว่าเลยค่ะเป็นเพราะพ่อแม่หนูอบรมสั่งสอนมาดีว่าผู้หญิงต้องมีการสำรวม กิริยามารยาทต้องเรียบร้อย อาทิตย์นี้ป้าเข้าเวรกลางคืนทั้งอาทิตย์หนูจึงอยู่คนเดียวนั่งฟังเพลงฮิตที่ติดปากวัยรุ่นจนเพลิน พอดีสายตาดันเหลือบไปเห็นม้วนวีดีโอเข้าจึงไปหยิบดูมีด้วยกันสี่ห้าม้วนมีแต่พวกวีดีโอเปลือยทั้งนั้น เลยค่ะจึงหยิบเอามาเปิดดูภาพทีแรกเห็นหนูเกกือบจะตาค้างเลยค่ะโอ้โห...มันวูบวาบร้อนไปทั้งตัวยังไงชอบกล ภาพเบื้องหน้าที่ปรากฏอยู่บนจอโทรทัศน์เล็กๆ มันรู้สึกเพลิดเพลินและอยากสัมผัสยังไงบอกไม่ถูก เสียงผู้หญิงร้องคราญครางไม่หยุดปากเมื่อโดนผู้ชายกระแทกกระทั้นอยู่ตรงบริเวณนั้นอย่างหนักหน่วง และรุนแรงหนูเผลอเอมมือกำโหนกเนินของตนตั้งแต่เมื่อไหรก็ไม่รู้ค่ะรสสัมผัสจากมือตนเอง ซึ่งหนูก็ไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อนเลยหนูขยี้ขยำเคล้นคลึงไปกับจังหวะเร็วรัวในจอสี่เหลี่ยมเล็กๆ แต่มากมายไปด้วยสาระสำคัญในเรื่องการร่วมรักกันของผู้ชายก็แข็งยาวยังกับไส้กรอกท่อนโตเลยค่ะ ทิ่มพรวดพราดเข้าๆ ออก ๆ อยู่หลายครั้ง ผู้หญิงก็แอ่นรับจังหวะไม่หยุดหย่อน เห็นผู้ชายใช้นิ้วแหย่ตรงร่องน้ำของผู้หญิงเปลือยด้วยค่ะเขารัวนิ้วเร็วมากผู้หญิงก็เกร็งตัว ครวญครางไม่หยุดหย่อนหน้าตาผมเผ้ายุ่งเหยิงไปหมดค่ะหนูเองก็ลุ้นสุดตัวสักพักพอเขาเลิกทำกันแล้วหนูจึงปิดวีดีโอแล้วมานั่งใจตุ้มๆ ต่อมๆ รู้สึกตัวอีกทีก็รู้ว่าตรงเป้ากางเกงหนูมันแฉะเสียแล้ววันหนึ่งตอนกลางคืนซึ่งป้าก็เข้าเวรกลางคืนอยู่ที่โรงพยาบาล หนูอยู่ในห้องกำลังจ้องดูเรือน ร่างของตัวเองในกระจกเงาบานใหญ่ซึ่งหนูไม่ได้สวมใส่อะไรเลย รูปร่างหนูออกจะมีน้ำมีเนื้อหน่อยถึงเต้านมจะไม่ใหญ่โตเหมือนในวีดีโอก็ตาม แต่มันก็ดูชุชันท้าทายดีค่ะในวีดีโอผู้หญิงคนนั้นดูอกหย่อนยานมากเลยเสียด้วยซ้ำหนู ได้ยินเสียงเคาะประตูดังขึ้นสองสามครั้งจึงรีบใส่ผ้าถึงตัวเดียวเดินไปเปิดคิดว่าป้าคงจะ กลับมาแต่ก็สงสัยเช่นกันเพราะปกติแกเข้าเวรกลางคืนก็จะไม่เคยกลับมาตอนดึกอย่างนี้ ทันทีที่หนูเปิดประตูบ้านออกมาภาพเบื้อหน้าไม่ป้าเหมือนหนูคิดแต่กัลยเป็นลุงผู้ชายแทนค่ะ แกจ้องมองมาบริเวณเนินอกของหนูไม่ได้สวมเสื้อทับนุ่งเพียงผ้าถุงตัวเดียว "อ๋อ ลุงสวัสดีค่ะ"
หนูยกมือไหว้แกแบบเขินๆ เพราะอายแกมากที่ไม่ได้สวมเสื้อทับหนูจึงรีบเดินเข้าห้องปิดประตูไป "จี๊ด ด...โอว์.." เสียงผู้หญิงร้องครวญครงเหมือนกับตอนที่หนูดูใน วีดีโอหนูหนูจึงแง้มประตูเปิดดูเห็นลุงแกนั่งดู วีดีโอโป๊อยู่แกหันมาที่ประตูห้องหนู หนูเห็นแกมองมาจึงปิดประตูเข้าห้องไป เจ้าเสียงเล็ดลอดในหนังมันทำให้อารมณ์หนูตะลึงพรึงเพริดเหมือนคราแรกที่ดูอีกแล้วค่ะ หนูถลกผ้าถุงขึ้นจนมากองบริเวณเนินอกแล้งใช้นิ้วเขี่ยเม็ดติ่งไปมาโดยอัตโนมัติด้วย ความเร่าร้อนและเสียวกระสันตามประสาคนไม่เคยและอยากลอง
ขณะที่หนูกำลังเพลินในอารมณ์เซ็กส์เก็บกดอยู่นั้นได้ยินเสียงลุงเปิดประตูและดินเข้ามาโดยไม่รู้ตัวเลยค่ะ หนูตกใจมากผสมกับอารมณ์ที่ค้างเติ่ง หนูทำอะไรไม่ถูกเลยโหนกเนินก็ไม่ได้เอาอะไรปิดบังไว้ ลุงรีบเอาใบหน้าซุกไซ้ตามลำคอและใบหน้าของหนูมันเสียวกระสันต์และมันอย่างยอกไม่ถูกค่ะ ความเป็นหญิงสาวที่เก็บไว้มานานบัดนี้มันไม่เสียดายอีกต่อไปแล้วค่ะ
"โอว์..ซี๊ดดด..ซ๊าด" หนูเผลอร้องออกมาอย่างลืมตัว ลุงก็ระดมจูบหนูจนทั่วและก็ดึงผ้าถุงหนูออกจากร่างอย่างรวดเร็วหนวดอ่อนๆ ของแกที่เหมือนกับได้รับการโกนและเริ่มจะผุดขึ้นมาอีกแกเริ่มซุกไซ้ตามเรืนร่างหนูไปตลอดมันเสียวกระสันแบบสุดสุดเลยค่ะหนูทำอะไรไม่ถูกเกร็งสุดขีด
"ชอบไหมจ๊ะ..ลุงจะทำให้หนูมีความสุขน่ะจ๊ะ" แกพูดไปมือก็คว้าไปปลดเสื้อออกจากร่าง จานนั้นก็ลงมาที่กางเกงในของแก หนูมาองตามแก โอ้โห้เจ้าจรวดมันโผล่ออกมาจากกางเกงในลุงเแล้วเหมือนในโทรทัศน์เลยผิดแต่ตรงที่ของลุงยาวกว่าเท่านั้นเองค่ะ และจะเป็นจรวดที่ขนาดใหญ่เสียด้วยซ้ำไป เส้นเอ็นปูดโปนปลายแดงบานร่าเสียด้วยค่ะลุงเลื่อนใบหน้าลงมาที่สองเต้าของหนูเขาระดมจูบและดูดดื่มกับมันจนหนูรู้สึกวูบวาบ
ไปทั่วร่างมืออีกข้างหน้าของของเขาก็ไวดังปรอทมาเคล้นคลึงตรงกลีบสองกลีบหนู ที่มากไปด้วยต้นหญ้าดกดำเขาแหย่มันเข้าออกหนูรูสึกเสียวเจ็บมากเลยค่ะจึงอ้าออกสุดฤทธิ์เกร็งสุดตัว "ใจเย็นๆ น่ะเดี๋ยวดีเอง" เสียงลมหายใจของหนูดังจืดฟาด ได้กลิ่นไอตัวของลุง แม้เขาจะไม่ใช่วัยรุ่นเด็กๆ แต่เวลานี้ดูเขากับหนุ่ม ๆ เลยค่ะ สองขาของหนูถูกลุงจับถ่างออกสุดหล้าลีลานุ่มนวลของลุงดเนินไปอย่างสบายๆ จนหนูไม่รู้สึกเคอะเขินแต่อย่างใดกลับสนองตอบสนองตอบกลับด้วยอารมณ์เร้าร้อน ปิดกายส่ายสะโพกไปมาตามความเสียวซ่านทุกครั้งที่เขาโลมเล้าด้วยปลายลิ้นสากทั่งเรือนร่างเหมือนกับไม่รู้สึกรังเกียจแต่อย่างใด
ทั่วร่องหลืบของหนูบัดนี้มันรู้สึกฉ่ำแฉะอยู่ตลอดเวลาทุกจังหวะที่ลิ้นเขาระรัวเข้าทาทำให้หนู กระสันซ่านขึ้นมาเหมือนใจจะขาดเสียให้ได้แอ่นสะโพกรับเด้งกับลิ้นรัวของลุงอยู่ตลอดเวลา "ลุงจ๋า หนูมีความสุขมาก ลุงอย่าหยุดหน่าง" หนูครวญครางด้วยความขอบใจ ขาสองข้างถูกลุงจับถ่างออกอีกครั้ง ทีนี้รสสัมผัสจากจรวดดุ้นโก้กำลังค่อยๆ คลืบคลานทิ่มเข้ามาอย่างช้า ๆ หนูเจ็บจนน้ำตาจะไหลเขยิบตัวถอยหนีความเจ็บในรสชาตินั่น ที่ลุงบรรจงมอบให้ถึงมันจะไม่รุนแรงก็ทำให้หนูแสบเสียวไปทั่วร่างเลยค่ะ ร่างหนูสั่นระริกไปทั่วเมื่อเจ้าจรวดได้เข้ามาภายในร่องหลืบเสียวของหนูแล้วมันขักเข้าออกๆ ไม่ขาดระยะจากความนุ่มหนวดแมวกลับแปรผันเปลี่ยนเป็นความเร็วแทน แรกๆ หนูเจ็บมากเลยค่ะแต่พอสักระยะกลับเปลี่ยนเป็นความเสียวสุขแทนหนูแอ่นโหนกเนินรับกับจังหวะรักของลุง ลุงดันเข้ามาสุดตัวทีนี้เขาขยับเองวนไปมาหนูก็แอ่นเอวรับครางแทบจะขาดใจทีเดียว หนูส่ายหน้าสะบัดผมด้วยความเสียวซ่านอารมณ์รุนแรงเผลอเอามือมาบีบบี้นมของตัวเองซะจนบี้ไปหใด "ซีดด..อาว..เสียว..เหลือเกิน" อารมณ์ร้อนแรงของหนูมันปลุ่งหล่าน เหมือนไฟที่กำลังลุกโชติโชนลุงก็เช่นกันซอยถี่ยิบสูดปากครางไม่หยุดเหมือนกันเขา กระแทกเอวเอาจรวดเข้าออกในร่องรัวยิบหนูเกร็งสุดเสียวแทบขาดใจรู้สึกว่ามีน้ำอะไรก็ไม่รู้ไหลออกมามากมายเต็มไปหมด หนูก้มหน้าลงไปมองเห็นน้ำในๆ ไหลออกมาเต็มไปหมดแถมมีเลือดเปื้อนออกมาด้วย ลุงยังไม่หยุดเขาจับร่างหนูนอนโก้งโค้งแอ่นหลังเชิดก้นขึ้นแล้วก็จับเข้าจรวดยัดเข้ามาอีกกระแทกอย่างรวดเร็วหนูดิ้นพล่านไม่หยุด สักพักเหมือนมันกรตุกอยู่ในร่องของหนูลุงก็ล้มฟุบและนอนแผ่หราเห็นเจ้าจรวดที่มันแข็งใหญ่บัดนี้เหมือนมะเขือเผ้าเสียแล้วค่ะ หนูรีบไปเข้าห้องน้ำล้างเจ้าร่องที่เต็มไปด้วยเลือดแดงสดออกจนสะอาดและกลับเข้ามาในห้องเห็นลุงแกยังนอนแผ่หราอยู่ สกพักก็เข้ามาระดจูบหนูอีกทีที่นี้อารมณ์สวาที่เพิ่งจะพลุ่งพล่านเมื่อสักครู้ก็เกิดขึ้นมาอีกครั้งวันนั้น กว่าจะนอนก็ปาเข้าไปตีสองเสียแล้วค่ะซึ่งลุงแกนอนกอดกับหนูกลมพอตื่นเช้าแกก็รีบกลับเข้าไปนอนในห้องของแก
สักพักป้าก็กลับมาบ้านพอดีแต่เราทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น "อ้าวไม่ไปทำงานอีกเหรอสายแล้วน่ะ.." ป้าถามหนูเพราะเห็นยังอยู่ในชุดนอน "วันนี้ไม่ค่อยสบายค่ะโทรไปลาเขาแล้ว ขอหยุดหนึ่งวัน" ป้าคงรู้ว่าลุงแกมาจึงรีบเดินเข้าห้องไป สักพักหนูได้ยินป้าซี๊ดซ๊าดอีกแล้วค่ะ เฮ้อ..ลุงน่ะลุง วันนั้นทั้งวันหนูไม่ได้สบายหรอกค่ะ เพียงแต่แสบร่องนิดหน่อย อ้าขาแทบไม่หุบเลยค่ะเพราะลุงสุดที่รักคนเดียวตั้งแต่นั้นมาหนูก็แอบได้เสียกบัลุง อยู่เรื่องโดยที่ป้าแกไม่รู้เลยเรพาะลุงแกทำการบ้านไม่เคยขาดให้ป้าอยู่ประจำค่ะ