ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนพันน้องเมีย คนที่ 1 ตอนที่ 2

เริ่มโดย dengdee, พฤษภาคม 26, 2010, 02:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

ห้องของผมก็เลยเย็นสบายครับ ส่วนแฟนผมก็เเห็นดีด้วย เพราะว่าจะได้ไม่ต้องไปซ่อมพัดลมตัวเก่า ซึ่งบางครังก็หมุนบางครั้งก็ไม่หมุนต้องคอยเอามือช่วยหมุนใบพัดถึงจะใช้งานได้ น้องอ้อยตอบตกลงโดยไม่ลังเลเลยครับ ผมยิ้มอยู่ในใจ คืนแรกผ่านไปเราสามคนนอนห้องเดียวกันห้องผมไม่มีเตียงนอนครับ มีที่นอนนุ่มๆปูนอนเท่านั้น  พอคืนที่สองครับผมวางแผนฟันเมีย โดยกะว่าให้น้องอ้อยเห็นผมกับแฟนทำอะไรกัน ผมทำกับแฟนทุกคืน ตอนแรกๆแฟนไม่กล้าบอกกลัวน้องอ้อยตื่นมาเห็นเข้า
แต่อย่างว่าละครับพอผมเล้าโลมเข้าหน่อยเธอก้อ่อนปวกเปียก จะทำอะไรก็ทำก็เท่านั้น คืนที่สามผมก็เริ่มกับแฟนอีกสังเกตุเห็นน้องอ้อยแกล้งพลิกตัวแอบมองมาทางผมกับแฟนครับ ผมรู้แต่ผมแกล้งไม่รุ้ไม่เห็น ผมซอยกระแทกแฟนดัง ป้าบ.ๆๆๆ ผมแอบชำเลืองมองน้องอ้อย ดูเธอใจสั่นนะครับ เวลาผมมีอะไรกับแฟนผมชอบเปิดไฟครับโคมไฟแสงอ่อนๆ ได้อารมณ์ดีครับ  อีกอาทิตย์ต่อมาโชคเข้าข้างผมครับ แฟนผมทำ OT เลิกเที่ยงคืนครับ วันนี้ไม่รู้เป็นไรน้องอ้อยเข้าไปนอนตั้งแต่ทุ่มกว่าบอกว่าปวดหัวนิดหน่อย ผมนอนดูข่าวทีวีจนถึง2ทุ่มครึงก็เข้านอน เปิดประตูเข้าห้องนอนเห็นน้องอ้อยห่มผ้าแต่ไม่ได้เปิดแอร์ผมก็เลยเข้าไปหาน้องอ้อยเอามือคลำทีหัวตัวก็ไม่ร้อนเธอบอกว่ากินยาแก้ปวดดีขึ้นแล้ว ผมเดินไปเปิดแอร์ได้ผลครับน้องอ้อยบอกว่าหนาว ผมบอกว่าไม่เป็นไรถ้าหนาวเดี๋ยวพี่เอกจะช่วยกอดให้หายหนาวเองพูดจบผมก็ล้มตัวลงไปกอดน้องอ้อยเอาดื้อๆ เธอหายใจแรงมาก ผมบอกน้องอ้อยว่าพี่เอกรู้น๊ะว่าน้องอ้อยแอบดูพี่เอกกับพี่ดาทำอะไรกัน เธอไม่ตอบผมบรรจงกอดและถอดเสื้อยืดเธอออก เธอดิ้นครับบอกเดี๋ยวพี่ดากลับมาเห็น ผมบอกว่าวันนี้พี่ดาทำโอทีเลิกเที่ยงคืนถึงจะกลับ เธอเริ่มผ่อนคลายและตามใจผมครับ ได้ไงละครับก็เธอแอบชอบผมเหมือนกันนี่ครับ โอ..พระเจ้าเด็ก15ช่างขาวสวยเนียนอะไรอย่างนี้นมอวบอิ่มผมเริ่มใช้มือบดคลึงสองเต้าอย่างกระหาย..เธอตอบรับผมเช่นกันผมเริ่มถอดกางเกง2ตัวในเวลาเดียวกันใช่นิ้วเปิดช่องทางได้ผลครับ น้ำเมือกเหนียวๆเต็มมือเลยครับ เธอบอกจะทำก็รีบทำเดี๋ยวพี่ดากลับมาจะยุ่ง ผมๆม่รอช้า จับลูกชายจ่อตรงปากแคม กดลงดังพรึ่ด..เธอน้ำตาไหลเลยครับ เธอบอกว่าเจ็บแต่เธอทนได้เพราะรักพี่เอก แล้วผมก็ใช้ปากประกบปากน้องอ้อยเพื่อให้เธอคลายความเจ็บลงบ้างเธอบอกว่าตอนนี้ไม่เจ็บแล้วแต่เสียวแทน ผมยกขาน้องอ้อยพาดบ่าแล้วเสียบเข้าไปใหม่..เธอร้องลั่นเพราะความเสียว ผมกระแทกหนักหน่วงและปล่อยน้ำรักใส่ในรูน้องอ้อย เราสองคนกอดกันกลม มองนาฬิกา 5ทุ่ม เลยรีบมาอาบน้ำกับน้องอ้อย อาบน้ำเสร็จน้องอ้อยเข้านอนต่อ ส่วนผมนั่งดู ทีวีรอแฟนครับ  จบครับ..  เอาไว้ต่อล่อน้องเมียคนที่ 2ครับ