ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กริ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เริ่มโดย navic123, พฤษภาคม 26, 2010, 04:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navic123

ออกแล้ว จร้า

กริ๊ดดดดดดด

นั่งหลับบนรถเมล์อยู่ดีๆ ก็มีสายเข้า เพียงเสียงเท่านั้นแหละ

น้ำตาไหล พลาก

แต่ทำเสียง ง่วงๆ ไว้ อิอิ

ในที่สุด สิ่งที่เรา เฝ้ารอ ก็มาถึง

ความรู้สึกแบบนี้หรือ

การที่เราได้พบกับสิ่งที่เรารอคอยอย่างสุดใจ

แฟน ผม ออกมาแล้วครับ พี่น้อง กริ๊ดดดดดดดด

วันที่ 8 เดือน สิงหา ปีที่แล้ว

คำพูดที่เธอทิ้งทาย คือ รอเค้านะ

และ วันนี้ ได้มาถึงครับผม

9 เดือน กับ 18 วัน ที่รอคอย และ ไม่สนใจใครเพราะ

เฝ้ารอเพียงเธอ

ดีใจโว้ย~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
ประธานสมาคมคนรักครอบครัว