ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฮ้อ เร็วไปแหง

เริ่มโดย navic123, พฤษภาคม 29, 2010, 01:42:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navic123

ดีใจไม่ทันเท่าไร

ผมก็ต้องมา ลุ้นอีกแล้วครับท่าน

อย่าที่เคยเล่าไปว่าผม เคย เกือบเป็นพ่อคน

คือ แฟนที่พ้นโทษมาหมาดๆ

ก็คุยกันดี มากๆ มีความสุข โคตรๆ

และในเวลานี้ ผมกลับ ใจร้อน สารภาพ สิ่งที่ผมได้ทำพลาด ไป

ให้เค้าฟัง ทั้งๆ ที่ตัวสเองตั้งใจว่าจะบอก สักระยะ

แต่กลับ รีบบอก ทั้งๆ ที่ กำลังมีความสุข แท้ๆ

เพราะ ผมดัน กลับว่า พอเรารักกันมากกว่านี้แล้วบอกไปเค้าจะรับไม่ได้ จำเจ็บ กันสะป่าวๆ และ จะเสียเวลาและเสียใจ กันมากกว่า

จึง รีบบอก

สุดท้าย ท่าทางงานจะเข้า

เหอะๆ

ไม่รุ้ผลจะเป็นเช่นไร แต่ผมก็ ไม่เสียใจนะที่ได้สารภาพ เพราะจะได้รุ้ด้วยว่า เค้ารักกับสิ่งที่ผมเคย ทำผิดมาได้ไหม

และ เราจะยังเหมือนเดิมไหม

ขอไปโทรเพื่อ เล่าเรื่องทั้งหมดก่อนนะพี่น้อง

สรุป ชีวิตผมจะ พบกับ คนที่เฝ้ารอ หรือ จะพบกับ ความเศร้า กันแน่
ประธานสมาคมคนรักครอบครัว