ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ..สุดยอด(copy)

เริ่มโดย RedX, พฤษภาคม 29, 2010, 08:06:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RedX

ผมรู้จัก สุ เมื่อตอนผมกับเพื่อนไปเที่ยวในสถานบันเทิงแห่งหนึ่งแถวถนนศรีนครินทร์ ส่วน สุ ก็มากับเพื่อนผู้หญิงอยู่ 3 คน ผมมารู้ที่หลังว่า เพื่อนสุคนหนึ่ง เขาชอบสุ เธอชื่อ หนึ่ง อายุ25 รุ่นเดียวกับสุและทำงานที่เดียวกัน หนึ่งเป็นสาวที่เคยมีแฟนมาแล้ว อาจจะเป็นเพราะเธอเบื่อๆผู้ชายหรือเปล่าไม่รู้ ทำให้เธอต้องหันมาชอบผู้หญิง ทั้งๆที่รูปร่างเธอไม่ใช่ทอมเลย สุนั้นเคยมีแฟนมาเช่นกัน พักอยู่บ้านคนเดียว แต่ข้างๆบ้านสุ นั้นมิอีกครอบครัว ชื่อพี่ หน่อย พี่หน่อยเธอเป็นม่าย มีรูปคนหนึ่งอายุประมาณ 4 ขวดที่ชอบพาลูกมาเล่นที่บ้านสุ คนคนที่ผมบอกชื่อมา ต่างลงเลยกับผมทั้งนั้น เดี๋ยวจะเล่าให้ฟัง....หลังจากคืนนั้นที่เที่ยวกัน วันรุ่งขึ้น สุโทรมาหาผม โดยเธอบอกว่าได้เบอร์จากเพื่อนผม จากการคุยกันจนสนิททำให้ผมรู้ว่าเธอนั้น แอบชอบผมตั้งแต่ในเธคแล้ว ผมนั้นอายุ29 ยังคลองโสด เพราะชอบใช้ชีวิต ที่เป็นอิสระเราสนิทกันจนสามารถคุยได้ทุกเรื่องแม้แต่เรื่องเซ็กส์ สุนั้น เคยมีแฟนและเลิกนานแล้ว เธอบอกว่าเธอไม่ได้มีเซ็กส์กับใครเลย ประมาณ เกือบสองปีได้ เพราะปกติเธอทำงานอย่างเดียว แม้แต่ช่วยตัวเองเธอก็ไม่ได้ทำ เมื่อเป็นดังนั้นผมก็อยากเป็นคนเติมความสุขเธอให้ได้ โดยเสนอกติกาผมไปว่า สะอาด ปลอดภัย ไร้พันธะ เธอก็คลอยตามผม จนได้..จนถึงวันที่ผมรอคอย ก็เป็น วันที่5 หลังจากเที่ยวนั้นเอง ผมให้เธอมาเล่นบ้านผม เธอรีบตกลงทัน เพราะเธอชอบผมเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ทุกอย่างก็ง่ายขึ้น เมื่อเธอมาถึงเธอไม่มาเปล่าแต่หิ้วผลไม้มาเยอะเลย เมื่อเธอมาเห็นบ้านผม(บ้านเช่า) ชึ่งเป็นบ้านชายโสด อะไรต่างๆ ที่เกี่ยวกับเซ็กส์นั้นมีหมดไม่ว่าจะเป็นหนังสือโป๊ แบบอ่านหรือจะเป็นรูปภาพ หรือจะเป็นแผ่น cd , vcd ประเภทปลุกใจเสือป่า มีหมด ดูอาการเธอ เหมือนจะไม่เคยเจอแบบนี้มาจริงๆ เพราะเห็นเธออายๆ ผมก็เลยขยับเข้าใกล้ๆเธอแล้วพูดถึงเรื่องที่ผมอยากช่วยเธอให้มีความสุข เธอก็ได้แต่ยิ้น อายๆ ส่วนผมไม่สนว่าเธอจะอายไม่อายมือผมก็ค่อยๆกอดโน้มคอเธอมา จูบค่อยๆสอดลิ้นรุกเข้าไปในริมฝีปากเธอ ส่วนมือผมก็ค่อยๆบีบนวด คลึงอยู่นอกเสื้อเธอซึ่งเป็นเสื้อยืดทำให้ง่ายในการสัมผัส ถึงต้องนี้ เสียงเธอก็ค่อยๆครางออกมา แต่อาการของเธอดูยังเกรงๆ เสื้อยืดของเธอตอนนี้ถูกผมถอดออกเรียบร้อย ดูน่ารักซ้อนรูป เต็มมือดีจริงๆผมถอนปากออกจากปากอันหอมหวานตรงดิ่งมาที่น่าอกคู่งามของเธอ ปากค่อยๆดูดที่หัวนม ที่ยังดูสวย ยังไม่มีสีคล่ำเท่าไหร่ ซี๊ดๆ เสียงเธอออกจากไรฟัน เมื่อผมรุกดูดที่หัวนมเธอหนักขึ้น ทั้งดูดทั้งเม้น ที่น่าอกทั้งสอง สลับซ้าย-ขวา ถึงตนนี้ผมก็เลยพาเธอไม่ต่อในห้องน้ำ อาบน้ำชำระรร่างกาย ก่อนที่ผมจะเลีย เม็ดได้อร่อยนั้นเอง ตอนแรกเธอไม่กล้าอาบน้ำด้วยกัน แต่ถูกผมรบเร้าว่า เดี๋ยวพี่จะสอนการมีเซ็กส์ในห้องน้ำรับรองสุไม่เคยเจอมาแน่เลย เธอถึงได้อาบด้วย โดยผมช่วยอาบโดนให้เธอถือฝักบัวผมเป็นคนถูสบู่ ตามซ่อกต่างๆ พอถึงที่จิ๋มของเธอผมได้เห็นเต็มๆตาเลย น่ารักมากกำลังโหนกนูนพองามมีเส้นไหมดำตรงบริการหัวเหน่าเท่านั้น แต่ว่าไม่ใหญ่มากแต่แคมใหญ่ เล็กยังดูดี ผมเน้นถูเป็นพิเศษ ทั่งล่วงทั้งแยงนิ้ว เพื่อเพิ่มความอยากเธอให้มากขึ้นนั้นเอง ตอนนี้สุถึงกับยืนเกรงหลับตา ซี๊ดปาก ผมถามว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่า ซี๊ดพี่ สุเสียวมากเลย เท่านั้นผมก็จับให้เธอยืนแยกขา หันหหลังพิงพนัง ผมเริ่งรุกด้วยการส่งปลายลิ้นพระกาฬเข้าไปเรียกน้ำเงี่ยนเธอทันที เธอสะดุกเลย เกรงกระตุกเห็นได้ชัดเลย ปลายลิ้นผมตวัดเลียและรัวที่เม็ดเสียว ส่วนนิ้วกลางผมก็แยง เข้าไหสุดแล้วค่อยชักเข้า-ออก จากช้าก็เร็วพร้อมเพิ่มน้ำหนัก ส่วนปลายลิ้นพระกาฬผมก็รัวที่เม็ดเสียวเธอแบบเร็วและแรงเท่านี้ ต่อให้เป็นใครก็ไม่ไหวแล้ว พี่ๆ สุไม่ไหวแล้ว ใกล้ออกแล้วๆๆ เห็นท่าทางเธอคงแย่แล้ว ผมเลยจับเธอหันหน้าเข้าผนังห้องน้ำ ท่ายืนโก้งโค้ง แยกขาแอ่นก้น ดูเธอตอนแรกไม่ค่อยเข้าใจที่ผมจัดให้ ผมก็เลยต้องช่วยจัด ตอนนี้ผมก็ไม่ไหวเช่นกันเมื่อได้ที่ ผมรูดควยที่แข็งเต็มที่ น้ำซึมที่หัวควยจนหยด รูดสักสี่ห้าครั่ง แล้วค่อยๆประคองสอดเข้าไปที่จิ๋มของเธอตอนนี้น้ำหยดเป็นพู แรกๆเข้าอยากนิดหนึ่ง ต้องช่วยใช้มืออ้าแคมออก 2ปีที่เธอไม่ได้มีอะไรเข้าไปสำรวจรูจิ๋ม ทำให้เธอรู้สึกเกรงตอนแรก แต่เพราะมีน้ำเยอะแล้วทำให้ภารกิจการยัดควยเข้าไปก็สิ้นสุดเมื่อความแข็ง แกร็งของผมมันเข้าไปจนถึงสุดโคนด้วยความพยายาม จากนั้นผมก็แซ่หยุดไว้ แล้วสอดมือทั่งสองเข้าไปช่วยนวด บีบที่หน้าออกของเธอที่ห้อยอย่างน่ารักหน้าดูด แล้วกระบอกผมก็ค่อยๆเคลื่อนไหวช้า เพราะรู้สึกแน่นๆนิดหน่อย แล้วค่อยๆเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ โอ๊ย พี่สุเสียวจังเลย ผมก็ไม่เร็วเสียหมด มีช้า มีซ่ายหมุนวน สลับไป ทำให้สุ ครางเสียงดัง สั่นเทิมตลอดเวลา ประมาณ 10 นาที ควาเสียวของผมก็ใกล้ระเบิด สุก็ไม่ต่างจากผมเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าเธอไปก่อนผมยังเพราะผมรู้สึกรู้จิ๋มเธอตอดผมหลายครั้ง เมื่อความเสียวสุดๆมาเยื่อนตอนนี้ผมก็รู้ตัว สุพี่เสียวมากๆเลย จะไม่ไหวแล้ว สุก็เหมือนกันพี่ จะแตกแล้ว เท่านั้นผมก็เริ่งเร็วเต็มที่ โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุ ๆๆ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงผมกับสุเรียกกันเสียงดัง เหมือนอยู่ใกลกันก็ไม่ปาน พี่ สุไม่ไหวแล้ว โอ๊ยๆๆๆๆๆ แล้วกระสุนสุดท้ายผมเร็วและแรงดังพับๆๆ ส่วนรูร่องสุมันชิ่งตอดผมไปก่อนแล้ว จนถึงวินาที่สุดท้ายผมก็กลั่นไม่ไหวต้องปล่อยกระสุนสวาทอย่างแรง ก่อนก้มลงกอดด้านหลัง เธอ ประมาณ 1นาที่ได้ก่อนที่จะถอนย่วงออกแล้ว อาบน้ำให้กับ แล้วมาหาความสุขกันต่อที่โซฟา เตียงนอก สุดยอดจริงๆ ...