ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างตัดผม

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 30, 2010, 12:22:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

บ้านผมอยู่ ฝั่งธนผมเป็นผู้รับเหมาก่อสร้าง ผมมีอารมณ์ทางเพศสูงมากบ้านผมเป็นห้องแถวซึ่งตรงข้ามบ้านมีร้านทำผมผู้หญิง อยู่ร้านหนึ่ง เจ้าของร้านเป็นวัยกลางคนคงประมาณสามสิบกว่าๆ แต่ผิวขาวเนียนหุ่นดีสูงเพรียว รูปร่างได้สัดส่วน ทั้งโครงหน้า หน้าอกแต่งตึง เอวคอดสะโพกผายขาเรียวยาว สวยมาก ตอนที่เธอมาเปิดร้านเธอก็เชิญผมซึ่งเป็นเพื่อนบ้านไปงานเปิดร้านเธอด้วย วันนั้นเธอแต่งชุดแซกสั้นเหนือเข่าสีขาวโปร่งบาง ทำให้เห็นเรียวขาและหัวไหล่ไล่มาถึงเนินอก ผิวเธอเนียนมาก บริเวณซอกคอมาถึงแผ่นหลังช่างเนียนขาวน่าลูบไล้เป็นที่สุด วันนั้นผมได้แต่แอบมองเธออยู่ห่างๆ กลิ่นน้ำหอมและกลิ่นครีมทาผิวของเธอยั่วอารมณ์ผมมาก แต่ต้องข่มอารมณ์ไว้ หลังเสร็จงานช่วงบ่าย ผมก็รีบเข้าบ้านปิดประตูช่วยตัวเองทันทีสองยก หลังจากนั้นผมก็เฝ้าฝันอยากหาโอกาสฟันเธอซักครั้ง ผมจึงเป็นลูกค้าประจำของเธอ และก็รู้ว่าเธอชื่อฟ้า อายุ35 ซึ่งมากกว่าผม5 ปี ผมจึงเรียกเธอว่าพี่ฟ้า ผมกับพี่ฟ้าเริ่มสนิทกันมากขึ้น ทุกครั้งที่เธอทำงานเธอจะอยู่ในชุดสูทสีดำกระโปรงสั้น ผมเห็นแล้วก็อยากเอามือลูบขาเธอจริงๆ ชั้นบนร้านเธอทำสปามีการตกแต่งสวยและหรูมาก พวกสาวๆไฮโซจึงมาใช้บริการค่อนข้างมาก ทำให้ผมได้เห็นสาวๆสวยๆผ่านหน้าบ้านเป็นประจำ แต่คนที่ทำให้ผมนึกฝันอยากฟันมากสุดกลับเป็นพี่ฟ้า พี่ฟ้ามักจะนั่งรอลูกค้าที่เก้าอี้ตัวสูงในร้านเธอมักนั่งไขว่ห้างทำให้ กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วยิ่งเผยให้เห็นความงามของเรียวขาเธอมากขึ้น ด้วยความที่ร้านเธออยู่ตรงข้ามบ้านผม ผมจึงมองเห็นเธอนั่งแบบนี้อยู่บ่อยครั้งเริ่มแรกก็ไม่ตั้งใจมองแต่นานๆเข้า ผมก็เริ่มที่จะนั่งเฝ้ารอเธออยู่ทุกวันผมรู้ตัวว่าผมหลงเธอมากขึ้น ผมจึงเริ่มวางแผนที่จะหาทางฟันเธอ ผมเริ่มไปร้านเธอบ่อยขึ้นอ้างโน่นอ้างนี่เอาของกินไปฝากบ้างไปตัดผมบ้าง เพื่อหาข้อมูลว่าเธอชอบอะไรทำอะไรตอนไหน เธอก็สนิทกับผมมากขึ้นจนเธอเริ่มบอกว่าเธอมีสามีรวยแต่เจ้าชู้มากจึงแยกกัน อยู่ นานๆสามีเธอจะมาซักที ผมหละอิจฉามันจริงๆมีของดีแต่กลับไม่สนใจทิ้งๆขว้างๆ ทุกวันนี้เธออยู่คนเดียวมีผู้ชายมารุมจีบมาก แต่เธอไม่สนใจใคร ผมก็ได้แต่รับฟังแล้วแกล้งทำตัวเป็นเพื่อนคอยปรับทุกข์ไปเรื่อยๆ มารู้ทีหลังอีกทีจากช่างตัดผมคนอื่นว่าที่แท้เธอเป็นเมียน้อยมีเสี่ยเลี้ยง นั่นเอง มิน่าไอ้เสี่ยนั่นจึงมาๆไปๆ ผมก็ได้แต่อิจฉาคนมีเงินที่มีสาวๆมาเก็บไว้ระบายอารมณ์ใคร่ ผมหวังว่าซักวันถ้าเสี่ยนั่นเผลอแล้วผมสบโอกาสหละก็ผมจะเอาพี่ฟ้าเป็นเมียผม ให้ได้ และแล้ววันที่ผมเฝ้ารอก็มาถึง วันนั้นเป็นวันจันทร์ซึ่งร้านพี่ฟ้าปิด คืนวันนั้นฝนตกหนักมาก ผมซึ่งทำงานอยู่ในบ้านเห็นพี่ฟ้าตากฝนกลับมา ผมก็มองเห็นว่าชุดที่เธอใส่เป็นชุดแซกผ้าบางและแนบเนื้อมากยิ่งเปียกฝนด้วย แล้วทำให้เห็นหมดทะลุไปถึงยกทรงลายลูกไม้สีครีมที่ขับดันปทุมถันให้ล้นเน้น ออกมา ควยผมโด่ทันที ผมกำลังจะออกไปทักแต่ต้องหยุดเพราะสามีเธอเดินมาอย่างรวดเร็วเข้ากระชากตัว เธอมาตบซ้ายขวาอย่างรุนแรง ผมตกใจมากแต่ละแวกนั้นเวลานี้ปิดร้านกันหมดแล้วจึงไม่มีใครช่วยเธอ สามีเธอคงไม่คิดว่ายังมีบ้านผมที่ยังเปิดทำงานอยู่จึงทำร้ายพี่ฟ้าอย่างนั้น พี่ฟ้าร้องไห้แล้วทั้งสองก็เริ่มทะเลาะกันรุนแรงมากขึ้น ผมจะออกไปห้ามก็ไม่กล้าเพราะเป็นเรื่องผัวเมีย จึงได้แต่ดูว่าหากมีเรื่องร้ายแรงมากๆจะแจ้งความช่วยพี่ฟ้า แต่ไม่นานทั้งสองก็แยกกันโดยสามีทิ้งให้เธอร้องไห้ตากฝนอยู่หน้าร้านอย่าง ไม่สนใจใยดี ผมจึงรีบเอาผ้าขนหนูออกไปหาเธอ เธอตกใจมากที่เห็นผมแล้วก็ร้องไห้ออกมาดังลั่น เธอว่าสามีเธอหาว่าเธอมีชู้กับคนขับรถ ผมฟังแล้วก็ควยตุงอีกเนื่องจากอิจฉาคนขับ แต่ก็รับฟังเธอจึงรู้ว่า เธอถูกคนขับรถหลอกไปข่มขืนแล้วแบลคเมย์ จนเธอผัวเธอจับได้ก็เลยเป็นเรื่อง ผมอิจฉาคนขับรถคนนั้นจริงๆหน้าตามันก็ออกลูกทุ่งๆแต่ได้ฟันพี่ฟ้าไฮโซอย่าง หนำใจไม่รู้กี่ครั้ง ในใจผมตอนนี้ก็เลยรู้สึกว่าพี่ฟ้าไม่ได้อยู่สูงเกินไปแล้ว ยังไงคืนนี้ขอเป็นผัวอีกคนละกัน ตอนนี้ผมก็ทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมจึงเริ่มจากการปลอบและโอบเธอไว้แล้วพาเธอเข้าร้านไปพักผ่อน พอเข้าร้านได้ผมก็ปิดประตูร้านทันที เธอไม่ได้สงสัยอะไรได้แต่ร้องไห้อย่างเดียว ผมเห็นชุดที่เปียกฝนของเธอแล้วก็เงี่ยนมาก ผมพาเธอขึ้นไปพักที่ห้องของเธอ พอถึงห้องผมไม่สนใจแล้วมันหน้ามืด ผมกอดรัดเธอทันที เธอตกใจมาก ร้องว่าจะทำอะไรพี่หนะ ผมตอบว่าผมจะทำให้พี่ลืมไอ้เสี่ยหน้าโง่นั่นให้ได้ ผมหลงรักพี่ฟ้ามานานแล้วรู้ไหม พี่เป็นเมียผมเถอะผมจะดูแลพี่อย่างดี พูดไม่พูดเปล่าผมสอดมือเข้าใต้เสื้อเธอล้วงนมบีมคลึงแล้วก็สูดดมกลิ่นน้ำหอม จากซอกคอเธออย่าหื่นกระหาย เธอยังดิ้นขัดขืนและร้องไห้หนักขึ้นบอกว่าอย่าทำพี่เลย แต่ไม่นานนักเธอก็อ่อนแรงลงแล้วยอมให้ผมจูบปากสอดลิ้นเข้าไปแล้วดูดปากกัน อย่างดูดดื่ม ผมเอามือล้วงผ่านชุดแซกของเธอแล้วสอดนิ้วเข้าไปในร่องของเธอผ่านของกางเกงใน ลูกไม้ตัวบาง ผมทำเธอจนน้ำรักเธอไหลพร่างพรูออกมา ควยผมแข็งจนปวด ผมถอดกางเกงแล้วควักลำควยผมออกมาจ่อที่ปากร่องเสียวของเธอ เธอครางไม่หยุด ผมเอาควยคลึงอยู่ที่ปากร่องของเธอผ่านผิวกางเกงใน ผมเองตอนนี้ทนไม่ไหวแล้วอยาก เอาควยอัดร่องเธอจริงๆ ผมเอามือกระตุกกางเกงในลูกไม้เธออย่างแรงจนมันขาดออกเธอสะดุ้งตกใจเล็กน้อย ที่เห็นผมทำเธออย่างรุนแรง ผมจ่อควยที่ปากร่องที่ตอนนี้ไม่มีอะไรขวางกั้นอีกต่อไป ผมยัดเยียดควยเข้าไปในร่องเธอ มันช่างคับตรึงและตอดรัดอย่างมาก ผมเสียวมาก หีพี่ฟ้าทั้งดูดทั้งตอด ผมขยับควยเข้าออกช้าๆพร้อมกับคลึงเต้านมและดูดปากเธอไปด้วย พี่ฟ้าช่างสวยและน่าฟัดไปทั้งตัว ผมรำพึงในความโชคดีของตัวเองที่ได้ฟาดพี่ฟ้าในวันนี้ แม้พี่ฟ้าจะผ่านรสควยคนอื่นมามากแต่หีพี่ฟ้ายังตอดรัดและเย็ดมันกว่าหีคน อื่นๆที่ผมเคยเย็ดมา ประกอบกับใบหน้าและหุ่นที่แสนเซ็กซี่ของพี่ฟ้า ไม่มีอะไรจะดีกว่านี้อีกแล้วผมเย็ดไปก็สูดปากไป มันช่างเสียวดีอะไรอย่างนี้ ผมฝันมานานสุดท้ายฝันก็เป็นจริง ผมฟันพี่ฟ้าอย่างหิวกระหายในรสสวาท ผมโยกควยไปก็ดูดนมไป พี่ฟ้าตอนนี้ไม่มีเรี่ยวแรงขัดขืนผมได้แต่ยืนพิงประตูถ่างขาให้ผมกระแทกลำ ควยอัดหีเธออย่างเมามัน พี่ฟ้าเองตอนนี้คงทนต่ออารมณ์สวาทของตัวเองไม่ไหวจึงเริ่มผ่อนคลาย แล้วเริ่มส่ายร่อนสะโพกรับการกระแทกของผม หีเธอตอดรัดควยผมอย่างมาก ผมสาวควยเข้าออกเร็วและถี่ขึ้น เธอร้องครางไม่ได้ศัพท์ ผมดูดซอกคอเธอกลิ่นน้ำหอมของเธอยั่วอารมณ์ผมมาก ผมกระแทกแรงขึ้นแรงขึ้น จนทนไม่ไหวอีกแล้ว ผมปล่อยน้ำรักเข้าไปข้างในหีเธอแล้วกดเธอแนบชิดขอบประตู ยัดควยอัดหีเธอจนมิดด้ามแล้วบดหีปล่อยน้ำรักเข้าไปจนเต็มร่องผมไม่เคยรู้สึก ว่าน้ำมันออกมามากอย่างนี้มาก่อน หีพี่ฟ้านี่สุดยอดจริงๆ แม้ว่าผมจะเสร็จแล้วแต่ควยผมก็ยังไม่หด เพราะพี่ฟ้าเป็นผู้หญิงที่สวยน่าเย็ดไปทั้งหมดผมจึง อุ้มร่างที่หมดแรงของพี่ฟ้าไปนอนบนเตียงเพื่อเริ่มเล่นบทสวาทในยกต่อไปทันที น้ำรักผมมันย้อยไหลออกตามร่องหีพี่ฟ้า พี่ฟ้าที่ตอนนี้ผมเผ้ายุ่งเหยิงจากการถูกผมข่มขืนเมื่อครู่ช่างดูเซ็กซ์ซี่ มากจน ควยผมแข็งจนปวดขึ้นอีกครั้ง มันยังอยากเย็ดพี่ฟ้าอยู่ ผมไม่รอช้าก้มลงดอมดมความหอมหวานจากร่างกายเธอทันที ผมค่อยๆสูดดมซอกคอใบหูเอาลิ้นสอดใส่ไปในใบหูเธอ พี่ฟ้าตัวแกร็งและสูดปากด้วยความเสียวซ่าน ผมกัดหูเธอเบาๆพร้อมกับสอดลิ้นเลียในใบหูเธอ เธอเกร็งกระตุกและกอดรัดผมแน่น พร้อมกับอ้าขาเบิกร่อง เธอเอามือควานหาควยผมจากนั้นก็จับควยผมรูดอย่างมันมือ ผมเองตอนนี้เสียวอยู่แล้วยิ่งถูกปลุกอารมณ์อีกก็ทนไม่ไหวรีบจับขาเธอถ่าง แล้วเอาขาทั้งสองของเธอพาดบ่าผม แล้วเอาควยจ่อร่องแล้วกระแทกเข้าไปพรวดเดียวมิดด้าม เธอร้องอ้า ด้วยความเสียวพร้อมร่อนสะโพกตามการกระแทกของผม ผมมองเห็นควยตัวเองดันเข้าออกหีพี่ฟ้าแสนสวย มันยิ่งได้อารมณ์จนต้องกระแทกแรงขึ้นเร็วขึ้น พี่ฟ้าตอนนี้ไม่มีท่าทีขัดขืนใดๆมีแต่ท่าทางเชื้อเชิญพร้อมเร่งเร้าอารมณ์ สวาทอย่างมาก เธอครางออกมาตลอดเวลา โออยยยย ซีดดดด อา ซีดดด เสียวจริงๆเลย เอาเร็วๆอีก ทำเลย โอยเสียวจริงๆ ผมก็ครางบอกว่าผมหลงรักพี่มานานแล้ว พี่เย็ดมันจริงๆ ผมจะดูแลพี่อย่างดี พี่เป็นเมียผมแล้วนะ เมียจ๋าขอผัวเย็ดให้หายอยากเถอะนะ พี่ฟ้าไม่ตอบอะไรได้แต่แอ่นโคกรับแทน ผมทำจนทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำรักเข้าร่องเธอเป็นยกที่สอง ไม่รู้เป็นไรวันนี้หลั่งได้เร็วมากแต่ควยก็ไม่ยอมหดตัวซักที ผมอัดควยกระแทกหีบดหีเธอจนแน่นน้ำผมยังออกมาเป็นช่วงๆ ผมจูบปากเธอสอดลิ้นดูดปากเธออย่างดูดดื่ม ตอนนี้เหลืออีกสองทางที่ผมยังต้องการเอาให้ครบคือทางปากกับบั้นท้ายที่สุดจะ อวบของเธอ ผมก้มลงไปเลียร่องสวาทที่เต็มไปด้วยน้ำของผมกับเธอ มันช่างคาวจริงๆ ผมเลียและดูดจนเธอต้องแอ่นโคกแล้วเอามือมากดหัวผมเอาไว้ ผมขอให้พี่ฟ้าช่วยดูดให้ผมบ้าง พี่ฟ้าก็สนองตอบโดยดีเธอเอาควยผมเข้าปากแล้วลงลิ้นอย่างชำนาญ ผมเสียวมาก ผมนึกไม่ถึงว่านางฟ้าของผมจะลงลิ้นและมีลีลาสวาทที่ยอดเยี่ยมเพียงนี้ แต่มานึกอีกที เธอคงสั่งสมประสบการณ์จากการเป็นเมียน้อยเสี่ย มิน่าพวกเสี่ยถึงชอบมีเมียน้อย ก็เมียน้อยมันน่าเย็ดแล้วก็เย็ดมันอย่างนี้นี่เอง ตอนนี้ไอ้เสี่ยผัวพี่ฟ้าคงมีของเล่นใหม่ จึงเป็นโชคของผมที่ได้เอาพี่ฟ้าเป็นเมีย ผมไม่สนหรอกว่าเธอผ่านมากี่ควย ผมรู้แต่ว่าหีเธอเย็ดมันสุดยอด ลิ้นเธอก็ทำผมเสียวจนต้องฉุดเธอมาเอาต่อทั้งข้างหน้าข้างหลัง คืนนั้นผมไม่ได้นอน บ้านผมก็ไม่ได้ปิด ผมไม่สนใจว่าขโมยจะเข้าหรือเปล่าเพราะตอนนี้สิ่งมีค่าที่สุดมันอยู่ตรงหน้า นี้แล้ว ผมไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป ผมฟันพี่ฟ้าในทุกลีลาที่ผมเห็นในหนังโป้ ผมเอาพี่ฟ้าทั้งทางหี ปากและรูตูด ผมเสร็จไปถึง 7 ยก พอรุ่งเช้าผมกับพี่ฟ้านอนแก้ผ้ากอดกันโดยที่ควยผมยังคาในร่องหีพี่ฟ้า พอผมตื่นควยก็ตื่นด้วยทันที แต่ผมข่มอารมณ์ไว้รีบกลับบ้าน เคราะห์ดีที่ขโมยมันไปเที่ยวหมดบ้านผมจึงปลอดภัย ผมจึงคว้ากล้องดิจิตอลกลับไปบนห้องพี่ฟ้า ถ่ายภาพทุกภาพที่แสนสวยเก็บไว้ดู พร้อมกับถ่ายภาพการร่วมรักของผมกับพี่ฟ้าไว้ด้วย ผมทำเพื่อหวังเอาไว้บังคับให้พี่ฟ้ายอมเป็นเมียผมอีก ผมรู้ว่าวิธีนี้มันเลวแต่ผมก็ต้องทำเพราะผมติดใจในรสสวาทของพี่ฟ้าเสียแล้ว ทุกวันนี้พี่ฟ้ายังคงถูกทั้งผมและไอ้คนขับรถนั่นหมุนเวียนกันใช้บริการไม่ เว้นวัน บางวันผมก็รู้สึกได้ถึงความหลวมและลื่นเหมือนพี่ฟ้าผ่านศึกจากไอ้คนขับนั่น มาก่อน ผมจึงวางแผนกำจัดไอ้คนขับนั่นทิ้งซะ ไว้ผมจะเล่าต่อทีหลังตอนนี้ขอไปฟันพี่ฟ้าก่อน เงี่ยนสัดๆๆๆ

หลังจากวันที่ผมได้เย็ดพี่ฟ้าแล้วผมก็ติดใจในรสสวาทพี่ฟ้าต้องแวะเวียนมา เย็ดทุกวัน แต่ผมยังคงมีหนามตำใจอยู่คือไอ้คนขับรถที่มันยังแวะเวียนมาเย็ดพี่ฟ้าด้วย ผมจึงหาทางกำจัด ผมเริ่มตีสนิทกับมันโดยที่มันไม่รู้เลยว่าผมเป็นผัวอีกคนของพี่ฟ้า มันเริ่มสนิทและไว้ใจผมมาก ผมถามว่าทำไมผัวพี่ฟ้าจึงไม่มาหาพี่ฟ้าอีก ผมก็เลยรู้ว่าตอนนี้ไอ้เสี่ยนั่นมันกำลังคั่วดาราสาววัยรุ่นอยู่ พี่ฟ้าเลยตกอันดับไป ไอ้เสี่ยนั่นเลิกส่งค่าเลี้ยงดูแต่ยกร้านให้เธอไป ส่วนตัวมันโดนไล่ออกจึงไม่มีงานทำผมเลยรับมันมาเป็นลูกน้อง พี่ฟ้ารู้ก็โกรธผมมากที่ผมหักหลังเธอ แต่ผมก็หาโอกาสอธิบายว่าผมกำลังหาทางเอาวีดีโอจากมันมาพี่ฟ้าจึงหายโกรธ ผมเลียบเคียงถามมันและคอยเลี้ยงดูมันอย่างดี วันหนึ่งมันก็รู้เจตนาผมว่าผมอยากเป็นผัวพี่ฟ้าอีกคน มันเลยบอกผมว่ามันมีของดีให้ดู และมันก็ยอมให้ม้วนวีดีโอที่มันถ่ายตอนมันแอบเย็ดพี่ฟ้ามาให้ผมดู มันบอกว่าวันนั้นมันเงี่ยนมากหน้ามืดประกอบกับ ไอ้เสี่ยนั่นให้มันเอาวีดีโอไปเก็บ มันก็เลยได้โอกาสเอามาใช้ก่อน มันบอกว่ามันแอบเอายานอนหลับใส่น้ำให้พี่ฟ้ากินจากนั้นก็พาเธอเข้าโรงแรมไป ข่มขืนแล้วเก็บภาพไว้ ภาพที่ผมเห็นเป็นภาพพี่ฟ้าอยู่ในชุดผ้าแพรsee through เห็นชั้นในสีดำกระโปรงพลิ้วบาง เป็นใครก็คงเงี่ยนทั้งนั้น ไอ้คนขับรถมันข่มขืนพี่ฟ้าได้ตระกรุมตะกรามมาก พี่ฟ้าไม่มีแรงขัดขืนได้แต่แอ่นโคกรับมันอย่างเดียว ผมเห็นแล้วเงี่ยนมาก ผมเลยถามมันตรงๆว่าผมขอซื้อต่อได้มั้ย มันจะได้เงินก้อนไปแต่มันต้องกลับไปอยู่บ้านนอกซึ่งมันต้องการอยู่แล้วเพราะ มันโดนไอ้เสี่ยนั่นล่าอยู่เหมือนกัน ผมให้เงินมันไปสองหมื่นแลกกับม้วนวีดีโอ ไอ้คนขับนั่นจึงไปพ้นทางผม ผมจึงได้พี่ฟ้ามาเป็นเมียส่วนตัวอย่างสมใจอยาก ผมรักและทนุถนอมเธอมากจนเธอยอมทำทุกอย่างที่ทำให้ผมมีความสุข ผมไม่ต้องใช้วีดีโอบังคับเธออีก ทุกวันนี้เธอยอมเป็นเมียผมแต่โดยดี ผมรู้ว่าหากเรายังแอบลักลอบเอากันอย่างนี้ต่อไปไม่ดีแน่ ผมจึงตัดสินใจย้ายบ้านไปเช่าอยู่ที่อื่นโดยพาเธอไปอยู่ด้วย ส่วนร้านเธอผมก็บอกให้เซ้งต่อให้คนอื่นทำไป ผมสัญญาว่าผมจะเลี้ยงดูเธอเอง ผมพึ่งได้งานใหญ่ที่เชียงใหม่จึงได้โอกาสพาเธอไปด้วย ผมมีความสุขมาก ผมอยู่กับเธอพักใหญ่เธอก็บอกว่าอยากให้น้องสาวมาอยู่ด้วย ผมไม่ว่าอะไรตามใจเธอ แรกๆผมก็ไม่คิดอะไรเพราะยังไม่เคยเห็นตัวจริง แต่พอผมเห็นตัวจริงเท่านั้นแผนชั่วมันเกิดทันที น้องพี่ฟ้าชื่อชาน น้องชานสวยไม่แพ้พี่สาวเลยออกจะดูใสๆน่ารักกว่ามากด้วยซ้ำ หน้าอกก็ใหญ่มากเอวคอดสะโพกผายมองดูสาวงามน่าเย็ดมาก น้องชานเรียนได้ทุนไปเรียนอยู่ต่างประเทศ ช่วงนี้กลับมาเยี่ยมบ้าน มีแผนอยู่ประมาณสองสัปดาห์ ช่วงที่ชานอยู่บ้านผมเธอมักจะแต่งตัวด้วยกางเกงขาสั้นมากๆและเสื้อสายเดี่ยว รัดรูปคอลึกเนื่องจากอากาศร้อน ผมเห็นทีไรก็ต้องเก็บภาพไปฟันพี่ฟ้าทุกคืน เพราะพี่ฟ้ากับน้องชานนั้นหน้าตาคล้ายกันและสวยมากด้วยกันทั้งคู่ แม้ว่าผมจะรักพี่ฟ้ามากก็ตามแต่ตัณหาผมมันแรงมากผมอยากๆได้น้องชานเป็นเมีย อีกคน พยายามข่มใจหลายครั้งแต่ก็ไม่สำเร็จ ผมจึงเริ่มคิดแผนชั่วขึ้นกะเผด็จศึกน้องชานให้ได้ก่อนเธอกลับ พี่ฟ้าไม่ได้สังเกตว่าผมคิดไม่ดีกับน้องเธอ เธอยังคงไว้ใจและทำหน้าที่เมียอย่างดีโดยไม่รู้สึกเลยว่าช่วงนี้ผมเย็ดเธอ บ่อยขึ้น นั่นเพราะผมเอาเธอมาแทนน้องสาวเธอนั่นเอง ผมตีสนิทกับน้องชานจนเธอวางใจ และเริ่มคุยเล่นกับผมอย่างสนิทสนมขึ้น ในช่วงสามวันสุดท้ายก่อนกลับผมยังหาทางฟันน้องชานไม่ได้ แม้จะพยายามแอบเข้าห้องจะไปลักหลับก็ไม่สำเร็จซักครั้ง จนกระทั่งถึงคืนวันกลับของชานมาถึง ผมคิดว่าผมคงอดแน่แล้วแต่เหตุการณ์กลับพลิกผัน น้องชานหลังจากติดต่อธุระเรื่องเรียนเสร็จก็ออกไปฉลองกับเพื่อนเก่าของเธอจน ดึกและวานให้ผมไปรับเพราะพี่ฟ้าไม่ค่อยสบาย ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง เพื่อนๆของน้องชานแต่ละคนระดับนางแบบทั้งนั้น ผมควยตุงทันทีที่สำคัญเธอทุกคนดูเมามาก ผมได้มีโอกาสเข้าร่วมวงฉลองกับเธอไม่นานแต่ก็ได้แอบสัมผัสเนื้อหนังเหล่านาง แบบเหล่านั้นมาจนอิ่มปอดก่อนรับน้องชานกลับบ้านด้วยสภาพเมามาย น้องชานให้ผมพยุงเธอขึ้นรถ วันนั้นชานใส่กระโปรงสั้นแบบสาวofficeสวมเสื้อเชิ้ตผ้าบางคอกว้างในชุดสูท ค่อนข้างเรียบร้อยแต่สูทนั้นถอดออกแล้วทำให้มองเห็นชั้นในลางๆผ่านความบาง ของเสื้อเวลาแสงไฟส่องถึง ผมเอามือประคองเธอมือหนึ่งโอบเอวอีกมือก็ประคองแขนให้มาพาดคอผม ระหว่างนั้นผมก็แอบเอามือบีบคลึงนมเธอไปด้วย มันช่างอวบเต่งตึงมาก ต่างจากพี่ฟ้าซึ่งผ่านศึกมามาก พอพาเธอขึ้นรถได้ผมก็ลาเพื่อนๆเธอแล้วกลับบ้านทันที ก่อนกลับผมได้สบตากับน้องโบซึ่งเป็น pretty ตามโชว์รูมต่างๆ น้องโบเธอสวยมากเหมือนกันแต่น้อยกว่าน้องชาน ตอนนี้ผมไม่สนอะไรแล้วอยากกลับให้ถึงเตียงเร็วๆ ผมขับรถไปตาก็มองผ่านเสื้อบางๆเธอไปที่ชั้นในเธอ ใจก็คิดต่างๆนานา จนอดใจไม่ไหวเอามือลูบขาอ่อนเธอไปตลอดทาง ชานคงเมามากจึงไม่รู้สึกตัว ช่วงติดไปแดงสุดท้ายก่อนถึงซอยบ้านผม ผมจึงแอบจูบเธอเบาๆและดอมดมกลิ่นหอมจากกายเธอตามซอกคอไปและมือหนึ่งก็ลูบคลำ เนินโคกล้วงผ่านกระโปรงสั้น ผมสัมผัสถึงเนินเสียวและขนนุ่มๆผ่านกางเกงในลายลูกไม้ อีกมือหนึ่งก็บีบคลึงนมเธอเบาๆ มันช่างเหมาะมือดีจริงๆ ผมทำอย่างเบาและนุ่มนวลมาก ชานไม่รู้สึกอะไรเพราะเมามากนั่นเอง พอไฟเขียวผมก็รีบบึ่งกลับบ้านทันที ผมประคองเธอขึ้นไปบนห้องนอนของเธอ ตลอดทางผมได้สูดดมกลิ่นกายเธอผ่านซอกคอเธอมาจนถึงห้องผมก็พาเธอเข้าไปในห้อง ทันที ผมไม่ลืมที่จะไปสำรวจพี่ฟ้าว่าเธอหลับหรือยังก่อนเผด็จศึกชาน พี่ฟ้านอนหลับสนิทในชุดนอนบางเบาที่ผมเตรียมไว้ให้เธอใส่ ผมเห็นพี่ฟ้าในชุดนี้แล้วยิ่งเงี่ยนอยากเย็ดหีน้องชานไวๆ เพราะน้องชานช่างเหมือนพี่ฟ้าตอนสาวๆจริงๆ ผมปิดประตูห้องแล้วล๊อคจากด้านในห้องน้องชาน ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกอย่างรวดเร็ว จากนั้นก็ไปนอนข้างๆชาน ผมค่อยๆคลึงนมเธอจูบและดูดซอกคอเธอแล้วเลื่อนไปดูดปากเธออย่างเมามัน เธอช่างสวยไปทุกส่วน ผมเอามือค่อยล้วงผ่านกระโปรงเข้าไปคลึงหีเธอเบาๆแล้วค่อยๆเอามือช้อนก้นเธอ เพื่อดึงกางเกงในตัวนั้นออกมา ผมทนไม่ไหวแล้ว อยากเย็ดเธอเร็วๆ ผมจึงเลิกกระโปรงเธอขึ้นแล้วเอาควยจ่อที่ปากร่องของเธอที่ตอนนี้มีน้ำซึมมา บ้างแล้ว ผมเอาควยเขี่ยร่องสวาทของเธอ เบาๆ เธอครางออกมาและขยับตัวเล็กน้อยเหมือนจะรู้สึกตัวขึ้น ผมไม่รอช้ารีบจ่อควยเข้าปากร่องเธอทันที มือหนึ่งแหวกหีเอาควยจ่อ อีกมือก็เอามือบีบคลึงนมไปปลดกระดุมไป คราวนี้น้องชานเริ่มรู้สึกแล้วว่ามีใครมาทำอะไรบนร่างเธอ เธอเริ่มลืมตาขึ้นแต่ยังไม่รู้สึกอะไร ซึ่งผมก็ไม่สนแล้วเพราะกำลังจะเป็นผัวเธอในอีกไม่ช้านี้ ผมไม่รอช้าดันควยเข้าร่องหีเธอทีละนิด หีชานฟิตมากเพราะยังใหม่จึงเข้าไปได้แค่ปลายหัวเท่านั้น คราวนี้เธอตื่นจากภวังค์แล้วตกใจมาก ผมรีบก้มลงประกบปากเธอทันที เธอร้องออกมาในลำคอหวังขอความช่วยเหลือจากพี่สาวแต่ไม่ทันแล้ว ผมดันหัวบานของผมเข้าไปได้แล้ว เธอร้องไห้ออกมา พี่อย่าทำชานเลย ชานไม่เคยพี่อย่าทำเลย คำว่าชานไม่เคยมันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมากจนถึงที่สุด ผมจึงปลอบเธอว่า "ชานยอมพี่เถอะพี่ทนไม่ไหวแล้วขอพี่เป็นผัวชานซักคนนะ. พี่อยากเย็ดชานมานานแล้ว ชานน่าเย็ดจริงๆ ขอพี่เปิดซิงชานเถอะนะ พี่จะทำให้ชานมีความสุขจนลืมไม่ลงเลย" พูดจบผมก็ดูดซอกคอดูดใบหูด้วยลีลาเดียวกับที่เคยฟันพี่ฟ้ามาก่อน แต่ครั้งนี้คนที่ฟันคือชานน้องสาวที่ทั้งสวยและสดๆซิงๆ เธอเริ่มอ่อนแรงด้วยริษสวาทที่ผมป้อนให้ เธอถ่างขาอ้าออกแล้วเริ่มแอ่นโคกรับการเสียดสีของท่อนควยผม ผมรู้แล้วว่าตอนนี้เธอพร้อมเป็นของผมแล้ว น้ำของเธอเริ่มซึมออกมา ผมจึงค่อยๆขยับควยเข้าร่องทีละนิดทีละนิดจน กระทั้งเธอแอ่นโคกอีกครั้งเมื่อตอนที่ผมดูดซอกคอเธออย่างหนักด้วยอารมณ์ เงี่ยนสุดๆ ผมกดกระแทกควยเข้าไปจนมิดด้ายเธอร้องโอ้ย พี่ชานเจ็บ ผมก้มลงจูบปากเธอเป็นการปลอบจากนั้นก็เร่งเครื่องเริ่มเย็ดเธอทันที หีเธฮทั้งตอดทั้งบีบรัดมันแน่นมากเสียวมากและก็มันมาก โอยยย เสียวเหลือเกิน ชานครางออกมา พี่อย่าพี่ อย่า เธอยังคงร้องให้ผมหยุดแต่ร่องหีเธอร่อนรับควยผมตลอด ผมกระแทกควยเข้าออกอย่างเมามัน ผมลุกขึ้นมาเอาควยอัดหีเธอกระแทกโดยเอามือทั้งสองกดแขนเธอไว้ ขาเธอทั้งสองข้างถูกแบะถ่างให้ท่อนควยผมผ่านเข้าออกร่องหีเธออย่างสะดวก ภาพที่ตอนนี้เห็นคือน้องชานในชุดทำงานถูกเลิกกระโปรงขึ้นแล้วโดนผมอัดควยยัด เข้าไป มืออีกข้างผมเริ่มล้วงควักนมเธอและกระตุกเอายกทรงโยนทิ้งไป เผยให้เห็นหัวนมลอยเด่นอยู่ภายใต้เสื้อเชิ้ตบางๆ ผมถอดกระดุมออกเพียงสามเม็ดแล้วแบะเสื้อออก ก้มลงดอมดมและดูดดื่มนมของชานอย่างหื่นกระหายมาก ตอนนี้ชานไม่มีโอกาสขัดขืนผมอีก ได้แต่ยินยอมให้ผมทำตามใจปรารถนาทุกอย่าง
ชานเธอช่างสวยจริงๆ พี่จะดูแลเธออย่างดี ผมครางออกมาพร้อมกับร่อนส่ายควยที่ตอนนี้ดูเธอตอบสนองด้วย ผมเลื่อนปากไปดูดปากเธอ คราวนี้เธอยอมให้ผมสอดลิ้นเข้าไป เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม อารมณ์เธอคงถึงขีดสุด เธอครางออกมา พี่ชานจะไม่ไหวแล้ว เร็วอีกหน่อย เอาชานเลย ชานยอมแล้วพี่ เย็ดชานเลย พี่อย่าทิ้งชานนะ เธอครางแล้วก็เร่งส่ายเร็วขึ้นผมเองก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน พี่ไม่ไหวแล้วชาน เป็นเมียพี่เถอะ พี่ขอเป็นผัวชานเต็มตัวหละนะ พอสิ้นคำผมก็หมดแรงกลั้น ผมดันควยผมเข้าไปอัดแน่นร่องหีชานแล้วปล่อยน้ำรักของผมเข้าร่องเธอ ผมก้มลงดูดปากเธอพร้อมรั้งก้นเธอชึ้นให้อัดท่อนควยผมมากขึ้นผมอัดควยแช่อยู่ นานจนน้ำที่อั้นไว้หมด เธอเกร็งกระตุกและแอ่นโคกรับน้ำรักจากผมพร้อมสูดปากออกมา มันเป็นภาพที่น่าประทับใจมาก เธอสวยมากจริงๆ พอเราทั้งสองเสร็จ ผมก็ปลอบเธอและเธอก็ยอมรับว่าผมเป็นผัวเธอคนแรก แต่เธอกังวลเรื่องพี่ฟ้า ผมจึงปลอบเธอ แล้วก็ร่วมรักกับเธอต่ออีกจนเช้า ซึ่งแน่นอนพี่ฟ้าจับได้ว่าเรามีอะไรกัน เธอโกรธผมมากจนจะหนีออกจากบ้านไป ผมยอมสารภาพผิดว่าผมอยากเย็ดน้องชานมานานแล้วแต่ข่มใจไว้แต่เมื่อคืนผมทนไม่ ไหวจริงๆ และผมรับปากว่าจะดูแลเธอกับน้องชานอย่างดีและจะไม่มีใครอื่นอีก เพราะผมมีนางฟ้าอยู่แล้วถึงสองคน เธอจึงยอมจากนั้นผมกับพี่ฟ้าก็ไปส่งน้องชานไปสนามบินเพื่อไปเรียนต่อ ผมเองเสียดายที่มีโอกาสเย็ดชานแค่เมื่อคืน น้องชานเองก็อาลัยในรสควยผมและสัญญาว่าจะกลับมาบ่อยขึ้น หลังจากนั้นเวลาชานไม่อยู่ผมก็เย็ดพี่ฟ้าทุกวัน พอชานกลับเราสามคนก็ร่วมวงกาม เธอทั้งสองรักผมมากยอมให้ผมทุกอย่าง พี่ฟ้าเองก็สอนประสบการ์ณให้กับน้องชานจนเธอมีลีลาที่ดีไม่แพ้พี่สาว ผมเป็นคนโชคดีที่สุดในโลก