ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบ ตอนที่ 2

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 31, 2010, 04:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ต่อจากอันเดิมนะคับ ผมก็ได้รุ่นน้องไปส่งหาพลอยที่หอนะคับ พอผมมาถึงหอผมก็เห็นรถผมจอดอยู่คับ
ก็เลยรีบขึ้นไปเลยคับ พอมาถึงหน้าห้อง ผมได้ยินเสียงเพลงดังมากกคับ มาจากในห้องผมก็นึกสงสัยว่าพลอยไม่เคยฟังเพลงดังขนาดนี้นะคับ ถ้าผมเคาะเธอคงจะไม่ได้ยินแน่ๆๆเลยคับ ผมก็เอะใจเลยเอากุญแจของผมที่มีไขเข้าไปเลย พอผมเข้ามาในห้องผมรีบวิ่งเข้าไปดูพลอยที่ห้องน้ำเลยคับ ก็ไม่เห็นเธอคับพอดีผมเหลือบไปเห็นมือถือเธอวางอยู่ข้างๆๆเครื่องเสียงนอกห้องนอนคับเลยคับเลยรู้ว่าทำไมเธอถึงไม่รับโทรศัพย์ผม ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอที่ห้องนอนคับเพลงในห้องดังมากคับพอผมเปิดประตูเข้าไปนะคับ เห็นพลอยนอนอยู่บนเตียงคับแต่ไม่ได้นอนคนเดียวคับ มีชายผิวคล้ำคนนึงกำลังไซร์คอเธออยู่อย่างทุลักทุเลเลยคับพอผมมองหน้าอีกทีก็ไอ้คนที่ท่าทางเหมือนพวกเล่นยาที่ชื่อไอ้แมนนะคับถ้าผมจำไม่ผิดนะมันพักข้างล่างนี่เองคับ อีกคนมีอายุหน่อยคับหัวล้านนิดๆๆจับแขนกับรัดขาพลอยไว้คับแต่คนนี้ผมไม่เคยเห็นมาก่อนคับ ในใจผมอึ้งไปชั่งขณะคิดไม่ออกว่าจะทำยังไงดีคับจะตะโกนก็อาจเหมือนเรียกพวกมันที่อยู่ข้างล่างขึ้นมาอีกคับ แล้วพวกมันมีมากเลยคับอยู่ข้างล่างบ้างข้างห้องบ้าง***แต่หอที่ผมอยู่จะเป็นซอยมาอีกทีคับ ผมเลยไม่มั่นใจว่าจะมีคนมาช่วยผมไหม แต่ทันที่ยังไม่ได้คิดอะไรมือผมคันไปโดนแจกันข้างประตูหล่นมาคับ****พวกมันเลยซะงักหลังจากที่กำลังดูดที่คอแฟมผมอยู่***ผมรีบวิ่งไปหลบที่ระเบียงเลยคับ ***จากนั้นไอ้แมนมันก็เดินไปล็อคประตูนอกห้องนอนคับมันเดินไปปิดเพลงดูในห้องแว็บนึงมันก็รีบเข้าไปในห้องผมเลย ***แต่มันไม่ปิดประตูคับ ผมเลยยังพอมองได้บ้างคับผมเลยรีบย่องเข้าไปในตู้เสื้อผ้าเลยคับห้องของผมแท้ๆนะคับเนี่ย***พอดีกับที่ตู้เสื้อผ้าของผมเป็นร่องยาวต่อกันคับผมเลยเห็นพวกมันชัดเลยคับแต่มีชั้นบังข้างๆนิดๆคับ**ผมเห็นไอ้แมนมันเข้ามามันพยายามจะจับเธอถอดเสื้อเลยคับ แต่ดูเหมือนเธอขัดขืนบอกว่าอย่านะ ตลอดเลยคับ ส่วนลุงอีกคนก็จับมือเธอไว้แน่นเลยคับ ท่าทางเธอเหมือนปัดๆป้องปากก็บอกว่าอย่านะอย่าทำอะไรกูนะไอเห้ยไอ้สัดตลอดเลยคับเธอพยายามดิ้นแรงมากคับ จนหลุดออกมาจากเตียง แต่ยังไม่ทันที่จะพ้นประตูห้องไอ้แมนมันก็มาดึงมือเธอแล้วเหวี่ยงลงเตียงเลยคับ **ตาลุงนั่นไม่ค่อยลุกทำอะไรหรอกคับทำเหมือนมาร่วมด้วยแบบให้ไอ้แมนมันจัดให้คับ****เธอก็ล้มลงกับเตียงครั้งนี้ไอ้แมนมันขึ้นคร่อมร่างเธอเลยคับตาลุงนั่นก็รีบเอามือมากดแขนพลอยทันทีคับ ***มันเริ่มไซร์คอพลอยอย่างรุนแรงมากคับพลอยร้องไห้พร้องกับคำด่าตลอดเลยคับผมเริ่มทนไม่ได้แล้วคับฉุนมากกะว่ากำลังจาออกไปแล้วช่วยเธอคับแต่ไหนได้มือที่เธอโดนตาลุงนั่นกดอยู่เริ่มอ่อนคับ เริ่มเคลิ้มหน้าตาเธอเริ่มแสดงถึงความเสียวซ่าน ไอ้แมนมันบอกว่าไงละมึงร้องซี๊ดเลยเหรอเดี่ยวพวกกูจะทำให้มากกว่านี้อีกทันใดนั้นมันก็เริ่มถอดเสื้อชั้นในเธอออกอย่างง่ายคับพูดมาว่านมมึงสวยดีวะแม่งยังไม่เคยโดนก็ไม่บอกกูหัวนมพลอยสีชมพูเลยคับสวยตั้งเต้ามากเลยคับทันทีที่ไอ้แมนมันกำลังจาก้มลงไปดูดหน้าอกของพลอยที่กำลังเคลิ้มกับการจูบของลุงแกที่ใบหน้า ลุงแกเอามือบังนมพลอยไว้ก่อนแล้วบอกว่าเฮ้ยกูจ่ายเยอะกว่านะเว้ยมึงนะอย่ามามั่วกูต้องได้ก่อนสิวะ ลุงแกพูดจบแกปล่อยมือที่กดพลอยไว้ออกแล้วก็บอกไอ้แมนว่าของมึงนะข้างล่างลุงก็ก้มลงมาดูดที่คอพลอยไล่ลงมาจนมาถึงปากไม่ดูดอย่างเดียวคับเล่นลิ้นกับพลอยด้วยคับผมงงเลยว่าพลอยทำไมถึงร่านขนาดนี้ทั้งที่เธอคือครั้งแรกนี่นาลุงแกดูดปากจนน้ำลายเยิ้มมาตรงแก้มเลยคับแกก็ไล่ลงมาถึงหน้าอกของพลอยลุงแกดูดเหมือนคนกระหายอดอยากมาจากไหนไม่รู้คับยิ่งหน้าอกพลอยทั้งดูดทั้งขบจนหน้าอกพลอยแดงช้ำเลยคับ พลอยยิ่งเพิ่มความเสียวมากขึ้นเมื่อไอ้แมนมันกำลังดูดหอยของเธออย่างชำนาญจนเธอครางออกมาไม่เป็นภาษาเลยคับ ตอนนี้ผมเริ่มรู้ว่าพลอยเริ่มไม่มีการขัดขืนแล้วคับ มีแต่การโต้ตอบตลอดที่ไอ้แมนมันดูดมันเลียที่หอยของเธอและลุงที่กำลังดูดส่วนบนทั้งหน้าอก คอ หู ทุกส่วนบนร่างกายเธอเธอร่านถึงขนาดเอามือดึงคอคนแก่คราวลุงที่กำลังเล่นหน้าอกเธอมาดูดปากแลกน้ำลายเลยละคับ**********ยังไม่จบนะคับ