ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบ ตอนที่ 3

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 31, 2010, 04:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

มาแล้วคับต่อจากตอนที่แล้วนะคับ หลังจาที่ผมเอาแต่แอบดูมันอย่างเดียวใจนึงผมก็คิดอิจฉาพวกมันที่ได้ตัวเธอก่อนผมแต่ใจนึงก็อยากลงไปร่วมด้วยแต่ผมคิดว่าเหมือนผมยอมให้คนอื่นเอาแฟนร่วมกับผมเลยเหรอ
เนี่ยผมไม่เคยทำอย่างนั้นมาก่อนเลย ผมเลยตัดใจว่าทนดูพวกมันเอาเธออย่างเดียวแม่งซะเลยถึงใจยังเคืองและโกรธพลอยอยู่ หลังจากที่ผมคิดได้ผมก็เลยเหลือบตามองดูเธออีกครั้ง*******คราวนี้ไอ้แมนมันใช้นิ้วดันเข้าไปหอยของพลอยที่กางขาถ่างออก ผมนี่เห็นพลอยขบปากของลุงนั่นแน่นเลยร้องอู้อี้เสียงดังในปากลุงเลยคับ ไอ้แมนจาก 1 นิ้วที่ดันเข้าออกหอยพลอยเริ่มสะดวกกว่าตอนแรกมากก็เริ่มเป็น 2 นิ้ว เค้าไปควงในหอยพลอยหน้าพลอยนี่ผมว่าทั้งเสียวและเจ็บเลยแต่เหมือนเธอจะทนนิ้วไอ้แมนคับเห็นพลอยกัดฟันแน่นเลย***ลุงแกเริ่มถอดเสื้อและกางเกงของแกออกคับควยแกเนี่ยใหญ่กว่าของผมอีกคับประมาณกี่นิ้วก็ไม่แน่ใจผมดูไม่ชัดคับ จากนั้นลุงแก็เอามือประคองหัวพลอยที่กำลังนอนหงายอยู่แล้วมันก็ก้มเอาหัวนมของมันให้พลอยดูดคับพลอยทั้งดูดทั้งกัดเลยคับตอบสนองตัณหามันดีมากคับมือลุงแกเนี่ยจิกผมพลอยแน่นเลยคับจนลุงมันเริ่มทนไม่ไหวมันลุกขึ้นเอาควยคร่อมหน้าพลอยเอาตูดมันทับนมพลอยเลยคับผมเห็นท่านี้ฉุนเลยคับแต่ควยผมมันแข็งตลอดที่ดูเลยคับแล้วมันก็เอาควยมันมาจ่อที่ปากพลอยคับตอนแรกผมคิดว่าพลอยยังไม่เคยเธออาจจะไม่กล้าอมให้มันนะคับเพราะว่าเธอเป็นคนที่สะอาดสะอ้านพอตัวนะคับและคิดว่าพวกมันไม่ค่อยจะสะอาดเท่าไรคับ***คิดได้ยังไม่เท่าไรเลยคับพลอยเอามือดันตูดลุงแกอ้าปากอมควยซะมิดเลยคับไม่มีท่าทางสะอิดสะเอียนเลยคับแถมยังดันตูดแกเป็นจังหวะเองอีกคับ ลุงแกเนี่ยเอามือล็อคหัวพลอยจิกผมนี่ยุ่งหมดเลยคับจากผมที่ผมพาพลอยไปไดร์มานมพลอยโดนตูดแกบดจนแบนไปข้างล่างเลยคับลุงแกเนี่ยเสียวสุดๆๆเลยคับแกบ่นมาว่าอี่นี่ร่านสะใจดีวะแม่งวันนี้กูจะเอาให้ฉีกเลย***ส่วนไอ้แมนมันก็เหมือนคอยปลุกอารมย์ให้พลอยส่วนสำคัญเลยคับมันดูดไล่ลงมาตั้งแต่ขาอ่อนที่ขาวมากมาจนถึงหอยเธอเลยคับมันก็คงอยากเหมือนกันมันเลยถอดกางเกงมันออกเลยคับของมันนี่น้อยกว่าลุงหน่อยคับมันไม่รอช้าเลยคับถ่างขาพลอยออกกว้างมากเลยคับมันยัดควยมันเข้าหอยพลอยเลยคับมันดันไม่ยากเท่าไรคับเพราะว่าหอยเธอชุ่มไปด้วยน้ำลายมันกับน้ำของเธอเองคับมันดันสุดเลยคับผมคิดว่าชนมดลูกพลอยแล้วมั้งคับพลอยนี่สะด้งเฮือกเลยคับแต่เธอครางไม่ได้คับคอยอัดเต็มปากอยู่คับ ไอ้แมนมันเร่งซอยเธอเลยคับจนเธอไม่ต้องดันตูดลุงแกเลยคับมันเข้าออกได้เองเลยคับไอ้แมนมันซอยถี่เน้นๆแรงๆมากส่วนลุงแกเหมือนกำลังจะออกละคับแกรีบดึงควยออกแล้วก็บอกว่าให้พี่แตกข้างล่างดีกว่านะ พลอยเธอเหมือนพยักหน้ารับคับ แกเลยก้มลุงดูดปากเธอเลยคับผมดูเหมือนบางจังหวะลุงมันให้พลอยกินน้ำลายมันด้วยคับ******ส่วนไอ้แมนมันเร่งซอยพลอยเลยคับตัวพลอยโยกตามจังหวะมันเลยคับเหมือนไอ้แมนมันใกล้จะออกแล้วคับมันเร่งซอยพลอยจนครังสุดท้ายเอามือมาบีบนมพลอยอย่างแรงเลยคับแล้วมันก็ฉีดน้ำมันเข้าไปมดลูกพลอยแบบกระแทกเข้าหอยพลอยเต็มที่เลยคับตัวพลอยนี่กอดลุงแน่นเลยคับแต่เหมืนว่าเธอยังไม่เสร็จนะคับ***มันแช่สักพัลลุงแกก็บอกว่ามึงออกไปได้แล้วเดี่ยวของอีนี่บานหมดมันก็ดึงควยมันออกมาน้ำมันก็ไหลออกมาเต็มเลยคับพลอยเริ่มอ่อนแล้วคับไอ้แมนมันก็ออกไปนั่งดูข้างๆๆคับ***ตอนนี้ลุงแกก็กำลังจะเสียบหอยพลอยแทนแล้วคับแกเริ่มถ่างขาพลอยออกแล้วก้มลงไปดูดนมแล้วก็กดทีเดียวมิดเลยคับพลอกเธอเอามือมาจิกแขนแกแน่นเลยคับแกเริ่มเอาพลอยช้าๆๆคับ แล้วก็เริ่มแรงคับตัวพลอยนี่ครางออกมาไม่เป็นภาษาคนเลยคับเลยคับแกซอยได้ซักพักแกก็ยกตัวพลอยพลิกในท่าหมาคับหน้าพลอยนี่หันเข้าหาตู้ที่ผมอยู่เลยคับแกซอยพลอยถี่มากคับหน้าพลอยนี่อ้าปากหวอเลยเร้วๆๆสิค่ะพี่เธอพูดคับผมไม่อยากเชื่อเลยอี่นี่มึงจะฆ่ากูหรือไงกูเร็วแล้วนะโว้ยมึงปากดีไปแหอมันเร่งตามเสียงเธอเลยคับอ้าๆๆๆๆดีจังค่ะพลอยเสียวมากเลย
พี่นี่เก่งจังแรงๆๆเลยนะคะมันแทงได้ซักพักมันดึงพลอยขึ้นมาในท่าหมามือมันนี่กอดนมเธอแน่นเลย ส่วนไอ้แมนมันวิ่งเข้ามาดูดนมเธอเลยคับแล้วมันก็จูปปากพลอยทันทีพลอยเธอตอบสนองดีมากคับมือก็ชักควยไอ้แมนอย่างมันพลยครางโอ้ยๆๆๆพี่ค่ะพลอยเสียวจังซักพักพลอยเธอลงมาในท่าหมาเหมือนเดิมคับแต่ข้างหน้ามีควยไอ้แมนข้างหลังมีควยลุงกระแทกทีเดียวได้สองต่อเลยคับ ไอ้แมนหีอีนี่แม่งฟิตวะสงสัยแม่งต้องมาใช่บ่อย แกเริ่มเบื่อท่านี้คับแกลงไปนอนให้พลอยโยกเองเลยคับพลอยเธอเริ่มทำตามหน้าที่เลยคับ ปากอมของไอ้แมนบวมตุ๋ยเลยพลอยบดหอยเธอกับควยขึ้นอย่างแรงเลยคับเร็วสิอีหนูกูจะออกแล้วพลอยเร่งโยกควยเลย
อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆพลอยจะเสร็จแล้วค่ะพี่ค่ะอ้าๆๆๆๆ เร็วสิอีหนูจะออกแล้วนะ ปากเธออมอมควยไอ้แมนอย่างเร้าร้อนตูดโยกไม่ติดเตียงเลยอ้าๆๆๆพลอยออกแล้วนะเธอกดตูดทับควยสุดเลยคับพอดีลุงแกแตกในหีพลอยเลยคับมือนี่กดนมเธอแน่นเลยแต่ไอ้แมนมันยังไม่เสร็จคับมันให้พลอยอมควยมันทั้งที่ควยลุงแกยังคาอยู่ในรูพลอยเลยคับเธอดูดควยมันไม่นานน้ำมันก็แตกใส่หน้าพลอยเลยคับจากนั้นพลอยเธอนอนหลับคาหน้าอกลุงแกเลยคับผมนี่แตกไปหลายทีแล้วคับ ผมดูเสร็จผมเลยกดโทรศัพย์โทรหาพลอยเลยคับ ไอ้แมนมันได้ยินเสียงโทรศัพย์มันบอกลุงแกว่าผัวมันโทรมาแน่เลยพี่เดี่ยวผมเอามาให้มันรับนะมันเดินไปเอาโทรศัพย์มาให้พลอยแล้วบอกว่าห้ามบอกผัวมึงว่าโดนเอานะไม่งั้นมึงได้เลิกกันแน่พลอยเธอกดรับผมบอกว่าพลอยเราเลิกแล้วนะไม่รับโทรศัพย์ละผมผยายามพูดเบามากเลยคับพลอยเธอบอกว่าพลอยหลับนะไม่ค่อยสบายเลยเผลอหลับเลยผมเลยบอกเธอว่างั้นเดียวเราให้เพื่อนเราไปส่งที่หอนะพลอยตอบว่าอือแล้วผมก็วางเลยไม่อยากคุยนาน มีตอนต่อไปอีกนะคับแต่ผมเล่าได้ไม่ค่อยเก่งหรอกคับตอนนี้ผมก็ยังไม่เลิกกับพลอยนะคับยังคบกันแต่ตอนนี้ผมได้ฟันเธอแล้วละคับแต่เธอก็ยังไม่รู้ว่าผมรู้เรื่องหรอกหมดแล้วคับผมว่าจะให้เธอเป็นหมอนวดไปซะเลย...จบตอน