ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบ ตอนที่ 4

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 31, 2010, 04:31:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

*********หลังจากที่ผมบอกเธอว่าผมจะให้เพื่อนไปส่งกลับหอผมก็รีบวางโทรศัพย์พอพลอยวางโทรศัพย์ลงไอ้แมนมันก็บอกว่าแฟนน้องจะมาแล้วเหรองั้นเดี่ยวพี่2คนจะไปแล้วนะ อย่าลืมที่บอกละถ้าบอกแฟนหรือทำให้พี่ 2 คนเสียหาย พี่รับรองว่าน้องกับแฟนไปกันไม่ดีแน่นะ เฮ้ยไอ้แมนกูยังติดใจอีนี่ไม่หายเลยว่ะ ลุงอย่าลืมสิว่าอีนี่มันไม่ได้ยอมเราเองนะ เราเอายาให้มันลุงจำไม่ได้เหรอ ถ้ามันรู้มันแจ้งความเราจะซวยเอานา แต่พลอยคงไม่ได้ยินที่มันคุยกันหรอกคับ มันเดินมาคุยกันที่ประตูข้างๆๆตู้ที่ผมอยู่ผมเลยได้ยินชัดเลยคับ รียไปเถอะลุงเดี่ยวเราค่อยว่ากันใหม่ ผมรู้เลยว่าที่พลอยเธอร่านขนาดนี้เป็นเพราะฤทธิ์ยาที่มันให้เธอกิน
ผมก็คิดว่ามันแปลกๆแต่แรกแล้ว ซักพักมันเดินออกไป จนผมแน่ใจว่ามันไปแล้วผมเห็นพลอยนอนหมดแรงเลยคับซักพักพลอยเลยลุกเก็บที่นอนที่ยับมากเลยคับเธอเอาผ้าปูเตียงออกแล้วเธอก็นุ่งผ้าขนหนูไปอาบน้ำเลยคับผมเลยค่อยๆๆออกมาจากตู้ทีละนิดคับจนแน่ใจว่าเธออยู่ในห้องน้ำผมแกล้งเปิดประตูถามพลอยว่าพลอยมาแล้วนะเป็นไงบ้างให้พาไปหาหมอไหม /พลอยขออาบน้ำก่อนได้ไหม/ / อือเรารอละกัน/
**ผมนั่งคิดรอพลอยซักพักพลอยก็ออกมาจากห้องน้ำหือหุ่นเธอนี่เซ็กซะมัดหน้าอกเธอนี่ล้นมาเลยผมเริ่มมีอารมณ์กับเธอเลยคับผมก็ถามไปว่าผ้าปูเอาไปไหนละวักเหรอเธอบอกว่ามันไม่ได้ซักหลายวันแล้วผมก็ทำหน้าเป็นเชื่อเธอไปงั้นแหละคับพลอยจะ 4 ทุ่มแล้วนะอยากกลับบ้านยัง /เดี่ยวก่อนนะพลอยแต่งตัวก่อนนะ/เธอก็หยิบชุดนักศึกษาในตู้ที่ผมอยู่มาใส่ /กลับเหอนะมินเดี่ยวแม่โทรตาม/ผมเลยลงจากห้องไปส่งเธอ ใจจริงผมก็อยากเอาเธอตอนนี้เลยคับ แต่ตอนผมแอบดูเธอนี่ผมแตกไปสามรอบแล้วคับเลยไม่ค่อยอยากกับเธอเท่าไรพอลงมาที่พวกนั้นเคยนั่งผมเห็นไอ้แมนมันนั่งกับกลุ่มมัน 3 - 4 คน มันมองเธอแล้วก็ยิ้มๆๆคับ เธอนี่ไม่ยอมสบตามันเลยก้มหน้าเลย มินแวะร้านขายยาก่อนนะพลอยอยากซื้อยาแก้ปวดกินหน่อย
เธอกลับมาพลอยยาละ /พลอยกินแล้วละที่ร้านนะ/ อืมดูแลตัวเองละกัน/ผมเลยส่งเธอกลับบ้านคับผมคิดว่าจะเลิกกับเธอดีไหมผมก็ไม่รู้จะว่าไงแต่ก็คิดว่าพลอยไม่ได้เต็มใจนี่นาเธอโดนมันมอมยานี่นาทั้งที่ตอนแรกผมก็ไม่รู่ว่าเหตุการณ์มันเป็นยังไงแค่ฟังจากที่มันคุยกัน*****พรุ่งนี้มาผมก็มารับพลอยเหมือนเดิมผมวันนี้วันหยุดคับ พลอยเธอทำตัวเหมือนเดิม ไม่มีอาไรเปลี่ยนตัวเธอยังเซ็กซี่อยู่ถ้าผมไม่เห็นวันนั้นไม่มีทางรู้เลย
ผมก็เลยพาเธอมาที่ห้องวันนี้ไม่ค่อยมีใครอยู่คับเป็นวันหยุดยาวเค้าคงกลับบ้านกันคับเธอก็ระแวงนิดๆๆคับผมก็พาเธอมานั่งที่ห้องดูโทรทัศน์คับ พลอยแต่งตัวมิดชิดมากคับแต่ก็ยังแอบเซ็กซี่นิดๆดูเธอนี่น่ารักดีคับซักพักเธอก็หลับไป ผมเลยเริ่มที่อยากจะเอาเธอแล้วคับตอนนี้ไม่กลัวเรื่องไหนเคยกลัวอีกแล้วผมเริ่มหอมก้มเธอแล้วไล่มาที่คอมือเริ่มจับขาอ่อนเธอเลื่อนขึ้นมาที่หน้าอกบีบคลึงๆๆเบาๆปากเริ่มไล่ลงมาที่หน้าอกเธอเลยคับผมเริ่มแกะกระดุมเสื้อเธออกมาทีละเม็ดคับเธอยังไม่รู้สึกตัวเลยคับปากผมเริ่มไล่ลงมาที่นมเธอนมเธอมีรอยช้ำนิดๆคับ แต่ยังตึงอยู่คับ เมื่อผมนึกถึงเรื่องเมื่อวานมันยิ่งมีอารมณ์คับผมเอาปากผมงับหัวนมเธอเลยคับเธอเริ่มทำหน้าเสียวเลยคับผมใช้ลิ้นเขี่ยรัวๆๆคับ เธอเริ่มเสียวครางแล้วคับเธอลืมตาเลยคับ/มินทำอะไรพลอยนะ/*เอามือปิดหน้าอกเลยคับ/พลอยเราคบกันมานานแล้วนะมินขอแค่นี้ไม่ได้เหรอ/ไหนมินบอกว่ารอพลอยได้ละคับ/ก็ใช่มันน่าจะถึงเวลาแล้วนะ/ผมเริ่มไม่ฟังเธอแล้วคับผมเริ่มไซร์ที่คอเธอเลยคับ/มินอย่านะพลอยขอนะ*ผมไม่ฟังเลยคับไซร์อย่างเดียวจากคอแบบขัดขืนไล่มาที่ปากคับถึงหูเธอเธอเริ่มนิ่งแล้วคับแต่ไม่ได้เคลิ้มนะคับเหมือนคิดอะไรอยู่ผมไม่ดูแล้วคับเริ่มจับมือเธอกางออก 2 แขน ปากเริ่มไล่มาที่หน้าอกอวบอิ่มของพลอยดูดจนมาถึงที่หัวนมของพลอยยังชมพูอยู่เลยคับ ผมทั้งดูดทั้งขบทั้งกัดไม่มีปราณีเธอเลยคับพลอยเริ่มเกร็งแล้วคับผมเริ่มได้ใจคิดว่าเธอยอมแน่ๆเลยคับ/มินต้องรักพลอยคนเดียวนะ/อืมก็คนเดียวสิ/อย่าทิ้งพลอยนะ/เธอพูดไปครางไปคับอ้าๆๆๆๆๆอืมๆๆๆๆพลอยเสียวจังผมเริ่มลงมาถอดกางเกงเธอเลยคับขาเธอเนียนมากคับเนียนกว่าที่ผมเห็นเมื่อวานอีกคับผมเริ่มดูดที่ขาเธอเลยคับไล่มาจนถึงขาอ่อนพลอยผมเริ่มเอาลิ้นเลียหีพลอยเลยคับผมเลียได้ถนัดเลยคับเพราะว่าเป็นโซฟาหน้าโทรทัศน์คับผมเอาแขนยกขาพลอยขึ้น2 ข้างเลยคับเธอผมดูดเลียจนพลอยเกร็งสุดๆๆคับเธอเอามือมาจับที่หัวผมแน่นเลย/พลอยเสียวเหรอ/อืมมินขอพลอยหน่อยได้ไหมผมยังไม่ทันจะตอบเลยคับพลอยก้มมาจับตัวผมขึ้นโซฟาแทนเลยคับเธอเริ่มทำให้ผมพลอยเริ่มดูดที่คอผมค่อยๆๆเลื่อนมาทีแก้มผมน้ำลายเธอนี่เยิ้มเต็มหน้าผมเลยคับเธอเซ็กจัดเอาอยู่นะคับไม่รู้ว่าเธอนึกเรื่องเมื่อวานหรือเปล่าเธอเริ่มมาที่ปากผมตอนแรกผมคิดนิดๆๆแต่ผมเงี่ยนแล้วคับดูดปากเธอมันเลยคับมือก็บีบหน้าอกเธอไปด้วยคับ 2 มือเลย พลอยเริ่มถอดเสื้อผมออกอย่างร้อนแรงคับเธอไม่รอช้าเลยคับปากเธอไล่ลงมาทีหัวนมผมเลยคับผมเห็นลิ้นเธอที่ตลัดรอบนมผมไปมารูปร่างยิ่งเพอเฟ็คอีกคับเธอทั้งดูดทั้งอมทั้งกัดซาดิสมากเลยคับผมเอามือนึงบีบนมเธอแน่นเลยคับ อีกมือนึงกำผมพลอยแน่นเลยพลอยเริ่มไล่มาที่เอวเลยคับเธอถอดกางเกงผมออกยากหน่อยคับเพราะว่าของผมนี่เข็งสุดๆๆคับถอดออกมาเธออมที่ไข่ผมเลยคับทั้งเลียทั้งดูดต่อมาเธออมที่ควยผมเต็มปากเลยคับแถมมือชักอีกด้วยมือเธอเลื่อนมาเขี่ยที่หน้าอกผมคับยิ่งทำให้ผมเงื่อนสุดๆๆคับ เธออมนานพอสมควรคับผมใกล้จะออกแล้วคับ ผมรีบดึงหัวพลอยออกเลยคับทั้งที่เธอยังมันอยู่เลย/พลอยเดี่ยวมินออกก่อนนะ/ผมเริ่มเอาคืนพลอยบ้างคับไห้พลอยนอนที่โซฟาเลยคับอมทั้งอมดูดนมเธอแรงมากเลยคับเธอไม่มีอาการเจ็บเลยคับแถมมือยังซักที่ควยผมอีกผมใช้นิ้มแหย่ที่หีพลอยเลยคับแหย่ทีเดียว2 นิ้มเลยคับทั้งแหน่ทั้งเขี่ยเธอนี่ซักควยผมจนจะออกอีกแล้วคับ**ผมเลยจับขาเธอถ่างออกเลยคับเอาควยกดไปทีเดียวเลยคับพร้องจับจูบที่ปากเธอพลอยใช้ลิ้นเข้าที่ปากผมอย่างเมามันเลยคับผมเริ่มซอยเธออย่างช้าๆๆคับเธอเริ่มไม่มันเธอโยกเองเลยคับท่านอนเลย/พลอยเสียวไหม/เสียวมากเลยมินมินดูดหน้าอกพลอยด้วยได้ไหมผมก็ก้มดูดเลยคับเธอคงจะอยากให้ดูดด้วยแทงด้วยเหมือนเมื่อวานแน่เลยคับเธอนี่หลับตาครางตลอดเลยไม่รู้ว่านึกหน้าใครผมนี่ได้อารมเลยคับจับแทงเข้าหนักหน่วงเลยคับ อ้าๆๆๆๆๆโอวๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ้า ๆๆๆๆๆๆมินพลอยเสียวมากมากเลยมินอ้าๆๆๆๆๆๆๆแทงได้ซักพักผมจับเธอพลิกท่าหมาคับแทงแบบเธอครางไม่ทันเลยคับ/มินเร็วๆๆสิค่ะ/อ้าๆๆๆๆๆๆพลอยอยากให้มินดูดด้วยแทงด้วยจัง
ผมงงเลยคับจะทำได้งผมคนเดียวนะคับเหมือนเธอหลุดมานะคับผมก้มไปดูดที่ปากเธอให้เธอกินน้ำลยเลยคับสะใจดีพลอยครางดังกว่าเมื่อวานอีกคับผมเร่งแทงเลยคับจนโซฟานี่แทบพัง/มินพลอยขอขึ้นได้ไหม/พลอยทำเป็นเหรอ/เดี่ยวพลอยลองดูนะเคยดูในหนังนะ/อืมเอาก็เอาเธอไม่รอช้าเลยคับขึ้นจับควยผมยัดเข้าหีเธอในท่านั่งยองเลยคับ/อ้าลึกจัง/พลอยขย่มแรงมากคับเสียงน้ำข้างในดังปึกๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆๆๆ/พลอยเก่งจัง/เธอไม่ตอบเลยคับครางโดยที่เธอทำอย่างเดี่ยวอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพลอยขย่มนานมากคับแรงมากจนผมเสียวมากคับมือบีบนมเธอแทบแตกเลยคับ /มินพลอยจะออกแล้วนะค่ะเธอยิ่งขย่มของผมหนักขึ้นเรื่อย /พลอยงั้นพลอยออกพร้อมมินเลยแล้วกันนะ/อืมๆอ้าๆๆอออออเธอเริ่มเร่งเลยคับผมนี่เสียวสุดๆๆๆๆๆตัวเธอนี่แดงเลยคับโดนเจ็บผมจิกนมนนี่แดงกว่าเมื่อวานคับผมเอาเธอทำเธอแรงมากคับระบายเรื่องเมื่อวานมาหมอเลยคับมินพลอยออกแล้วนะเธอเกร็งหนักเลยคับผมเกือนคับแต่ยังคับผมเลยจับแขนพลอยโยก2 3 ทีแตกในตามพลอยเลยคับเธออกแล้วก้มมาจูบปากผมเลยคับเราแลกลิ้นกันอย่างมันผมกัดปากเธอเลือดเลยคับเจ็บใจนะคับ/พลอยทำเพื่อมินนะรักพลอยคนเดียวนะ/อืมรักคับผมตอบไปงั้นๆๆก่อนคับ/ต่อจากนั้นผมกับพลอยก็หลับของผมยังคาอยู่ที่หีพลอยเลยคับผมคิดว่าพลอยตอนที่เอากับผมเธอต้องคิดถึงเรื่องเมื่อวานที่เธอโดนแน่เลยคับผมผมว่างั้นนะ...   จบ