ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนสวนตัวดี

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 31, 2010, 04:34:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หนูชื่อแอนค่ะ ตอนนั้น..หนูอายุ 15 ปี หนูเป็นคนขาวหมวยค่ะ เป็นลูกคนจีน ที่บ้านหนู ฐานะค่อนข้างดี จึงมีแม่บ้านและคนสวนคนนึง. ทำงานมาได้ 2 ปีแล้ว ชื่อเอก อาเอกอายุ 34 ปี รูปร่างล่ำสัน ตัวไม่สูงมากนัก ผิวแทน หน้าตาคมเข้ม. คิ้วหนา.. ดูแล้วไม่เหมือนคนสวนเลย อาเอกมีหน้าที่.ที่ต้องทำหลายอย่างในบ้าน ทั้งกวาดบ้าน.. ถูบ้านจัดสวน ขับรถไปส่งบ้าง. อาเอก.ชอบแอบมองหนูอยู่บ่อยๆ โดยเฉพาะ..เวลาที่หนูแต่งตัวสบายๆ อาเอกจะจ้องหนูตลอดเวลา เพราะบางวันอากาศร้อน..หนูก็จะใส่กางเกงขาสั้นแบบบานๆอยู่บ้าน แต่แอนก็ไม่ได้สนใจ หนูก็เป็นเด็กสาวธรรมดาๆ คนหนึ่ง.ที่อยากรู้อยากเห็นค่ะ เวลาไม่มีคนอยู่บ้านก็จะเอาวีดีโอโป๊.ที่คุณพ่อคุณแม่เก็บไว้..ออกมาดู พร้อมทั้งช่วยตัวเอง มีวันหนึ่ง.พ่อแม่หนูบอกว่าจะออกไปข้างนอก หนูก็คิดว่า..อาเอกก็คงจะเป็นคนขับรถให้ หนูจึง..ขึ้นมาบนห้องนอนคุณพ่อ หยิบวีดีโอโป๊ขึ้นมาดู.. แล้วก็ช่วยตัวเอง..อย่างเคย . แอนถอดกางเกงขาสั้นออกแต่ยังใส่เสื้อยืดอยู่ แต่ขณะที่หนู..กำลังแยงนิ้วเข้าออก.อย่างเมามันส์ ก็มีคนเปิดเข้ามาในห้องคุณพ่อคุณแม่ เพราะหนู.ไม่ได้ล๊อคห้อง เพราะคิดว่าไม่มีคนอยู่บ้าน. เป็นอาเอกนั่นเอง.. หนูตกใจมาก.. รีบหยิบหมอน..มาปิดบังที่..หีของหนู อาเอกทำหน้าตกใจเหมือนกันที่เห็นหนูอยู่ในสภาพนั้น แล้วอาเอกก็พูดว่า..
".ไม่ต้องตกใจ.อาไม่ไปฟ้องคุณพ่อคุณแม่หรอก อาเข้าใจ."
พูดเสร็จ..อาเอกก็มานั่งตรงปลายเตียงของพ่อกับแม่ แล้วมองไปที่วีดีโอ.ที่กำลังฉายคนกำลังกอดจูบกันอยู่ อาเอกก็บอกว่า.
".อาก็ไม่ได้ช่วยตัวเองมานานแล้วเหมือนกัน.ยิ่งมาเห็นวีดีโอนี่แล้วยิ่งเกิดอารมณ์."
".อาจะทำอะไรน่ะ."
". เรามาเล่นแข่งกันดีกว่านะ..อาจะช่วยตัวเองแข่งกับคุณแอนไงล่ะ."
".แข่งยังไงแอนไม่เข้าใจ."
".คุณแอนก็แยงต่อไป..ใครน้ำออกก่อนชนะ."
แอนยังไม่ทันตอบอะไรสักคำ พออาเอกพูดจบก็ถอดเสื้อผ้าออกหมด หนูเพิ่งเห็นรูปร่างของอาเอก..ชัดๆ ก็วันนี้เอง. อาเอกหุ่นดีมาก ไหล่กว้าง. มีแผงอกเป็นมัดๆ กล้ามลอนเป็นลอน ที่สำคัญท่อนควยของอาเอก.ขนาดใหญ่มาก ขนาดเกือบ 6นิ้วได้ หัวบานแดงก่ำ ท่อนลำของอาเอกนั้นดำใหญ่มาก.อาเอกดูวีดีโอไปพลางชักไปด้วย..
".เอ้าคุณแอนเดี๋ยวแพ้อานะ.ซู้ดดด."
หนูเห็นอาเอก..ทำซะขนาดนี้ หนูก็เกิดอารมณ์บ้าง. ก็เลยเอานิ้ว..สอดเข้าไป.ในรูหีของตัวเองบ้าง สักพัก.อาเอกก็น้ำพุ่งออกมา. แต่หนูยังไม่ออก อาเอกเห็นหนูยังไม่ออก.ก็บอกว่า.
".ชนะแล้ว.ช้าจัง.เดี๋ยวอาช่วยนะ."
".ซี้ดโอว์.ซี้ดด."
แอนไม่ได้ฟังว่าอาพูดอะไร.อาเอกก้มลง.แล้วแลบลิ้น.เลียร่องหีของหนู.อย่างเมามัน หนูพูดว่า
".อาเอกทำอะไรน่ะ. อย่าค่ะ .โอววซี้ด..ด."
อาเอกไม่ฟังเสียงหนู ตรงข้ามกลับยิ่งเลีย..ดูดแรงขึ้นกว่าเดิม หนูเสียวมาก.จนร้องครางออกมา
".โอว ซี๊ด..ด อาเอก. เร็วๆ ค่ะ.ซี้ด อาาาห์."
เพียงครู่เดียว..น้ำหนูก็แตกออกมา อาเอก.ยังคงเลียกินน้ำไปจนหมด..
".โอยซี้ดดน้ำหนูแตกแล้วพอเถอะค่ะอาซี้ดดด."
หนูล้มตัวลงนอน..อย่างหมดแรง อาเอกก็ขึ้นมาคร่อมบนตัวหนูไซร้หนูทั่วร่างกายหลังหู..แล้วก็ถอดเสื้อแอนออกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้.
".โอย.ซี้ดดดอาเอกจะทำอะไรหนูอีก.ซี้ดดด."
".นมน่าดูดจังเลยครับขออาดูดหน่อยนะคะรับ."
อาเอกโลมเลีย.ที่หัวนมสีชมพูของหนู หนูถึงกับ..แอ่นอกรับพร้อมกับครางซี้ดเลย อาเอกสลับเลีย..ทั้งสองข้าง แล้วค่อยไล้ลิ้นตามหน้าอก..มาที่สะดือ.. ใช้ลิ้นแหย่..ลงไปวนที่สะดือ หนูยิ่งซี้ดและแอ่นร่างขึ้น.ด้วยความเสียว..
".หอมเหลือเกินเนียนไปหมด."
".อาเอกจ๋าเสียวเหลือเกินซี้ดดดโอยยย."
แล้วอาเอกก็..เลียไล่ลงไปจนถึง.เนินนูนที่มีขนขึ้นสั้นๆพร้อมกับไล้ลงต่ำ.ไปที่หีของหนู อาเอกเอานิ้วแหกแคมหีแอนออก แล้วใช้ลิ้นเลียไวเหมือนลิ้นงูเลย..แล้วก็ยังขบที่ติ่งเบาๆอีกแอนสะดุ้งเสียวกระดกหีขึ้นไปอัดกับปากอาเอก
".แหมเด้งหีขึ้นมาเลยนะเสียวหีละซี่."
". ซี๊ดอาเอกคะ.หนูเสียวเหลือเกินค่ะอย่าทรมานหนูเลย อูยยย."
อาเอกเงยหน้าสบตากับหนู แววตาแอนบ่งบอกถึงความเสียวอย่างหนัก อาเอกพูดว่า..
".เดี๋ยวน้องแอนก็จะเสียวมากกว่านี้อีกนะครับ."
".อาเอกค่ะ อย่าแกล้งหนูสิคะ."
".งั้นก็มาอมควยของอาบ้างสิ..ผลัดกัน."
".ค่ะอาซี้ด..ด.โอว.ซี้ด..ด."
อาเอกเลยเปลี่ยนท่า..เป็นนอนตะแคง 69 กับหนู หนูจับควยอาเอกค่อยๆรูดออก..เบาๆ ท่อนควยของอาเอก.ขนาดใหญ่มากหัวมันบานสีม่วงคล้ำกำแทบไม่รอบเลย.
".ดีๆ..คุณแอนรูดแรงๆซี้ดดด.มือนิ่มจริงๆ.ซี้ดดด.โอยย."
".ให้แอนอมควยอาเลยมั้ยคะซี้ดดด."
".เอาเลยซี่เม้มริมฝีปากอย่าให้ฟันโดนควยอานะ."
หนูจับท่อนควยของอาเอก.แล้วเอาริมฝีปากรูดหัวควยจนอมหัวควยหมดแล้วก็รูดปากทันที..อาเอกแอ่นสะโพก.เพื่อให้หนู.ดูดหัวควยมันเข้าปาก..ได้อย่างถนัด..ถึงแม้หนูจะไม่เคยดูดท่อนควยให้ใครมาก่อน .แต่อาเอกก็ถึงกับครางกระเส่าด้วยความเสียวเลยทีเดียว.
".โอยยยยซี้ดดดคุณแอนซี้ดดดดูดควยเก่งเหลือเกิน.ซี้ดดด."
แอนได้รับคำชมก็ยิ่งกำท่อนควย.รูดเข้า.รูดออกเร็วขึ้น ปากก็อมดูดตรงหัวควย. ช้าบ้างเร็วบ้างตามจังหวะ แล้วอาเอกก็.จับขาหนูยกขึ้นแล้วแหวกหญ้าอ่อนที่หว่างขาแล้ว ใช้ลิ้นแหย่.ไปที่ร่องหีของแอน.. แอนถึงกับครางกระเส่า..
".ซี๊ดดดดด อาเอกคะ อย่าทำหนูอย่างนั้นค่ะ..มันเสียวหีเหลือเกิน."
".หีน้องแอนหอมจังเลยครับน้ำหีก็หวาน."
".โอ้ย.ซี้ด อาขาาาหนูจะไม่ไหวแล้ว."
".งั้น..เป็นของอานะครับน้องแอน."
".จะทำอะไรก็ทำเถอะแอน..ไม่ไหวแล้วแอนยอมทุกอย่างแล้ว."
พูดเสร็จอาเอกก็เลียหีแอน ใช้ลิ้นเลียร่องหีแอนแล้วก็ลองสอดนิ้วเข้าไป..ทีละนิ้ว..จนได้ 2 นิ้ว แล้วจับขาหนู.พาดบนบ่าอันแข็งแกร่งของอาเอก อาเค้า ค่อยๆจ่อหัวควย..อันใหญ่..ไปที่ปากร่องหี ดูเหมือน..มันจะใหญ่เกินไป.สำหรับร่องหีของหนู.เพราะหนูยังไม่เคยอาเอกจับหัวควยมาเขี่ยตรงร่องหีแอนโดนตรงติ่งแตด.แอนเสียวจนต้องกระดกหีไปรับ.
".อาเอกขาาา..เอาเข้ามาเถอะแอนเสียวหีจะแย่แล้ว."
".งั้นอาเย็ดเลยนะน้องแอน."
อาเอก ค่อยๆดันมันเข้าไปเบาๆ มันค่อยๆ..ผ่านเข้ารูหี.ช้าๆจนส่วนหัวควยมิด. แอนรู้สึกเจ็บมาก.ถึงกับ.ร้อง
".โอ๊ยยยอาเอกแอนเจ็บค่ะโอ๊ยซี้ด.เจ็บ."
".ใจเย็นๆครับเดี๋ยวอาหยุดให้ก่อนเดี๋ยวก็เข้าได้ครับ."
มันรู้สึกเหมือนเอาท่อนเหล็กอุ่นๆ .สอดเข้ามาในตัว อาเอกพูดปลอบพร้อมกับไซร้ที่คอหนู..เพื่อบรรเทาความเจ็บ แล้วอาเอกก็.เริ่มดันเข้าไปอีกนิด .แต่ท่อนควยของพี่เอก..มันใหญ่มาก.เข้าไม่ได้. หนูบอกอาเอกว่า.
". หนูเจ็บโอ๊ยไม่ไหวแล้ว..เจ็บจัง."
".งั้นอาเอาออกก่อนนะ."
อาเอกจึง..เอาท่อนควยออก ..ซักพัก. แล้วเริ่มยัดเข้าไปใหม่ ..ส่วนหัวเข้าไปได้ แต่แอนก็ยังรู้สึกเจ็บอยู่..อาเอก.ค่อยๆเสียบไปได้ครึ่งลำ.ก็กดทีเดียวมิดด้าม หนูถึงกับร้อง
".โอ๊ย..ย..เจ็บหีพี่แอนเจ็บ. เบาๆหน่อยเอาออกก่อนพี่."
".ขอโทษครับ .ก็มันเสียวควยนี่ครับน้องแอนดูซี่.มันเข้าไปหมดแล้ว."
".อาเอกน่ะกระแทกควยเข้ามาไม่สงสารหนูเลย."
".รูหีฟิตขนาดนี้ ใครจะอดใจไหวครับ."
อาเอกเอาควย.คา..ไว้อย่างนั้น..แล้วก็หันมาดูดหัวนมหนู ซักพักเดียวพออาเอกเห็นว่าแอนแอ่นอกรับการดูดแล้ว.อาเอกก็.เริ่มซอยเข้าๆออกๆช้าๆ
".โอย.ซี้ดดด.อาเสียวนมซี้ดดด."
".หายเจ็บหรือยังครับน้องแอน."
หนูผงกหัว..อาเอกเลยจับแอน..คลานสี่ขาพร้อมกับจับสะโพกหนูไว้แน่น แล้วเริ่มกระเด้าเอวเข้าๆ..ออกๆอย่างรวดเร็ว เราสองคน .ครางกระเส่าด้วยกัน.
".น้องแอน.เสียวหีมั้ยครับ.. อาเสียวควยเหลือเกิน."
".แอนก็เสียวหีค่ะอาซี้ด..ด..อาห์."
".รูหีของน้องแอน.ตอดควยของอา.มันส์จังครับ."
".ก็ควยอาเอกใหญ่นี่แอนเสียวรูหีมากเลยค่ะ.. อาเอกกดควยลึกๆเลย."
".งั้นอากระเด้าควยเข้าไปแรงๆเลยนะ.ซี้ดด..โอวววซี้ด..ด."
อาเอกแทงควยงัดทั้งซ้ายทั้งขวา. หนูก็เด้งก้นรับควยอาเอกอย่างไม่ถอย สักพัก.อาเอกก็เปลี่ยนท่า.อาเอกก็ให้หนูนั่งทับควยอา อาเอกนอนลง. หนูก็นั่งลง..แล้วเอาท่อนควยเข้ารูหีหนูอีกครั้ง. ".คุณแอนเมื่อกี้อาเย็ดคุณแอนคราวนี้ให้คุณแอนเย็ดอาบ้างครับ."
".ค่ะอา.หนูจะเย็ดอาแล้วนะทีหนูมั่ง.ซี้ดดด."
คราวนี้.หนูขย่มสุดแรงเพราะเหมือนแอนได้แกล้งอาบ้าง.แต่ว่าแอนกลับเสียวอย่างสุดๆเพราะท่านี้..มันเสียวถึงขั้วหัวใจเลยทีเดียว หนูมองหน้าอาเอก. เห็นสีหน้าบูดเบี้ยวเพราะเสียวเต็มที่. อาเอกบอก.
".ดีมาก ..คุณแอน เสียวจังเลยคุณแอนเก่งที่สุดเลย. โอวววว."
".แอนก็เสียวค่ะอาโอยยซี้ดดดมันรูหีจังค่ะอา."
".คุณแอนเย็ดเก่งอย่างนี้..อาต้องแพ้แน่ๆเลยซี้ดดด."
หนูได้ใจ.ขย่มแรงขึ้น สักพัก.อาเอกก็ลุกขึ้น.. แล้วก็มาจูบหนู แต่เอวหนูก็ยังขย่มควยอยู่.. อาเอกจับหนู..ให้นอนตะแคง แล้วยกขาหนูขึ้นข้างนึง แล้วอาเอก..ก็เริ่มซอยอีกครั้ง
".โอยยซี้ดดดอาขาาาเสียวหีค่ะเย็ดหีซี้ดดดอูยยย."
".รูหีคุณแอนเย็ดมันจริงๆซี้ดตอดควยใหญ่เลย.ซี้ดดอูยยย."
ครั้งนี้หนูแทบขาดใจเพราะอาเขาซอยแรงมาก .เหงื่อเราโชกไปทั้งตัว.แล้วอาเขาก็จับหนู .นอนหงายอีกครั้ง.หนูก็เอาขาพาดบ่าอาเขา.. คราวนี้.อาเขาซอยไปเรื่อย ๆเร็วขึ้นๆ.จนเขาบอกว่า.
".อาจะไม่ไหวแล้ว รูหีฟิตมากเลย..อูวววซี้ด..ด."
".ควยอาเย็ดมันรูหีค่ะซี้ด..ดเย็ดแรงๆซี้ด..ด."
".อาใกล้แล้วนะ.ใกล้น้ำแตกแล้วซี้ด..ด..อูย..ย."
".แอนก็เหมือนกันเย็ดแรงๆเลยอาขาาาเย็ดรูหีแรงๆซี้ด..ดโอย..ย."
สิ้นคำนี้ อาเอกก็ซอย ควย กระแทกแรงเป็นจังหวะ .สักพัก.หลังจากอาเอกเย็ดมาเกือบ 20 นาที อาเขาก็กระตุก..แล้วร้องออกมา
".อ้าาาาาาาา..โอวววววออกแล้วซี้ด..ดโอว์."
".เย็ดต่ออีกนิดนะ.กระแทกเข้ามาแรงๆโอย..ย..โอย..ย."
".เด้งหีรับควยใหญ่เลยนะนี่แน่ะๆร่านดีชิบ."
".จะออกแล้ววววโอ๊ยโอ๊ยโอยซี้ด..ดออกแล้ว."
หนูรู้สึกได้..ถึงน้ำอุ่น ๆ. ที่พุ่งกระฉูดเข้าไปในตัวหนู เช่นเดียวกับ..รูหีหนู.มันก็ตอดรัดควยอย่างแรง.และถี่ยิบเลย อาเขากระตุก.อีกหลายทีมากน้ำที่เข้าไปในรูหีเยอะมาก.
หลังจากนั้น..เราก็ไปอาบน้ำด้วยกันอาเอกอุ้มหนูไปที่ห้องน้ำแล้วก็ผลัดกันถูตัวให้กันเอกลูบไล้ไปทั่วตัวจนแอนเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง
".อาเอกลูบอยู่ได้แอนเสียวนะ."
".เสียวก็ดีจะได้เงี่ยนจะได้เย็ดกันอีก."
".อาเอกจ๋าเดี๋ยวเย็ดแอนต่ออีกทีนะ."
".ได้ซี่เงี่ยนแล้วเหรอน้องแอน."
".ค่ะอาแอนเงี่ยนแล้วซี้ด..ด."
".อาก็เงี่ยนงั้นเราเย็ดกันตรงนี้เลยนะ.อาพร้อมที่จะเย็ดน้องแอนเสมอ."
แล้วเย็ดกันต่ออีกครั้งในห้องน้ำ .และหลังจากนั้น..แอนก็แอบเย็ดกับอาเอกประจำตอนที่พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน