ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสามคน (ก็อบมา)

เริ่มโดย popeye09, มิถุนายน 01, 2010, 10:45:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye09

เมื่อเดือนตุลาคมที่ผ่านมา ซึ่งเป็นช่วงเอนทรานส์พอดี (น้องสาวผมก็เอ็นท์ด้วยเช่นกัน) น้องรุ้งลูกสาวของน้าสา น้องของแม่ผมเธอจะต้องสอบเอนท์เธอเลยขอมาพักที่บ้านของผม ส่วนน้าสาเองนั้นก็ตามมาด้วย ปกติแล้วเธอกับลูกสาวก็มักจะแวะมาบ้านผมประจำ เพราะลูกชายคนเล็กของน้าสา คือ น้องโรม นั้นพักอยู่ที่บ้านผม เรียนโรงเรียนในตัวเมืองปีนี้เพิ่งจะอยู่ ป.4 อยู่เลยต้องคอยมาเยี่ยมเยียนหรือมาพากลับบ้านบ่อย ๆ (บ้านน้าสาอยู่คนละอำเภอแต่จังหวัดเดียวกัน) เรียกว่าพวกเราคุ้นเคยกันดีทั้งสองครอบครัวล่ะครับ พอถึงช่วงที่ลูกสาวจะสอบน้าสาก็พลอยเป็นห่วงไปด้วย เธอเลยมาพักอยู่ที่บ้านผมด้วย สำหรับสองแม่ลูกคู่นี้ต่างก็เสร็จผมแล้วทั้งคู่ โดยฝ่ายแม่นั้นรู้ว่าผมมีอะไรกับน้องรุ้งแต่น้องรุ้งไม่รู้ว่าผมนอนกับแม่เธอแล้ว (ไม่ต้องแปลกใจนะครับเอาเป็นว่าน้าสาเป็นหม้ายผัวทิ้ง ปัจจุบันขายเครื่องสำอางค์ยี่ห้อหนึ่งจนค่อนข้างมีฐานะดีแล้ว ลูกสาวคนโตคือ น้องรุ้ง อายุ 17 ลูกชายคนเล็ก ชื่อน้องโรม อายุ 8-9 ขวบ และอย่างที่บอก ทั้งสองแม่ลูก 'เสร็จ' ผมแล้วทั้งคู่)
เหลืออีกประมาณ 1 อาทิตย์จะถึงวันเอนท์ พ่อกับแม่ต้องลงกรุงเทพฯอีกแล้ว น้องสาวผมเห็นเป็นโอกาสดีเธอเลยขอผมไปอ่านหนังสือและค้างที่บ้านเพื่อนผู้หญิงที่สนิทกัน (จริงๆหาเรื่องไปเที่ยว..รู้หรอก) น้องสาวผมก็ชวนน้องรุ้งไปด้วย ทั้งสองสนิทกันอยู่แล้วก็เลยไปด้วยกัน
ตอนค่ำที่ผม น้าสา และน้องโรมทานข้าวกันอยู่นั้น น้าสานั่งเก้าอี้ข้าง ๆ ผม น้าสามองตาผมเป็นประกายเช่นทุกครั้ง (ผมเอากับน้าสาประมาณ 20 กว่าครั้งแล้ว อย่างที่บอก..เธอมาบ้านผมบ่อย) ทานยังไม่ทันอิ่ม น้าสาก็แอบเอามือซ้ายมาจับเป้ากางเกงผมใต้โต๊ะอาหาร เจ้าหนูของผมก็ตื่นขึ้นมาทันที แล้วน้าสาก็สอดมือเข้าไปในกางเกงขาสั้นผม สอดผ่านกางเกงในแล้วลูบคลำท่อนลำผมอย่างรักใคร่ ผมเหลือบไปมองน้องโรม ..หายห่วงครับ เอาแต่กินข้าวกับดูละครตอนค่ำโดยไม่หันมาทางเราสองคนเลย ผมเลยเอื้อมมือขวาของผมไปถกกระโปรงน้าสาขึ้นมาบ้าง แต่เนื่องจากวันนี้น้าสานุ่งกระโปรงยาว เธอจึงต้องช่วยผมนิดหน่อย จนสามารถเอากระโปรงของเธอมากองที่หน้าขาเธอได้ และแล้วผมก็แหวกกางเกงในน้าสาออกตรงเป้า แล้วเริ่มลูบคลำร่องเสียวของเธอบ้าง น้าสาคงเสียว ทำตาเยิ้มเชียวพยายามกัดฟันไม่ให้มีเสียงครางออกมา ก่อนที่เราจะทำอะไรมากไปกว่านั้น น้องโรมก็พูดว่า "อิ่มแล้วครับ" เสียงดัง เล่นเอาผมกับน้าสาตกใจผละออกจากกันแทบไม่ทัน "อิ่มแล้วก็ไปอาบน้ำ แล้วก็เข้านอนได้แล้วนะจ๊ะ" น้าสากล่าวกับลูกชายขณะดึงกระโปรงลง
เวลาประมาณ 4 ทุ่ม ผมก็เข้าไปอาบน้ำที่ห้องน้ำชั้นสองซึ่งใกล้กับห้องที่น้าสาอยู่ (จริง ๆ แล้วผมนอนชั้นล่างนะครับ แต่วันนี้มันพิเศษหน่อย แล้วก็อีกเหตุผลคือ น้องโรมแกนอนห้องเล็กข้างห้องนอนผมครับ) ผมอาบน้ำโดยไม่ได้ใส่กลอนครับ เพราะรู้ว่ายังไงเผื่อน้าสาเกิดเงี่ยนขึ้นมาจะได้ชวนมาอาบน้ำด้วยซะเลย ผมก็เลยเตรียมน้ำในอ่างอาบน้ำไว้ด้วย ใส่น้ำหอม (Aroma Thearaphy) ลงไปด้วยเล็กน้อย แล้วไปอาบน้ำฟอกตัวล้างจู๋ที่ฝักบัว
แล้วก็เป็นตามที่ผมคาดไว้ล่ะครับ ซักพักประตูห้องน้ำก็ค่อย ๆ เปิดออก แล้วน้าสาก็ก้าวเข้ามาในผ้าเช็ดตัวผืนจิ๋วที่แทบจะปิดจิ๋มไม่มิด ผมหันไปยิ้มให้ น้าสายิ้มก่อนจะปลดผ้าเช็ดตัวออกแขวนไว้ แล้วเดินตรงมาหาผมที่ฝักบัว เราสองคนแลกลิ้นจูบกันอย่างหิวกระหาย ผมละจากริมฝีปากน้าสาไปไซ้ซอกคอ แล้วลงไปที่นมอวบคู่นั้น ผมแลบลิ้นเลียดูดหัวนมที่ป้านใหญ่แต่ยังคงมีสีแดงเข้มของน้าสาอย่างหิวกระหาย น้าสาถึงแม้ปีนี้จะ 35 แล้ว แต่คงเป็นเพราะเธอเลิกกับสามีมาตั้ง 4-5 ปีแล้ว จึงยังทำให้ร่างกายเธอยังคงสวยไม่สร่าง หุ่นก็กำลังสวยไม่อ้วนไม่ผอม ผิวขาว นมคล้อยเล็กน้อยแต่คงเป็นเพราะว่าขนาด 36 นิ้วของมันมากกว่าทำให้คล้อยลงมาบ้าง หัวนมสีแดงเป็นป้านใหญ่สมขนาด ผมดูดเลียพร้อมทั้งใช้สองมือบีบเคล้นสองเต้าอวบของน้าสา จนเธอเริ่มทนไม่ไหว "ไปที่อ่างเถอะ น้ายืนไม่ไหวแล้ว"
เราสองคนนอนลงในอ่างพร้อม ๆ กันและเริ่มกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอีกครั้ง จากนั้นผมให้น้าสานั้งตรงขอบอ่าง แล้วก้มลงไปใช้ลิ้นเลียร่องเสียวตรงกลางเนินนูนรกเรื้อของน้าสา ผมใช้นิ้วมือแหวกพงหญ้าดกดำนั้นออกแล้วบรรจงใช้ลิ้นแซะตรงกลางร่องเสียว พร้อมทั้งคอยดูดตรงเม็ดเสียวของเธอไปด้วย น้าสาครางสั่นน้ำรักเธอไหลเยิ้มไปหมด "โอยยย ไม่ไหวแล้ว น้า..น้าเสียวเหลือเกิน..เอาของเธอใส่เข้าไปเถอะ อูววว" ผมเลยลุกขึ้นยืน ส่งท่อนเนื้อที่แข็งจนร้อนจ่อปากน้าสา เธอรีบกลืนกินมันอย่างรวดเร็ว น้าสาใช้ปากได้เก่งมาก บางทีก็อมรูดแรง ๆ บางทีก็เลียไปจนถึงพวงสวรรค์ผม น้าสาเลียดูดอย่างเมามันยังกับเป็นของโปรดจนผมแทบจะออก จึงบอกให้น้าสาหยุดก่อนเพื่อที่เราจะได้มันส์กันจริง ๆ เสียที
น้าสานอนลงกับพื้นอ่างเอาขาซ้ายพาดขอบอ่างไว้ พยายามถ่างขาอ้าหอยรอรับการสอดใส่ให้กว้างที่สุดเท่าที่สถานที่จะอำนวย ผมค่อย ๆ เสียบท่อนเนื้ออันแข็งโป๊กเข้าไปในร่องหลืบกระสันต์ของน้าสาอย่างช้าๆ คงเป็นเพราะอยู่ในน้ำด้วยเลยทำให้มันค่อนข้างฝืดในทีแรก "อืมมมม เบา ๆ ก่อนนะ อูววว ของน้ายังปรับตัวไม่ค่อยได้" ผมก็ต้องใจเย็นครับ ค่อย ๆ ดันเข้าไปเรื่อย ๆ จนสุด "โอวววววว ซี้ดดดดดด เสียวจังเลยจ๊ะ เข้าสุดแล้วใช่ไหม" "ใช่ครับ" "งั้นก็เอาเลยสิอย่ามัวเฉย" ผมก็ไม่เกรงใจล่ะครับ เริ่มสาวท่อนเนื้อเข้าออกจากร่องรูของน้าสาจากช้า ๆ ในตอนแรก พอผ่านไปสักนาที ทุกอย่างก็เริ่มเข้าที่เข้าทาง ผมก็เลยกระเด้าอย่างรวดเร็ว น้าสาเธอก็กระเด้งรับท่อนเอ็นผมตลอด เราสองคนครางระงมทั่วห้องน้ำเลยครับ
ผมซอยจนน้าสาน้ำแตกไปหนึ่งที เธอก็บอกให้ผมพักสักแป็บ ผ่านไปสัก 5 นาทีน้าสาก็เปลี่ยนท่าเป็นโก้งโค้งเอามือเกาะตรงท้ายอ่างอาบน้ำไว้แล้วทอดตัวโก่งบั้นท้ายมาทางผมที่อยู่กลางอ่าง ได้ที่ผมก็จัดการเสียบทีเดียวให้มิดด้ามเลยครับ ไม่ต้องมาพูดพล่ามทำเพลงกันแล้ว น้าสาร้อง "อู้ววววว" เสียลั่นห้องน้ำเลยครับ เธอหันมามองหน้าผมทำตาหยาดเยิ้ม "เอาเลย เอาน้าให้แรง ๆ เลยนะ" ผมกระเด้าน้าสาจนหน้าขาผมกระทบกับก้นอวบอัดขาวผ่องของน้าสาเสียงดัง ปึ้ก ๆๆๆๆ มือสองข้างก็เอื้อมลงไปคลึงเคล้นสองเต้าน้าสาที่แกว่งไกวอยู่ ประมาณ 10 นาที "โอ้ยยยย ๆ เร็ว ๆ เข้า น้า..น้า จะถึงแล้ว ซี้ดดดดด เร็ว ๆ แรง ๆ เลย อูวววว" น้าสาก็บอกว่าเธอถึงอีกแล้ว
คราวนี้น้าสาเธอขอควบเองบ้างหลังจากที่ผมทำให้เธอถึงแล้วตั้งสองครั้ง เราออกจากอ่างอาบน้ำ ผมนอนลงกับพื้นห้องน้ำ น้าสาก็เดินเอาร่องเสียวมาคร่อมท่อนเนื้อผมไว้ ก่อนจะค่อย ๆ จ่อมันกับรูสวาทของเธอ ได้ที่แล้วน้าสากดสะโพกเสียบหอยลงมาพรวดเดียวเลย "อูวววว แน่นจัง" "ของน้าก็ดีครับ ผมรักน้าที่สุดเลย" เธอยิ้มให้ผมก่อนจะหลับตาแล้วตั้งหน้าตั้งตาโชว์ลีลาอย่างเผ็ดร้อน
สักพักน้าสาเพลาการขย่มของเธอลงจนผมสังเกตได้ เธอเงียบอยู่แป๊บนึงก่อนจะพูดขึ้นมาว่า "มานี่สิลูก ไม่ต้องอายหรอกจ๊ะ" ผมงง "ถ้าอยากทำกับพี่เค้า แม่ไม่ว่านะ มาเถอะ" ผมก็ยังงงอยู่ดี ผมแหงนหน้าขึ้นมองไปทางทิศที่น้าสามองอยู่ ปรากฏว่า เป็นน้องรุ้งนั่นเองครับเธอมายืนแอบมองพวกเราตรงหลังม่านกั้น(ระหว่างฝักบัวกับชักโครก) น้องรุ้งยืนนิ่งหน้าตาแดงก่ำไม่ว่าอย่างไร น้าสาเธอก็เลยลุกออกจากท่อนผมแล้วเดินไปหาเธอ "ไม่เห็นเป็นไรเลยแม่รู้เรื่องของเราหมดแล้วนะ ถ้าอยากทำก็มาทำกับที่เค้านี่ พร้อม ๆ กับแม่นี่แหละ แม่ไม่ว่า" "เอ่อ.. แต่หนู..." น้องรุ้งไม่ได้พูดอะไรต่อ น้าสาเอามือปลดซิปกางเกงน้องรุ้งออก ล้วงมือเข้าไปข้างในกางเกงในน้องรุ้ง "ดูสิ น้ำเยิ้มเปียกหมดเลย มายืนดูแม่กับที่เค้านานรึยังเนี่ย" "...นานค่ะ" แล้วน้องรุ้งก็เล่าให้ฟังว่าน้องสาวผมจะไปเที่ยวกับเพื่อน ๆ น้องรุ้งไม่อยากเที่ยวกลางคืนเลยขับมอเตอร์ไซค์น้องผมกลับมาคนเดียว มาถึงบ้านปวดฉี่แต่ห้องชั้นล่างน้องโรมเข้าไปถ่ายอยู่ เลยขึ้นมาชั้นบน แล้วได้ยินเสียงผมกับแม่ของเธอจึงค่อย ๆ ลองเปิดประตู เมื่อไม่ได้ล็อกเธอเลยแอบเข้ามาดูเสียเลย แถมพอดูไปสักพักก็กลายเป็นอยากทำขึ้นมาแทน ไม่ปวดฉี่ไปซะอย่างนั้น เลยดูเราสองคนไปลูบหอยตัวเองนอกกางเกงไปพลาง
ผมกับน้าสาช่วยกันปลดเปลื้องเสื้อผ้าของน้องรุ้งออก เธอเองก็ช่วยด้วยเป็นอย่างดี พอกางเกงในน้องรุ้งหลุดออกจากปลายเท้าไป ผมเหลือบไปมองที่โคกสาวของเธอ โอ้โฮ..มันโตขึ้นกว่าปีที่แล้วอีกนะเนี่ย ขนเธอนิ่มไม่ดกเท่าน้าสา ความอวบก็ยังเป็นรองคุณแม่อเธออยู่ แต่กลีบยังค่อนข้างปิดสนิท ไม่ได้แยกจากกันมากนักและสียังสดอยู่ เป็นเพราะหลังจากมีอะไรกับผมในครั้งนั้น(ไม่กี่ครั้ง)แล้ว น้องรุ้งก็ไม่ได้นอนกับผู้ชายคนไหนอีกเลย นมสองเต้าของเธอก็อวบใหญ่ขึ้นมาไม่แพ้กัน ไม่น่าเชื่อว่าเวลาปีกว่าจะทำให้เธออวบได้ขนาดนี้ (นมน้องรุ้งนั้นผมลองกะโดยเทียบกับของน้าสาที่ คัพ C36นิ้วแล้ว คิดว่าน้องรุ้งเธอก็คงจะเป็นคัพ C34 นิ้ว) หัวนมเธอเล็ก ๆ สีชมพูน่ารัก ตอนนี้ถูกน้าสาโลมเลียทั้งสองข้าง ผมก็ไม่น้อยหน้า ถ่างขาน้องรุ้งออกแล้วซุกหน้าเข้าตรงหว่างขาน้องรุ้งทันที เธอสะดุ้งเล็กน้อยตอนที่ลิ้นผมเลียถูกร่องสาวเธอ สักพักหลังจากผมกับน้าสาช่วยกันปลุกอารมณ์เธอ น้องรุ้งก็เสียวจนขาสั่น "อูวววว แม่จ๋า...พี่จ๋า หนูเสียวววว หนู..หนูยืนไม่ไหว" น้าสาประคองให้น้องรุ้งนั่งลงกับพื้น ผมได้ทีเอาท่อนเอ็นไปจ่อปากน้องรุ้ง เธอก็อ้าปากอมของผมอย่างว่าง่าย น้าสาเองก็คงจะอดใจไม่ไหวเช่นกัน เธอมาอยู่ข้างน้องรุ้ง สองแม่ลูกช่วยกันดูดเลียท่อนเนื้อของผม มันเป็นภาพที่น่าประทับใจที่สุดเลยก็ว่าได้
ผมจัดให้น้องรุ้งนั่งแหกขากับพื้น แล้วก้มลงไปซุกไซ้อยู่กับร่องสาวของน้องรุ้งอีกครั้ง ส่วนน้าสาอยู่ทางด้านหลังให้น้องรุ้งพิงตัวเธอไว้ ปากก็ไซ้ติ่งหู มือก็บีบคลึงนมให้น้องรุ้งไปด้วย "อุ๊ย...ซี้ดดดดด อาาววว" น้องรุ้งครางเมื่อผมสอดนิ้วเข้าไปในร่องสาวเธอ น้ำหล่อลื่นเธอออกมามากเสียจนผมต้องค่อย ๆ เพิ่มนิ้วจากหนึ่งเป็นสองนิ้ว แล้วก็เป็นสามในที่สุด ผมชักนิ้วเข้าออกรูน้องรุ้งอย่างรวดเร็ว เธอก็ครางระงมเพราะโดนรุกทั้งข้างบนและข้างล่าง และแล้วน้องรุ้งก็ถึงจุดอย่างรวดเร็วด้วยนิ้วมือผม
น้าสาถามน้องรุ้งว่า "ลูกอยากทำรึยัง" "ค่ะ...อยาาากก ค่ะ" น้องรุ้งเสียงสั่น น้าสาพยักหน้า ผมจึงเอาท่อนเอ็นผมจ่อเข้าตรงปากร่องสาวน้องรุ้ง ดันเข้าไปได้นิดหน่อย "อูยยย เบา ๆ ก่อนนะคะ รุ้งไม่ได้เอามานานแล้ว มันเจ็บ..." น้าสากับผมช่วยกันปลุกเร้าน้องรุ้งต่อไป สองแม่ลูกประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมก็ดูดนมคู่ใหญ่ของน้องรุ้งไปด้วย ผมค่อย ๆ ดันผ่านร่องที่แสนคับของเธอ จนในที่สุดมันก็เข้าไปสุดลำ
ผมเริมซอยช้า ๆ ก่อน สักประมาณห้านาทีได้ น้องรุ้งเธอก็ร้องบอก "พี่จ๋า ทำแรงๆ เร็วๆ ได้เลยค่ะ หนูไม่เจ็บแล้ว ผมก็สนองเธอด้วยการกระเด้าอย่างเร็ว น้องรุ้งก็เด้งสะโพกสวนท่อนเอ็นผม เรียกว่าสู้กันจนก้นเธอไม่ติดพื้นเลย หนอกปะทะกันดัก ผับ ๆๆๆ บางทีน้าสาก็หันมาจูบกับผมบ้าง สลับกับดูดนมดูดปากน้องรุ้งไป ผมซอยจนน้องรุ้งเกร็งกระตุกร่าง ผมไม่ปล่อยให้เธอพักครับ พลิกตัวน้องรุ้งให้คว่ำลง ยกสะโพกขึ้นมาแล้วซอยต่อทันที ด้วยจังหวะที่รวดเร็วรุนแรงไม่แพ้กัน มือสองข้างบีบเคล้นนมน้องรุ้งอย่างแรงด้วยความเสียวสุด ๆ น้าสาก็แอ่นร่องเสียวให้น้องรุ้งเลียให้ด้วย มือก็บี้แตดตัวเองไปด้วย เราสามคนแข่งกันครางระงมในห้องน้ำเสียงดังทีเดียว
จนในที่สุดน้องรุ้งก็ทนไม่ไหวเกร็งร่างกระตุกอย่างแรง น้ำรักเธอถะถั่งออกมาเลอะง่ามขาเธอไปหมด น้าสาเห็นว่าผมยังไม่ออกเลยบอกให้น้องรุ้งลงมานอนหอบอยู่ข้าง ๆ เราสองคน น้าสาให้ผมนอนลง ก่อนที่จะควบหอยกับท่อนเอ็นอย่างเมามัน ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวร้องบอกน้าสาว่าจะถึงแล้ว น้าสาก็เร่งๆๆ จนเธอเสร็จก็ชักร่องเสียวออกก่อนจะอ้าปากรูดดูดกินน้ำรักผมที่กระฉูดออกมามากมายจนหมดเกลี้ยง แต่ว่าเธอไม่ได้กลืนเข้าไปครับ น้าสาเคลื่อนไปที่น้องรุ้ง แล้วประกบปากจูบจนทำให้น้ารักผมไหลเลอะปากน้องรุ้งเต็มไปหมด ข้างน้องรุ้งเธอก็ไม่รังเกียจเลยทั้ง ๆ ที่เธอไม่เคยกินของใครมาก่อน แลกลิ้นดูดกินน้ำของผมกับแม่ของเธอเป็นพัลวัน
จากนั้นเราสามคนก็อาบน้ำด้วยกัน(จริง ๆ) แล้วคืนนั้นผม น้าสา กับน้องรุ้งก็เอากันอีกแทบทั้งคืน โดยเฉพาะคนลูกนั้น เอากับผมต่อจนเกือบเช้า ทั้ง ๆ ที่แม่เธอคือ น้าสานั้นนอนหลับไปเพราะโดนเอาจนเพลียก่อนหน้าเธอตั้งนาน น้องรุ้งบอกว่า "นาน ๆ มันส์สักทีต้องเอาให้คุ้ม" ผมเห็นด้วยครับ...
ช่วยจิ้มน้องเค้าหน่อยนะจ๊ะ[/color]