ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่เข้าใจ

เริ่มโดย zentinal, มิถุนายน 02, 2010, 04:07:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zentinal

แฟนออกจากบ้านไปประมานวันที่ 27 พฤษภาคม ที่พ่านมา ตอนนี้ยังติดต่อไม่ได้ กลุ้มใจมากเพราะข้อมูลมีน้อยมาก
แต่ก็ทราบว่าเขายังอยู่ไม่ได้ตายจากไปไหน เธออาจจะมีคนใหม่ แต่การที่ไปโดยไม่กล่าวคำลามันสร้างความสับสนให้ผมมาก
เราไม่ได้ทะเลอะกันร้ายแรงอะไร แต่จริงๆเราก็จะเลิกกันหลายครั่ง แต่เคยขอเขาเสมอว่าถ้าจะเลิกกันจะไปจริงๆก็ขอให้บอกก่อนสักนิด
ครั่งนี้เขาจากไปแต่เสื่อพ้าก็ยังอยู่ ผมเป็นห่วงมาก เพราะจริงๆเขาก็น่าจะทราบว่าผมพร้อมใจให้เขาไปแม้จะยังรักเขาอยู่มาก
ผมได้แต่หวังว่าจะติดต่อเขาได้ ขอแค่ได้คุยสักนิด คาใจแบบนี้ัมันทรมานจริงๆ จริงๆเธอคนนี้ก็ทำกับผมไว้เยอะน่าจะดีใจ
ที่เธอไป ไปๆมาๆใจผมกลับร้อนเป็นไฟเมื่อเธอหายไป ถ้าเธอตายไปอาจจะยังดีกว่า แต่เธอยังอยู่แต่ไม่บอกลามันปวดใจจริงๆ

ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงดีตอนนี้ ปัญหาต่างๆก็มีไม่้น้อยเจอเรื่องนี้เข้าไป เหมือนไก่ตาแตกทำอะไรไม่ถูกเหมือนกันได้แต่ร้อนใจ
หวังว่าวันเวลาคงช่วยได้หรือให้เธอคนนั้นโทรมาสักนิดก็ยังดี

ก็แค่ระบายครับมันอึดอัดจริงๆ ถึงรู้ว่าการกระทำแบบนี้คงช่วยอะไรไม่ได้มากแต่ก็อยากจะระบายออกมา
My Favorite song " Kenny G - The Moment "