ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้สนุกเพราะเมีย (ก็อบมา)

เริ่มโดย popeye09, มิถุนายน 02, 2010, 09:57:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye09

"โอ้ววว...เย็ดแรงๆ..อูยยย" มันเป็นเสียงที่ผมได้ยิน "เย็ดแรง ๆ อีก..ซี๊ดด" ผมหยุดฟังพร้อมหัวใจที่แรงอยู่ในอก "โอ...ใช่...เย็ดเลย.." ผมต้องการไปดูให้เห็นกับตาแต่ในใจก็กลัวในสิ่งที่เห็น "โอ้ววว..ซี๊ดด" เสียงดังมากขึ้นเรื่อยๆ และเหนื่อยหอบ "โอ้วว...น้ำแตกแล้ววว..ซี๊ดดด" เสียงทั้งสองคนร้องออกมาพร้อมๆกัน "อูยย...ผมเอาน้ำออกในรูหีเลยนะ...อูย..เย็ดหีมันจังเลย.." "เอาออกมาเลย..ซี๊ดด" เสียงร้องออกมาอย่างเสียวซ่าน ดังลั่นห้อง "อูยย..ได้เย็ดกับควยใหญ่ๆ..มันจังเลย..ซี๊ดดด" ใช่..ผมพอจะรู้แล้วว่าเสียงของทั้งสองคนนั้นเป็นใคร โอ..พระเจ้า... "อูยย..น้ำของก๊อปมากจังเลย...มันพุ่งแรงด้วย" นี่มันแม่กับลูกชายเย็ดกันนี่ ลูกชายของผมเองกำลังเย็ดกับแม่ของเขา ผมฝันไปหรือเปล่านี่.... "ก๊อปเย็ดแม่อีกทีซิ..แม่ยังไม่หายอยากเลย" เสียงเมียผมพูดออกมาพร้อมกับการหายใจหอบเหนื่อย "แม่ต้องการควยใหญ่ๆของลูกเข้ามาในรูหีแม่อีก แม่ชอบน้ำของลูกมากเลยมันพุ่งออกมาแรงดี" "ถ้าพ่อกลับมาละแม่" เสียงลูกชายผมพูดออกมา "พ่อเขายังไม่กลับมาตอนนี้หรอก เรายังพอมีเวลา มาซิลูก เย็ดแม่กับควยใหญ่ยาวของลูกเลย" "แม่ครับ...ผมจะเย็ดแม่ตลอดเวลาที่แม่ต้องการ แต่ผมกลัวพ่อรู้.." "แม่จะดูแลพ่อเอง.....ก๊อปไม่ต้องกังวลหรอกลูกรัก แต่ตอนนี้ก๊อปเอาควยมาเย็ดแม่ก่อนดีกว่า เย็ดให้แม่น้ำแตกอีกทีนะ...นั่นแหละ..อย่างนั้นแหละ..ลึกๆ...โอยย...ซี๊ดด..ดีจังเลยก๊อป" "อูยยย...หีแม่แน่นจังเลยครับ" ผมไม่สามารถยืนฟังต่อไปได้อีก ผมเดินไปที่ประตูแล้วมองเข้าไปในห้อง ใจผมเต้นแทบออกมานอกทรวงอก ลูกชายผมหันหลังมาทางประตู เห็นแต่ก้นที่กำลังกระเด้าเย็ดแม่ของตัวเอง ทั้งสองคนร้องครวญครางออกมาตลอดเวลา เมียผมผงกหัวจ้องมองลำควยของลูกชายที่วิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีเธอ ทั้งคู่กำลังเย็ดกันอย่างเมามันและหนักหน่วงเห็นได้จากเหงื่อที่ออกบนหลังของก๊อป "เร็ว ๆ ก๊อป แม่น้ำจะแตกอีกแล้ว" แล้วเจ้าลูกชายผมก็กระเด้าเย็ดอย่างเร็ว เสียงกรีดร้องของทั้งสองคนดังลั่นห้อง "ดีจังเลยลูกรัก...ปล่อยน้ำออกมาเลย...เอาออกมาเยอะๆ..แม่ชอบ" ทั้งสองคนกอดกันกลม รัดกันแน่น สักพักก๊อปก็ดึงควยออกมาจากหีแม่ของเขา ผมเห็นน้ำค่อยๆ ไหลออกมาจารูหีเมียผมแล้วหยดลงบนที่นอน ก๊อปทิ้งตัวลงนอนข้างๆแม่ของเขานอนหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข ควยค่อยๆ อ่อนตัวลง "แม่ครับ..ก๊อปมีความสุขที่สุดเลย" ก๊อปบอกกับแม่ของเขา "จ๊ะลูกรัก..แม่ก็มีความสุข...ก๊อป..แม่ว่าเราไปล้างเนื้อล้างตัวก่อนดีกว่า...เดี๋ยวพ่อก็กลับมาแล้ว" ผมก้าวถอยหลังออกมาอย่างรวดเร็วและเงียบ ผมเข้าไปอยู่ในห้องส่วนตัว สักพักผมก็ได้ยินเสียงเมียผมเดินลงมาจากชั้นบน "ที่รัก..คุณกลับมาแล้ว" เธอพูดออกมาคำแรกพร้อมกับยิ้มให้ผม "ดาไม่ได้ยินเสียงคุณมาเลย" "พี่เพิ่งมาถึงนี่แหละ" ผมโกหก เมียผมสวมเสื้อคลุมยาว "เดี๋ยวดาขออาบน้ำแป๊บเดียว" เธอรีบเข้าห้องน้ำไป ผมนั่งลงบนเก้าอี้นึกถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ...เมียผมเย็ดกับลูกชายมานานแค่ไหนแล้วนี่....แต่ดูเธอจะมีความสุขมากฟังจากน้ำเสียงที่เธอคราง วันต่อมาผมกลับบ้านก่อนเวลาโดยที่ไม่ให้ใครรู้ พอผมเดินเข้าบ้านก็ได้ยินเสียง "ใช่แล้วที่รัก...เลียแตดแม่ด้วย...แล้วเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหีแม่ด้วย...แยงลึกๆ " นั่นมันเสียงเมียผม ผมหยุดฟัง "โอ้วว...ซี๊ดด...เลียเร็วๆ..เลียให้แม่น้ำแตกเลย..อูยย...โอ้วว..แม่น้ำ..น้ำแตกแล้ววว" ผมยืนฟัง เสียงเงียบไปพักหนึ่งและเธอก็พูดขึ้นมาอีกครั้ง "ขึ้นมาหาแม่ซิลูก...ถ่างขาออกกว้างๆ แม่จะเลียและดูดเม็ดแตดให้ แล้วแม่จะเอาลิ้นแยงรูหีเหมือนที่ลูกทำให้แม่เมื่กี้ แม่จะทำให้ลูกน้ำแตกกับลิ้นของแม่เลย" ผมตกใจและตื่นเต้นมากค่อยๆย่องไปที่ประตู กิ๊ปนั่งอยู่บนเตียงเอาขาโอบไว้ที่คอแม่ของเธอขณะที่แม่ของเธอกำลังเลียหีอยู่ กิ๊ปแหงนหน้าขึ้นหลับตา เอามือจับที่หัวแม่ของเธอกดเข้าไปหาเนินหีของเธอ "โอ้วว..ซี๊ดด..แม่จ๋า..เสียวจังเลย...หนูจะไม่ไหวแล้วแม่...โอ้วว...น้ำแตกแล้ว..แม่.." กิ๊ปจับหัวแม่ไว้แน่นแล้วดันใบหน้าของแม่อัดเข้ามาขณะที่ที่เธอถึงจุดสุดยอด เมียผมเลียน้ำของลูกสาวอย่างมีความสุข ผมแอบดูอย่างเพลิดเพลิน สักพักผมก็เดินออกมาไปเปิดตู้เย็นกินน้ำแก้กระหาย เมื่อผมนั่งลง ก๊อปก็เดินเข้ามา "สวัสดีครับพ่อ.." "หวัดดีลูก" เมื่อผมหันไปมองลูกชายอดไม่ได้ที่จะมองไปที่เป้ากางเกงของเขา แล้วคิดถึงที่เขาเย็ดแม่ของเขาเอง และความคิดของผมก็กลับมาที่ภาพของเมียผมกำลังเลียหีของลูกสาว ควยผมเริ่มแข็งทันทีอัดแน่นอยู่ในกางเกง นึกถึงน้ำหีของน้องกิ๊ปที่เมียผมดูดกินแล้วอยากดูดกินบ้างจัง "สวัสดีที่รัก" ผมตกใจตื่นจากภวังค์เมื่อเมียผมเข้ามาทัก "อุ๊ย..ขอโทษจ๊ะ..ที่ทำให้คุณตกใจ" ผมมองหน้าเมียแล้วยิ้มให้ "ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ...พี่นึกอะไรเพลินๆไปหน่อย" แล้วเธอก็เข้าไปเตรียมอาหารเย็น พักใหญ่เธอถึงจะเข้ามานั่งคุยกับผม "พี่ว่า...เรามีเรื่องที่จะต้องคุยกันนะ" ผมพูดขึ้นมา "เรื่องอะไรคะ" "เดี๋ยวค่อยคุยกันหลังอาหารเย็นดีกว่า" "ได้คะที่รัก" หลังจากทานอาหารเย็นเรียบร้อยแล้วแล้วทำความสะอาดทุกสิ่งทุกอย่างเสร็จ ผมกับดาเมียผมก็มานั่งคุยกัน "ดา..พี่มีเรื่องจะบอกกับดา...ซึ่งพี่ผิดหวังนิดหน่อย" "อะไรหรือคะพี่" "ดายังจำคืนนั้นได้ไหม...เรื่องที่เราจะคุยกับลูกๆเรื่อง sex พี่ผิดเองที่ไม่ได้จัดการ พี่รู้ว่าดาได้ทำอะไรไปบ้างกับลูกๆ" หน้าของเมียผมแดงขึ้นมาทันที พี่เห็นก๊อปกับดาเย็ดกันเมื่อวานแล้ววันนี้ดาก็ยังใช้ลิ้นเลียหีให้กิ๊ปด้วย" เมียผมนั่งนิ่งไม่พูดอะไร "ดาไม่มีอะไรจะพูดกับพี่หรือ" เธอหันมามองผมช้าๆ "เมื่อเราได้คุยกันในคืนนั้นแล้ว ดาก็เลยลองพูดคุยกับลูกๆ และพวกเขาก็ดูตื่นเต้นที่ดาคุยกับเขาเรื่องนี้ ดายอมรับว่าบ้าที่คิดเลยเถิดไปกับลูก ครั้งแรกที่ดาคุยกับก๊อปดาก็สังเกตุว่าควยของก๊อปแข็งขึ้นมาเป็นลำเลย ดาอดใจไม่ไหวจริงๆ ดาเลยสอนให้ก๊อปเย็ดกับดาและดาเองก็มีความสุขมากด้วย" "แล้วน้องกิ๊ปล่ะ" "ส่วนน้องกิ๊ปดาไปเจอแกนอนแก้ผ้าอยู่ในห้องของแก เมื่อดาเห็นดาก็เลยอยากลองกับแกดู แกก็ปล่อยให้ดาทำไม่มีการขัดขืนเลย และตอนนั้นดาก็มีความต้องการมากด้วย ดาเห็นแล้วอยากดูดเลียน้ำของแก และดูดเม็ดแตดเธอเพื่อให้เธอถึงจุดสุดยอด และดาก็อยากให้น้องกิ๊ปเลียให้ดาด้วย" ผมไม่ได้พูดอะไรคงนั่งฟังเมียอธิบาย และการพูดของเธอทำให้อารมณ์ผมค่อยๆก่อตัวขึ้นมา "ดาไม่เคยคิดเลยว่าเรื่องมันจะจบลงด้วยวิธีนี้แต่ดาก็รู้สึกว่าใกล้ชิดกับพวกเขามากขึ้น ดา...ดาต้องการมีความสุขกับลูกๆ" "แล้วพี่ล่ะ" "ดาก็ต้องการพี่ด้วยแต่ดาอยากให้พี่เข้าใจที่ดาต้องการเด็กๆด้วย" ภายในห้องเงียบไปช่วงขณะ ใบหน้าของแดงก่ำบอกถึงความตื่นเต้นของเธอ เธอนั่งบิดขาไปมาตลอดเวลา "ตกลงที่รัก...ดาต้องการร่วมรักกับเด็กๆ แต่อย่างน้อยก็ให้พี่ดูหรือเข้าร่วมวงด้วยในภายหลังนะ" เธอหันมามองผมแล้วยิ้มออกมาอย่างดีใจ "ตกลงคะที่รัก ดาภาวนาให้พี่พูดคำนี้ออกมาแทบแย่" ทำให้เราสองคนตกลงใจกันได้ ดานำพาผมเดินทางในเส้นทางที่ผมไม่เคยเดินมาก่อน มันทำให้ผมตื่นเต้นบอกไม่ถูก ควยผมแข็งโป๊กจนปวดไปหมด ในมโนภาพเห็นก๊อปกับกิ๊ปเปลือยกายโดยมีดากับผมเย็ดกับพวกเขา หลังจากนั้นอีก 2-3 วันก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น ในที่สุดเมียผมก็เป็นคนเริ่มต้น วันนั้นผมกลับมาถึงบ้านพบว่าเมียผมอยู่ในห้องกับกิ๊ป กิ๊ปกำลังเลียหีเธออยู่ ผมเดินเข้าไปในห้อง "ให้พ่อร่วมด้วยคนซิ" ทั้งสองคนสะดุ้งโหยงเมื่อได้ยินเสียงผมแต่เมียผมก็จับหัวลูกสาวกดลงไม่ให้หยุดเลีย ผมเดินไปหาพร้อมกับถอดเสื้อผ้าออกแล้วไปยืนข้างหน้าน้องกิ๊ป ลำควยผมชี้เด่ไปที่หน้าลูกสาว เธอจ้องมองตาค้างเลยแล้วหันมายิ้มกับผม เธอเอื้อมมือมาคว้าควยผมไปจูบที่หัวแล้วค่อยๆอ้าปากอม ดูด เบาๆ ไม่น่าเชื่อว่าลูกสาวผมจะทำเป็นสงสัยแม่เธอคงสอนมาดี ผมเอามือไปจับที่หัวเธอและเริ่มเย็ดกับปากลูกสาวช้าๆ ผมรู้สึกเสียวซ่านดีมากกับลิ้นและปากนุ่มๆ ของลูกสาว เสียงลูกสาวครางงึมงำตลอดเวลาที่ดูดควยผมเนื่องจากแม่ของเธอกำลังดูดเลียหีของเธออยู่ เธอร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อมๆกับที่ผมปล่อยน้ำกามเข้าไปในปากเธอ เธอดูดกลืนกินทันทีแล้วเลียทำความสะอาดควยให้ผม ขาผมสั่นระริกจนยืนไม่อยู่ต้องนั่งลงมองเมียผมกับลูกสาวผลัดกันดูดเลียซึ่งกันและกันจนตั้งสองร้องครางลั่นห้องน้ำแตกออกมาพร้อมๆกัน สักพักน้องกิ๊ปก็หันมามองทางผม "พ่อขา...พ่อรู้ไหมว่าหนูใฝ่ฝันมานานแล้วที่จะได้ลิ้มรสควยของพ่อ น้ำของพ่อมากจังเลยหนูกลืนแทบไม่หมด หนูไม่คิดเลยว่ามันเป็นจริง มันมหัศจรรย์จริงๆเลย" ดายิ้มให้ผมอย่างมีความสุข "เห็นไหมที่รักว่าลูกๆก็ต้องการคุณด้วย" ผมโผเข้าไปหาทั้งสองแล้วโอบกอดทั้งคู่ไว้ในอ้อมแขน ทั้งสองอิงแอบแนบชิดในอ้อมกอดผมเนื้อตัวของทั้งสองจึงเบียดชิดกับผมอย่างแนบสนิท "พ่อขา...หนูต้องการมากกว่าที่พ่อปล่อยน้ำเข้าในปากหนู" น้องกิ๊ปเริ่มพูดออกมา "หนูอยากให้พ่อเย็ดกับหนูด้วย หนูอยากรู้ว่าเวลาควยเข้ามาในรูหีหนูมันจะรู้สึกอย่างไร และเวลาพ่อเอาน้ำออกมามันจะเป็นอย่าไร" "กิ๊ปลูกรัก...พ่อแก่แล้วต้องใช้เวลาสักพักกว่ามันใช้งานได้" "ไม่เป็นไรพ่อ...หนูรอได้" "บางทีเราอาจจะช่วยคุณได้นะ" เมียผมพูดออกมาแล้วหัวเราะคิกๆ เอื้อมมือมาจับควยผม "มานี่ซิกิ๊ป...มาช่วยพ่อหน่อย" ทั้งสองรุมมาที่ควยผม รูดขึ้นรูดลงเบาๆ จนผมรู้สึกว่าควยผมค่อยๆ แข็งขึ้นมาเมื่อมีลิ้นนุ่มๆมาเลียตรงหัว "กิ๊ป...แม่คิดว่าพ่อเขาพร้อมแล้วนะ" เมียผมบอกกับลูกสาว กิ๊ปก้าวขึ้นมาคร่อมตัวผม ขยับให้หีเธอมาตรงกับลำควยของผมที่ตั้งตรงรออยู่ เธอค่อยๆ หย่อนก้นลงมา ควยผมค่อยๆ แทงแทรกเข้าไปในรูหีเธอโดยมีแม่คอยแหกรูหีช่วย "โอ๊ะ..พ่อขา..แน่นจังเลย..ซี๊ดด" ลูกสาวผมร้องออกมาเมื่อควยผมมุดเข้าไปในรูหีเธอพ้นหัวหยัก ผมเสียวควยมากมันแน่นไปหมด แม่เธอก็ช่วยลูกสาวเต็มที่ ทั้งจับเอวขยับขึ้น-ลง บี้เม็ดแตด จนในที่สุดควยผมก็เข้าไปในรูหีลูกสาวมิดทั้งลำ แม่เธอจับเอวลูกสาวให้ขย่มควยผมจนเธอเสียวและขย่มเองตามอารมณ์ใคร่ของเธอ "โอ้วว...พ่อขา..แม่ขา...เสียวจังเลย..หนู...หนูจะไม่ไหวแล้วพ่อ...ควยพ่อ...เย็ดหีหนู..น้ำจะแตกแล้ว...ซี๊ดด" "อูยย...พ่อก็เสียวลูก...รอพ่อด้วยกิ๊ป..พ่อก็น้ำจะแตกเหมือนกัน.." ผมจึงเด้งควยขึ้นเย็ดลูกสาวเมื่อเธอขย่มลงมาทำให้ควยผมอัดเข้าไปเต็มแรง ลูกสาวผมร้องครวญครางดังลั่น จนในที่สุดลูกสาวผมก็น้ำแตกไปก่อนผม ผมจึงเด้งขึ้นเย็ดอีก2-3ทีก็แตกตามลูกสาวผมไปติดๆ "โอ้วว...ซี๊ดดด..พ่อขา..หนูมีความสุขที่สุดเลย....หนูไม่คิดเลยว่ามันจะดีขนาดนี้.." กิ๊ปพูดออกมาด้วยเสียงสั่นๆ หวยใจหอบ ลึกๆ เธอนอนฟุบลงบนหน้าอกผมทั้งที่ควยยังคาอยู่ในรูหีเธอ สักพักควยผมก็ค่อยๆ อ่อนตัวลงและหลุดออกจารูหีเธอ ตอมาในคืนนั้นขณะที่ผมกับเมียนั่งอยู่บนเตียง ก๊อปก็เข้ามา "ว่าไงลูกรัก" เมียผมทัก "มีอะไรหรือ" "เปล่าครับแม่" ก๊อปบอกพร้อมกับยิ้มอายๆ "ผมเพิ่งคุยกับน้องกิ๊ปมาและเธอก็เล่าเรื่องเมื่อตอนเย็นให้ผมฟัง..ผม..เอ่อ..." เมียผมหัวเราะแล้วเดินไปโอบไหล่ลูกชายเข้ามา ใบหน้าของก๊อปซุกไปที่หน้าอกเปลือยของแม่ "น่าสงสารจัง" เมียผมพูดออกมา "ต่อไปนี้ลูกต้องการเมื่อไหร่ก็มาหาแม่ที่ห้องนี้ได้เลยนะ" ก๊อปเอามือคล้องคอแม่ของเขา ผมเห็นควยของลูกชายแข็งโด่ดันผ้าเช็ดตัวที่นุ่งจนโก่ง ก๊อปก้มลงซุกไซ้ที่หน้าอกของแม่ ทั้งดูด ทั้งเลีย ที่สองเต้า จนแม่เขาเริ่มครางออกมาเบาๆ ผมเอื้อมมือไปดึงผ้าเช็ดตัวของลูกชายออก เผยให้เห็นลำควยอันใหญ่โต ซึ่งมันใหญ่กว่าของผมเสียอีก จนผมอดที่จะอิจฉาไม่ได้ "ก๊อป...แม่เขาต้องการควยก๊อปแทงเข้าไปในรูหีน่ะ" ผมบอกกับลูกชาย "แม่เขาอยากให้ก๊อปเย็ดในตอนนี้เลย" ก๊อปมองหน้าแม่แล้วยิ้ม "ใช่จ๊ะลูกรัก...แม่ต้องการควยลูกเย็ดแม่...ก๊อปเย็ดแม่เลย...เย็ดให้แม่น้ำแตกเลย...เอาน้ำออกในรูหีแม่ด้วยนะ" ก๊อปดันแม่นอนลงบนเตียงแล้วยืนอยู่ตรงหว่างขาของแม่จับลำควยจ่อที่รูหีแล้วดันมันเข้าไปทันที เมียผมร้องครางลั่นเมือลูกชายเริ่มลงมือเย็ด ก๊อปกระเด้าเย็ดจากช้าๆ แล้วเร็วขึ้นเรื่อยๆ เมียผมร้องครวญครางตลอดเวลาและเสียงดังมาก มันดังมากกว่าที่เย็ดกับผมเสียอีก "อูยย...เย็ดแรงๆ...แม่..แม่น้ำจะแตกแล้วก๊อป...ก๊อปเย็ดเก่งจังเลยลูก" ผมนั่งดูจนเกิดอารมณ์ต้องเอาควยไปให้เมียผมดูด เธออ้าปากดูดให้ผมทันทีที่ผมยืนลำควยไปที่ปากเธอ สังพักก๊อปก็ร้องออกมาดังลั่นพร้อมกับปล่อยน้ำเข้าไปในรูหีแม่ของเขาเอง แล้วผมก็ได้ยินก๊อปดึงควยออกจากรูหีแม่ของเขาและเมียผมก็ดันควยผมออกจากปาก "ที่รัก..ดาต้องการควยคุณด้วย....ดาอยากให้คุณเย็ดดาด้วย" ผมกระโดดเข้าไปที่หว่างขาเธอทันที ที่ปากรูหีเธอมันเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำของเธอและน้ำของลูกชาย ผมกดลำควยเข้าไปพรวดเดียวมิดด้าม เธอเด้งเอวขึ้นมารับการเย็ดของผมทันที ทั้งเด้งทั้งร่อน จนผมต้องรีบกระเด้าเย็ดอย่างรวดเร็ว "พี่จ๋า..เย็ดดาแรงๆ..เอาน้ำออกในรูหีดามากๆเลยดาชอบ..." จนในที่สุดผมก็ต้องน้ำแตกไปกับเธออย่างรวดเร็ว น้ำของผมพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำของก๊อปลูกชายผมในรูหีของดา หลังจากนั้นเป็นต้นมาเราทั้งสี่คนก็เย็ดกันมั่วไปหมด ใครอยากตอนไหนก็เย็ดกันตอนนั้น ส่วนมากดาจะเย็ดกับก๊อปเพราะเธอติดใจความใหญ่ของควยก๊อป แต่กิ๊ปไม่ค่อยให้พี่ชายเย็ดสักเท่าไหร่เพราะเธอเจ็บเลยตกเป็นภาาระของผมที่ต้องเย็ดกับลูกสาวตลอดมา
ช่วยจิ้มน้องเค้าหน่อยนะจ๊ะ[/color]