ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาวคนใหม่ (ก๊อบมา)

เริ่มโดย popeye09, มิถุนายน 02, 2010, 10:05:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye09

เมื่อก่อนสมัยผมยังวัยรุ่น ประมาณสัก 18-19 ก็เป็นเด็กผู้ชายทั่วไป อยากรู้อยากเห็นต่างๆ โดยเฉพาะเรื่อง เพศ คงเป็นเพราะผม ว่างมากพ่อแม่ก็ทำงาน ไม่เคยอยู่บ้าน หาแต่เงินทองชื่อเสียงมาให้ ผมไม่เคยมีของสิ่งใดเลยที่คิดอยากได้ และไม่เคยไม่ได้ นอกจากเรื่องผู้หญิง ผมเองก็ เป็นคนหน้าตาที่ค่อนข้างดี ขาว สูง 178 นักกีฬา แน่นอนครับ ผมเป็นนักกีฬา เจ็ทสกี ผมชอบแอบไปเล่นเจ็ทแถว พัทยาบ่อยมากๆ ขับรถไปจาก กรุงเทพก็แป๊บเดียว จนกระทั่งวันหนึ่ง ผมได้รู้เห็นอะไรบางอย่างเกี่ยวกับพ่อของผม คือท่าน แอบมีลูกสาวอีกคนหนึ่ง โดยที่ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลย เพราะผมแอบไปเห็นท่านพา สาว คนนี้ ไปพักที่พัทยา ที่เดียวกับ ที่ผมพัก ด้วยความ สนิทสนมระหว่าง พ่อ กับ ลูกสาว ( ลืมไปครับ ผมชื่อ นัท น้องสาวคนใหม่ผมชื่อ เนตร) ที่เดียวคล้องแขนกันมา ทำให้ผมนึกสนุก อยากไปแกล้งคุณพ่อว่าแอบไป มีอีหนู แล้วไม่บอก เลยเข้าไปทักข้างหลังท่าน เมื่อท่านเห็น ท่านตกใจมาก ท่านทำอะไรไม่ถูก ผมเลยถามว่านี่มันอะไรหรอ ท่านก็เลยเล่าความจริง ให้ผมฟังว่า เมื่อก่อน ตอนคุณแม่ตั้งท้องผม ท่านได้แอบไปมีอะไร กับน้องสาวแม่ของผม แล้ว เกิด ท้องขึ้นมาเหมือนกัน แล้ว แม่ก็จับได้ ท่าน โมโหมากเลยส่งให้ ทั้งน้องสาวและลูกไป อยู่ _เชียงใหม่ จนมาเมื่อปีที่แล้ว น้าสาว(แม่น้องเนตร) รถคว่ำ เสียชีวิต ท่านเลย รับน้องเนตรมาอยู่ กรุงเทพ โดยส่งเสียให้ทุกอย่างให้ ทั้ง คอนโด รถ และเงินเดือนอย่างเหลือเฟือ เพื่อชดเชย สิ่งต่าง ๆ พอผมรู้ความจริง ผมก็โมโห คุณพ่อมากๆ แต่ทำงัยได้ ยังงัยเนตรก็คือน้องสาว ผมเลยมีน้องสาว ซึ่งครั้งแรกที่เห็น น้องเนตร สวยมาก หน้าใส ตากลมโต จมูกเข้ารูป แก้มเป็นสีชมพู ผิวชาว สูง 167 หนัก 48 สัดส่วนโดยประมาณ 34 25 36 ผมเห็นแล้วใจผมสั่น เลย อย่างกลับนางแบบหนังเอวี คุณพ่อยังบอกว่า คุณแม่เองก็รู้นานแล้ว และอยากให้เนตรมาอยู่ด้วย แต่ก็กลัวผมรับไมได้ ผมเลยบอกไปว่า ดีซะอีกผมจะได้มีเพื่อนมีน้องกับเค้า บ้าง เรื่องเลย แฮบปี้เอนดิ้ง อย่างนี้ จากนั้นมา ผมเองก็เลยมีหน้าที่ไปคอยดูแลน้องเนตร ไปรับ ไปส่ง ที่เรียน และอคอนโด แต่ทีนี้ มหาลัยมันไกลบ้าน มาก ผมเลยขอย้ายไปอยู่คอนโดกับเนตร ซึงก็ไม่มีปัญหาอะไร เนื่องจากเป็นคอนโดที่กว้างมาก มีห้องแบ่ง เป็นส่วนต่างๆ มี สองห้องนอน ด้วย ก็เลยไม่มีปัญหาอะไร ใหม่ๆเข้าไปอยู่ก็ยังไม่มีปัญหาอะไร ต่างคนต่างอยู่ ความสนิทสนมก็มากขึ้นตามลำดับ ผมเองก็รักเนตร แต่แบบไหนก็ไม่เข้าใจ โดยเฉพาะ เวลา ตอนเช้าๆ ก็ไปเลย เนตร ชอบใส่ชุดนอนคลุม บางๆ ลายการ์ตูนน่ารักๆ ออกมาเข้าห้องน้ำ บางทีก็มาปลุกผม ในห้อง เนตรเองเป็นคนขี้ร้อนเลยไม่เคยใส่ชั้นในนอนเลย มันทำให้ผมเองโชคดีที่มีอาหารตาทุกเช้า ผมเองก็ชอบนอนใส่กางเกงเล่นบาส จนเช้าวันเสาร์ผมเองก็หลับอยู่ และเนตรก็เข้ามาปลุกผมแบบทุกครั้งแต่ครั้งนี้ เนตรใส่แค่เสื้อกล้ามยาวๆ มาแค่นั้น แล้วก็มากล้งปลุกผม โดยกาเอาหมอนมากดหน้าผม ผมเลยแกล้ง โดยการพลิกตัวกลับให้เนตร ล้มลงไปนอนโดยมีหมอนกั้นระหว่างเรา ปล้ำกันไปกันมาจน เหนื่อยและผมเองก็พึ่งมาเห็นว่ สายเสื้อกล้ามของเนตร มันเลื่อนอกมาจากหัวไหล่ ทำให้หน้าอก กลมโต หัวนมเล็กๆสีชมพู โผล่ออกมา ให้เห็น พอผมรู้ตัวอีกที ปากผมก็ลงไปงับ หัวนมเนตรแล้ว แถมมืออีกข้างยังไปคว้าอกอีกข้างหนึ่งของเนตร เมื่อเนตร โดนอย่างนี้ ก็ ร้องโวยวายใหม่เลยว่า พี่ นัทๆ พีจะทำอะไรเนตร ผมเองก็หน้ามืด ทั้ง ดูด ทั้งขบ ทั้งเลียหัวนมอย่างมเมามัน กฌมันน่าดูดนี่ครับ ชมพูเรื่อๆ เล็กๆ อย่างนี้ใครจะอดใจไหว จนกระทั่ง เนตรร้องไห้ แล้วทุบตีผม สติเลยกับมาอีกครั้ง ผมเลยรีบขอโทษ เนตรใหญ่เลย ว่าพี่ไม่ดีเอง เนตรก็ร้องไห้ ผมเองก็ปลอบ ว่า พี่รักเนตรนะ
และก็รักมากยิ่งว่าแบบพี่แบบน้องอีก เนตรเองก็บอกว่า เหมือนกัน แต่ เนตรไม่พร้อม ( ผมไม่เชื่อหรอก เพราะ หัวนมตั้งซะขนาดนั้น แถมยังมีรอยแฉะเอนที่ชุดนอนด้วย ) แต่ก็ไม่เป็นไร ผมบอกผมรอได้ เนตรเลยไปอาบน้ำ ตอนที่เนตรอาบน้ำ ผมทนไม่ไหวเลยสาวตัวเองเล่น แต่ก็ไม่ถูกใจ เอาว่ะ ลองดูอีกที ผมเลยเดินไปที่ห้องน้ำ ซึ่งประตูแง้มอยู่ ห้องอาบด้านในนั่นเป็นลักษณะ กระจกใส ผมเลยได้เห็นเนตร อาบน้ำผมเลยลองเรียกเนตรว่า"เนตร พี่นัทอาบด้วยได้มั้ย " เสียงเงียบ ไปพักนึง ก็มีเสียงตอบกลบมาว่า ได้ค่ะ แต่ ต้องใส่เสื่อผ้าอาบนะ ผมเองก็ โอเค เลยเข้าไปอาบ ด้วย ด้วยชุดนอนของเนตร ที่เปียกน้ำ ประกอบกับความบางของเนื่อผ้า ทำใก้ผมเห็นสัดส่วนทั้งหมด มันทำให้ ควยผมแทบจะระเบิด ผมเลย วางแผนบอกว่ามา เนตร พี่จะ ถูสบู่ให้ "ได้ค่ะพี่ชาย " ผมเลยเริ่มถูจากแผ่นหลัง ผ่านหัวไหล่ ผ่านไปที่แขนอย่างช้าๆ จากนั้นผมก็ถูสบู่ที่หน้าอกผมเอง แล้วแกล้งไปเบียดที่หลังเนตร แล้ว ใช้ตัว ถูกับแผ่นหลังของเนตร ตัวเนตรเมื่อได้รับสัมผัสแรกนั้น ก็สะดุ้ง แต่ก็ไม่ต่อว่าอะไร ผมเลยใช้อก ถูหลังเนตรไปเรื่อง มันทั้งลื่นทั้งเสียว ผมก้ ค่อยๆ เลื่อนไปลูบเอวแล้ว ค่อยไปถู เนินอก อย่างช้าๆ เนตรเริ่มมีอารการสั่นแล้ว หายใจแรงขึ้นๆ จนผมแน่ใจว่า ไม่มีอะไรจะมาขัดขวางแล้ว เลยบรรจงจูบลงที่ต้นคอ มีแค่เสียง อุ้ย ออกจากปากเนตรเท่านั้น จากนั้นผมก็เริ่ม ต้นการ ไ.ซ้อย่างเบาๆ ไปตามต้นคอและใบหู ส่วนมือก็ลูบไล้ขยำ หน้าอก ซึ่งตอนนี้ มันแข็งสู้มืออย่างเลยได้ชัด ความลื่นของสบู่ทำให้เกดความเสียวมากขึ้น ผมเริ่ม ดูด คอแรงขึ้นๆ หลังก็ เบียดแน่นขึ้นๆ มือก็ขยี้มากขึ้น ๆไปเรื่อย จนผม เอี้ยว ตัวเตนรมา แล้วก็ บรรจงประกบปากต่อปาก เมื่อธรรมชาติมันเรียกร้อง มันจะสอนให้คนรู้จักทำ ผมเอง พยายามเอาลิ้นสอดดันเข้าไปในปากเนตร เนตรเองก็ยังปิดปากแน่น จนกระทั่งลิ้ม สัมผัสลิ้น ริมผีปาก แนบสนิท ก็จูบกับอย่างดูดดื่มก็เริ่ม นานแสนนาน แลกลิ้น พันกัน น้ำลายต่อน้ำลาย มือประครองกอดกัน ผมกับเนตรจูบกันอยู่นาน จนผม เลื่อใบหน้าและริมฝีปาก ไปที่ต้นคอ เนตร และเริ่มดูดลงไปที่หน้าอก โดยค่อยๆ ปลดเสื้อกล้ามออกทางหัวไหล่ เสียงเนตรที่อกมาช่างๆเร้าใจยั่วยวมมาก .....พี่....นัท.....ขา.... เนตร....เอ่อ....เนตรเสียวจัง .......ผมเองก็สนองเนตรโดยกับ ดูดหัวนมอันแสนสวย และหานลิ้น อย่างบรรจงและแผ่ว เบา ส่วมือก็เลื่อไปเปิดน้ำให้แรงขึ้นจะได้ล้าง สบู่ออกจากร่างกาย ผมก็จูบ ดูดที่หน้าอก แรงขึ้น " พี่.....อ้าอ.......อู้ย...เสียวค่ะ.......พี่นัท...........ซี้ด.............พี่.. มือของเนตรนั้นก็มาจิกที่หัวผม กดผมลงผมก็ย้ายสลับด้านไปมา ซ้านขวาๆๆ ...........อูย........พี่ค่ะ............พี่.....พี่....พี่......เสียวจังเลย......นัทเสียวนะค่ะ.........

เมื่อน้องเนตรเริ่มเสียวมากขึ้นจากการดูดของผมมากขึ้นเป็นลำดับ ร่างกายของเนตรเริ่ม แอ่น ขึ้นลงตามแรงดูด ของผม ลองคิดสิครับ ดูดหัวนมใต้น้ำฝักบัวมันจะได้อารมณ์ขนาดไหน จากนั้นมือผมก่อนเริ่มชอนใช ไปตาม หน้าร้องที่แบนราบของเนตร ปากก็ระดมจูบปูพรมไปทั้งสองข้างของหน้าอก บางครั้งใช้ปลายจมูกกอจมด่งไปที่หัวนมที่ชูชัน มือก็ยังความต่ำไปยังสิ่งที่ผมหมายปอง ตอนนี้ผมได้ถอดเสื้อกล้ามที่ชุ่มน้ำออกไปแล้ว คงเลยแต่ความว่างเปล่าสีชมพูที่เปล่งมาจากผิใของน้องสาวแสนรัก เมื่อผมสัมผัสผ่านไป ผมต้องพบกับความแปลกใจ ไม่เจอเลยมีมีเส้นขนเลยแม้แต่นิดมาให้เกะกะ มันเนียนลื่นไปหมด แถมยังอ่อนนุ่มดังผิวเด็กแรกเกิด เมื่อมือผมสัมผัสเนินสวาทของเนตรเท่านั้น ร่างกายของเนตรเกิดอาการ อ่อนระทวย แทบยืนไม่ติด จากนั้นผมเริ่มการสำรวจอย่างแผวเบา เสียงเนตร คลอออกมาว่า พี่..นัทค่ะ...อืม..พี่นัท...เนตรเสียวค่ะ......ซี้ด...อูย..........เนตร..ไม่เคย..ให้ใครอย่างนี้..ซี้ด...มาก่อนเลย...นะ..ค่ะ .........อืม..... สิ่งที่ผมได้รับต่อมาคือความชุ่มช่ำให้ช่องสวาทของน้องสาวผม แต่เนื่องจากยังอาบน้ำอยู่ จึงมีน้ำต่างๆผสมกันอยู่ แต่ที่แน่ ความเหนียวใสนั้น คงไม่ได้ออกมาจากฝักบัวแน่ๆ..จากนั้นผมบรรจง กรีดนิ้วเบาๆไปยังเม็ด ที่ ผมใฝ่หา มันไม่ใหญ่มากนัก แต่มันก็ให้ความรู้สึกสัมผัส ได้เป็นอย่างดี ผมค่อยๆถูไปมา และเขี่ยๆเบาๆ หวังให้เนตรเกดความกลัวน้อยที่สุด ก็คนยังไม่เคยนิ ต้องสร้างความประทับใจหน่อย อุ้ย ....ซี้ด คำ สอง คำนี้เท่านั้นที่หลุดอออกมาจากปากเนตร พร้อมกับการแอ่นสะโพก ไปมา ตามแรงเขี่ย ผมเลยถามเนตรว่า เป็นอะไรค่ะ ......เนตร...ไม่รู้.....ซี้ด.....เสียวมากเลยค่ะ...พี่นัทขา.......อืม........งอูย.......ซี้ด...อ๊า....... พี่นัท ......พี่นัท......ขา ...... จากนั้นผมเริ่มเกม การชิมรสชาติโดยการเลื่อนปลายลิ้นไปตาม หน้าท้อง ย่อตัวต่ำลงมา ลงมา เรื่อยๆจนผมคลุกเขาต่อหน้าน้องสาว ตรงเนินสวาท ผมตะลึงกับความขาว อม ชมพู กับร่องที่ปิดสนิทชิดกันอย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน จนผมอดใจม่ไหว รีบก้มลง หมอที่เนน้องสาวอย่างรีบร้อบ ....ว้าย...พี่นัท.....พี่นัททำอะไร.....อย่า..ค่ะ ..อย่านะ..มันสกปรกนะ...ซี้ด...อย่า......ค่ะ.. ผมเองไม่รังเกียจหรอก ผมตอบออกไป ของน้องเนตรมันช่างหอมหวานอย่างนี้......นะ..ให้พี่ได้ดื่มด่ำเถอะ.....อืม.....ผมครางอย่างลืมตัว....... แล้วผมเริ่มแยงลิ้น ตวัดลงบนเม็ดน้อยๆ ที่เบ่งบานออกมาด้วยความเสียว ทันทีที่ลิ้นสัมผัส ...ซู้ดดดดดด..........เสียงครางอย่างดัง อ๊า...........ซี้ด พร้อมกับการแอ่นสะโพกรองรับการกินอย่างอร่อยของผม ผมทั้งดูด ทั้งเลียไปมา แล้วก็ค่อยๆ แยกขาน้องเนตรออกอย่างช้าๆ พร้อมกับสอดลิ้นเข้าไป สัมผัส แคมทั้งสองข้างที่ยังปิดสนิท อูย.....พี่นัท....ขา ....เนตร...ปวดค่ะ .......เนตรปวดแปลกๆ......ซี้ด..เหมือนปวดฉี่........ค่ะ....อูย....พี่นัท ..... เมื่อเป็นอย่างนี้แล้วผมรู้ว่า น้องสาวผมใกล้จะถึงแล้ว ผมก็บบรรจงตวัดลิ้นให้เร็วขึ้นๆ สะโพกของน้องเนตรก็แอ่นตามจังหวะลิ้ว มือของเนตรนั้น ก็จิกลงมาที่หัวไหล่ และขย้ำ เส้นผมอย่างแรงๆ หลังเนตรนั้น ตอนนี้ได้ไปพิงกับฝากระจกใสของตู้อาบน้ำ พร้อมกับเสีบงร้องอย่างแสน อูย.......พี่นัท.....อูย....พี่นัท...ขา....ซี้ด.....พี่............พี่..........ซี้ด......อูย....อ๊า.......อูย......พี่ค่ะ....พี่ค่ะ...พี่..พี่พพี่ ......อ้า.....ว้าย............................พี่นัทขา...............ซู้ด ........น้องเนตรก็ปลเสร็จไปก่อน โดยที่ สะโพกน้องเนตรนั้นยัง แอ่นขึ้นลงๆ สลับไปมาอยู่ โดยที่ยังหลับตาพริ้ม.....พร้อมกับคลายมือที่จิกแน่น ลงไปในหัวไหล่ จนทำให้เกืดบาดแผล แล้วก็ค่อยไถลตัวลงไปนั่งอย่างอ่อนแรง .....ผมก็ลงมานั่งประคองกอดน้องเนตร พร้อมกับจูบที่หน้าผาก บอกกระซิบแผ่วเบาข้างหูว่า น้องสาวพี่ สวยมากนะ พี่รักเรามากเลยนะ เนตรก็ลงมาซบไหล่ ผมแล้วหอมแก้มผมบอกว่า พี่นัทค่ะ ...เนตรก็รักพี่นัทค่ะ.....ผมเลยชวนน้องเนตรไปอาบน้ำต่อ ...ครับเป็นที่ไหนไปไม่ได้นอกจาก อ่างจากุชซี่ ผมเดินไปเปิดน้ำไว้ โดยที่น้องเนตรยังนั่งพักอยู่ ...ช่ายครับ ผมยังใส่กางเกงอยู่ แต่ ควยครับ มันแข็งไปหมดแล้ว ผมเลยต้องถอดกางเกงออก แล้วก็ประคองน้องเนตรไปลงอ่างด้วยกัน ...........ช่ายกครับ ช่าย......เกมสวาทกับน้องสาวคนใหม่ของผมมันพึ่งเริ่มต้น เท่านั้นเอง...........
ช่วยจิ้มน้องเค้าหน่อยนะจ๊ะ[/color]