ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับลูกเพื่อนพ่อ (กท.1 by copy)

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 02, 2010, 05:42:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นสามปีกว่าแล้ว เรื่องมีอยู่ว่าคุณลุงนพซึ่งเป็นเพื่อนกับพ่อตั้งแต่สมัยเด็ก แล้วไม่ได้เจอกันอีกเลยไม่รู้มาเจอกันอีกได้ไงตอนแก่ๆ กันแล้ว (ผมก็งง) เมื่อทั้งคู่ได้มาเจอกันและด้วยความที่เป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวด้วยกันตั้งแต่เด็กทั้งพ่อและลุงนพเลยไปมาหาสู่กันบ่อยๆอันเป็นหตุให้ผมได้พบกับน้องเอ็มในวันหนึ่ง น้องเอ็มยังเป็นเด็กมัธยม 5ของโรงเรียนสตรีชื่อดังย่านสุขุมวิท ส่วนผมตอนนั้นเรียนอยู่ปี 3 แล้วครับน้องเอ็มเป็นเด็กที่เกินเด็ก ที่ว่าเกินเด็กคือทั้งขนาดสัดส่วนและรูปร่างหน้าตา อย่างว่าแหละครับ ลูกผู้ดีมีอันจะกิน ก็มักจะดูดี สวยน่ารัก ที่แน่ๆ คือขาว หมวยคล้ายญี่ปุ่นผมได้พบกับน้องเอ็มครั้งแรกตอนที่คุณลุงนพแวะมาหาพ่อที่บ้านวันนั้นเป็นวันที่คุณลุงไปทำงาน ขากลับก็แวะรับน้องเอ็มที่โรงเรียนและแวะมาหาพ่อที่บ้าน พ่อนั่งดื่มเหล้าอยู่กับลุงอยู่ที่ระเบียงชั้นบนส่วนแม่ทำกับข้าวอยู่ในครัว พอน้องเอ็มทานอิ่มคุณลุงก็บอกให้ผมพาน้องลงมานั่งดูทีวีข้างล่าง ผมก็พาน้องลงมาผมก็สบโอกาสรีบสืบประวัติเธอทันที ผมทราบเรื่องราวของเธอพอสมควรและที่รู้แน่ๆ คือเธอยังไม่มีแฟน และขอเบอร์เพจของเธอ ผมไม่รอช้าครับคืนนั้นตอนค่ำผมรีบเพจไปเลยครั้งแรกก็ถามไปว่าถึงบ้าหรือยังและไม่ลืมโปรยด้วยคำหวานๆก่อนนอนก็เพจไปอีกว่าอยากจะคุยด้วยอีกให้โทรกลับ ไม่ถึง 5 นาทีครับเธอโทรมาจริงๆ คืนนั้นเราเลยคุยกันเกือบถึงเช้าเลย เพราะเธอคุยสนุกมากจนผมได้รู้ว่าลุงนพจะไปรับเธอทุกวันพุธเพราะเธอจะเรียนพิเศษที่โรงเรียนเลิกเย็น ส่วนวันอื่นเธอต้องกลับเองผมก็เลยอาสาจะไปรับเธอ เธอก็อนุญาต คืนนั้นนอนไม่หลับอยากให้ถึงวันพรุ่งนี้เย็นเร็วๆผมไปรับน้องเอ็มหลายครั้งความสัมพันธ์ของเราก็เริ่มดีขึ้น ดูอาการแล้วเธอก็คงชอบผมอยู่เหมือนกันไปรับเธอที่โรงเรียน ก็ทำให้ได้เจอเพื่อนๆ ของเธอเพิ่งประจักษ์ก็คราวนี้แหละว่าลูกสาวของคนมีอันจะกินมักจะสวยทุกคนแต่วันนี้ขอพูดเรื่องน้องเอ็มก่อนนะครับวันหลังจะเล่าเรื่องของเพื่อนเธอให้ฟัง ผมไม่เคยเข้าไปในบ้านลุงนพเลยครับเพราะจริงๆ แล้วผมก็ไม่ได้คิดจะจีบน้องเอ็มเป็นแฟนจริงๆ จังๆผมแค่อยากสนุกก็เท่านั้น และเธอก็ไม่กล้าพาผมเข้าบ้านเช่นเดียวกันเธอว่าที่ยังไม่มีแฟนก็เพราะลุงนพบอกว่าเอาไว้ขึ้นมหาลัยก่อนเธอจึงยังไม่กล้าบอกใครผมพาเธอไปกอนข้าวด้วยกันหลายครั้งและพยายามไม่ส่งเธอกลับเย็นมากนักจะได้ไม่เป็นที่สงสัย ส่วนในใจก็คอยหาโอกาสไปเรื่อย แล้ววันนั้นเองผมก็แวะไปรับน้องเอ็มตอนเที่ยง เพราะวันนี้เธอเลิกเรียนเร็วแล้วผมก็ได้รู้ว่าลุงนพก็มีประชุมเลิกดึกและวันนี้พ่อกันแม่ผมไปต่างจังหวัดเสียด้วยโอกาสประจวบเหมาะอย่างนี้จะหาที่ไหนได้อีกผมจึงวางแผนชวนเธอว่าจะไปทำอาหารกินที่บ้านผมเราไปแวะตลาดซื้อของแล้วกลับบ้านทำอาหารกินกัน พอกินเสร็จก็มานั่งดู UBCกันที่โซฟา เป็นหนังที่กอดจูกันทั้งเรื่อง ผมเห็นเธอนั่งหน้าแดงผมก็เลยถามเธอว่าหน้าแดงทำไม เธอไม่ตอบผมเลยรุกต่อว่าเคยทำอย่างในหนังบ้างหรือเปล่า เธอว่าเคยสิ ผมงี้..ใจตกไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย เธอหัวเราะแล้วบอกว่าก็เคยกับพ่อแม่ไงผมเลยว่าเธอว่าอย่างงี้ต้องทำโทษแล้ว แล้ก็ดึงเธอเข้ามาหอมที่แก้มเธอม้วนบิดเพราะอาย หน้าเธอแดงมากผมเห็นเป็นโอกาสเลยรุกต่อโดยเข้ากอดเธอไว้แล้วประกบเข้าที่ปากเธอท่าทางเธออ่อนปวกเปียกลงอย่าเห็นได้ชัดผมทั้งจูบ-กัด-เม้ม-และเอาลิ้นดันเข้าไปพัวพันในปากเธอ แรกๆ ปากเธอเกร็งแต่พอนานเข้าเธอเริ่มตอบโต้โดยดุนลิ้นเข้ามาในปากผมบ้างผมเห็นเธอเริ่มตามแล้วผมจึงคว้าไปที่หน้าอกของเธอ มันใหญ่โตมโหฬารจริงๆเด็กอะไร๊ น้องเอ็มร้อง \"อือ....\" ทันทีที่โดนผมจับหน้าอกเธอไม่ได้ปัดป้องเลยแม้แต่น้องผมจึงรุกหนักเข้าโดยทีนี้คว้าทีเดียวสองมือเลย ผมทั้งขยำทั้งบีบจนเธอบอกว่าพอเถอะ เดี๋ยวเสื้อยับแล้วจะมีคนสงสัยผมเลยว่างั้นก็ถอดเลยไม่ดีกว่าเหรอ แล้วผมก็ปลดกระดุมเธอทันทีผมเอาเสื้อเธอวางไว้อย่างดี แล้วว่ารับรองไม่ยับแล้วล่ะ คุณเอ๋ย..เด็กมัธยมแต่นมยิ่งกว่ามหาลัยอีก นักศึกษามหาลัยบางคนยังนมไม่ใหญ่เท่านี้เลย ผมรีบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นในแล้วแกล้งกระซิบว่าเดี๋ยวยับอีกตัวปลดตะขอได้แต่เธอยังไม่ยอมให้เอาออกครับ เธอว่า \"เอ็มอายนะพี่\"ผมก็เอามือสอดเข้าไปจับนมเธอ คราวนี้เต็มมือยิ่งกว่าครั้งไหนๆ ทั้งใหญ่ทั้งนิ่มมือ แล้วก็ได้เห็นของเธอเต็มๆ ตา ผมหันมาดูดเลียหัวนมเธอเธอร้องครางดังมาก ดีนะที่ไม่มีใครอยู่บ้านผมถลกกระโปรงนักเรียนของเธอมากองอยู่ที่หน้าท้อง โหนกเธอท่าทางจะใหญ่มาขนาดอยู่ในกางเกงในยังปูดโปนขนาดนี้ เธอเห็นผมจ้องนานก็กดหัวผมลงที่นมของเธอ คงอายน่ะ ผมจึงเอามือมุดเข้าไปในกางเกงในเธอกระตุกทันที และร้องดังกว่าเก่า ผมรีบถอดกางเกงในน้องเอ็มออกพบว่าใหญ่จริงๆ ครับ โหนกนูนมากกว่าที่คิดเอาไว้ ขนไม่ค่อยมีผมรีบก้มลงเอาลิ้นจ่อรู เธอครางหนักพร้อมกับเด้งรับเป็นจังหวะเธอกดหัวผมลงอัดกับ!เธอ แล้วว่า \"พี่.. จะทำอะไรก็รีบทำเถอะอย่าแกล้งเอ็มอีกเลย อูย...\" ผมก็ไม่รอช้าครับ เธอเรียกร้องแล้วนี่เสื้อผ้าผมหลุดออกไปอย่างรวดเร็วผมปลดกระโปรงเธอออกแล้วก็เอาน้องชายจ่อตรงรูแล้วกดทันที เธอร้องโอ๊ย...แล้วก็ถอยหนี \"ทำไมเจ็บจังเลยพี่\" ผมหยุดแล้วจูบเธอ เมื่อเธอเริ่มผ่อนคลายผมเริ่มขยับต่อ เธอเลยว่า \"เบาๆ หน่อย เอ็มเจ็บ เสียวด้วย\" ผมเริ่มจากช้าๆน้องเอ็มเริ่มขยับตาม ผมถาม \"ไม่เจ็บแล้วเหรอ โยกใหญ่เลย\" เธอว่า\"ไม่เจ็บแล้ว เร็วอีกหน่อยก็ดีนะพี่\" ไม่หน่อยแล้วครับ ผมซอยยิกเลยนมเธอกระเพื่อมเหมือนแผ่นดินไหวบนภูเขา จน!เธอตอดผมแน่น แล้วเธอว่า\"หยุดเถอะพี่... เอ็มไม่ไหว อือ....\" แต่ผมสิครับ เอาช้างมาฉุดก็ไม่หยุดผมซอยหนักจนเสร็จ ชักออกมาฉีดไปที่นม แล้วให้เธอละเลงจนทั่วหน้าอกและท้องผมดูที่!น้องเอ็มมีเลือดติดออกมาด้วย แสดงว่าผมได้ของใหม่จริงๆเธอเข้ามากอดผมแล้วว่า \"พี่ทำอย่างนี้กับเอ็มทำไม\" ผมว่า\"ก็พี่ชอบเอ็มไงล่ะ เอ็มน่ารักมาก\" ผมพาเธอไปอาบน้ำผมอาบน้ำถูสบู่ให้เธอแล้วก็เกิดอารมณ์อีก เราเลยเอากันในห้องน้ำอีกยกแต่คราวนี้คล่องกว่าเก่า ผมเลยเอาเธอทุกท่าที่สถานที่อำนวยส่วนเธอก็ทั้งยกแข้งขาและโยกอย่างไม่มีเคอะเขินอีกแล้วเย็นนั้นส่งเธอถึงบ้านเกือบหนึ่งทุ่ม กลางคืนโทรไปเธอบอกว่าเจ็บ!มากวันหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะ ผมเลยว่าแล้วเอ็มไม่ชอบหรือไง มีความสุขไหมล่ะเธอไม่ตอบ จากนั้นเป็นงัยก็คงไม่ต้องเล่าแล้วล่ะ