ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเสียสาวแบบเซ็กหมู่ (กท.2 by copy)

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 02, 2010, 05:46:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

ผมเองถึงแม้จะไม่ใช่คนดีเด่นอะไร แต่ก็พอจะเอาตัวรอดได้ ร่ำเรียนจนจบปริญญาตรี ได้งานในบริษัทเอกชนที่เกี่ยวข้องกับวงการสื่อมวลชนประเภทหนึ่ง ชีวิตในวัยเรียนของผมค่อนข้างจะหัวหกก้นขวิดกับเพื่อนๆตัวแสบในคณะเดียวกัน จนแทบจะเรียนไม่จบ วันๆเอาแต่ตีสนุ๊ก กินเหล้า แล้วก็เที่ยวผับ เทค จีบหญิงไปตามเรื่อง ถ้าพวกเราคนใดคนหนึ่งจีบหญิงได้ เมื่อหาทางฟันเธอได้สำเร็จแล้วก็จะนำเธอคนนั้นมาเผื่อแผ่เพื่อนๆในก๊วนเสมอ ตลอดสี่ปีของการศึกษาในรั้วมหา'ลัย ผมกับเพื่อนแบ่งปันหญิงที่เราจีบเป็นกิ๊กรวมกันไม่ต่ำกว่ายี่สิบคนครับ มีทั้งเพื่อนในมหา'ลัยเดียวกันและเด็กจากสถาบันอื่นๆด้วย ตามแต่เราจะหามาแบ่งปันกันได้เครื่องมือที่ช่วยให้เรากล่อมพวกสาวๆให้ยอมร่วมสนุกกับพวกเราก๊วนตัวแสบก็ คือเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ที่พวกเราชอบดื่มกันเป็นประจำ บางครั้งก็จำเป็นต้องใส่ยากระตุ้นทางเพศที่ไอ้อ้น เพื่อนร่วมก๊วนซึ่งมีญาติเป็นเจ้าของร้านขายยา เอามาทดลองประสิทธิภาพกับสาวๆที่เล่นตัวมากๆ และก็ได้ผลดี ทำให้สาวๆเหล่านั้นเคลิบเคลิ้ม ปล่อยตัวปล่อยใจเล่นเซ็กซ์หมู่ไปกับพวกเราอย่างเต็มใจพอพวกเราเรียนจบ ต่างคนต่างก็แยกย้ายกันไปทำงานในสถานที่แตกต่างกันไป ไม่ค่อยได้เที่ยวสนุกสุดเหวี่ยงเหมือนแต่ก่อน แต่เราก็ยังมีการนัดพบปะสังสรรค์กันบ้างประมาณเดือนละครั้ง ซึ่งส่วนใหญ่ก็ยังคงใช้สถานที่พบปะเดิมๆ คือที่บ้านผมนั่นเอง เพราะบ้านผมเป็นบ้านเดี่ยวขนาดค่อนข้างใหญ่ เนื้อที่ประมาณสองร้อยตารางวา อยู่ชานเมืองเขตปริมณฑลของกรุงเทพฯ พ่อกับแม่ซื้อไว้ให้อยู่กับพี่ชายและพี่สาวอีกสองคน เพื่อเป็นที่พักเมื่อมาเรียนหนังสือที่กรุงเทพฯ แต่ตอนนี้พี่ชายกับพี่สาวทั้งสองคนต่างก็แต่งงานแยกไปปลูกเรือนหออยู่ต่าง หากแล้ว ผมก็เลยอยู่เป็นเจ้าของบ้านคนเดียวสบายๆ อุปกรณ์อำนวยความสะดวกภายในบ้านมีทุกอย่าง ทั้งทีวี เครื่องเล่นวิซีดี ดีวีดี เครื่องเสียงโฮมเธียร์เตอร์ บาร์เหล้า อุปกรณ์เครื่องครัวชุดใหญ่ แถมยังจัดห้องนอนสำหรับเพื่อนๆมาค้างไว้หลายห้อง แถมห้องโถงกลางบ้านยังจ้างช่างมาตกแต่งให้เป็นห้องที่เก็บเสียงได้ดีเพื่อ ใช้เป็นสถานที่สำหรับจัดแดนซ์ปาร์ตี้ได้อย่างสนุกสุดเหวี่ยงโดยไม่ต้องกลัว เพื่อนบ้านหนวกหูด้วย สำหรับเพื่อนคู่หูของผมคือไอ้อ้นนั้น มันก็ยังมาสิงสถิตอยู่ที่บ้านผมเป็นประจำ เพราะมันก็เป็นคนจังหวัดเดียวกับผม พ่อแม่มันกับพ่อแม่ผมก็เป็นเพื่อนรักกัน ระยะหลังๆมันแทบจะลืมคอนโดหรูที่พ่อแม่มันซื้อไว้ให้มันอยู่แถวๆสุขุมวิทไป เลยครับ เพราะมัวแต่มาอยู่กับผมไม่ยอมกลับบ้านกลับช่องดูๆไปแล้ว เพื่อนนักอ่านก็คงจะคิดว่าผมเป็นชายหนุ่มผู้แสนจะโชคดีเสียนี่กระไร แต่ก็อย่างว่าแหละ อะไรๆมันคงจะไม่เพอร์เฟ็คไปทุกอย่าง เมื่อผมโชคดีทางด้านเงินทอง และสาวๆที่มีมาให้ฟันไม่เคยขาด แต่เมื่อผมไปปิ๊งสาวสวยคนหนึ่ง ซึ่งเป็นรุ่นน้องฝึกงานในที่ทำงานเดียวกัน ผมกลับจีบเธอไม่สำเร็จ เพราะกิตติศัพท์ในด้านความเจ้าชู้ หลอกฟันสาวๆไม่เลือกหน้าของผมนี่เอง ที่ทำให้เธอไม่กล้าตอบรับความรักจากผม ทั้งๆที่ผมตั้งใจแล้วว่าเธอคนนี้นี่เองที่ผมอยากได้มาเป็นแม่ของลูกผมใน อนาคตน้องนุ่น สาวที่ผมหมายปองคนนี้ เป็นรุ่นน้องต่างสถาบันกับที่ผมเรียนจบมา เธอเป็นสาวเรียบร้อยที่ค่อนข้างระมัดระวังตัวค่อนข้างมาก เพื่อนของเธอส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงที่หลายๆคนรู้จักความประพฤติในอดีตของผม เป็นอย่างดี ก็เลยคอยกันท่าผมมาตลอด