ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนลูกศิษย์รุม (กท.4 by copy)

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 02, 2010, 05:52:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

สมัยเรียน ผมเป็นนักศึกษาครุศาสตร์ ที่สถาบันแห่งหนึ่ง ซึ่งผมเรียนสาขา ไฟฟ้า ถึงตอนปีสาม ผมต้องออกไปฝึกสอนที่ วิทยาลัยแห่งหนึ่ง ซึ่งอาจารย์ที่ปรึกษาเป็นคนเลือกให้ ผมเอง จัดว่าเป็นคนหน้าตาค่อนข้างดี แต่ด้วยความที่ ไม่ค่อยชอบแสดงออกมากนัก จึงไม่มีสาวไหนมาสนใจ เรียนมาสามปีก้อยังไม่มีแฟน แต่วิทยาลัยที่ผมไปฝึกสอนนี่สิ สาขาวิชาไฟฟ้านี่ มีนักเรียนหญิง เยอะมาก ซึ่ง ผมสอนนักเรียนปวช.ปีสอง ซึ่งเด็กก้อ กำลังเป็นสาว กำลังน่ารักเลยทีเดียว ผมเข้าไปสอนที่นั่นครั้งแรก ผมเขินจนสอนแทบไม่ออก เพราะโดนเด็กสาวๆ แซวทั้งคาบ แล้วผมเป็นคนผิวขาว พอเขิน หน้าจะแดงอย่าง ชัดเจน พวกเด็กๆยิ่งได้ใจ แซวใหญ่เลย ใจนึงก้ออาย อีกใจนึงก้อรู้สึกดี ว่า อย่างน้อย ก้อมี \"ผู้หญิง\" มาสนใจเราบ้าง ผมต้องสอนอยู่ที่นี่ 1 เทอมเต็มๆ ช่วงสัปดาห์แรก ยอมรับว่า ยังปรับตัวไม่ค่อยได้ เพราะโดนเด็กแซวทุกวัน นั่งกินข้าวอยู่ที่โรงอาหาร พวกเด็กสาวๆ เห็นเข้า ก้อถือจานข้าว ย้ายโต๊ะมานั่งกินโต๊ะเดียวกันกับผม แล้วก้อชวนผมคุยโน่นคุยนี่ มันก้อทำให้ผม ลดความเขินไปได้บ้าง เริ่มเปลี่ยนไปเป็นความสนิทมากขึ้น แต่มีคำถามนึง ที่ผมคิดว่า เด็กๆอยากรู้มานานแล้วว่า\"ผมมีแฟนรึยัง\" ผมก้อตอบไปว่า ยังไม่มี พวกเด็กๆก้อพากันแซวว่า ไม่เชื่อบ้างล่ะ อำบ้างล่ะ \"น่ารัก อย่างอาจารย์เนี่ยนะ ไม่มีแฟน เฟิร์นไม่เชื่อหรอก\" น้อง เฟิร์น สาวที่กล้าที่สุดในกลุ่มพูดกับผม ผมก้อยังยืนยันหนักแน่นว่า ผมไม่มีจริงๆ น้องเฟิร์น เป็นเด็กหน้าตาน่ารัก ผิวสีแทน รูปร่างสะสวย หน้าอกใหญ่ที่สุดในกลุ่มอีกตะหาก บางทีผมก้อชอบแอบมองนมของเฟิร์นบ่อยๆ เวลาที่เรานั่งกินข้าวด้วยกัน บางทีก้อเหมือนเธอจงใจให้ผมเห็น มีครั้งนึง เธอย่อตัวลงไปเกาขา โดยให้นมพาดอยู่บนโต๊ะกินข้าว ผมงี้ แทบจะสำลักข้าวเลย แต่เฟิร์นก้อทำเป็นไม่สนใจ ชวนผมคุย แล้วพากันแซวเหมือน เดิม ซึ่ง ผมเอง จะสนิทกับกลุ่มของเฟิร์นมากที่สุด ซึ่งในกลุ่มมีกัน 5 คน คือ น้องเฟิร์น เป็นลีดของกลุ่ม น้องแพท น้องตาล น้องนิว และน้องมด แต่ละคนก้อ ออกแนวเปรี้ยวปรี๊ดกันหมด แต่งองค์ทรงเครื่องมาเรียน หนักข้อ ขึ้นเรื่อยๆ ตั้งแต่ผมมาสอนที่นี่รู้สึกว่า สาวๆกลุ่มนี้ จะแต่งตัว จัดขึ้นทุกวัน จนบางวันผมถึงกับ จินตนาการไปไกล ว่าได้มีอะไรกับเด็กกลุ่มนี้ พลันสติกลับคืนมา ก้อละอายใจตัวเอง ว่าคิดกับลูกศิษย์แบบนั้นไปได้ไง แล้วมาวันนึง เป็นวันงานประจำปีของวิทยาลัย ซึ่งนักเรียน และครูทุกคน รวมทั้งผมด้วย ต้องเข้าร่วมงานโดยอนุญาตให้แต่งกายตามสบาย ในงานก้อมีเกมการละเล่นของสาขาต่างๆ ซึ่งสนุกมากๆ ซึ่งคงไม่ต้องบอกว่า 5 สาวนั่น แต่งตัวกันมา สุดฤทธิ์ขนาดไหน ที่สำคัญ พวกเธอไปไหน ก้อจะลากผมไปด้วยตลอด จนพวกอาจารย์ท่านอื่นๆ เข้ามาเตือนผม ผมก้อได้แต่พยักหน้ารับ แล้วบอกไปว่า \"ไม่มีอะไรครับ ผมกับพวกเด็กๆ เราสนิท กันตั้งแต่ต้นเทอมแล้ว และผมจะบอกพวกเค้า ว่าอย่าลากแขนผมไปไหนมาไหนอีกครับ ขอโทษอาจารย์แทนเด็กๆด้วยครับ\" พอผมเดินกลับมาที่กลุ่ม เด็กๆก้อถามว่า คุยอะไรกัน ผมก้อบอกเด็กๆไปตามนั้น พร้อม กำชับด้วยว่า \"ถ้าลากแขนอาจารย์อีก อาจารย์จะไม่ไปไหนกับพวกหนูแล้วนะ\" ซึ่งพวกเด็กๆก้อยอมเชื่อฟังโดยดี พอถึงตอนกลางคืน มีงานเลี้ยงโต๊ะจีน พร้อมดนตรีและการแสดงต่างๆ ซึ่งสนุกมาก เช่นเคย ผมต้องนั่งโต๊ะเดียวกับ 5 สาวนั่น แถมมีเพื่อนห้องอื่น มานั่งด้วยอีกสามคน ซึ่งทั้งโต๊ะ มีผู้ชายคนเดียวคือผม ซักประมาณสี่ทุ่ม ผมเริ่มง่วง จึงขอตัวกลับก่อน แต่ เด็กๆบอกว่า อย่าเพิ่งกลับ แถมบอกด้วยว่า เดี๋ยวจะพาผมไปต่อ จากนั้น น้องเฟิร์น ก้อหันไปนัดแนะกับเพื่อนๆในกลุ่ม แล้วก้อหันมาบอกผมว่า \"ไปค่ะ อาจารย์\" ผมถามว่า \"ไปไหนหรอ\" \"ไปรอที่หน้าวิทยาลัยก่อนค่ะ เด๋วพวกหนูจะไปเข้าห้องน้ำก่อน แล้วจะตามไป\" ผม กับ5สาว ก้อลุกออกจากโต๊ะ พร้อมกับ ร่ำลาสามสาวที่มานั่งด้วย แล้วแยกกันเดินออกไป ผมยืนรอซักพัก ที่หน้าวิทยาลัย 5สาวก้อเดินออกมา พร้อมกับชุดใหม่ ซึ่ง เปรี้ยวเข็ดฟันกว่าตอนแรกเสียอีก แล้วก้อยกมือโบกแท็กซี่ พวกเรา ขึ้นรถโดยน้องเฟิร์น เปิดประตูหน้าข้างคนขับ แล้วผลักผมลงไปนั่ง อีกสี่สาว ก้อนั่งเบาะหลัง ซึ่ง4คนก้อเบียดกันเต็มเบาะ ทำให้น้องเฟิร์น ไม่มีที่นั่ง \"งั้น หนูนั่งตักอาจารย์นะคะ\" ยังไม่ทันที่ผมจะตอบตกลง เธอก้อโดดพรวดขึ้นมานั่งบนตักผมเรียบร้อย พร้อมกับปิดประตูรถ แถมคาดเข็มขัด นิรภัยด้วย ทีแรก โชเฟอร์บอกว่า จะไม่ไป เพราะกลัวตำรวจจับ แต่น้องเฟิร์นบอกโชเฟอร์ว่า \"ไม่เป็นไรหรอกลุง ไปแค่นี้ เดี๋ยวก้อถึง ไม่มีตำรวจหรอก โชเฟอร์จึงยอมออกรถ น้องเฟิร์น ที่นั่งอยู่บนตักผม เธอนั่งไปก้อ เอาก้น เบียดลงมาที่เป้าผมบ่อยๆ ทำให้สิ่งที่มันหลับอยู่ มันตื่นขึ้นมา เหมือนจะแกล้ง มันยิ่งแข็ง น้องเฟิร์นก้อยิ่งเบียดแน่นขึ้นเรื่อยๆ แถมกลิ่นแป้งหอมที่เธอทาก่อนออกมา มัน ช่างยั่วยวนเสียเหลือเกิน กลิ่นเหงื่อจางๆของสาวแรกรุ่น มันทำให้สติผมกระเจิงไปถึงไหนแล้วไม่รู้ เผลอเอามือเหนี่ยวสะโพกของน้องเฟิร์นกดลงมาเองอีกด้วย น้องเฟิร์น ก้อไม่ยอมขัดขืน หนำซ้ำ ยังเอามือมาลูบต้นขา ผมอีก ตอนนั้น ผมสยิวจนแทบจะเสร็จเลยล่ะครับ มาได้สติก้อตอนที่ น้องมดแซวว่า \"เฟิร์น นั่งดีๆนะ เด๋วก้อไปโดนของดีอาจารย์เข้าหรอก\" แล้วพวกเธอก้อหัวเราะกันลั่นรถ พักเดียวก้อถึงที่หมาย ซึ่งเป็นบ้านพักเล็กๆ เป็นบ้านเดี่ยว อยู่โดดๆเลย ทุกคนลงมาจากรถ ซึ่งผมลงเป็นคนสุดท้าย ลงมาโดนลมข้านอก ก้อรู้สึกว่า มันเย็นวาบๆที่เป้ากางเกง เอามือจับดูก้อเป็นน้ำเหนียวๆใสๆ เป็นน้ำเงี่ยนของน้องเฟิร์นนั่นเอง ซึ่งทั้ง5สาว ก้อไม่ ได้สนใจอะไร ผมก้อทำตัวปกติ พร้อมกับถามว่า พาอาจารย์มาที่นี่ทำไมหรอ \"นี่ บ้านเฟิร์นเอง เฟิร์นเช่าอยู่กับเพื่อนๆนี่แหละค่ะ\" แล้วน้องมดก้ออ้อนต่อว่า \"อาจารย์ สอนการบ้านหนูหน่อยน้าาา เนี่ย อาจารย์สอน คณิตศาสตร์ให้การบ้านมา พวกหนูทำไม่เป็น\" \"น้าาาาาาาาา\" 5สาวพูดพร้อมกัน ยังไม่ทันที่ผมจะตอบตกลงอะไร น้องเฟิร์นกับน้องนิว ก้อลากแขนผม เข้าไปในบ้าน โดยมี น้องตาลและแพท ดันผมข้างหลังอีกที่ ส่วนน้องมด วิ่งไปไขประตู พวกเธอพาผมเข้ามาในบ้านเรียบร้อย น้องมดก้อ หันไปปิดประตู แล้วก้อล็อค ผมสะดุ้งตอนเห็นเธอล็อคประตู กำลังจะถามว่าล็อคทำไม แต่ไม่กล้าพูด เพราะน้องมด หันมา พร้อมกับ ยิ้มแปลกๆ ในห้อง มีเตียงใหญ่ นอนได้สามคนอยู่1เตียง และเตียงเล็กอีก1เตียง ซึ่งห้องดูสะอาดสะอ้านมากๆ คงเพราะเด็กพวกนี้ รักสวยรักงาม จึงไม่ปล่อยให้ห้องรก(อย่างห้องของผมที่ผมพักอยู่) ต่างคน ต่างแยกกันไป วางกระเป๋า ตามที่ของตัวเอง มีเพียงน้องเฟิร์น ที่เอากระเป๋าวางไว้ที่หัวเตียง แล้วก้อนั่งลงบนเตียง ผมเลยถามออกไปว่า \"ไหนล่ะ การบ้าน เอามาดูซิ อาจารย์จะได้สอน\" \"อาจารย์นั่งรอบน เตียงก่อนนะ เด๋วหนูไปหยิบมาให้\" พอผมลงนั่งบนเตียงเท่านั้นแหละ น้องเฟิร์นก้อพลิกตัวขึ้นมานั่งตักผมทันที ยังไม่ทันที่ผมจะพูดอะไร ปากผมก้อโดนริมฝีบากน้อยๆประกบจูบเข้าซะแล้ว พร้อมกับอีกสี่สาวที่เหลือ ก้อเข้ามา จับผมแก้ผ้าช่วยกันรุม ราวกับ หมาป่าแย่งเนื้อก้อไม่ปาน ผมเองได้แต่หลับตา เพราะโดนลิ้นนุ่มๆของน้องเฟิร์น ตวัดอยู่กับลิ้นของผม พอผมลืมตาอีกที สาวทั้งห้า ก้อล่อนจ้อนกันหมดแล้ว แต่ละคน รูปร่างไม่ธรรมดาจริงๆ น่าดูชมกว่าตอนใส่เสื้อผ้าอีก น้องเฟิร์นถอนปากออก แล้วพูดว่า พวกหนู อยากเย็ดกับอาจารย์ตั้งแต่วันแรกที่เจอแล้ว อีกสี่สาวก้อ หัวเราะกันคิกคัก ผมก้อไม่ได้พูดอะไร เพราะตอนนั้น อึ้ง ไม่คิดว่า เธอจะกล้าพูดกับผมแบบนั้น ใจนึงก้อละอาย อีกใจนึงก้อกระสันต์ เพราะมาถึงขั้นนี้แล้ว มีสาวอยากจะเย็ดกับผมถึงห้าคน ไม่เอาก้อควายแล้ว ผมเลยได้ใจ จับน้องเฟิร์นพลิกตัวนอนลงบนเตียง แล้วก้อบอกว่า \"อาจารย์เอง ก้อเคยคิดว่าได้เย็ดกับพวกหนูเมือนกัน\" แล้วก้อ จูบเบาๆไปที่แก้มของน้องเฟิร์น มือก้อขยำนมไปด้วย \"นมหนู สวยจังเลย แน่นดีจริงๆ\" \"ดีก้อขยำแรงๆสิคะ อ๊าาา\" ผมทั้งดูดทั้งเลียหัวนมสีแดงเรื่อๆของเฟิร์นอย่างเอร็ดอร่อย สี่สาวที่เหลือ ก้อเข้ามาช่วยกัน น้องมด จับนมเฟิร์นขยำให้ผมดูดแล้วก้อขยำนมตัวเองไปด้วย น้องแพทก้อเข้ามา ไซ้ตามตัวผม คนละข้างกับน้องตาล ส่วนน้องนิว ก้อนั่งลูบไข่ผมเล่นอยู่ทางด้านหลัง ทั้งห้าสาว ต่างร้องครางกันระงม ฟังไม่ได้ศัพท์ แต่เสียงครางนั่น มันฟังดูไพเราะกว่าที่เคยดูในหนังซะอีก ไม่นึกไม่ฝันมาก่อน ว่าครั้งแรกของผม มัน จะอลังการขนาดนี้ ผมเอง แม้จะเป็นครั้งแรก แต่ก้อเคยดูในหนังอยู่บ่อยๆ เลยพอจะทำเป็นอยู่บ้าง พักเดียว น้องเฟิร์นก้อ ผลักผมนอนหงาย ทำให้ทั้งห้าสาวเห็นควยผมได้อย่างชัดเจน ต่างก้อร้องเป็นเสียงเดียวกันว่า \"โอ้โห\" ก้อมันยาวตั้งหกนิ้วครึ่งนี่ครับ ขนาดของผม มันก้อไม่ธรรมดาเหมือนกัน \"ชั้นขอก่อนนะ\" น้องเฟิร์นพูดขึ้น แล้วก้อขึ้นมานั่งคร่อมบนตัวผม พร้อมกับ จับปลายควยจ่อที่รูหีของตัวเอง จับมันถูไปถูมาอยู่สองสามที เธอก้อ ค่อยๆกดตัวลงมาช้าๆ จนไอ้หกนิ้วครึ่ง หายมิดเข้าไปในรูหีเธอทั้งอัน เฟิร์นซี๊ดปาก เหมือน ได้กินของอร่อยที่สุดในชีวิต แล้วก้อเริ่มขย่ม อีกสี่สาวที่เหลือก้อยืนดูอยู่รอบๆ พร้อมทั้งผลัดกันล้วงหีให้กัน ครางเสียงระงมไปทั่วห้องเลย น้องแพท ทนไม่ไหว เธอขึ้นมานั่งคร่อมบนหน้าผม \"อาจารย์ เลียหีให้หนูหน่อย นะคะ\" ผมก้อเอามือดึงสะโพกเธอเข้ามา แล้วละเลงลิ้นใส่หี ที่มีขนบางๆของเธออย่างเมามัน เกิดมา เพิ่งได้เลียหีครั้งแรก ยิ่งเลีย มันก้อยิ่งอร่อย จนผมถึงกับอ้าปากงับหีของแพทไปสองสามที ด้วยความคันเขี้ยว เฟิร์นเองก้อ กระแทกเนินหีใส่ควยผมไม่ยั้ง จนน้ำผมเกือบแตกไปสองหน แต่พยายามกลั้นไว้ เพราะยังเหลืออีกหลายคน \"โอยยยย อาจารย์ขา ควยอาจารย์นี่สุดยอดจริงๆ หนูไม่ไหวแล้ว อ๊าาาาาาา\" น้องเฟิร์นแหกปากร้องลั่นบ้าน แล้วก้อ กระแทกหีอัดลงมาจนสุดแรง ตัวเกร็งสั่น รูหีเธอบีบรัดควยผมแน่น แถมกระตุกเป็นจังหวะ ผมก้อพอ ที่จะรู้ว่า น้องเฟิร์นเสร็จแล้ว ส่วนปากผม ก้อยังเอร็ดอร่อยกับหีของน้องแพทอยู่ \"อ๊าาาา อาจารย์ขา เลียเน้นๆตรงแตดหนูสิคะ หนูจะเสร็จแล้ว ซี๊ดดดดด\" ผมเกร็งปลายลิ้น ตวัดไปที่แตดของแพทถี่ๆ \"อ๊ายยยยยยยย\" แพทล้องลั่น จับหัวผม อัดกับหีเธอแน่น จนผมแทบหายใจไม่ออก น้องแพท เสร็จไปอีกหนึ่ง น้องเฟิร์นเองก้อยังนั่งหอบแฮ่กๆ คาท่อนควยผมอยู่ จนน้อง มดบอกว่า\"เฟิร์น เสร็จแล้วก้อลงสิยะ\" เธอถึงลุกออกจากควยผม แล้วน้องมดก้อขึ้นมาขย่มต่อ ส่วนน้องแพท ลุกขึ้น แล้วไปนั่งอยู่ข้างๆบี้นมตัวเองต่อ น้องนิวกับน้องตาล จับมือผมคนละข้าง ล้วงใส่หีตัวเอง แล้วก้อบี้นมตัวเองไปด้วย ส่วนน้องมด ก้อขย่มไม่ฟังเสียง ยังกะจ๊อกกี้ควบม้าก้อไม่ปาน เธอขย่มแรงกว่าเฟิร์นซะอีก คงเพราะเงี่ยนจัดตอนที่รอเฟิร์นขย่มควยผมอยู่ จนผมทนไม่ไหว ต้องอัดควยสู้กับหีของน้องมด \"หนูจะเสร็จแล้วค่ะ ซี๊ดดดดดดดดดดดด อ๊าาาาาาาา ผัวขาาาาาาา\" เธอเผลอเรียกผมออกมาว่าผัวซะงั้น \"รอด้วย เมียจ๋า ซี๊ดดดดดดด\" ผมเลยเรียกเธอว่าเมียมั่ง \"โอ้ววววววววววววว\" \"อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา\" เราสองคนร้องพร้อมกัน มด อัดเนินหีกับควยผมแน่น ผมเองก้อ ฉีดน้ำควยเข้าไปแทบจะหมดตัว เผลอเกร็งมือ บี้เอาแตดของ นิวกะตาลซะเต็มที่ พาสองสาว ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกันด้วย พวกเราแหกปากร้องกันลั่นบ้าน น้องมด ฟุบตัวลงมาทับบนออกผม หอมแก้มผม ซ้ายทีขวาที \"ยอดจิงๆ ที่รัก\" \"น้อยๆหน่อย ชั้นได้ก่อนแกนะยะ\" สองสาวเริ่มแซวกัน \"อ๊ะ ไม่รู้ล่ะ เค้าแตกใส่หีชั้นนี่\" แล้วสองสาวก้อหัวเราะกันคิกคัก น้องมดลุกออกจากควยผม พอควยหลุดออกจากรูหี น้ำควยที่ผมฉีดเข้า ไป มันก้อทะลักออกมายังกะท่อประปาแตก มากองอยู่บนหน้าท้องผม \"โอ้โห น้ำเยอะมากเลยค่ะที่รัก\" น้องมดพูด \"ไหนๆ โอ้โห สุดยอด\" เสียงแพทพูดขึ้นพร้อมกับหันมาดู น้องแพทหันมา ดูดเลียกินน้ำควยบนหน้าท้องผมจนหมด แล้วก้อดูดควยผม จนสะอาด ไม่มีเหลือซักหยดเลยจนควยผมแข็งขึ้นมาอีก ภาพที่เห็น มันทำให้ควยที่เพิ่งฉีดน้ำไปหยกๆ อยากจะฉีดอีกรอบแล้ว ผมเลยจับน้อง แพท นอนหงาย ไม่รอช้า จ่อควยได้ ก้อ กดจนมิดด้าม โดยไม่ฟังเสียง น้องแพทแหกปากร้องลั่น คงทั้งเจ็บทั้งเสียว เพราะเธอ ทุบหน้าอกผมเบาๆ \"โอ๊ยยยยยย ซี๊ดดดดดดด เบาๆก่อนสิคะ อ๊าาาาา\" เข้ามิดด้ามได้ ผมก้อเริ่มซอย มือข้างนึงก้อขยำนมแพท จนแทบจะแหลกคามือ เหลือบไปมองอีกสี่สาว ก้อผลัดกันเลียหีดูดนมกันอย่างเอร็ดอร่อย ผมเองก้อ กระแทกลำควยใส่หีของแพทแบบไม่ยั้ง แพทเองก้อ เด้งสะโพกอัดสวนขึ้นมาตามจังหวะ เสียงเนินเนื้อกระทบกันดังปั่บๆๆ พักเดียว ผมก้อพาน้องแพทขึ้นสวรรค์ไปพร้อมๆกัน ผมนอนซบอยู่บนตัวของแพท เธอเอามือลูบท้ายทอยผมเบาๆ ถามว่า \"เป็นไงบ้างคะ มีความสุขมั้ย\" ปากก้อถาม ส่วนหีก้อเกร็งตอดควยผมอยู่ ผมทำท่าจะชักควยออก เธอก้อเอาขาเกี่ยวสะโพกผมไว้ \"เดี๋ยวซี่ เอาคาไว้ก่อน\" แล้วก้อดูดปากผม ผมเองก้อขยำนมเธอไปด้วย น้องนิวกะน้องตาล ที่ยังไม่ได้ผ่านควยผมก้อ หันมามองแล้วก้อทำเสียงกระแอม \"ย่ะๆๆ รู้แล้วย่ะ\" แพท ผลักอกผมออก ผมก้อถอนควยออกมา น้ำควยที่ปล่อยไว้ มันก้อทะลักออกมาแทบจะทันที \"โห สองน้ำแล้ว ยังเยอะอยู่เลย\" ผมเองก้อเพิ่งรู้ ว่าเป็นคนน้ำเยอะ จากที่สองสาวบอก เพราะไม่เคยเห็นของคนอื่นนี่ ไม่รู้ว่า คนปกติทั่วไป น้ำเค้าออกมาแค่ไหน เคยเห็นในหนัง มันก้อออกมาประมาณนี้ สองสาว นิวกะตาล ไม่พูดพล่ามทำเพลง ขึ้นมาคร่อมได้ เธอก้อซอยไม่ยั้ง แต่ละคน สะโพกยังกะพายุ ผลัดกันขึ้น ผลัดกันลง คนไหนลง ก้อหันหีมาให้ผมเลีย ส่วนปากเธอก้อดูดกันลิ้นพันกันเป็นเกลียว เหมือนกับในหนัง ยังไงยังงั้น ผมเอง ก้อแตกใส่หีเธอไป คนละที สุดท้าย น้องเฟิร์น ที่เสร็จไปก่อนหน้าผม ก้อพูดว่า \"ที่รัก แตกใส่หีเฟิร์นด้วยนะคะ\" แล้วผมกับเฟิร์น ก้อ เสร็จกันไปอีกยก ผมแทบจะเดินไม่เป็น นอนสลบไสลกันหมดทั้งหกคน ตื่นมาอีกทีก้อ เกือบๆจะเที่ยง แต่วันนี้ วิทยาลัย หยุดต่อให้อีกวัน เพื่อทำการเคลียร์พื้นที่จัดงาน แต่ตื่นมา ก้อพบว่า สาวๆ ตื่นกันหมดแล้ว พวกเธอ เอาผ้าที่เลอะคราบสวาทของพวกเราไปซักตาก รวมทั้งเสื้อผ้าผมด้วย ผมตกใจเลยพูดออกมาว่า \"อ้าว แล้วอาจารย์จะกลับยังไงล่ะ ไม่มีเสื้อผ้าใส่เนี่ย\" \"ตื่นแล้วหรอที่รัก ไม่มีใส่ก้อไม่ต้องใส่สิคะ ไม่เห็นยากเลย\" \"ใช่ๆ ไม่มีเสื้อผ้าใส่ ก้อไม่ต้องกลับไงคะ ที่รักขา\" เอาอีกแล้ว พวกเธอ กำลังจะรุมเย็ดผมอีกแล้วครับ \"อาจารย์ ไม่มีแรงจะเย็ดพวกหนูแล้วนะ\" ห้าสาวนึกได้ เลยหันมองหน้ากัน แล้วเฟิร์นก้อบอกว่า \"โอน้อยออก\" ไม่มีการโต้เถียงใดๆ ทุกคนพร้อมใจกัน โอน้อยออก ใครเหลือคนสุดท้าย ได้เย็ดกะผม สุดท้าย น้องแพท ชนะ ผมเลยต้องเย็ดน้องแพท จนน้ำแตกคารูหีเธออีกครั้ง ส่วนคนที่เหลือ ผมก้อต้อง ใช้อย่างอื่นเย็ดแทน ทั้งนิ้วทั้งลิ้นทั้งปาก ทำยังไงก้อได้ ให้เธอเสร็จกัน คนละที ไม่งั้น เธอไม่ยอมเอาเสื้อผ้าให้ผม เสร็จเรียบร้อยกันทุกคน ระหว่างนั่งพักเหนื่อยผมเลยถามว่า พวกหนู ทำแบบนี้กัน ประจำหรอ พวกเธอบอกว่า เปล่า คือ ต่างคน ต่างเคยมีแฟนกันมาแล้ว แต่ก้อไม่เคยเล่นเซ็กซ์หมู่กันแบบนี้ ผมเป็นคนแรก เพราะพวกเธอเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่ปีหนึ่ง แล้วต่างคน ต่างเลิกกะแฟนมา เลยมาเช่าบ้านอยู่ด้วยกัน ตอนเปิดเทอมพอดี แล้วก้อ วางแผนเรื่องนี้ โดยเฟิร์นเป็นตัวต้นคิด ต่างคนก้อเห็นด้วย เพราะ อยากเล่นอะไรแผลงๆแบบนี้เหมือนกัน พวกเธอบอกว่า ผม น่ารัก เพราะ แฟนเก่าของพวกเธอแต่ละคน หน้าตาคล้ายๆผม แต่ว่า แฟนของทั้ง5คนนั้น กลับหน้าตาไม่ได้เหมือนกัน พวกเธอ บอกว่า เหมือนเอา แฟนของพวกเธอ มาปั่นรวมกันแล้วได้เป็นผมออกมา เลยอยากได้ผมเป็นผัวกันทุกคน เรื่องเลยเป็นแบบนี้ ผมก้อถามว่า ให้แตกข้างใน ไม่กลัวท้องหรอ พวกเธอ หัวเราะกันคิกๆ แล้วบอกว่า ตอนเริ่มแผน ก้อเริ่มกินยาคุมกันทุกคนแล้ว ผมเลยโล่งใจ ตั้งแต่วันนั้น ผมก้อเป็นผัวของพวกเธอมาเรื่อยๆ จนกระทั่งหมดเทอม ผมเองก้อ จบวิชาฝึกสอนแล้ว ต้องกลับไปเรียนตามปกติ คืนสุดท้าย พวกเราก้อฉลองกัน ทั้งน้ำตา 5สาวกอดผมแล้วร้องไห้ บอกว่า ไม่อยากให้ไป คืนนั้น พวกเราก้อ เย็ดกันไป ร้องไห้ไป แปลกดีเหมือนกัน ผมก้อ ปลอบพวกเมียๆของผม ว่า เอาไว้ จะมาหาบ่อยๆ เพราะมันก้อ ไม่ได้ไกลจากสถาบันของผมมากนัก มันจึงทำให้เรา ได้มาเย็ดกันอยู่บ่อยๆ เหมือนเดิม จนกระทั่ง พวกเธอเรียนจบปวช. ต่างคนก้อ ต่างแยกย้ายกันไปเรียนต่อ เราเลยไม่ค่อยได้เจอกันอีก แต่เจอเมื่อไหร่ ก้อเป็นได้สนุกกันทุกครั้ง