ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นุ้ยชอบมาก‏

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 03, 2010, 02:59:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

นุ้ยชอบมาก‏
สวัสดีค่ะขอเรียกตัวเองว่านุ้ยนะคะ คิดอยากจะส่งเรื่องมานานแล้วแต่เพิ่งมีโอกาสได้เขียนค่ะ ตอนนี้นุ้ยเรียนอยู่ม. ปี 2 แล้วค่ะนุ้ยรู้จักช่วยตัวเองมาตั้งแต่ยังอยู่ ม. ต้น เพราะเคยเห็นพ่อกับแม่เอากันและพี่สาวก็แอบพาแฟนมาเอากันที่บ้านตอนพ่อแม่ไม่อยู่บ่อย ๆนุ้ยเป็นคนมีความต้องการสูง เรียกว่าเซ็กส์จัดมาก ๆ เลยค่ะช่วยตัวเองทุกคืน ๆ ละ 2 - 3 ยก แต่นุ้ยเพิ่งมีโอกาสได้เอากับผู้ชายจริง ๆก็ตอนที่เข้ามาเรียนมหาลัยค่ะผัวคนแรกของนุ้ยเป็นเพื่อนที่เรียนห้องเดียวกันค่ะตอนแรกก็เข้ามาติวหนังสือกันที่หอ (นุ้ยอยู่หอคนเดียวค่ะ เพราะบ้านไกล)ติวไปติวมาก็ถึงเตียง ครั้งแรกของนุ้ยทั้งเสียวทั้งแสบ เจ็บ ๆ คัน ๆมันส์มากค่ะ ความเจ็บไม่แกร่งเท่าความเสียว นุ้ยประเดิมควยแรกไป 5 ยกแทบตื่นมาสอบไม่ทันเลยเชียว แต่ก็คุ้มค่ะกับประสบการณ์ครั้งแรกนุ้ยกับเพื่อนเอากันบ่อยเรียกว่าได้กันแทบทุกวันแต่เราไม่ได้เป็นแฟนกันค่ะ พอตอนหลังเพื่อนไปมีแฟนนุ้ยเลยต้องเหงาหีไปเลยแต่ก็ไม่นานนุ้ยก็ได้กับรุ่นพี่ปีสามคนนึง คนนี้หล่อมากค่ะตอนแรกก็เข้ามาจีบนุ้ย ด้วยความที่นุ้ยเหงาด้วยและอยากเอากับผู้ชายด้วยเลยได้กันตั้งแต่ 3 วันแรกที่พี่เค้ามาจีบ ไป ๆ มา ๆกลายเป็นให้พี่เค้าเอาฟรี ๆ ไม่ได้เป็นแฟนกัน แต่นุ้ยก็เต็มใจค่ะเพราะพี่เค้าควยใหญ่สุด ๆที่เราไม่ได้เป็นแฟนกันเพราะพี่เค้าบอกว่าเค้าอยากมีแฟนเป็นสาวบริสุทธิ์คือนุ้ยจะดูเป็นเด็กเรียบร้อยค่ะ ไม่ใช่คนแจ๊ดแจ๋การแต่งตัวก็มีรัดรูปบ้างแต่หุ่นนุ้ยยังไม่เสีย นม 34 ยังตั้งเป็นเต้าสะโพกกระชับ ก้นก็ยังไม่หย่อนเลยไม่มีใครดูออก
แต่นุ้ยก็ได้เจอกับรักแท้จนได้ พี่เค้าชื่อนันค่ะพี่นันเป็นคนใจดีและเข้าใจนุ้ยมาก เค้าบอกว่าไม่ถือในสิ่งที่ผ่านมาทั้งหมดขอแค่ให้นุ้ยทำตัวใหม่ มีพี่เค้าคนเดียวก็พอเราย้ายมาอยู่ด้วยกันตั้งแต่เริ่มรักกัน เอากับพี่เค้าก็ดีค่ะคือพี่เค้าจะเอาทนแต่ว่าควยเค้าเล็กและสั้นค่ะเล่นเอานุ้ยหมดอารมณ์ไปมากเหมือนกัน ก็คนเคยโดนควยใหญ่ ๆ เอาอยู่บ่อยๆพอมาเจอควยเล็กอย่างนี้ยากจะทำใจค่ะ แต่นุ้ยก็รักพี่เค้ามากพี่เค้าก็ดีกับนุ้ยมากด้วยบางทีเอากันนุ้ยก็ไม่เสร็จแต่ต้องแกล้งทำเป็นเสร็จพอพี่เค้าหลับนุ้ยก็เข้าไปเอาขวดมูสหรือแชมพูกลม ๆกระแทกหีตัวเองอยู่คนเดียวนุ้ยรักเค้ามากแต่ก็อดทนกับความอยากของตัวเองไม่ไหวนุ้ยได้เจอกับพี่อีกคนนึงชื่อพี่วินพี่วินอยู่หอพักเดียวกับเราแต่อยู่ชั้น 3 นุ้ยกับแฟนอยู่ด้วยกันทีชั้น 5พี่วินนึกว่าพี่นันเป็นพี่ชายของนุ้ย เพราะชื่อขึ้นตัวด้วยตัว น.เหมือนกันและเราก็หน้าตาคล้าย ๆ กันอยู่ค่ะ ผิวขาวเหมือนกันพี่วินมาคอยจีบนุ้ยโดยเอาขนมมาฝากบ้างเวลาที่พี่นันยังไม่กลับคือพี่นันจะกลับช้าค่ะเพราะเป็นนักกีฬาของมหาลัยบางวันก็ซ้อมรักบี้กลับบ้านเกือบ 4 - 5 ทุ่มนุ้ยบอกว่าพี่นันจะหวงน้องสาวมาก อย่าพยายามให้เค้ารู้เรื่องของเราพี่วินตามจีบ ตามตื๊อนุ้ยอยู่สักพักคราวนี้นุ้ยไม่รีบบุ่มบ่ามเหมือนครั้งก่อน ๆคงเพราะได้เอากับพี่นันอยู่ทุกคืน ถึงจะไม่ถึงใจแต่ก็แก้อยากไปได้เยอะพี่วินก็คอยหลบพี่นันน่าดูแต่นุ้ยยังหาโอกาสเอากับพี่เค้าไม่ได้เพราะพี่เค้าก็อยู่กับพี่สาวเหมือนกันจะมาเอากันที่ห้องนุ้ยว่ามันก็เสี่ยงเกินไปแต่โอกาสก็มาถึงจนได้เมื่อพี่นันต้องไปเก็บตัวนักกีฬาที่จ. กาญจนบุรี 3วัน นุ้ยแกล้งอ้อนพี่วินว่ากลัวผี ไม่เคยอยู่คนเดียวพี่วินก็เล่นบทสุภาพบุรุษ หิ้วข้าว หิ้วขนมมาอยู่เป็นเพื่อนนุ้ยแต่ต้องแอบมาเพราะหลอกพี่สาวไว้ว่าจะไปค้างหอเพื่อนอ่านหนังสือเรานั่งคลอเคลียกันอยู่หนังทั้งคืนนุ้ยเองเงี่ยนมาแต่หัวค่ำแล้วค่ะแต่ยังไม่อยากเริ่มก่อนจนได้โอกาสเมื่อพี่วินเปิดไปเจอแผ่นโป๊ของนุ้ยที่เก็บไว้ดูรอพี่นันกลับบ้านเข้าพอดี พี่วินถามว่าของใคร นุ้ยก็บอกว่าของพี่ชายให้ลองเปิดดูเพราะอยากดูเหมือนกันแต่ไม่กล้า กลัวพี่ชายรู้พี่วินถามว่าจะดีเหรอ นุ้ยก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกค่ะ อยากดูหนังดำเนินไปได้ยังไม่ทันจะครึ่งชั่วโมงพี่วินก็เริ่มแสดงสันดานดิบของผู้ชายเข้ามาโอบเอว โอบไหล่หอมแก้มนุ้ยนุ้ยก็อยากจะแกล้งทำเป็นสาวบริสุทธิ์หรอกค่ะแต่ถ้าพี่เค้าได้เอานุ้ยแล้วคงรู้แน่ว่านุ้ยโดนมาแล้ว
นุ้ยเลยบอกกับพี่เค้าตรงๆ ว่านุ้ยเคยมีอะไรกับแฟนเก่ามาแล้ว พี่ถือมั๊ยพี่วินไม่พูดพล่ามทำเพลงพอรู้อย่างนี้จับนุ้ยกดนอนหงายเอาหน้าซุกเข้าหว่างขาทั้งที่นุ้ยยังใส่กางเกงอยู่พี่วินทำเหมือนหมาเลยค่ะ เอาจมูกมาดมเอาเขี่ยฟัดเลียไปมากที่เป้ากางเกงมือก็บีบนมต้มของนุ้ยจนเจ็บไปหมดนุ้ยถอดเสื้อตัวเองออกและถอดเสื้อให้พี่วินด้วยปากพี่วินไม่ยอมห่างจากเป้ากางเกงเลยจนนุ้ยต้องถามว่าพี่ชอบมากหีนุ้ยมากเหรอคะพี่วินอึ้งไปนิดนึงแล้วเอาหน้าซุกหีนุ้ยบอกว่าชอบมากด้วยทั้งหอมทั้งน่าเย็ด อูย ถูกใจนุ้ยจังเลยค่ะ ผู้ชายดิบ ๆแบบนี้แก้อารมณ์กระสันให้นุ้ยได้ดีเหลือเกินนุ้ยผลักตัวพี่วินออกจับพี่เค้าแก้ผ้า นุ้ยเองก็แก้ของตัวเองไปด้วย โอ้โหควยเหรอคะนั่นใหญ่มากกกกค่ะ ขอบอกว่าใหญ่มาก ๆหัวบานสีแดงดูน่ากินที่สุดเท่าที่เคยเห็นมาเลยค่ะนุ้ยจับแท่งควยแล้วอ้าปากงับผวาดูดอย่างเมามันส์ พี่วินสูดปากซี้ดยาวๆยิ่งทำให้นุ้ยเงี่ยนหนัก โยกปากเข้าครอบรูดขึ้นรูดลงเร็ว ๆจนควยพี่วินแทบไฟลุก พี่วินจับผมนุ้ยรวบขึ้นที่ท้ายทอยคงจะอยากเห็นปากนุ้ยรูดควยพี่เค้าแน่ๆ ปากพี่วินก็ร้องว่าเสียว ๆ พอเถอะ ๆแต่มือกลับกดหัวนุ้ยโยกขึ้นโยกลง นุ้ยยิ่งดูดก็ยิ่งมันอร่อยลิ้นนุ้ยมากค่ะ มันคับปากคับคอไปหมด นุ้ยรูดจนพี่วินเสร็จคาปากพี่วินจะจับหัวนุ้ยกดค้างไว้แต่นุ้ยยังขืนโยกหัวขึ้นลงเม้มปากรูดจนน้ำเงี่ยนพี่วินปริ่มออกมาตามริมฝีปากเพราะกลืนเข้าไปไม่ทันพี่วินครางอ๋อยนอนหงายแบบหมดท่า นุ้ยขึ้นนอนคร่อมบนตัวพี่วินเอมมือล้วงเข้าคลึงขยำไข่ของพี่วิน ปากก็ดูดปากเลียคางของพี่วินยอมรับเลยค่ะว่าตอนนั้นมันหงี่ง่านมาก ยิ่งมาเห็นควยใหญ่ ๆที่ห่างหายไปนานขนาดนี้ พูดตรง ๆ ว่าหีแทบจะบินไปให้เค้าเสียบเลยเชียวพี่วินขยำเต้านมของนุ้ยเบา ๆ ดูท่าจะมีอารมณ์มากไม่แพ้นุ้ยเลยค่ะนุ้ยดูดปากกับพี่วินจากแผ่วเบาเป็นหนักหน่วงมือที่ขยำนมเบา ๆก็เริ่มบี้บีบ ขยำขยี้แรงขึ้นจนแดงไปหมดทั้งเต้าพี่วินแอ่นเอวขึ้นส่งควยมาขยี้ที่ต้นขาของนุ้ยนุ้ยเลยขยับหีให้ตรงแล้วขยี้เข้าไปบ้างตอนนี้เราสองคนเปลือยเปล่าเข้าเสียดสีกันน้ำเสียวไหลย้อยลงรดลำควยของพี่วินจนแฉะไปหมด พี่วินจับสะโพกนุ้ยยกขึ้นนุ้ยรับจับควยพี่วินจ่อเข้าที่รูเสียวพี่วินจับสะโพกกดลงพรวดเดียวเข้ามาค่อนลำ โอ๊ย เจ็บเสียวมากเลยค่ะควยคับรูหีจนแทบจะปริ แคมอ้าจนเบี้ยวไปหมดความที่ห่างของใหญ่ไปนานทำให้รูมันยิ่งกระชับตอดแน่นขึ้นพี่วินครางซี้ดบอกว่ารูหีน้องนุ้ยคับจัง มันส์จังเลยว่าแล้วก็กระแทกกระทุงรูหีนุ้ยแบบนับคะแนนไม่ทันนุ้ยเสียวมากจนเสร็จนำไปก่อนสองครั้งติด ๆ กันพี่วินชักควยออกจากรูเสียงดังพล๊อบจับนุ้ยนอนตะแคงหันหลังให้แล้วเสียบอย่างเร็ว อูย มันยิ่งคับแน่นเข้าไปอีกลำควยเสียดสีไปตามร่องก้น บางจังหวะหัวควยก็ชนเข้าถูไถที่ติ่งแตดนุ้ยหลับตาปี๋ครางอือยาวๆ บ้างก็ร้องไม่เป็นภาษาพี่วินก็ครางไม่เป็นภาษาสองมือบี้บีบนมกับสะโพกนุ้ยอย่างถึงใจเราผลัดกันรุกผลัดกันรับจนค่อนรุ่งถึงได้พัก เรานอนพักกันพอสาย ๆก็เริ่มลีลาเย็ดกันอีก เรียกว่าสองวันสองคืนที่อยู่ด้วยกันนุ้ยได้มาจนอิ่มเลยค่ะ
พอพี่นันกลับมา คงด้วยความคิดถึงเข้าห้องได้ก็จะเย็ดนุ้ยเลยค่ะพี่นันเอานุ้ยแล้วทำหน้าแปลกใจนิด ๆ คงสงสัยค่ะว่าทำไมรูมันหลวม ๆนุ้ยเลยชิงบอกก่อนว่าอยู่คนเดียวดูหนังแล้วเงี่ยนมากเลยช่วยตัวเองทุกวันเลยพี่นันถามว่าใช้อะไรช่วย นุ้ยก็บอกว่าขวดมูสของพี่นันในห้องน้ำนั่นแหละค่ะพี่นันพยักหน้าเดินไปหยิบขวดมูสนั้นมา มันจะอ้วน ๆ กลม ๆ ค่ะ ยาวเกือบ ๆ 9นิ้ว พี่นันจับขวดถูมาที่หีของนุ้ย จากที่เฉย ๆ นุ้ยก็เริ่มเสียวอีกค่ะแอ่นหีให้พี่เค้าถูสะดวก ๆ พี่นันถู ๆ ไถ ๆ และก้มหน้ามาดูดแตกของนุ้ยนุ้ยจับหัวพี่นันกดเข้าที่หว่างขารู้สึกดีจังเลยค่ะเวลาเห็นผู้ชายผลุบหัวมาที่หว่างขาของเราตรงรูก็มีลิ้นกระดกยึก ๆ อยู่รอบ ๆพี่วินชักขวดเข้าออกและเลื่อนควยมายัดใส่ปากนุ้ย นุ้ยก็ดูดให้ค่ะสนุกดีเหมือนกันถึงจะไม่ใหญ่มากแต่ก็เป็นของคนที่เรารัก นุ้ยเสร็จพร้อม ๆกับพี่นัน เรานอนอกอดกันอย่างมีความสุขและแสนคิดถึง
จากวันที่มีอะไรกันครั้งแรกพี่วินก็แอบโทร.มาหานุ้ยบ่อย ๆตอนที่พี่นันไม่อยู่ ถ้ามีเวลาเราก็แอบเอากันอีกโดยแอบมาหานุ้ยที่ห้องตอนพี่นันไม่อยู่ แต่ต้องไปเอากันในห้องน้ำค่ะจะได้ทำลายหลักฐานได้ง่าย แต่ความลับไม่มีในโลกอยู่แล้วค่ะแล้วฉบับหน้านุ้ยจะเขียนมาเล่าต่อนะคะ ว่าเป็นยังไง