ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเพื่อน copy only= =

เริ่มโดย beamza54, มิถุนายน 02, 2010, 08:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beamza54

สวัสดีครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นประมาณต้นเดือนกุมภาพันธ์นี้เองครับ เธอชื่อ อุ๊ ครับเธอเป็นคนผิวสีแทนตัวเล็กน่ารัก มากครับ เธออาศัยอยู่ในหอพักกับคุณแม่เธอ แต่ผมก็ไม่สนิทกับเธอมากได้แต่หวังว่าสักวันคงได้ฟันเธอสักครั้ ง อ้อเกือบลืมเธอเป็นแฟนของเพื่อนผมครับ วันนั้นผมได้จัดไปเที่ยวกันที่ต่างจังหวัดครับบอกว่าเป็นงานวัน เกิดของ ผม มีคนไปกัน 4 คนครับ เป็น หญิง 1 ชาย 3 ครับรวมผมด้วย ในการไปครั้งนี่ผมว่างแผนไว้จะต้องฟันอุ๊ให้ได้ เลยได้เตรียมยานอนหลับแบบแรง กับแบบธรรมดาไปครับตอนเช้าหลังจากที่ผมขับรถไปถึงระยองแล้วเอาเ ข้าที่ พักที่ได้จองไว้แล้วนั้น ผมก็เอาเหล้ามากินกับเพื่อนอีก 2 คนครับโดยให้ อุ๊ กินโค๊กครับ แล้วตอนบ่าย ๆ เราก็เล่น น้ำ กินข้าวตามปกติครับ พอหัวค่ำหน่อยผมก็เอาเหล้ามาเปิดอีกขวดครับ ซึ่งขวดนี้ผมได้ใส่ยานอนหลับอย่างแรง ไว้อยู่แล้วโดยผมอ้างว่าผมอยากกินเบียร์ ซึ่งเพื่อน ๆ ผมชอบเหล้ามากกว่าครับ ส่วนในโค๊กของอุ๊นั้นผมใส่ยา นอนหลับอย่างอ่อนๆไว้มันเป็นยาแก้เครียดครับ เรากินได้สักพักผมก็ขอตัวบอกว่าจะพักสักแป๊ปเดี๋ยวมาดื่มต่อ เพื่อนผมก็ไม่ว่าอะไร ยังคงจะดื่มกันต่อไป(ตอนนั้นแฟนอุ๊แซวผมว่าคออ่อนครับ ผมเลยคิดในใจว่าเดี๋ยวเถอะ (แฟนเอ็งจะเสร็จกูนะวันนี้) ผมกะระยะเวลาอีก เกือบครึ่งชั่วโมง ผมก็ลงมาข้างล่างครับ ได้ผลครับ ทุกคนหลับ หมดโดยมีอุ๊ขึ้นไปหลับบนห้องนอนอีกห้องนึง ผมลองแกล้งแตะเพื่อนเพื่อปลุกขึ้นมากินเหล้าต่อครับ ไม่มีใครขยับเลยผมได้ใจเลยเดินไปในห้องนอนของอุ๊ครับ แล้วแคะประตูเรียก แต่ไม่มีเสียงตอบผมเลยค่อย ๆ แง้มประตู
เข้าไปเธอนอนหลับอยู่บนเตียงครับ ผมเดินเข้าไปแล้วลองเรียกเธอดูครับ เธอยังคงนอนเฉยอยู่ผมเลยเดินไปค่อย ๆ เขย่าเธอดู ตอนนี้เธอก็ยังไม่มีที่ท่าว่าจะตื่นขึ้นมาครับ ผมเลยค่อย ๆ ถลกเสื้อเธอขึ้นไปครับเจอยกทรงสีขาว เป็นยกทรงที่ติดตาขอหน้าครับผมเลยปลดสบายหน่อย โอ้โห นมเธอสวยจริง ๆ เลยครับไม่น่าเชื่อว่าตัวเล็กๆ อย่างเธอ จะมีนมที่ใหญ่เต็มมือผม ผมค่อย ๆ เค้นนมเธอเธอยังไม่มีปฎิกริยาตอบโต้ครับตอนนี้ผมอดใจไม่ไหว แล้วผมก้มหน้าไปดูดนมเธอแล้วมือผมก็ไปปลดกางเกงเธอออกครับผมค่อ ย ๆ เลือนกางเกงลงเธอใส่กางเกงในสี ชมพูครับสีหวานแหววเหมาะสำหรับคืนนี้มากครับ ผมก้มไปสูดดมห.ของเธอครับ อืมหอม จริง ๆ ครับผมเลยดึง กางเกงในเธอลงมาห.ของอุ๊มีขนค่อนข้างน้อยครับสวยงามมากผมค่อย ๆถ่างขาเธอออกแล้วก้มหน้าซุกลงไปที่ห. ของเธอ ทั้งเลียทั้งดูดเอาแล้ซสิครับอุ๊เริ่มมีเสียงคราง "อืม...."ออกมาคล้ายว่าเธอกำลังรู้สึกตัวผมเลยจัดแจงถอด กางเกงของตัวเองออกแล้วจับค.ของผมค่อย ๆ จ่อไปที่ห.ของเธอ ตอนแรกนั้นผมว่าจะค่อย ๆ ทนุถนอมเธอแต่ ทำไงได้ครับตอนนี้เธอสลึมสลือลืมตาขึ้นมาผมเลยจับค.ผมกดลงไปคร ับได้ผล เธอร้องแล้วพยายามผลักผม ออกครับ แต่มาถึงตอนนี้ผมไม่สนอะไรอีกต่อไปแล้ว ผม ค่อย ๆ ซอย แต่เธอพยายามดิ้นครับผมเลยซอยไม่ถนัด แต่อู้หู้ ห.เธอฟิตดีจริง ๆ สงสัยไอ้เพื่อนผมไม่ค่อยได้jetเธอครับผมเลยทับเธอไปทั้งตัวเพื ่อไหใเธอดิ้นแล้วเอามือ ไปเค้นนมทั้งปากไซ้ซอกคอเธอร้องไห้ครับ บอกว่าทำไมทำเธออย่างนี้ เสียงที่เธอถามมาสั่นมากเลยทำให้ผมยิ่งมี อารมณ์ ผมไซ้ได้ซักพักนึงเธอก็ไม่ดิ้นหนีอีกแล้วคงรู่ว่ายังไงก็โดนเย็ ดแน่ ผมเลยเริ่มซอยต่อ เธอร้องดังมากครับ แต่ยิ่งทำให้อารมณ์ผมกระเจิงที่ว่าจะค่อย ๆทนุถนอมผมก็กลับซอยไม่หยุดเลยครับ เธอทั้งดิ้นทั้งส่ายหน้าไปมา ด้วยความเจ็บปวด สักแป๊ปเธอก็เอามือมาโอบคอผมไว้ ปากก็บอกว่า "เจ็บ ...ซี๊ดด..... เจ็บ พอก่อน ....โอ๊ยยย" เธอยิ่งร้องผมก็ยิ่งซอยครับผมซอยไปได้อีกหน่อยนึงมืออุ๊ที่โอบผ มไว้ก็เกร็งโอบผมแน่น ผมเลยบอกว่ารอผมอีก นิดนึงที่รักผมกำลังจะเสร็จแล้วผมซอยถี่มากตอนนี้จนแตกในห.ของเ ธอ เธอร้อง"อ้าาาาาาาา"ออกมาดังมาสงสัย
เธอจะถึงจุดครับ ตอนนี้ห.เธอทั้งดูดทั้งตอดเลยครับผมจำเป็นต้องคาค.ผมไว้อย่างน ั้นก่อน เธอร้องไห้ครับ ผมไม่รู้จะปลอบเธอยังไงแต่ผมบอกได้เลยว่าตอนนั้นผมติดใจในรสสวา ทของเธอมาก ขนาดเธอไม่ค่อยให้ความร่วมมือเท่าไหร่นะเนี้ย ผมเธอกออดเธอแล้วค่อย ๆ ชักของผมออก บอกได้เลยครับว่าตื่นตัวเร็วมากเลย มันเตรียมสู้อีกครั้งแล้วครับ ผมเลยค่อย ๆ ซอยเธอช้า ๆ อุ๊เริ่มด่าผม แต่ผมไม่สนอะไรแล้วครับ ผมซอยไปเรื่อย ๆ เธอเริ่มเปลี่ยนจากเสียงด่ามาเป็นครางครับ ผมซอยจนผมเสร็จไปอีกยก เล่นไปตั้งหลายท่า เหนื่อยมากเลยครับ หลังจากที่ผมพักสักครู่ผมก็เดินออกจากห้องเธอมาเลยแล้วกลับไปนอ นที่ห้องผมปล่อยเธอนอนร้องไห้ต่อไป

หลังจากนั้นผมยอมรับครับว่ากลัวเธอจะเอาเรื่องผมกลัวสารพัดเลยค รับกลัวเธอฟ้องเพื่อนผม กลัวเธอไปแจ้งความแต่เธอไม่ฟ้องครับ แต่เธอไม่ค่อยคุยกับผมเหมือนเก่าพยามยามหลบหน้าผมจนมาถึงเมื่อเ ร็ว ๆ นี้ ผมไปช่วยเพื่อนผมทำบ้านให้เธอครับบ้านเธอเป็นบ้านเก่าต้องต่อเต ิมหลายอย่าง ผมติดใจในรสสวาทเธออย่างมากเลยครับ ผมอยากจะฟันเธออีก เราเริ่มลงมือทำบ้านเธอตั้งแต่เช้าครับ โดยมีผมกับเพื่อน ๆ ตอนเช้าเธอยังไม่มาครับ เธอจะมาตอนเย็น ไอ้เพื่อนผมมันบอกว่าไม่มีเหล้างานไม่เดินเราเลยซื้อหเล้ามาเริ ่มนั่งกินกัน ตอนนั้นผมไม่คิดเลยว่าเย็นนี้ผมจะได้jetอุ๊อีกผมพยามยามทำงานช ่วยเธอเต็มที่หวังชดใช้ความผิดของตัวเองไอ้พวกนั้นก็มัวเอาแต่ก ินเหล้า จนตอนเย็นประมาณ 6 โมงกว่า ๆ คิดดูสิครับ กินเหล้าตั้งแต่เช้าในอากาศที่ร้อน ๆ จะเป็นยังไงครับ กินกัน 3 คน เหล้า 3 กลม เบียร์ 6 ขวด ก็อย่างที่บอกแหละครับว่าผมตั้งใจทำงานเต็มที่จึงกินลงไปน้อยมา แต่มึนครับ ส่วนอีก 2 คนนะหรือ พูดได้คำเดียว น๊อค ครับ อุ๊มา 6 โมง กว่า ๆ ตอนนั้นชั้นล่างเราทำเสร็จเหลือข้างบนนิดหน่อย ไอ้ 2 ตัวนั้นน๊อคอยู่ในห้องนอนนั้นแหละมันบอกให้ผมทำส่วนที่เหลือให้ เสร็จ ด้วยความที่มึนครับผมเลยพักพออุ๊มา อารมณ์เงี่ยนผมก็ระอุขึ้นผมเดินลงไปข้างล่างเพื่อพูดกับอุ๊ครับ อุ๊ตกใจที่เห็นผมอยู่คนเดียวถามหาแฟนเธอครับ เสียงเธอดูกลัวผมเหลือเกิน ผมบอกว่าแฟนเธออยู่ข้างบนแต่ผัวเธออยู่ตรงนี้ เธออึ้งเลยครับบอกมาว่าห้ามพูดเรื่องนี้อีกไม่นั้นเธอจะแจ้งควา ม ผมไม่สนใจอะไรครับผมเดินเข้าไปกอดเธอบอกว่าผมรักเธอ รักเธอมาก อุ๊ดิ้นแล้วขู่ผมอีกว่าจะแจ้งความถ้าทำอะไรเธออีก ตอนนี้ผมจูบปากเธอครับเพื่อไม่ให้มีเสียง เธอตัวอ่อนครับทำไงได้ของเคย ๆ นะครับผมถามเธอว่าจะทำผัวเธอคนนี้ลงหรือไง เธอนิ่งผมเลยค่อย ๆ ไซ้เธอเรื่อย ๆ จากปากมาหู ค่อย ๆ ไหลลงไปไซ้คอเธอมือผมก็อยู่ไม่สุขล้วงไปบีบนมเธอเบา ๆ พร้อมกับคลึงหัวนมอุ๊ อุ๊ครางครับเธอบอกว่าเธอกลัวแฟนเธอรู้ครับผมเลยปลอบใจเธอว่าอย่ าห่วงแฟนเธอเมาเหล้าหลับไปแล้ว วันนี้เธอใส่กระโปรงมาครับน่ารักมาก ผมเลยถลกกระโปรงเธอขึ้นไปเอาหน้าไปซุกความหอมที่ติดตรึงใจผมอยู ่หอมมาผมทั้งดมทั้งเลียผ่านกางเกงในเธอยืนตัวสั่นริก ๆ เลยครับ แล้วผมก็รูดกางเกงในเธอลงมา สิ่งที่ติดตาผมก็มาอยู่ต่อหน้าผมอีกครั้งนึงผมค่อย ๆ เอาลิ้นควานเข้าไปในห.เธอครับ หอมมากเลยจริง ๆ เธอเอามือจับหัวผมครับ แล้วแอ่นห.เข้ามาเต็มปากผมเลย สงสัยเธอก็คงเริ่มเงี่ยนแล้วแหละครับ ผมใช้ลิ้นควานเข้าไปพร้อมกับขบแตดเธอ เธอร้องอ๊าาาา ออกมาดังมากครับ สงสัยจะเสร็จมาถึงตอนนี้ก็ถึงคิวผมแล้วครับ ผมจับเธอนั่งลงแล้วควักค.ออกมาให้เธออมครับ เธอไม่ยอมผมเลยต้องบีบปากเธอแล้วบอกว่าไหน ๆ แล้วช่วยผมบ้างเถอะนะเมียจ๋า ตอนนี้ปากเธออ้าออกมาแล้วผมจึงสวนค.เข้าไปเต็มปากเธอที่เดียวถ ึงคอเลยครับผมเลยบอกให้เธอค่อย ๆ ดูดแล้วเลียให้ผมด้วย เธอทำไม่ค่อยเป็นครับ ฟันเธอมาขบค.ผมทั้งเจ็บทั้งเสียวเลย ผมเลยjetปากเธอไปเรื่อย ๆ ค่อย ๆ เด้าปากเธอผมมองหน้าเธอแก้มตุ๋ยเลยครับ จนผมแตกคาปากเธอ 1 รอบผมบังคับให้เธอดูดแล้วกลืนให้หมด เธอดูดแล้วเลียให้ผมจนตื่นตัวขึ้นมาอีกครั้ง คราวนี้ผมจับเธอนอนลงยกขาเธอขึ้นมาแล้วค่อย ๆ บรรจงเสียบค.ลงไปเธอเกร็งครับ เธอบอกว่าอย่า เจ็บ ผมเลยชักของผมออกมาแล้วลงไปเลียให้เธอใหม่อีกครั้งส่วนมือผมค่อ ย ๆ คลึงนมเธอต่อไป สักครู่ผมจึงเสียบใหม่อีกครั้งนึงคราวนี้เธอซู๊ดปากครับผมค่อย ๆ ขยับช้า ๆ เธอเริ่มเป็นงานครับ มีการเด้งตอบรับเป็นจังหวะ ผมซอยไปเรื่อย ๆ ในใจอยากจะเอาเธอทางด้านหลังบ้างแต่ผมไม่กล้าบอกเธอครับกลัวเธอ ไม่ยอม ผมเลยค่อย ๆ เอามือไปช้อนตูดเธอแกล้งทำเป็นยกเธอขึ้นมาขณะที่ซอยต่อไปเรื่อย ๆ ผมทั้งค่อย ๆ เอานิ้วล้วงเข้าไปในรูตูดเธอครับ อู้ เธอขมิบครับยิ่งผมล้วงแล้วความเท่าไหร่เธอยิ่งขมิบตอบ ปากก็บอกว่า อย่า ๆ ล้วงห.เธอตอดรับตามจังหวะที่ผมแหย่รูตูดเธอด้วยนิ้ว จนผมคาดคะเนว่าน่าจะยัดได้แล้วผมจึงถุยน้ำลายใส่มือตัวเองเอาไป ละเลงตูดอุ๊ครับ สงสัยอุ๊จะรู้ชะตาเธอดิ้นพร้อมบอกว่าอย่านะ ไม่ได้ทางนั้นอย่าทำเลยผัวจ๋า ขอร้องหละ ผมมันก็คนใจอ่อนครับ เลยบอกเธอว่าไม่ทำแต่ก็พูดไปงั้นเพื่อให้เธอตายใจผมซอยต่อไปซัก พักเธอเกร็งครับ เธอเสร็จไปอีกแล้ว ผมเลยบอกว่าผมยังไม่เสร็จเลย ขอเปลี่ยนท่าหน่อยนะ เธอเชื่อครับตอนนี้ผมจับเธอให้เธอโก่งตูดให้ผมเธอระแวงครับแต่ต อนนี้ผมยังไม่แทงทางหลังหรอกครับผมเลยเล่นท่าหมากับเธอ รอจังหวะที่เธอเคลิ้มและมีอารมณ์ ผมมองดูที่รูตูดเธอครับ ยังขยายอยู่หน่อยผมเธอชักของผมออกมาแล้วแทงพรวดลงในรูตูดเธอ บ้าฉิบเลย มันเข้าไปได้แค่หัวถอกหน่อยเดียวเองเธอทรุดฮวบลงไปเลยครับยังที ่ทีผมยังรั้งเอวเธอไว้อยู่ไม่งั้นหลุดแน่ ผมค่อย ๆ ขยับเพื่อให้มันเข้าไปเรื่อย ๆ คับมากครับ คับสุด ๆ เลย แต่ผมก็ดันจนเข้าไปสุดพร้อมค่อย ๆ ปล่อยให้เธอนอนคว่ำหน้าลงไปพร้อมกับแช่ค.ผมไว้อย่างนั้นเพราะม ันคับมากผมกลัวว่าจะเสร็จก่อนครับ เธอร้องไห้ครับ เธอบอกว่าเจ็บขอร้องให้เอาออกเธอเจ็บมาก ผมเลยทาบลงไปไซ้คอเธอ อีกมือก็บีบนมอีกมือเอาไปเบ็ดเธอเพยามยามให้เธอมีอารมณ์ร่วมกับ ผมอีกครั้งเพื่อไม่ให้เธอเจ็บมากนั้นเอง แล้วผมค่อย ๆ ขยับเอวของผมเบา ๆ เรื่อย ๆ เธอร้องครับ เสียงเธอกระเส้ายังไงบอกไม่ถูก จะร้องไห้ก็ไม่ใช่เสียวก็ไม่เชิง แต่ไงผมไม่สนใจผมซอยไปเรื่อย ๆ แล้วจับเธอโก่งตูดอีกครั้ง กระแทกไปเสียงดัง ป๊าบ ๆ ๆ จนผมเสร็จ แต่แปลกเธอก็เสร็จด้วยครับ ผมเลยกดคาไว้อย่านั้น พร้อมปลอบเธอต่าง ๆ นา ๆ แล้วเราก็พักอยู่อีกครู่ใหญ่ผมจึงให้เธอไปแต่งตัวใหม่เสียก่อนแ ล้วจึงขึ้นไปเรียกเพื่อนผมพร้อมกัน หลังจากนั้นผมก็แอบjetกับเธอมาเป็นประจำ แล้วผมก็ได้เจอหน้าพี่เธอ สวยครับ ผมหวังที่จะฟันพี่เธอให้ได้แต่ยังไงก็ต้องขอความร่วมมือจากอุ๊แ ล้วแหละ เพราะผมวางแผนไว้แล้ว ถ้าสำเร็จ จะมาเล่าให้ฟังอีกที(ถ้าชอบกันนะ)