ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปี 2 เพื่อนกันและวันอัศจรรย์ของผม

เริ่มโดย err, มิถุนายน 03, 2010, 10:26:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมเป็นนักเรียนทหารอยู่แถวดอนเมืองจะต้องไปฝึกงานที่โรงพยาบาลทหารแถวดอนเมืองและที่โรงพยาบาลนี้ก็ได้มีนักเรียนพยาบาลปี2 3 คน มาฝึกงานด้วยที่เดียวกับผม ใน 3 คนนี้คนหนึ่งที่ถูกใจผม คือ ขาว น่ารัก คุยเก่ง และสูงพอ ๆ กับผม คือ 165 ซม. เธอชื่อนก ตอนฝึกงานนกมักจะชอบมาคุยกับผมเสมอ วันที่เป็นวันมหัศจรรย์ของผมเกิดขึ้นตอนขึ้นเวรดึก ซึ่งปกติจะเงียบเพราะมีพยาบาลอยู่แค่ 4 คนที่เคาเตอร์ คืนนั้นผมมาขึ้นเวรเวลา 2400 น. พี่พยาบาลที่มาขึ้นเวรก็ซื้อขนมและน้ำหวานมาฝาก ผมและนกก็กินกันและคุยกันที่เคาเตอร์ระหว่างคุยนกก็เผลอเอามือปัดโดนขวดน้ำหวาน(น้ำเขียว) หกรดชุดพยาบาลของตัวเอง นกก็ขอไปเปลี่ยนชุด ผมก็ช่วยเก็บทำความสะอาด ตอนขากลับจากเอาของเป็นเก็บผมได้เดินผ่านห้องเปลี่ยนชุดของพยาบาล ห้องไม่ได้ปิดเพียงแต่แงม ๆ ไว้ ผมจึงมองเข้าไป เห็นนกถลกกระโปรงชุดพยาบาลขึ้นหันหลังให้ผมกำลังช่วยตัวเองอยู่ ผมจึงเดินย่องเข้าไปและปิดประตูล็อกเรียบร้อย แล้วเดินเข้าไปกอดนก นกตกใจพยายามดิ้นให้หลุดจากอ้อมกอดของผม ผมจึงพูดว่าทำอะไร เห็นนะไม่อยากได้ของจริงเหรอ สนุกกว่าเยอะ นกบอกว่าไม่เอาปล่อยนะ ผมก็กอดนกไม่ให้ดิ้นและพยายามไซ้ที่ซอกคอ ิเอาลิ้มเรียเข้าไปในหู พยายามถอดชุดของนกออก นกตัวสั่นหน้าแดงเมื่อโดนไซ้รคอ และเรียที่รูหู สักพักผมก็ถอดชุดของนกได้ และดูดที่นมของนก ซึ่งขนาดกำลังพอดี ห้วนมสีแดง พอโดนดูดนมนกก็เริ่มครางและอ่อนลง ผมพยายามจะใช้ปากกํบหอยของเธอแต่นกไม่ยอมบอกว่าสกปรก ผมจึงใช้นิ้วสอดเข้า พอสอดเข้าไปปรากฤว่าหอยของเธฮมีน้ำลื่น ๆ เต็มไปหมด ผมจึงใช้นิ้วรูดเข้า-ออก สักพักนกบอกว่าไม่ไหวแล้วให้เอาใส่เถอะ ผมจึงถอดชุดของผมออกซึ่งตอนนี้ไอ้ช้อนของผมก็แข็งเต็มที่ นกเห็นก็ร้องว๊ายใหญ่จังจะเข้าได้ไหม ผมจึงจับมือนกมาจับที่ไอ้ช้อนของผม แล้วบอกนกว่าใช้มือรูดให้หน่อ นกบอกว่าไอ้ช้อนผมนิ่มดีจัง พึ่งเคยจับเป็นครั้งแรกเห็นแต่ในหนัง ผมจับนกนอนลงบนโซฟา อ้าขาของนกออกมองดูที่หอย มีขนสีดำปิดอยู่แต่พอมองเห็นรอยแยกที่ยังปิดสนิทอยู่ ขนของนกอ่อนน่าสัมพัสมาก นกจับไอ้ช้อนเข้าที่รอยแยกนั้น เข้าไปได้แค่หัวนกก็ร้องว่าเจ็บให้เอาออก ผมก็พยายามกดเข้าไปแต่มันก็ไม่เข้า และผมก้เจ็บด้วยจึงแช่ไว้ก่อน แล้วหันมาดูดนมนกต่อ ค่อยด้นเข้าไปจนสุด ถามนกว่าเจ็บหรือเปล่า นกบอกยังเจ็บอยู่ ผมจึงดูดนมนก และค่อย ๆ โยกเข้า-ออก สักพักก็ได้ยินเสียงนกคราง นกบอกเจ็บ ๆ เสียว ๆ ผมก็โยกจังหวัดเดิม สักพักนกบอกให้ทำเร็ว ๆ นกใกล้วแล้ว ผมจึงโยกเข้า-ออก เร็วขึ้น นกเริ่มเกร็งและครางกอดผมแน่นหายใจดังขึ้น หอยบีบรัดไอ้ช้อนผม ไม่นานผมก็เสร็จตามนกและหลั่งข้างในตัวเธอ ผมเสียบคาไว้และนอนกอดนกอยู่อย่างนั้นจนของผมอ่อนตัวและหลุดออกมา นกร้องไห้ ผมจึงกอดเธอและบอกว่าจะรับผิดชอบทุกอย่างเหมาะผมรักเธฮ สัญญาว่าจะแต่งงานกับนก นกจึงหยุดร้องไห้ ผมดูที่หอยของเธอตอนนี้ตรงรูได้แบะออกและมีรอยเลือดและน้ำของเราสองคน ตรงโซฟาก็เช่นกัน นกบอกผมว่าผมเป้นคนแรกคนเธอ ผมก็บอกว่าเธอก็เป็นคนแรกของผม นกเอากระดาษเช็ดหน้ามาเช็ดที่หอยของเธอและทีไอ้ช้อนของผมแล้วเราก็แต่งตัวออกจากห้องเปลี่ยนชุด ผมออกมาก่อนไม่มีใครจึงให้นกออกตามมา เข้ามาที่เคาเตอร์พยาบาล พี่พยาบาลถามว่าไม่เปลี่ยนชุดทำไมนานจัง ผมจึงบอกว่าพานกไปเซเว่นข้างล่างมารอลิฟท์ขึ้นนามมาก หลังจากนั้นมาผมก็ได้นกมาเป็นแฟน นกนอกผมว่าวันนั้นที่เธอเสร็จผมเพราะก่อนขึ้นเวร เธอได้ดู VCD โป๊ของเพื่อนมาและมีอารมย์จึงแอบช่วยตัวเอง ทุกวันนี้ผมกับนกก็ยังแอบทำกันอยู่บ่อย ๆ จนพี่พยาบาลแอบเห็น
และแอบแซวอยู่บ่อย ๆ วันหลังจะเล่าเรื่องที่ผมเอากับพี่พยาบาลคนนี้ให้ฟัง ไม่น่าแปลกใจเลยที่พยาบาลชาย กับพยาบาลหญิงแต่งงานกันอาจเป็นเพราะอย่างนี้มั้ง