ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของศรี 7

เริ่มโดย darky, มิถุนายน 04, 2010, 11:23:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

เรื่องของดิฉันตอนนี้จะเป็นตอนสุดท้ายแล้วนะคะ ฉันเจอกับอดีตสามี ของฉันแล้วละค่ะ งานนี้เรารำลึกความหลังกันแสนสุดจะมันชนิดที่ฉันเองก็นึกไม่ถึงว่า อดีตสามีของฉันจะเก่งกาจเรื่องบนเตียงผิดไป เป็นคนละคนกับสมัยก่อน ฉันพาวีระพงษ์มาที่อพาร์ตเมนท์ของฉันโดยบอกกับมนูเพื่อนของเขาว่า ฉันจะไปส่งวีระพงษ์กลับเองหลังจาก พูดคุยธุระ
กันเสร็จ มนูยิ้มเป็นนัยราวกับรู้ว่าการพบกันระหว่างฉันกับอดีตสามีครั้งนี้จะมิใช่เพียงการพูดคุยแต่เพียงอย่างเดียว............. ฉันเอนหลังลงกับโซฟาด้วยท่าทางสบายหลังจากที่เข้ามาในห้องพัก ขณะที่วีระพงษ์นั่งตัวตรงข้างๆฉัน ฉันจุดบุหรี่ขึ้นมวนหนึ่งแล้ว ส่งให้ เขาส่ายหน้าปฏิเสธ ฉันจึงส่งบุหรี่เข้าปากของตัวเองสูบพ่นควันสีเทาออกมาเป็นทางยาว " คุณไม่เคยสูบบุหรี่เลยนี่ศรี สำหรับผม นั้นเลิกสูบแล้วอย่างเด็
ดขาด " เขาถามฉันอย่างแปลกใจกับท่าทีใหม่ของฉัน " ค่ะพงษ์ ศรีสูบบุหรี่มันช่วยระบายความเครียดของศรีได้ บ้างเป็นครั้งคราว ทำไงได้...ศรีต้องอยู่กับความเหงาบุหรี่มันช่วยได้เหมือนกัน เหล้าศรีก็ดื่มได้นะคะ " ฉันตอบแบบหยั่งความรู้สึกของ เขา วีระพงษ์ขยับตัวอย่างอึดอัด " ผมขอโทษที่ผมมีส่วนเป็นอย่างมากที่ทำให้ชีวิตของศรีต้องเป็นเช่นนี้ " " ลืมมันเสียเถอะพงษ์ เรื่อง ความหลังของเราสองคน ศรีลืมมั
นไปนานแล้วค่ะ " " แต่ผม ผมยังไม่ลืมนะศรี " " แล้วพงษ์คิดว่า ศรีจะช่วยอะไรพงษ์ได้หรือ? ใน เมื่อพงษ์เองก็รู้ดีว่าอะไรเป็นอะไร" " ได้ซิ ที่ผมมาอเมริกาคราวนี้เป็นความตั้งใจของผมโดยตรงที่จะมาค้นหาศรีเพื่อที่ว่า......? ฉัน ต้องเลิกคิ้วสูงเมื่อคำพูดของเขาชะงักงันไป " เพื่ออะไรคะ? " เขากลืนน้ำลายลงคออย่างยากเย็นก่อนจะเอ่ยประโยคต่อไปว่า " เพื่อที่ ว่า...เอ้อ..เราจะกลับไปใช้ชีวิตร่วมกันใหม่ " ฉันจำได้
ว่าตอนนั้นฉันส่งเสียงหัวเราะราวกับคำพูดของเขามันเป็นสิ่งที่ขบขันที่สุด ขณะ เดียวกันฉันก็หวนนึกไปถึง ภาพอันน่าเบื่อหน่ายของเขา ที่นอนหงายหายใจแขม่วๆ ราวกับจะสิ้นใจหลังจากสำเร็จกิจการร่วมรักกับฉัน เพียงไม่กี่นาที โดยปล่อยให้ฉันหงุดหงิดฮึดฮัด เพราะเขาไม่สามารถพาให้ถึงสวรรค์ได้โดยตลอด มันช่างเป็นภาพที่ทรมานใจและ รบกวนความรู้สึกของฉันมาจนทุกวันนี้ " พงษ์ขา คุณยังคิดอยู่อีกหรือว่
าเราจะสามารถร่วมชีวิตกันได้อีก พงษ์อาจจะลืมไปกระมังว่า อะไรเป็น สาเหตุให้เราต้องเลิกรากัน " " ผมไม่เคยลืม ศรี... ทุกสิ่งทุกอย่างผมจำได้อย่างแม่นยำ ไม่ว่าจะเป็นพฤติกรรมของผมหรือ ของศรี " " อย่างนั้นแล้ว คุณยังคิดอีกหรือว่าเหตุการณ์จะไม่ซ้ำรอย ในเมื่อพงษ์เองก็รู้ดีว่าศรีเป็นอย่างไร " " เพราะอย่างนั้นซิผมจึงได้ ปฏิวัติตัวของผมเองเสียใหม่พงษ์คนนี้ไม่ใช่พงษ์คนเก่าที่คุณเคยเบื่อหน่ายจนเกิดควา
มรำคาญ " " อะไรทำให้พงษ์มั่นใจขนาดนั้น ? " ฉันชักสนใจขึ้นมาเพราะมันก็เป็นสิ่งที่ฉันเองปรารถนาอยู่ทุกลมหายใจ ตัวของวีระพงษ์นั้นฉันได้บอกแล้วว่ายังรักเขาอย่างเต็มอก แต่.....เมื่อนึกถึงพฤติกรรมบนเตียงยามเข้าประลองยุทธเชิงกามด้วยกันแล้ว ฉันก็ต้องส่ายหน้าอย่างท้อแท้ เพราะฉันคิดว่าฉันมีความ ต้องการทางเพศสูงเกินปกติ " หลังจากศรีแยกทางกับผมแล้ว ผมใช้เวลาศึกษาเรื่องนี้นานพอสมควร นานพอที่ผมมั่นใจตัวเองว่าจะทำ ให้คู่ชีวิตของผมมีความสุขได้ตลอดรอดฝั่ง ผมยินดีทดลองให้ดู หากศรีสงสัยและไม่รังเกียจผม " ฉันสะดุ้
งเยือกในใจ เจอประโยคนี้ เข้าฉันก็เกิดความวาบหวิวขึ้นมาน้อยๆ..... ......อยากทดลองขึ้นมาทันที !!!...... จะเป็นไรไปเล่า....ในเมื่อเขาเองในอดีตนั้น ก็เคยร่วม เตียงเคียงคู่สัปยุทธเชิงกามกันมาไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง และทุกครั้งยังไม่ทัน"ประดาบ"ได้กี่เพลงเขาก็ "ตกม้าตาย"เสียแล้ว หากแต่คราวนี้ เขามั่นใจถึงขนาดเชิญชวน แล้วฉันจะรีรออะไรอีก ในเมื่อหัวใจส่วนลึกของฉันเองก็ยังโหยหาถึงเขา เพราะความที่เขาเป็นชายคนแรก ที่ฉัะนทุ่มเทใจให้ถึงกับยอมแต่งงานด้วย " ถ้าพงษ์มั่นใจขนาดนั้นละ ศรีเองก็....." ฉันยั้งคำพูดแล้วชะม้อยตาคมขึ้นมองเ
ขาด้วยมารยา หญิง วีระพง์สบตาคู่นั้นแล้วฉันรู้สึกว่ากำลังใจของมาอีกเป็นกอง เขาเข้าใจความหมายของดวงตาได้ดี จึงกระเถิบกายเข้าชิด โอบกอด อดีตเมียรัก ก้มใบหน้าลงปะทะกับพวงแก้มสูดความหอมเข้าไปเต็มรัก พลางกระซิบข้างหูฉันเป็นการต่อคำพูดให้ " ศรีไม่รังเกียจที่จะ ให้ผมทดลองใช่มั้ย ?" " บ้า พงษ์นี่ อะไรก็ไม่รู้ละ ." ฉันค้อนคมแต่โอนอ่อนร่างตามแรงกอดของเขา วีระพงษ์ไซร้จูบไปตามพวงแก้ม แล้วเลื่อนมาประกบกับริมฝีปากบางได้รูปของฉัน สอดลิ้นนุ่มเข้าปากไประรานลิ้นของฉันอย่างท้าทายจนฉันต้องห่อตัวสยิวกายขึ้นมา อย่า
งฉับพลัน แล้วเผยอริมฝีปากกว้างให้เขาสอดลิ้นเข้าไปถนัด ตอบโต้ด้วยการกระหวัดลิ้นเกี่ยวพันกับลิ้นของเขาเป็นพัลวัน อดีตสามี บดขยี้ริมฝีปากอย่างร้อนแรงด้วยอารมณ์รัก มือที่ยังว่างก็เปะปะลงไล้ลูบทรวงอกที่กลมนูนบีบขยำความนุ่มอย่างมันมือ เขาลูบไล้มือป่าย จากทรวงอกลงต่ำไปถึงโคนขาอ่อนของอดีตเมียรัก สอดมือเข้าใต้กระโปรงสั้นถลกรั้ง ให้ร่นขึ้นมาอยู่ที่เอว ฉันครางฮือออกมาทั้งที่ปาก ยังถูกประกบบดขยี้อย่างแรงอารมณ์ ครั้งหนึ่ง มือของวีระพงษ์ลูบไล้ไปบนหน้าขาที่อวบอูมไปด้วยหนอกนูนภายใต้ซับในตัวบาง เขากด นิ้ว ลงกลาง
เนินผ่านเนื้อผ้าตรงกับรอยแยกขอบแคม ฉันสะดุ้ง ถอนปากออกจากปากเขาครางซี๊ดด้วยความกระสันเสียวที่เริ่มก่อตัว นิ้ว มือของเขาชอนไชไปมา จนฉันต้องบิดกายสะเทิ้นกระซิบอู้อี้ข้างหูของเขา " พงษ์ขา จะให้ซับในของศรีเกะกะนิ้วคุณอยู่ทำไมล่ะคะ? " วีระพงษ์ไม่ตอบแต่ค่อยๆแตะขอบซับในเหนือเอวแล้วรูดพรืดออกไปทางปลายเท้า ฉันหยัดตัวแอ่นขึ้นให้ซับในบางตัวนั้นลอดผ่านออก ไปอย่างง่ายดาย สะ
บัดกระเด็นหล่นไปทางหนึ่ง เขาจูบไซร้จากปากลงมาที่ต้นคอขาวผ่องของฉัน พรมจูบอย่างแผ่วเบา จนฉันหงาย หน้าผมฟูกระจายลงเบื้องหลัง มือของฉันก็โอบกอดต้นคอเขาไว้แน่น แล้วริมฝีปากเชิดหนาได้รูปของฉันก็ห่อจู๋ครางแผ่วลอดไรฟันออก มา " ซี๊ดด...พงษ์ขา คุณไม่เคยทำอย่างนี้กับศรีมาก่อนเลย...ซี๊ดดด....ศรีสยิวค่ะ..." " ผมบอกกับศรีแล้วไงว่า ผมศึกษามาดีแล้ว " " ค่ะ...อย่างนี้ศรีต้องเชื่อแล้ว...ซี๊ด...นี่เพิ่งเริ่มใช่มั้ยคะ? " " ถูกแล้วศรีที่รัก ผมจะค่อยๆลนให้คุณร้อนขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าคุณจะทนไม่ไหว " " โอ...วิเศษเลย พงษ์ขา...อย่าปล่อ
ยให้ศรีค้างครึ่งๆกลางๆนะคะ...ซี๊ดดด์... " " ผมรับรองครับ " พูดจบวีระพงษ์ก็ไซร้เข้าที่ซอกคอ ใช้ลิ้นไต่เบาๆ เลื่อนไปที่ซอกหู ปลายลิ้นต
วัดไปมาที่ติ่งหู มันยิ่งเพิ่ม ความเสียวสยิวให้กับฉันมากขึ้น " อาาาว์...พงษ์...เสียวเหลือเกินคุณ ใช้ลิ้นไซร้ได้ดีมากค่ะ...ซี๊ดดด...อุ๊ยย์...อย่าบีบนมแรงนัก...เจ็บค่ะ." อดีตสามีของฉันเลื่อนใบหน้าลงบนเต้าทั้งคู่งามที่อยู่ภายใต้เสื้อ มือ บีบขยำเล่นสลับกับใบหน้าที่คลึงเคล้าไปมาอย่างกวนอารมณ์หญิงให้ปั่นป่วน และ....เมื่อเขาเลิกชายเสื้อของฉันขึ้นแล้วรูดมันออกทาง ปลายแขน เต้านมอวบปลั่งดั่งบัวงามทั้งคู่ที่เขาเคยได้ยลโฉมนานมาแล้วก็ได้ปรากฏต่อสายตาของเขาอีกครั้งหนึ่ง โดยไม่รอช้าเขาฝัง หน้าลงกลางร่องอกระหว่างเต้านมทั้งคู่ แลบลิ้นออกมาไต่เนินอวบขาวไปทั่วความสล้างของบัวสวรรค์ ปลายลิ้นมาหยุดที่จงอยชมพูยอด เต้า เขาตวัดเม็ดยอดไปมาจนมันขมึงตัวรัดแข็
งเห็นตุ่มไตของขุมขนชูชันเป็นหนามด้วยความสยิว " อูยยย์...ซี๊ดดด...พงษ์ขา คุณดูดนม ศรีได้ดีเหลือเกิน...ซี๊ดดดเสียวค่ะ...เสียวไปหมดแล้ว..." ขณะที่เขาดูดเม้มเต้าทั้งสองของฉันอย่างเอร็ดอร่อยนั้น นิ้วมือก็ไม่ปล่อยว่าง มันชอนไชแทรกผ่านกลีบ สวรรค์ซึ่งบัดนี้แยกปริออกกระทบเข้ากับน้ำเมือกเหนียวใสที่เริ่มหลั่งเอ่อออกมาราวกับตาน้ำแตก บ่งบอก สัญญลักษณ์ความเงี่ยนง่านได้ดี ประกอบกับเอวอ่อนขอ

งฉันก็เขยื้อนสะเทือนไหวไปมาด้วยความเสียวสยิว ถ้าหากเป็นเมื่อก่อน วีระพงษ์ เจออย่างนี้ เขาจะรีบสอดท่อนสวาทของเขากดกระทั้นช่องของฉันทันที และ....นั่นก็หมายถึงว่า.....เขาจะต้องถึงจุดจบในเกมสวาทก่อน ฉันในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า ทว่า...คราวนี้เขารู้ดีว่า เขาคว
รจะลนไฟสวาททีละน้อยๆ ปรนเปรอให้แก่ฉันอย่างไรบ้าง นิ้วมือขยุกขยิกอยู่ ระหว่างรอยแยกของขอบกลีบแคมทั้งสอง บางครั้งมันถลำลึกเข้าไปอย่างจงใจ จนนิ้วมือมันละเลื่อมเยิ้มด้วยน้ำเมือกแห่งความต้องการ ของฉัน จากนั้น นิ้วถูกลากผ่านขอบแคมไต่ขึ้นเนินโหนก ไปกระทบเข้ากับเม็ดสวาทที่โผล่แพลมออกมาเหนือรอยแยกที่แบะอ้าเพราะขา ของฉันแบะออกสุดล้า เขาใช้นิ้วบดขยี้เม็ดน้อยเบาๆ ฉันห่อร่างกร
ะเดิ่นเอวสู้มือเขาพร้อมกับครางอู้ " อี๊ย์....ยะ..ยะ...อย่า..อย่าบี้เม็ด...อู ยยย์...มัน...มันเสียวค่ะ...ทนไม่ไหวพงษ์ขา...ซี๊ดดด...โอยย...อืมม์.." วีระพงษ์ค่อยๆจับร่างงามของฉันเอนลงพาดกับเบาะโซฟาให้ จังหวะของก้นพาดกับแง่มุมเหลี่ยมของโซฟา เท่านั้นเอง เนินนูนที่ประดับด้วยกลุ่มไหมดำสนิทเป็นพูนพงก็โดดเด่นขึ้นมาท้าทายสายตา เขาใช้มือขยี้หน้าโคกไปมา จนเส้นไหมดำมันเลื่อมเอนลู่ปัดไปโดนเม็ด
ที่โผล่ออกมาเหนือรอยแยกของขอบกลีบด้านใน ใบหน้าของเขา ค่อยๆเลื่อนต่ำจากเต้านมลงมาที่หน้าท้อง ไล้เลียปลายลิ้นลงบนเนื้อนุ่มเหนือหน้าท้องแล้ววนรอบขอบสะดือบุ๋มน่ารัก ฉันแขม่วหน้าท้อง ด้วยความสยิวจนเป็นลอนคลื่น มือทั้งสองของฉันไล่ตะปบศีรษะของเขาให้กดแน่นกับเนื้อนวลปากก็ครางซี๊ดๆด้วยความกระสันรัญจวน ใจ โอย..คุณๆเจ้าขา...ฉันนึกไม่ถึงเลยว่าลีลาโหมโรงของเขาจะดุเด็ดขนาด
นี้....... ใบหน้าของเขาเลื่อนต่ำลง....ต่ำลง....และต่ำลง....จน มาถึงเนินสามเหลี่ยมอันโหนกนูนพรางด้วยพูนพงสีดำสนิทนั้น เขาฟุบใบหน้าลงเหนือเนินสวรรค์ไซร้จมูกแซะแหวกร่องยึกๆ ปลายจมูก กระทบเข้ากับเม็ดติ่งที่ไวต่อสัมผัส ทำให้ฉันต้องสะท้านกายผวาเยือกแอ่นโค
กขึ้นปะทะกับใบหน้าของเขาเต็มรัก " โอ๊ะ...อูยย... ซี๊ดดด...พงษ์ขา...พงษ์จูบของศรีเหรอ...อูยยยย์...มัน...มัน...มันเสียวเหลือ...เหลือเกิน....อู๊ยยย์ ..ว๊าย...ยะ...ยะ...อย่าดูดตะ..ตะ..แแอด... มันเสียวค่ะ...โอย.ยย..ซี๊ดดด...เสียว...เสียวค่ะ...ทนไม่ไหวแล้ว พงษ์ขา...ซี๊ดดดด์.." ถึงฉันจะร้องครวญครางอย่างไร.....วีระพงษ์ยัง คงก้มหน้าก้มตาง่วนอยู่กับโคกนูนอย่างเมามัน เขาใช้สองมือแบะแยกขอบแคมสวาท
ทั้งสองออก มองลึกเข้าไปเห็นเนื้อนุ่มแดงสดเยิ้มไป ด้วยน้ำเมือกเนืองนองลิ้นตวัดแลบเลียขอบแคมในเสียงจ๊วบๆ..........ฉันหยัดกายแอ่นขึ้นสุดล้า!!...หวีดเสียงลั่น.... " ว๊ายยย..ตายแล้ว.. พงษ์ขา...พงษ์เลียของนุช....โอยย...ไม่ไหวแล้ว...เสียว...เสียวเหลือเกิน...งะ..งะ..เอี้ยน.. เหลือเกินแล้ว...ซี๊ดดด..." เขาได้ยินเสียงฉันร้อง ครางอย่างสะใจก็เงยหน้าขึ้นจากกระดองสวาทอวบอูม ดึงร่างของฉันลงมานอนที่พื้น แล้วพลิกกายตัวเองนอนหงาย ผลักร่างของฉัน ให้หยัดขึ้น พร้อมกับดึงปลายขาของฉันให้หันมาทาง ศีรษะเขา แค่นั้น....ฉันก็รู้ดีว่าอ
ดีตผัวรักต้องการอะไร ฉันรีบลุกขึ้นคร่อมร่างที่ นอนหงายของเขากลับหัวไปทางปลายเท้าของวีระพงษ์ โหย่งก้นขึ้นคร่อมใบหน้าของเขาในท่าซิกตี้ไนน์ (69) ยามนี้ใบหน้าของฉันก็ ไม้เท้าขึ้นมากำ แม้ว่ามันจะไม่ใหญ่เท่ากับของฝรั่ง!!........... แต่ยามนี้ฉันก็พึงพอใจที่จะกำแล้วรูดมันเล่นขึ้นลงจนน้ำใสลื่นเยิ้มออกมา แฉะตอนปลายมู่ทู่ ซึ่งมันก็เป็นเวลาเดียวกับวีระพงษ์ใช้สองมือกดสะโพกหนาหนั่นอวบอัดของฉันลงบนใบหน้าตนเอง แลบลิ้นออกมา เลียไล้ซอนแซะเข้าไปทั้งกลีบนอกและกลีบใน " โอ...โอวว์...ซี๊ดด...พงษ์ขา...คุณเลียของศรีได้วิเศ
ษจริงๆ..ซี๊ดดด์...ลิ้นของคุณมำให้ศรี เงี่ยนอะไรจะปานนั้น...ซี๊ดดด์....โอวว์..โอวว์..อูยย " ปากของฉันนครวญครางสะโพกก็ไหวสะท้านกดหยึกๆลงกับใบหน้าของ เขา..........."หน้าหม้อ" ปะทะกับ "หน้าคน" มั่วไปหมด มือของฉันกำกระทอกท่อนลำอยู่หยับๆ จนเขาต้องเกร็งตัวด้วยความเสียว เหมือนกัน..........ไม่เพียงเท่านั้น............ฉันยังก้มหน้าอ้าอมหัวบานมู่ทู่สีแดงคล้ำผสมม่วงรูดเข้ารูดออกเสียงดังผลุบผ
ลับสองสามครั้ง แล้วก็คายท่อนออกมา ใช้ลิ้นเลียไปรอบๆลำเอ็นเนื้อตั้งแต่ปลายหัวยันถึงโคนหนอกที่รกไปด้วยเส้นไหมหยาบๆของเขา ฉันเลียสลับอมหัว เห็ดดูดจ๊วบๆเหมือนกับดูดแท่งไอศครีมอย่างเอร็ดอร่อย ลิ้นก็ไล่ระลงไปถึง ถุงพวงที่ห้อยยาน ฉันใช้ปากอมถุงเข้าไว้จนเต็มกระพุ้งแก้ม แล้วดูดเน้นรีดไล่เม็๋ดภายในให้มันเคลื่อนที่ไปมาในช่องปาก กลเม็ดการดูดเน้นท่อนลำและถุงสวรรค์ของฉันมีชั้นเชิงไม่แพ้วีระพงษ์เลย ซึ่งขณะนี้เขาแหงนหน้าขึ้น ไล่ขยี้เม็ดและเลียแคมนอกแคมใน รวมถึงใช้ลิ้นคว้านเข้าไปในช่องโพรงสีแดงสดที่ฉันแบะถ่างให้
เขาอย่าง จงใจ " อูยย....ซี๊ดด....โอย...มันส์รูอะไรอย่างนี้...พงษ์ขาดูดหนักๆ...ดูด..ดูด..ตะ...ตะ..แอด.. หนักๆค่ะ...อูยยย... ซี๊ดดด์...เสียวหีของ ศรีเหลือเกินแล้ววว......โอ้ยยย...ซี๊ด.ดด.....ลิ้นของพงษ์..อู๊ย...ลิ้น..อู๊ยยซ์...ซี๊ด.ดด.มันควานเข้าไปในโพรงของศรี. ..อี๋ยย์...ศรีแย่แล้วค่ะ.. ซี๊ดด..จะ..จะ..จะทนไม่ไหวแล้วนะ.. " ซี๊ดดด...ผมเองก็เสียว...อูยยย์...คุณดูดของผมได้อร่อยจริงๆ...ซี๊ดดด...เบาๆก่อน...อย่ารูดมันแรง นักเดี๋ยวน้ำออกก็หมดสนุกกันเท่านั้นเอง...ซี๊ด.ดด์.. " " ซี๊ดด...อูยยย์...ศรีเงี่ยนค่ะ....ซี๊ดดด...เงี่ยนเหลือเกิน...พงษ์ขา...เ
อาศรีเถอะนะ คะ.....เอาของๆพงษ์ใส่ให้ศรีเถอะ... ซี๊ดดด...ศรีอยากเต็มทีแล้ว...ขืนให้พงษ์เลียอีกต่อไปศรีต้องแตกก่อนแน่ๆ...พงษ์ขา..." ได้ยินฉัน ร้องโอดโอยเช่นนั้นเขาก็ขยับลุกขึ้น แล้วจับร่างอวบเปลือยเปล่าของฉันให้นอนหงายกับพื้นพรมหน้าโซฟา ตัวเขารีบถอดกางเกงออกจาก ตัวจับท่อนเอ็นแข็งกดลงตรงหว่างสองกลีบที่แบะอ้าสุดล้าของฉัน จับสองขาของฉันพาดเข้ากับไหล่ใช้มือแหวกแบะค้ำกลีบแคมออก เห็นน้ำเมือกเหนียวเยิ้มกลบปากช่องสวาทแดงแล้วค่อยๆกดท่อนลงไปกลางรอยแยก ........มันไหลยวบลงไปตามแรงกดและคว
ามหล่อ ลื่นของน้ำเมือก ฉันแอ่นร่างขึ้นรับท่อนลำที่กดกระแทก จึงเป็นจังหวะเดียวกับที่เขาดันท่อนเอ็นสวรรค์พรืดเข้าไปทีเดียวมิดด้ามยันถึง หนอกโคน........ ส่วนปลายบานราวดอกเห็ดพุ่งเข้าจูบมดลูกภายในเต็มรัก...ฉัผวาเยือก... " อู๊ยยย....ซี๊ดดดด์...พงษ์ขา...อุ่นข้างในดีจัง... ของพงษ์แม้จะไม่ใหญ่นักแต่ก็ยาวถึงใจศรี..ซี๊ดดด.. เอาเถอะค่ะ..เอาต่อนะคะ... ศรีจะเด้งรับ...หนักๆก็ได้ค่ะ...ซี๊ดดด...ศรีชอบค่ะ..." วี ระพงษ์ลากลำยาวออกมาช้าๆ มันครูดเข้ากับผนังรอบๆช่องโพรง ฉันแอ่นนูนเนินขึ้นตามแรงลากของท่อนเนื้อ ฉับพลันนั้น!!.....เขา ก
ระทุ้งเอ็นสวาทสวนเข้าไปเต็มที่....ฉันสะดุ้งหวีดร้องเสียงลั่นห้อง...... " ว๊ายยย...ตายแล้ว....ซี๊ดดด์...มดลูกพังกันหมดพอดี......พงษ์ ขา....อูยยยซ์...จะกระแทกเข้ามาก็ไม่บอก..ซี๊ดด." " บอกก็ไม่สนุกไม่ตื่นเต้นน่ะซี ผมอยากให้ศรีสนุกเต็มที่ คราวนี้คุณคงพิสูจน์ได้แล้ว นะว่า ผมเอากับศรีครั้งนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อน..." " ค่ะ..ซี๊ด...ศรีเชื่อค่ะ.......แค่ลื้นของพงษ์ศรีก็แทบจะขาดใจตายหลายหนแล้ว...อูย... พงษ์

ขา...พงษ์เก่งขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ...ซี๊ดด...อย่างนี้ศรีหลงไอ้นี่ของพงษ์ตายเลย....ซี๊ด...อูย...กดกระแทกลงมาเถอะ...แรงๆก็ได้... หนักๆด้วย...ศรีรับไหว ค่ะ...ศรีชอบ...ซี๊ดดด...." เขาอัดลำพร้อมกับชักเข้าชักออกราวกับลูกสูบรถยนต์ ทุกครั้งที่เขาลากท่อนสวาทออก มาฉันจะแอ่นเอว กระเดิ่นตามติดแล้วผ่อนเนินนูนลง จนท่อนควยเกือบหลุดรู ฉันก็กระเด้งโคกหีขึ้นรับให้เป็นจังหวะเดียวกับที่เขากด กระแทกสวนกลับเข้าไป หนอกต่อหนอกกระทบกันกึกกัก สายใยเส้นไหมของเราสองคนพันกันจนไม่รู้ว่าของใครเป็นของใครราวกับ กลุ่มด้ายสีดำที่พันกั
นยุ่งไปหมด ในที่สุด.....ฉันก็ต้องผวาร่างแอ่นขึ้นสุดล้า ร้องครวญครางออกมาเสียงโหยหวน " อูยยย...ซี๊ดดดด... พงษ์ขา...ศรีม่ายหวายแล้ววว....ไม่ไหวแล้วค่ะ... ..เสียวข้างในรูไปหมดแล้ว...ซี๊ด... โอยย....ทำไมถึงอร่อยอย่างนี้...ชักเข้าชักออกเร็วๆ เข้าพงษ์ขา....อูยย..มันส์เหลือเกิน...โอย...ใจจะขาด...ซี๊ดดด..... พงษ์ขา..จะ เสร็จ.....ของศรีจะเสร็จแล้ว....อูยยยซ์...ซี๊ดดด์..จวนแล้ว นะ...กระเด้าลงมาเร็ว
ๆ...แรงๆ...หนักๆค่ะ....โอย...ซี๊ดๆๆ....อูย..ออก...ออกแล้ว...ออกแล้วค่ะพงษ์ขา...ว๊าย...แตกแล้ว..." ฉันหวีดผวา สุดเสียงด้วยแรงเงี่ยนสุดๆ วีระพงษ์เองก็เสียวท่อนหัวเพราะถูกผนังช่องโพรงของฉันดูดรัดจนสุดทน เขาชักท่อนสวาทออกมาเกือบ หลุดปากรูร่อง แล้วตะบันพรื
ดเข้าไปเต็มแรงเป็นครั้งสุดท้าย น้ำรักอุ่นก็พุ่งทะเล็ดออกทางปลายฉีดเข้าปะทะผนังมดลูกของฉัน จนร้อน วาบอาบทั่วก้นถ้ำสวาท เหลือทะลักเนืองนองไหลย้อยออกมาตามง่ามก้นของฉัน หยดแหมะๆลงบนพื้นพรมเป็นดวง ฉันกอดรัดร่างอดีต ผัวรักไว้แน่น ตัวสั่นสะท้านเพราะความกระสันเสียวสุดจะกล่าว เขาเองก็ซบกายผล็อยลงบนอกงามเต่งตึงคู่นั้นพร้อมกับหายใจระรวย ด้วยความอ่อนเพลีย ท่อนเนื้ออันแข็งเกร็งแน่น บัดนี้เริ่มอ่อนนิ่มแต่ยังคาบคาอยู่ในช่องโพรงของฉัน มันดิ้นกระดุบๆ ราวกับหอยแครง อ้าปากหายใจ โอยย...คุณๆที่รักเจ้าขา.....
บอกตรงๆว่าทั้งฉันและเขาอิ่มเอมจากความสุขเชิงชั้นโลกีย์ที่ปรนเปรอให้กันและกันอย่างสุด ขาดดิ้น " มีความสุขมากไหมคะ พงษ์ขา? " ฉันฉะอ้อนเสียงถามเขาๆยกกายขึ้นแล้วจุ๊บปากฉันเบาๆทีหนึ่งก่อนจะตอบ " เป็นสุขมาก เลยที่รัก ไม่นึกเลยว่าเนินโคกของคุณจะให้ความสุขผมมากเท่านี้ " ฉันค้อนคมใช้ฝ่ามือซัดผั้วะเข้าที่ต้นแขนเขาเบาๆ " บ้า...ดูพูดเข้าซิ เค้าอายไม่ใช่เหรอ..." " อายทำไมล่ะ? ทีเมื่อกี้นี้ผมไ
ด้ยินศรีร้องครวญครางบอกว่าของผมเอาอร่อยดีเหลือเกิน " ฉันรู้ว่าเขาล้อฉันเล่น แต่ก็อดหน้าแดงซ่านไม่ได้และหลบตาเขา " บ้าๆ...ดูพูดซี..ฮื้อ...อะไรก็ไม่รู้ละ ก็เค้ากำลังมันนี่ พงษ์ก็..." " เป็นไงล่ะอย่าอายเลยเราก็ เหมือนผัวเมียกันมีอะไรก็พูดกันอย่างเปิดอกได้จ้ะ " " แน๊..ขี้ตู่ ใครเป็นเมียพงษ์ยะ ก็เราเลิกกันแล้วไม่ใช่เหรอ? " ฉันแกล้งใส่จริตล้อ เลียนเขา " ก็ช่าย...." วีระพงษ์ลากเสียงยานคางล้อเลียนตอบ " แ
ต่ตอนนี้ก็เลิกอีกแล้ว เลิกผ้าไงล่ะ เลิกซะร้องอู๊ย...ซี๊ด..พงษ์ขาๆเลยละ " " บ้าๆ...ฮื้อ...ไม่เอาละ พงษ์นี่ ชอบล้อศรีเรื่อยเลย " " แล้วอย่างนี้ ศรีจะกลับมาคืนดีกับผมอีกมั้ย? " " ไม่รุ คิดดูก่อน...ว๊าย..!!.." ดูซี คะ...ฉันแกล้งค้อนแต่แล้วก็ต้องหวีดออกมาเบาๆ เมื่อรู้สึกว่าท่อนเนื้อที่อ่อนปวกเปียกคาช่องรักของฉันเริ่มมีปฏิกิริยาผงกกระดุบๆอยู่ใน โพรง...เขาพร้อมจะเริ่มได้อีกแล้ว....โอ... " อุ้ยตาย...อะไรกันนี่พงษ์ขา
ช่างไวไฟอะไรปานนั้น " " อะไรเหรอ ที่รัก? " เขาแกล้งถาม " ก็...ก็..ไอ้นั่นของพงษ์น่ะซิ เริ่มแข็งอีกแล้วละ มันดิ้นตุบๆในรูของศรี จั๊กกะจี้จังเลย " เขาแกล้งกระดกเอวให้ท่อนกระทุ้งเบาๆ ฉันก็ดิ้น ทำท่าสยิวเพราะเริ่มเกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาอีก " โถ...ยังเอาศรีไม่อิ่มอีกหรือคะ พงษ์ขา? " " เนินอุ่นๆอวบๆอย่างนี้ เอาทั้งวันทั้งคืนก็ไม่มี วันอิ่มหรอกศรีจ๋า " " เหรอคะ...ของพงษ์ก็เอาได้อร่อยรูดีเหลือเกินถ้าหากพงษ์เป็น
อย่างนี้ตั้งแต่แรกที่เราแต่งงานกัน ศรีคงไม่เลิกกับ พงษ์ง่ายๆหรอก " " ไม่เป็นไรศรีผมเข้าใจดี มันเป็นความผิดของผมเองที่ไม่มีน้ำอดน้ำทนแต่แรก เพราะผมอ่อนหัดน่ะ ศรีรู้มั้ยว่าผมใช้ เวลาศึกษาเรื่องเพศอยู่นานทีเดียวกว่าจะทำได้อย่างนี้น่ะ " " เพื่ออะไรคะ? " ฉันชะม้อยชะม้ายตาเอียงคอถามด้วยมารยาหญิง " ก็เพื่อ จะมาปรับความเข้าใจกับคุณน่ะซี ผมรู้ว่าศรีเชี่ยวชาญและชอบในเรื่องนี้ อ้า..เดี๋ยวนี้ยังคิดจะ แย
กทางกับผมอีกมั้ย? " " โถ...ผัวจ๋า...ผัว ที่น่าสงสารของศรีจนถึงขั้นนี้แล้วศรีจะทิ้งพงษ์ไปอีกก็โง่น่ะซีคะ ว่าแต่พงษ์ล่ะศึกษาเรื่องเพศ แล้วไปทดลองกับใครบ้างล่ะ? " " โอ้ ยเยอะแยะ..ศรีอย่าว่าผมนะ เพราะผมต้องการทดสอบเพื่อความมั่นใจตัวเอง " " ศรีไม่ว่าหรอกค่ะ..เพราะ...ศรี...เอ้อ.." ฉันต้องค้างคำ เอาไว้แล้วหลบตาด้วยความขวยอาย " ศรีทำไมหรือจ๊ะที่รัก? " " เพราะ...เอ้อ..ศรีเองก็....ก็ลองกับชายอื่นอีกหลายคนเหมือนกัน พงษ์ รังเกียจศรีหรือเปล่าคะ? " " โอ..อย่าห่วงเลยที่รัก ผมเข้าใจคุณดี ผมรู้ว่าคุณเหงาและมีอารมณ์ต้องการอยู่ตล
อดเวลา ก่อนที่เราจะมา นอนด้วยกันที่นี่ ผมก็แอบเห็นคุณเอากับไอ้คริสแล้วละ " ฉันสะดุ้งเยือกในใจ ผลักกายอดีกผัวของฉันออกห่างนิดหนึ่งแล้วจ้องหน้าเขา " ต๊าย...พงษ์เห็นหรือคะ...โธ่...." เขาลูบหลังไหล่ฉันอย่างปลอบใจ " อย่าตกใจหรือเสียใจไปเลยศรี ผมเห็นใจคุณและไม่รังเกียจหรอก ตรงกันข้ามมันกลับทำให้ผมเกิด อารมณ์ได้อย่างเต็มที่ เพราะลีลาของศรีไม่เบาเลย " วีระพงษ์พูดจบก็หัวเราะเบาๆอย่างเบิกบาน " บ้า แล้ว พงษ์นี่ วุ๊ย...แอบดูเค้าแล้วยังมีหน้ามาเล่าอีก " " ก็มันจริงนี่นา ผมยังนึกอิจฉาเจ้าคริสมันเลย อยากทำอย่างมันบ้าง " "
พงษ์ก็ได้ทำ แล้วนี่...ที่รัก " " ฮื่อ..แต่...ยังไม่อิ่มนี่ อยากเอาอีก " " อุ๊ย...อะไรกันนักหนาจ๊ะ ทูนหัวของศรี " ฉันค้อนเขา แล้วประคองหน้าเขาขึ้น จูบ ปากด้วยแสนรักใคร่ตามอารมณ์ที่เริ่มกระพือขึ้นมา วีระพงษ์ล้วงมือลงช้อนนมเต้าเต่งคู่นั้นขยำเล่นเบาๆ ใช้นิ้วเขี่ยปลายยอดปัดไปมา ส่วนท่อนล่าง สะโพกเขาก็กระเด้งดุนดันกระดองเต่าสวาทของฉันเบาๆ มันยิ่งเพิ่มความเงี่ยนให้แก่ฉันขึ้นทุกขณะ " อุ๊ยดูซิ....ยังไม่ทัน ไรเลย ของพงษ์แข็งพองเต็มรูของศรีแล้วละ " " ก็มันอยากล่อศรีอีกนี่จ๊ะ" " อย่างนั้นจะรอช้าอยู่ทำไมล่ะทูนหัวของศรั ศรีเองก็เริ่ม เงี่ยนอีก
แล้วละ " เขาพลิกตัวลงจากร่างของฉัน แล้วเอื้อมมือไปลูบไล้โคกแคมที่คาบคาท่อนเนื้อไปมา เส้นหมอยดำ ของเราสองคนพัน กันยุ่งพลิกโอนเอน บางครั้งเขาเสยขึ้นไปทำให้เส้นขนเหล่านั้นไปสะดุดกับเม็ดเสียวเหนือขอบแคม........ฉันสะดุ้งหยัดกายแอ่นคราง ซี๊ดซ๊าด " อุ๊ย...ขนมันไปกระทบเม็ดแตดของศรีเสียวจังเลยค่ะ...ซี๊ดดด..." เขาพลิกร่างฉันให้นอนคว่ำ ส่วนมือก็ลูบไล้ไปทั่วตลอดแผ่น หลังอันขาวนว
ลเนียน แล้วลูบต่ำลงถึงเอวคอดลูบขึ้นไปที่ช่วงก้นอันงอนงามได้รูปทรงและหยุ่นมือ เขาบีบเล่นเบาๆเป็นการปลุกอารมณ์ ฉันให้โหมกระพือ .......จากก้นกอยอันกลมกลึงมือของเขาก็ล้วงเลยลงไปใต้หว่างขา มันไปกระทบเข้ากับเนินเนื้ออวบคว่ำซึ่ง สองกลีบ แบะอ้าเล็กน้อยพอที่นิ้วของเขาจะสอดเข้าไปกวาดสองริมแคมและลูบไล้ไปถึงเม็ดละมุด ซึ่งบัดนี้มันตั้งชี้โด่รัดตัว แข็งเป็นไตโผล่พ้นออก มานอกกลีบสวาท ฉันเสียวสยิวกระดกบั้นเอววาบๆ แหงนหน้าเชิดห่อปากจู๋ครางซี๊ด.... " ซี๊ดด...อูยยย...ยะ..อย่า...พงษ์ขา...อย่างเขี่ย เม็ดแตดซีคะ มัน..มั
นเสียวค่ะ...อูยยย..." " เสียวแล้วศรีไม่ชอบเหรอ? " " ชอบซีคะ ใครบอกไม่ชอบแต่ศรีอยากได้ไอ้นั่นของพงษ์แทน นิ้วน่ะ... ซี๊ดด..อูย..." " ถ้าอย่างนั้นกระดกก้นหน่อยซี ที่รัก " เขาจับบั้นเอวฉันนให้ยกขึ้น ยังผลให้ก้นงอนอ่อนช้อยกระดกขึ้น พร้อมกับ ขาของฉันก็ถูกดึงขึ้นมาในท่าคุกเข่า " อุ๊ย...พงษ์คะ....พงษ์จะนั่นที่ก้นศรีหรือคะ...อูวว์...ไม่เอานะ ศรีไม่เคย...เดี๋ยวรูก้นศรีฉีกหมด " เขาหัวเราะเบาๆ " ใครบอกว่าผมจะเอาก้นศรี ผมจะเอาศรีข้างหลังแบบท่าหมามันเอากันน่ะ " อุ๊ย พงษ์เนี่ย...สัปดนใหญ่แล้วนะ ทำไม ไปเลียนท่าหมา? " " ไม่สัปดนหรอก
ถ้ามันเป็นเรื่องส่วนตัวบนเตียงของผัวเมียที่จะกอบโกยความสุขทางเพศ ท่านี้สิดี ...รับรอง ศรีจะ อร่อยจนน้ำตาเล็ดเลยละ " " เหรอคะ....ศรีไม่เคยเล่นท่านี้เลย เคยเห็นแต่ในหนังสือโป๊ เขาว่ามันดีจริงๆ...เอ้า...ลองดูก็ได้แต่........พงษ์ ค่อยๆก่อนนะคะ รู้สึกว่าท่านี้จะคับมาก อย่าแรงนักนะคะ ศรีถนอมของศรีมานานอย่าให้มาฉีกแหกเพราะท่านี้นะคะ..ซี๊ดด.." ฉันลง หมอบคว่ำหน้าด้วยหัวใจเต้นแรงเพราะความอยากลองกามกิจท่าพิสดาร
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

ธวัช จันสำราญ

เนื้อเรื่องยาวดีได้อารมย์ดี ขอบคุณครับ