ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิด 2 สาว

เริ่มโดย err, มิถุนายน 04, 2010, 03:38:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

สวัสดีทุกคนเรื่องที่ผมจะเล่านี้ ไม่แต่งเติมหรือเพิ่มรสชาติให้เกิดความเสียวเท่าใดนัก เป็นเรื่องจริงที่ผมได้ประสบมาในชีวิตของลูกผู้ชายครั้งนึง มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า ตอนนั้นผมเรียนช่างกลอยู่ปี 3ได้มั้ง รู้จักกับน้องคนนึงในกลุ่มเพื่อนๆที่ผมเรียนดนตรีไทย เขาชื่อน้องทิพย์เรียนอยู่ ม.5 ที่เชียงใหม่ เราได้เจอกันที่ กทม ตอนน้องเขามาเรียนดนตรีไทยช่วงปิดเทอม น้องเขาน่ารักพอสมควร สมเป็นสาวเชียงใหม่จริงๆ เพื่อนน้องเขาบอกว่า ทิพย์มีหนุ่มๆมาจีบเยอะ แต่น้องเขาดูท่าทางไม่ค่อยจะชอบผู้ชาย ออกจะกลัวๆ แต่ก็ไม่ถึงกับปิดกั้ง ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดจะจีบ เพราะเขาน่ารักเกินไป ผมเลยไม่กล้า แต่เนื่องจากเจอกันบ่อยๆ ก็เลยคุยกัน สนิทกัน ผมก็เลยขอคบ ในตอนแรกน้องเขาให้เป็นแค่พี่ชาย เราก็ยังไงก็ได้ หลังจากนั้นมาก็ไปกินข้าวกัน ดูหนัง ตลอดเวลาที่คบกัน ผมด้วยความอยากฟันน้องเขาสุด พยายามตอด จับไม้จับมือ ตลอด แต่น้องเขาจะไม่ค่อยยอม และจะไม่พอใจ มีครั้งนึง ไปเที่ยวเขาดิน ผมก็พาเข้าไปในที่ มืดๆ ของพิภิทภัณฑ์ ไปดู สัตว์เลื่อยคลาน พอปลอดคน มันมืดๆผมก็เลย ทนไม่ไหว กอดน้องทิพย์ พยายามจะจูบ น้องเขาก็ดิ้นน่าดู แล้วก็เอาคัดเตอร์ออกมา บอกว่าอย่าทำอย่างนี้นะ ทิพย์ไม่ชอบ เราก็เลยต้องปล่อย จากนั้นผมก็ไม่ค่อยกล้าล่วงเกินน้องเขาเท่าใดนัก ทำให้ผมยิ่งคิดว่า น้องเขาต้องซิงสุดๆ จึงคิดตลอดเวลา จะทำไงดีหนอ ถึงจะให้น้องเขายอมเรา ตอนนี้ผมเริ่มรู้แล้วว่า น้องเขาชอบผมบ้างแล้วล่ะ ไม่ได้คิดเหมือนพี่ชายแล้ว จนกระทั่งวันนึง ผมโดนหมายเรียกไป เกณฑ์ทหาร ตอนนั้น น้องเขากลับไปเชียงใหม่แล้ว ผมโทรบอกว่า จะต้องไปจับใบดำ ใบแดง ไม่รู้จะได้เจอกันอีกไหม หากนี่เป็นครั้งสุดท้าย ก็อยากเจอทิพย์นะ ผมเลยพูดทำเสียงจริงจัง และ เศร้าๆ ชวนน้องทิพย์มาเจอ และมาค้างด้วยกัน จะได้นั่งคุยกันก่อนที่จะไปเป็นทหาร 2 ปี ตอนแรกผมก็นึงว่าน้องเขาจะไม่ยอมมา ค้างด้วย เพราะทีว่าจะไม่มาค้าง แต่ผมก็ อิๆ ตื้อสุดๆ และบอกจะไม่ทำอะไรไม่ดี น้องเขาก็เลย ตกหลุม มา กทม ตอนเปิดห้องพัก ผมสังเกตุเห็น สีหน้าน้องเขาดูกลัว และทำท่าจะไม่เข้าไป แต่ผมพูด ให้น้องเขาสบายใจ และพาขึ้นไป โรงแรมจนได้ คราวนี้มาถึงตอนสำคัญดีกว่า คำว่า ชายหญิง อยู่กันสองต่อสอง ย่อมเกิด เหมือนไฟ ใช้ได้ผลทุกยุค ทุกสมัย ผมหอมแก้มครั้งแรกน้องเขาจนได้ และพยายามค่อยๆหอมอีกหลายครั้ง น้องเขาเกร็งมาก และทำท่าจะไม่ยอม ผมก็ค่อยๆซอกคอ เบาๆ มือก็เริ่มจะล้วงนมน้องเขา สักพักเขาก็ตัวสั่น แล้วพูดมาว่า อย่าๆ พี่นัท ผมไม่สนใจ เพราะหยุดอารมณ์ไว้ไม่อยู่แล้ว กดน้องเขานอนลง แล้วกระเด้า ซอกคอ อย่างหืดกระหาย มือล้วงบีมหัวนม อย่างเมามัน น้องเขาไม่มีโต้ตอบเลย จริงๆนะ นอนแข็งเป็นหิน และหายใจเร็วมาก กางเกง น้องเขารัดเชือกผูกเอาไว้ ผมก็ดึงออก ยากมากเลย แต่ดึงออกมาจนได้ ผมดูดปากน้องเขา แต่เขาไม่โต้ตอบ เพราะน้องเขายังดูไม่เป็น ผมเอาลิ้น เข้าไปดุน ปากน้องเขา และกระเด้า สนน้ำแตกเลยล่ะ คืนนั้นผมได้เปิดซิงสาว บริสุทธิ์จริงหรือเนี่ย แต่ยังไม่สมบูรณ์ เพราะยังไม่ได้ เอา มังกร น้อง ใส่เนินสวาทเลย หลังจากนั้น ผมก็ไม่ได้เป็นทหาร เพราะจับใบได้ใบ ดำ จากครั้งแรก มาถึงครั้งที่สอง ผมนัดเจอกันอีก น้องเขาก็จะลงทุน มาจากเชียงใหม่ เพื่อมาหา ผมคิดว่าน้องเขาคง จะติดใจ แต่เจอกันคราวนี้ผมจับน้องเขา***จนได้ น้องก็ยังนอนเกร็งอยู่ดี ยังไม่ชิน แต่หีน้องทิพย์ฟิดมากจริงๆ ผมซอยเต็มแรง น้องเขาร้องดัง พอน้ำแตก ผมก็ต่อ ยก 2 3 4 ในเวลาไม่ช้า เพราะเงี่ยนมาก หลายยกเขา น้องเขากอดแน่น ลิ้นก็เริ่มดูดเป็น ผมเลยจับ มังกรทองใส่ปากน้องเขา ให้ดูดอย่างเมามันเลยครับ เราคบกันได้ 3 ปี เอากันนานๆครั้ง เพราะเขาอยู่เชียงใหม่ ไม่นาน เราก็เลิกกัน ผมได้มาเจอรักครั้งใหม่ หลังจากเลิกกับน้องทิพย์แล้ว น้องคนใหม่นี้ชื่อ จอย เป็นคนที่ทำงานเดียวกัน น่ารักกว่าน้องทิพย์อีก แต่นิสัยเป็นผู้ใหญ่ อายุเท่าๆกับผม น้องจอยนี้คบกันได้ 3เดือน ผมก็เอาเธอได้แล้วครับ ไม่ใช่เธอไม่ซิงนะครับ เธอซิง และหอยเล็กกว่า น้องเชียงใหม่อีก ผม***เธอทั้ง ที่บ้าน ที่โรงแรม ทุกครั้งที่***กัน ผมจะทำแรงไม่ได้เลย เธอจะเสียวมาก และกระเด้งทุกครั้งที่ผม สอด มังกรน้อยเข้าไป แล้วจะซีดตลอดครับ