ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิด นศ.แพทย์

เริ่มโดย err, มิถุนายน 04, 2010, 03:40:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

สมัยที่ผมยังเป็นนักนักศึกษามหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งของรัฐบาลอยู่ในกรุงเทพมหานคร ตัวผมเป็นเป็นคนต่างจังหวัด ที่บังเอิญโชคดีเอ็นท์ติด เลยได้เข้ามาเรียนในกรุงเทพ ผมเองก็ต้องมาเช่าหอพักเอกชนอยู่แถว ๆ มหาลัยนั่นเอง ชีวิตในมหาลัยก็สนุกสนานตามประสาเด็กมหาลัยรัฐ ที่จะต้องเริ่มต้นด้วยการรับน้องและประขุมเขียร์ จากกิจกรรมการเชียร์ที่จัดขึ้นเป็นเวลาหนึ่งเดือนเต็มนี่เองทำให้ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งผมประทับใจตั้งแต่แรกเห็น และต่อมาเขาคนนั้นได้กลายมาเป็นแฟนผม แต่เรื่องที่เกิดขึ้นนี่ไม่ได้เกิดขึ้นกับแฟนผม แต่เป็นเรื่องเกี่ยวกับนักศึกษาคณะแพทยศาสตร์ซึ่งอยู่คนละคณะกับผม เธอชื่ออุ้ง อุ้งเป็นลูกคนจีน ด้วยลักษณะของคนจีนจึงทำให้อุ้งมีผิวพรรณที่ขาวบริสุทธิ์ แต่หน้าตาและรูปร่างของเขาอยู่ในระดับที่ปานกลาง บ้านอุ้งมีกิจการค้าขายเป็นของตอนเอง เพราะฉะนั้นเขาจึงเป็นคนที่มีฐานะพอสมควร มีรถยุโรปขับมาเรียน อุ้งจัดว่าเป็นคุณหนูคนหนึ่ง แต่ตัวเขาเองก็มีแฟนแล้ว เป็นแฟนที่คบกันมาตั้งแต่ม.ปลาย แต่เรียนคนละมหาลัยกัน ผมได้รู้จักกับอุ้งตอนที่เรียนวิชาพื้นฐานตอนปีหนึ่งด้วยกัน พอดีที่นั่งประจำของเราทั้งสองจะอยู่ใกล้ๆ กัน และเพื่อนของผมคนหนึ่งก็จีบเพื่อนของอุ้งอยู่ ทำให้ผมและอุ้งสนิทกันเร็วยิ่งขึ้น หลังจากที่เรียนจบเทอมนั้นผมเองก็ไม่ค่อยได้เจออุ้งอีก จนกระทั่งขึ้นปี 2 เผอิญโชคดีที่เราได้ลงทะเบียนเรียนวิชาเดียวกันอีก แต่ต่างกันตรงที่ว่าเพื่อนผมและเพื่อนของอุ้ง ซึ่งตอนนั้นได้กลายเป็นฟนกันไปแล้ว ลงทะเบียนได้คนละ section กัน ผมจึงมีโอกาสสนิทสนิทกับอุ้งมากยิ่งขึ้น ผมเองถึงแม้จะมีแฟนแล้วแต่ก็ยังคิดอยู่ในใจว่าอุ้งก็น่ารักดีและก็อยากคบหาแบบแฟนด้วยอีกคนหนึ่ง แต่ติดที่ว่าผมเองก็มีแฟนและเขาเองก็มีแฟน ผมเลยต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับอยู่ในใจ จนมาวันนึงเราก็ได้มานั่งคุยแลกเปลี่ยนความคิดเรื่องของแฟนของทั้งสองคน อุ้งก็ถามผมอยู่คำนึงว่าถามจริงเหอะเวลาผู้ชายที่มีแฟนอยู่แล้วเขาจะมองคนอื่นอีกหรือเปล่า ผมเจอคำถามนี้ถึงกับงง ไม่แน่ใจว่าเขารู้หรือเปล่าว่าผมคิดอะไรหรือว่าแค่ถามเล่น ๆ ผมก็เลยถามกลับไปว่าแล้วผู้หญิงล่ะ เป็นบ้างหรือเปล่า เค้าตอบผมว่า ก็มีบ้างเหมือนกัน ตัวเขาเองก็ยังไม่มั่นใจในตัวแฟนเขาเท่าไหร่ ผมก็บอกเขาว่าผมก็คิดเหมือนกันนั่นแหละ แต่เขาก็ไม่ยอมจบลงแค่นี้ เขากลับถามต่อไปว่าแล้วตอนนี้มีแอบชอบใครอยู่หรือเปล่า ผมก็ตอบไปเลยว่ามี เขาถามต่อว่า แล้วบอกได้ไหมว่าใคร ผมเลยถามกลับไปว่าแล้วอุ้งมีหรือเปล่า เขาก็ตอบว่ามีเหมือนกัน เพราะฉะนั้นเราก็ต้องยี่นหมูยื่นแมวกัน ถ้าผมบอกว่าผมชอบใคร เขาก็ต้องบอกผมเหมือนกันว่าผมชอบใคร ผมก็เลยตัดใจบอกไปว่าผมชอบอุ้งนั่นแหละ ผมนึกว่าเขาจะตกใจ ที่ไหนได้เขาพูดว่า ก็แค่เนี๊ยะ ไม่เห็นจะมีอะไรเลย ผมเลยถามเขาว่าไม่แปลกใจเหรอ เขาก็บอกว่าไม่หรอก ดูก็รู้แล้ว ผมก็เลยทวงสัญญาที่เธอบอกว่าจะบอกผมว่าเธอชอบใคร เขาก็พูดออกมาตรง ๆ แบบที่ผมตั้งตัวไม่ติดเลย เขาบอกว่าเขาก็ชอบผมเหมือนกัน โอโห..วันนั้นผมกลับหอนอนฝันหวานไปทั้งคืนเลย ใครจะไปคิดว่าใจจะตรงกันได้ขนาดนี้ แต่เรื่องราวของผมกับอุ้งก็ไม่ได้มีอะไรคืบหน้าไปกว่านั้นมากมาย เนื่องจากเราทั้งสองก็มีแฟนกันแล้ว ก็ได้แต่คุยกันตามประสา จนวันนึงหลังจากนั้นไม่นาน อุ้งก็โทรมาหาผมบอกว่ามีปัญหาด่วน ก็เครื่องคอมที่บ้านของอุ้งเกิดเสียขึ้นมา งานที่ทำไว้แล้วก็หายไปหมดเลย ต้องพิมพ์ใหม่ทั้งหมด แล้วเขาเองก็จะต้องส่งรายงานในอีก 2 วันข้างหน้า ผมก็เลยเสนอว่าให้มาใช้คอมที่หอผมก็ได้ เพราะตอนนี้ผมเองก็ยังไม่ได้มีงานด่วนอะไรและผมจะได้ช่วยพิมพ์อีกแรงนึง ตัวผมเองแล้วก็ไม่ได้คิดอะไรตอนที่ชวนอุ้งมาทำงานที่หอ แต่พอตอนที่อุ้งมาที่ห้องผมจริง ๆ นะสิ อุ้งเองยังไม่ค่อยเก่งคอมพิวเตอร์เท่าไหร่ก็เลยให้ผมสอนบ้าง ช่วงนี้เองทำให้ผมกับอุ้งได้ใกล้ชิดและสัมผัสกัน ผมเองอารมณ์ตอนนั้นก็พาไป ก็เลยแอบหอมที่ผมของอุ้งเบา ๆ กลัวเธอจะรู้ กลิ่นผมของเธอนี่หอมมากเหมือนเพิ่งสระมาใหม่ ๆ ผมอดใจไม่ไหวเลยเอามือไปลูบที่ผมของเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมยิ่งได้ใจลูบไปถึงโคนผมแล้วก็ลูบที่ต้นคอ เพิ่งได้สัมผัสไออุ่นจากตัวอุ้งเต็ม ๆ ก็วันนี้เอง อุ้งเองตอนนี้ก็ทำเป็นนั่งเฉยพิมพ์งานต่อไป แต่ในใจผมว่าเขาเองก็คิดอะไรอยู่เหมือนกัน ผมเองก็ไม่หยุดอยู่แค่นั้น ก็หอมแก้มอุ้งไปอีก ทีนี้อุ้งมีปฏิกิริยากลับมาแล้ว เขาบอกว่าบ้าเหรอ อยู่ ๆ มาหอมแก้มเขา ผมก็เลยบอกว่า ก็อยากหอมนี่ พูดแล้วก็หอมเข้าให้อีกที แล้วก็เลยจูบที่ปากอันเรียวบางและนุ่มนวลของอุ้งด้วย ตอนแรกอุ้งก็ทำเป็นขืน สักพักก็ตัวอ่อน แถมยังโต้ตอบลิ้นกับผมอีกด้วย ระหว่างนั้นผมก็ค่อย ๆ เขยื้อนร่างของเราทั้งสองที่ยังเตียงนอนแล้วจับอุ้งนอนลงทั้ง ๆ ที่ลิ้นก็ยังพันกันอยู่ มือผมก็ไม่อยู่เฉยค่อย ๆ ลูบไล้ภายนอกจากติ่งหูและซอกคอเลื่อนลงมาถึงหน้าอก ซึ่งอุ้งก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะขัดขืนแล้ว ผมจึงคลึงเต้านมของหล่อนเบา ๆ ทีละข้างสลับไปมา จนอุ้งเริ่มจะมีเสียงหายใจหอบเหมือนกำลังได้อารมณ์เต็มที่ ผมก็เลยลูบเลยไปยังท้องน้อยวนไปทางสะโพก แล้วก็ไปยังต้นขาของเธอ จากนั้นก็ค่อยเคลื่อนมือช้า ๆ ขึ้นมาตามขาแล้วก็วนอยู่แถวหว่างขาสักพัก แล้วค่อย ๆ เพิ่มน้ำหนัก ถึงตอนนี้อุ้งคงมีอาการเสียวเอามือมาโอบหลังผมจิกผมแน่น ผมจึงไม่รอช้าใช้มืออีกข้างปลดกระดุมเสื้อออกจนเห็นเนินขาวอกขนาดปานกลางอยู่ในเสื้อชั้นในสีครีม จากนั้นก็ใช้ลิ้นวาดไปตามนินอกนั้นอย่างค่อยเป็นค่อยไป ส่วนมืออีกข้างยังวนอยู่แถวหว่างขาและแกะกระดุมกางเกงอย่างช้า ๆ ส่วนลิ้นตอนนี้จะพยายามแยงเข้าไปในเสื้อชั้นในให้ถึงเม็ดปลุมถันโช้นิ้วช่วยเปิดเทางเข้าไป เมื่อลิ้นผมได้สัมผัสกับเม็ดบนเนินอกเท่านั้นแหละ อุ้งเผลอซิ้ดออกมา พร้อมทั้งดันหน้าอกรับกับการรัวลิ้นของผม ผมเริ่มที่จะไม่ถนัดเลยเอื้อมมือไปข้างหลังปลดตะขอเสื้อชั้นใน พร้อมทั้งถอดเสื้อของเธอในทีเดียวกัน โอโห.. ได้เห็นหน้าอกอุ้งเต็ม ๆ แล้วมือไม้สั้นไปหมดเลย ถึงแม้ว่าขนาดจะไม่ใหญ่มากแต่ก็สมส่วนกับตัว ที่สำคัญขาวและเม็ดยังเป็นสีชมพูอ่อนอยู่เลย ผมสาละวนอยู่กับหน้าอกสักพัก ก็เริ่มจะเปลี่ยนเปล่าหมายโดยเริ่มที่จะถอดกางเกงของอุ้มออก เหลือแต่กางเกงใน แล้วก็ใช้ลิ้นลากลงมาถึงท้องน้อย แล้วข้ามไปยังต้นขาแล้วลากเรื่อยขึ้นมาจนถึงหว่างขา แล้วก็ไชเข้าไปตามซอกขาที่เห็นมีขนอ่อน ๆ แซมออกมา อุ้งเองก็ยังมีเสียงร้องหลงออกมาเป็นระยะ ๆ ผมเอาลิ้นของดุนเข้าไปตามของกางเกงในจนได้สัมผัสถึงรสของความสาวที่ขณะที่ช่ำเยิ้มเต็มที่แล้ว อุ้งคงเสียวมากและสัมผัสได้ถึงลิ้นของผม เริ่มครางเบา ๆ ตามจังหวะ ผมไม่รอช้ารีบถอดกางเกงในของอุ้งออก โอ..ไม่เคยเห็นอะไรที่สวยขนาดนี้มาก่อน ขนาดกำลังดี มีขนขึ้นเป็นไรสวยงาน และยังคงความขาวด้วย ผมใช้นิ้วช่วยในการแยกส่วนนั้นออกแล้วใช้ลิ้นลากตามทางยาวขึ้นลง แล้วก็มาหยุดแม้มที่ปุ่มตรงรอยแยกซึ่งยังเป็นสีชมพูและดูใหม่มาก อุ้งเองเริ่มลืมความเขินอาย เด้งรับเป็นจังหวะ ตัวผมเองตอนนี้ก็เริ่มจะทนไม่ไหวแล้ว ใช้ปากอยู่นานก็เริ่มเคลื่อนตัวออก หาจังหวะถอดเสื้อผ้าตัวเอง แล้วเลื่อนไปแม้มติ่งหูพร้อมกับเอาเจ้าหนูของผมจ่อที่ปากทางเข้าแล้วค่อย ๆ ขยับเข้าไป อุ้งเองตอนนี้ตัวเกร็งไปหมดแล้ว บอกว่าเจ็บ ๆ ผมเองก็เจ็บเหมือนกันครับ รู้สึกได้เลยว่าฝืดมาก นี่ขนาดมีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะแล้ว ในใจก็คิดว่าเจอของดีเข้าแล้ว ต้องไม่เคยมาก่อนแน่ ๆ เลย พอเริ่ม จะขยับเข้าลึก ๆ อุ้งก็เริ่มเกร็งหนักขึ้น ทำหน้าเบ้บอกบุญไม่รับ ผมเองก็ฝืนเจ็บใส่เข้าไปจนหมด แล้วก็เริ่มโยกเป็นจังหวะ ส่วนอุ้งตอนนี้เริ่มเฉย ถ้าไม่เสร็จแล้วก็คงเจ็บ ผมเริ่มเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ เกือบ 10 นาทีจึงเสร็จ แต่เสร็จข้างนอกเพราะไม่ได้ป้องกันเลย กลัวเกิดปัญหา พอผมเสร็จเท่านั้นแหละ อุ้งตีผมใหญ่เลย แถมว่าบ้าด้วย ผมเลยถามอุ้งว่าเป็นไร เขาก็แค่บอกว่าเจ็บเพราะเป็นครั้งแรก แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรที่ทำ ผมเองก็แอบเหลือบเห็นจุดแดง ๆ เล็ก ๆ บนผ้าปูที่นอนก็แอบดีใจเล็ก ๆ แล้วอุ้งก็เข้าห้องน้ำไปทำความสะอาดแล้วก็มานั่งทำงานต่อ หลังจากวันนั้นอุ้งก็มาทำงานที่ห้องผมอีกหลายวิชาตลอดทั้งเทอม เราเลยมีโอกาสได้มีความสุขด้วยกันอีกหลายครั้ง จนหมดเทอม เราต่างก็มีวิชาเรียนที่เริ่มแตกต่างกันไปจึงไม่ค่อยจะได้เจอกัน แล้วก็หายจากกันไปในที่สุด แต่ผมก็ยังไม่มีวันลืมนักศึกษาแพทย์คนนั้นได้เลย..........