ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานเมียตัวเอง

เริ่มโดย err, มิถุนายน 04, 2010, 03:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบเย็ดเด็กสาวอายุ 13-15 มากสาเหตุมันมาจากสิ่งนี้ครับ ผมแต่งงานแล้วและได้ไปอยู่บ้านภรรยา ซึ่งที่บ้านนั้นได้มีหลานเมีย 3 คน อายุ 16 14 12 ปีตามลำดับ ถ้าใครเห็นหลานเมียผมแล้วรับรองได้ว่าต้องพูดว่า น่าเย็ดมากครับ เพราะทั้งขาวและอวบจริงๆๆเวลาอยู่บ้านก็ใส่เสื้อผ้าที่แสนจะเซ็กซี่มาก บ่อยครั้งที่ทำเอาผมควยลุกแทบอยากจะเข้าเอาควย 7 นิ้วเข้าทะลวงหีขาวๆๆ มาเริ่มเรื่องกันเลยดีกว่า หลานคนที่โดนผมเย็ดนั้นเป็นคนกลางครับ เธอชื่อ ปลา เรียนอยู่ ม. 2 ในขณะนั้น มีอยู่ว่าวันนั้นผมไปธระที่ อ. ก็กลับมาบ้านซึ่งตามปกติ จะไม่มีใครอยู่บ้าน แบบว่าไปทำงานกันหมด ผมมีอาชีพ ค้าขาย ก็เลยไม่ซีเรียส แต่พอเข้าบ้านมาได้เห็นรองเท้า นร. ถอดอยู่ ก็ แปลกใจ ว่าใครมา ปรากฏว่าเป็นหลานที่ชื่อปลาครับ กำลังกระโจมอกจะอาบน้ำพอดี ผมก็ถามว่า อ้าว ทำไมกลับมาเร็วจัง หลานก็ตอบว่า อ.มีประชุมเลยปล่อยกลับ แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำ เมื่อหลานเข้าไปในห้องน้ำแล้ว ผมเห็นว่าไม่มีใครอยู่ก็อยากจะเห็นรูปร่างของหลานเมียว่าจะสวยแบบที่เห็นภายนอกหรือป่าวก็เลยค่อยๆๆปีนช่องลมแล้วแนบตาลงไปดูซึ่งเป็นการแอบดูครั้งแรกผมตื่นเต้นมาก กลัวก็กลัวว่าหลานจะจับได้แต่ความเงี่ยนมีมากกว่าก็เลยต้องทำ โอ้โห..เต็มตาเลยครับทั้งนมที่เพิ่งจะตั้งเต้า หัวนมขนาดยังดูบอดๆๆแต่ยังสีชมพูเลย หลานอาบน้ำด้วยฝักบัว พอปิดน้ำก็ถูสบู่ ตอนนี้ล่ะครับ ควยผมตั้งเด่เลย ก็เธอค่อยเอามือลูบที่นมแล้วทำท่าสยิวๆๆช่างน่ารักน่าเย็ดอะไรขนาดนั้น จากนั้นก็ถูไปที่ช่วงล่าง น้ำลายผมหนือเชียวล่ะครับก็เพราะหีเธอนั้นเพิ่งมีหมอยขึ้นบางๆๆเมื่อถูกน้ำมันก็แทบเป็นหีโล้นๆๆเลยหีนูนขาวเป็นรูปถูกมือของเธอลูบด้วยสบู่ช้าๆๆแค่นั้นล่ะครับ ผมรีบปีนลงมาหายใจข้างล่างแทบไม่ทัน คิดว่าวันนี้ยังไงต้องขอเย็ดหลานเมียคนนี้ให้ได้ครับ หูอื้อตาลายแล้ว คิดได้ดังนั้นผมจึงรีบกลับเข้าห้องแล้วเปิด ซีดีหนังโป้แบบเย็ดกันจะๆๆแล้วก็เปิดเสียงซีดซ้าดดังๆๆโดยที่เปิดประตูห้องนอนไว้กะว่าหลานเมียเดินผ่านจะได้ยิน ผมนอนรอจนเสียงน้ำหยุดก็แกล้งนอนหลับ แต่หลี่ๆตาไว้แอบมองเธอ ได้ผลครับเธอเดินผ่านห้องผมแล้วสะดุ้งหยุดแล้วก็มองมาทางผมที่แกล้งหลับอยู่จากนั้นเธอค่อยๆๆเดินมาที่ทีวีที่หนังกำลังเย็ดกัน นิ่งไปสักพักก็หันมามองผมที่แกล้งหลับ จากนั้นเธอก็เดินออกไปจากห้องอย่างเงียบๆๆ ผมจะหัวใจวายเสียให้ได้ หลังจากนั้นประมาณ15 นาทีเธอก็ยังอยู่ในห้องเหมือนไม่มีอะไร ผมก็คิดว่า กูแห้ว แล้ว ก็ลุกขึ้นค่อยเดินไปที่ห้องของหลานแล้วค่อยจับลูกบิดประตูดันเบาๆๆ โอ้..ประตูไม่ได้ล๊อกผมค่อยๆๆแง้มประตูไปช้าๆๆภาพที่ผมเห็นทำให้หัวใจยิ่งเต้นแรงขึ้นก็เธอหลานเมียสุดน่ารักของผมแก้ผ้าตัวล่อนจ้อนโดยที่มือข้างซ้ายของเธอกำลังบีบอยู่ที่นมส่วนมือขวาก็ลูบที่หีสวยๆๆของเธอช้าๆๆหลับตาพริ้ม ผมอดใจไม่ไหวแล้วเป็นไงเป็นกันก็ค่อยดันตัวเข้าไปในห้องเธอยังไม่รู้สึกตัวซึ่งตอนนั้นควยลุกแทบจะระเบิดให้ได้ ในขณะที่ผมเดินไปที่เตียงฌะอดันลืมตาขึ้น แล้วร้อง ว้าย..ผมก็รีบไปที่เตียงแล้วก็จับเธอขึ้นมากอดพร้อมกับลูบที่หัวเธอเบาๆๆฌะอถามผมเสียงสั่นๆๆว่าน้าเข้ามาทำอะไร ผมก็เลยบอกว่าเข้ามาจะเรียกไปกินข้าว แล้วก็ถามเธอว่าเป็นอะไรหรือป่าว เธอก็สั่นหน้าพร้อมกับบอกว่าให้ผมออกไปก่อน ผมออกไปก็โง่สิครับ มือที่กอดเธอก็ค่อยๆๆลูบที่หลังเปลือยของเธอเบาๆๆปากผมที่อยู่ใกล้กับผมของเธอก็ค่อยๆๆไซ้ที่ข้างแก้มกลิ่นสาบสาวของเธอหอมมากๆๆเลยครับ เธอยิ่งสั่นขึ้นอีกแล้วก็พูดว่า น้า..อย่าทำปลาๆกลัว ผมเลยตอบไปว่าไม่ต้องกลัว ทุกคนก็ต้องเป็นแบบนี้ทั้งน้านล่ะ เธอยังสั่นแต่เงียบ ผมได้ใจมือซ้ายที่ลูบหลังก็ค่อยๆเลื่อนมาที่หัวไหล่โดยดันเธอให้ออกจากอกผมเล็กน้อยหลังจากดันเธอแล้วนมที่ตั้งเต้าก็ปรากฎแก่สายตาของผม สวยมากเลยครับ ปากผมก็ไซร้ลงมาที่ซอกคอหอมกรุ่นของธอส่วนมือซ้ายผมก็ค่อยลูบที่นมสวยคู่นั้นเธอค่อยมีอารมณ์ร่วมครับหลังจากนั้นผมก็ดันให้เธอนอนลงบนเตียงของเธอ ไม่ไหวแล้วครับผมรีบฝังหน้าไปที่นมคู่สวยจูบที่ฐานเต้าซ้ายอย่างช้าๆๆส่วนมือซ้ายก็ขยำที่ เต้าขวาอย่างเบาๆๆแบบมันส์มือ จากนั้นก็ค่อยๆๆเลียที่หัวนมข้างซ้ายแบบงูฉกเยงแค่นั้นเธอก็แอ่นอกเพื่อให้ผมได้ดุดเลียนมสวยอย่างเมามันส์ซึ่งผมนอนดูดเลียนมนานมาก จนเธอปล่อยเสียงครางเบาๆๆแล้วพูดว่า น้า...ปลาเสียวค่ะ แค่เสียงที่ออกมามันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมากขึ้นและคิดว่าในใจว่า ปลาเอ๋ย..เดี๋ยวจะเย็ดให้มิดควยเลยจากนั้นผมก็ค่อยไซร้เลียลงมาเรื่อยจนถึงเนินหีสีสดต้องย้ำว่าหีสดครับเพราะเต่งตึง กลีบหีนี่ปิดสนิท ผมก็แลบลิ้นออกมาเลียไปที่กลางร่องหี แค่นั้นทำให้เธอถึงกับสดุ้งพยายามเบี่ยงตัวหนีแต่ช้ากว่าผมเพราะผมได้ล๊อกขาเรียวทั้งสองข้างไว้แล้วการเลียหีเด็กสาวก็เริ่มขึ้นอย่างต่อเนื่องจากนั้นก็ค่อยๆใช้มือดันขาเธอออกเพื่อให้ร่องหีกว้างอีกจากนั้นผมก็ไล้ลิ้นเลียขึ้นเลียลงจนเธอต้องกระเด้งหีขึ้นรับลิ้น ไม่นานน้ำหีก็เริ่มออกมาอย่างเนืองนองพร้อมกับเสียง ซี้ดๆๆ อูยๆๆๆ แตดที่ถูกลิ้นผมเลียขณะนี้ชี้เด่ ผมก็อมดูดไว้ในปากจากนั้นก็เอาลิ้นวนเลียทั่วทั้งแตด เท่านั้นล่ะครับเพียงไม่นานเธอก็กระเด้งหีใส่หน้าผมจนหายใจแทบไม่ออก พร้อมกับกระตุก หยึกๆๆ ใช่ครับเธอเสร็จไปแล้วน้ำหีเปลื้อนปากผมไปหมด ถึงเวลาของผมบ้างแล้วผมก็ขึ้นไปจูบที่หูพร้อมกับบีบที่นมสวยสองเต้าแล้วกระซิบกับเธอว่า ขอน้าเย็ดหีปลาหน่อยนะ เธอสะดุ้งกับคำพูดของผมแต่เวลานั้นผมไม่สนแล้วและก็เริ่มจูบปากเธอพร้อมกับค่อยๆๆจ่อหัวควยไปที่หีของเธอแล้วถูขึ้นลง เธอก็แอ่นรับเป็นอย่างดีแสดงออกถึงความเงี่ยนเช่นกันผมเห็นดังนั้นก็เลื่อนมือมาจับที่ขาทั้งสองแบะออกเล็กน้อย แล้วค่อยๆเอาหัวควยแทงเข้าไปอย่างช้าๆๆ หีที่ไม่เคยถูกควยมาก่อนกค่อยอ้าอมหัวควยแต่เข้าได้แค่หัวควยเท่านั้นเธอก็ร้องเจ็บๆๆผมก็ต้องก้มไปงับหัวนมของเธอสลับไปมาสองข้างจนเธอเริ่มครางออกมาพร้อมกับร่อนหีเพื่อให้ควยผมเข้าไปอีก เธอร่อนผมแทงเริ่มเข้าได้มากขึ้นหลังจากนั้นผมเริ่มเล่นกระเด้าสั้นๆๆช้าๆๆเธอก็เด้งขึ้นตามจนเหลืออีกสักสองนิ้วจะมิดควยผมค่อยโยกตัวขึ้นช้าๆๆๆถอนออกมาเกือบจะสุดแต่เธอคงกลัวว่าผมจะถอนควยออกจากหี ก็เลยแอ่นหีขึ้นตามจังหวะนั้นผมมันส์ควยอย่างมากเห็นเธอแอ่นหีตามมาก็เลยกระเด้าควยสวนเข้ามากะกว่าทีเดียวให้มิดควยเลยเสียงดัง ป้าบ เธอตกใจร้องว้าย.. ผมรู้แล้วว่าควยเข้าหมดแล้วแต่หีเธอตอดหัวควยดุบๆๆ คันหัวควยน้ำเงี่ยนจะแตกให้ได้แต่ก็ต้องทนดดยการที่อยู่เฉยๆๆแล้วหันมาไซร้คอและลงมาที่นมเธอแทนฌธอก็ยคงยิ่งเงี่ยนไม่แพ้กันโดยที่เธอพยายามร่อนหีเหมือนอยากให้ควยผมเสียดสีกับหีเธอมากที่สุด หลังจากที่ผมตั้งหลักได้แล้วก็เริ่มต้นกระเด้าจากช้าเรื่อยๆๆ โอ้..การเย็ดที่สุดมันส์ก็ได้เริ่มต้น ไม่น่าเชื่อครับเด็กที่ถูกเย็ดครั้งแรกจะเย็ดมันส์ขนาดนี้คงเป็นเพราะความเงี่ยนนั้นเอง ผมยังไม่กล้าเย็ดเธอหลายท่าเพราะกลัวว่าหีจะระบมกระเลยเย็ดท่าจับขาเธอไว้ที่แขนจากนั้นก็ให้เอวผมกระเด้าไปเลยๆๆหนักสลับเบาและวนในบางจังหวะก่อนที่วาระสุดท้ายจะมาถึงผมถึงกับกระเด้าควยเข้าสุดออกสุดนับสิบๆๆๆครั้งเสียงที่ได้ยินแต่ล่ะครั้ง ป้าบๆๆๆๆๆ ช่างเร้าใจจริงๆๆจนความเงี่ยนสุดๆๆเกิดขึ้นผมได้กระเด้าชนิดที่เธอต้องกอดผมไว้แนน่เลยก่อนที่ผมจะส่งควยสุดท้ายพร้อมฉีดน้ำเงี่ยนใส่ตัวเธอ หลังจากเย็ดเสร็จก็ตามฟรอมส์ล่ะครับเธอนอนร้องไห้ผมก็ต้องปลอบๆว่าๆม่ต้องกลัวไม่มีอะไรหรอกถ้ามีอะไรน้ารับผิดชอบเอง ปลอบกันไปควยก็ลุกขึ้นมาอีกแต่เธอไม่ยอมครับบอกว่ายังเจ็บอยู่ผมก็เลยอดเบิ้ล แต่หลังจากนั้นมาก็ได้เย็ดกันมากขึ้นครับ ตอนนี้เธอขึ้น ม4 แล้วก็ยังเย็ดกันอยู่ เท่านั้นนะครับ ถือว่าแลกเปลี่ยนประสบกาม แม้...จะผิดไปบ้างแต่มันก็เกิดขึ้นแล้ว