ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหอะๆ

เริ่มโดย Bulkirion, มิถุนายน 05, 2010, 05:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bulkirion

สั้นๆเลยนะฮะ คือผมอะสนิทกับผู้ ญ คนนึงที่มหาลัย แล้วทีนี้วันนึงเพื่อนผมคณะเดียวกันอีกคนเนี่ย มันจะไปต่างประเทศ แล้วเพื่อนสนิทมันก้อมาชวนผมว่า ไปส่งมั๊ย ผมก้อตอบกวนๆไปอ่ะพี่ ประมาณว่า ไม่ว่างว่ะ มันจะไปก้อไปเหอะ เด๋วก้อกลับแล้ว ประมาณนี้แหละพี่ วันรุ่งขึ้น เจอมัน ก้อทักมันตามปกติ มันสวนมาเลยว่า รุจักกันด้วยเหรอ ผม งง เลย นะตอนนั้น ว่า เรื่องไรวะ?? จากนั้นผ่านมาถึงวันนี้ ก้อประมาณสองปีแล้วแหล่ะพี่ ทำงานทำไรด้วยกัน แต่ไม่พูดกันเลย ไม่มองหน้ากันด้วย ผมพยายามแล้วจะพูดด้วยแล้วนะ แต่ก้อแบบ ถามคำตอบคำ ประมาณนี้อ่ะพี่ ผมก้อรำคานเปนเหมือนกันนะ แต่แบบ สนิทกันจิงๆ เลยรุสึกไม่ค่อยดีอะฮะ

ทำไงดีหว่า = =