ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหงาครับ ขอมาระบายหน่อย

เริ่มโดย 515444, มิถุนายน 06, 2010, 09:00:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

515444

ผมเพิ่งขึ้นปี 1 คณะสัตวแพทย์ มหาลัย อยุ่แถวหนองจอก ตอนนี้เหงามากครับเบื่อมาก อยากกลับบ้าน คิดถึงพ่อกับแม่ คํ่าทีไรก็อยากจะร้องไห้เหงามาก โทรไปคุยกับแม่ก็มีแต่ร้องไห้ มหาลัยยังไม่เปิดเลยครับ เปิดพรุ่งนี้ เห้อ ท้อครับ คิดถึงบ้านมาก ผมไม่น่าตัดสินใจมาอยู่ใน กทมเลย น่าจะลง มขดีกว่า ใกล้บ้านดีกว่า คิดแล้วก็ได้แต่ท้อครับ อยากกอดแม่อยากกลับไปหาแม่จัง แต่มันก็ทําไม่ได้ อยากกลับใจจะขาด แต่ก็ต้องทําหน้าที่ของตัวเอง ไม่มีอะไรมากหลอกครับ ก็แค่อยากมาระบาย ไม่รุ้จะไประบายกลับใคร เผื่ออะไรๆมันน่าจะดีขึ้นมาก